મુંબઈનો આ રીક્ષા વાળો છે ખુબજ ફેમશ,આ રિક્ષામાં બેસવા ફિલ્મી કલાકારો પણ ઉભા રહે છે લાઈનમાં….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં તમને એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેના વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે. તમને જણાવી દઈએ કે મુંબઇ શહેરમાં ઘણા લોકો એવા છે જેઓ ઓટોમાં એક જગ્યાએથી બીજી જગ્યાએ જાય છે. હા, તો પછી મુંબઈમાં ઓટો માલિકોની ઘણી માંગ છે. જોકે એવું કહેવામાં આવે છે કે ઘણી વખત બોલીવુડ સ્ટાર્સ મુંબઇના રસ્તા પર ટકરાતા હોય છે, પરંતુ મુંબઈની શેરીઓમાં ઓટો મેળવવું ખૂબ મુશ્કેલ છે.

બરહલાલ આજે અમે તમને એક એવા ઓટો વ્યક્તિ સાથે પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેની ઓટોમાં બેસવા માટે લોકોની લાંબી લાઈનો વપરાય છે. માર્ગ દ્વારા, તમારી માહિતી માટે, મને કહો કે આ પ્રેમી બોલિવૂડ અભિનેતા સંજુ બાબા એટલે કે સંજય દત્તનો ખૂબ જ મોટો ચાહક છે. હા, તે સંજય દત્તને ખૂબ ચાહે છે.જણાવી દઈએ કે આ સંજુ બાબા પાસે આ પ્રકારનો કોઈ ચાહક અથવા નાનો ચાહક નથી, પરંતુ તે ખૂબ જ ખાસ ચાહક છે. તો ચાલો આપણે સંજય દત્તના આ વિશેષ ચાહકથી પણ શરૂઆત કરીએ.

હવે બધા જાણે છે કે સંજય દત્તે તેની કારકીર્દિની શરૂઆત રોકી ફિલ્મથી કરી હતી. જો કે, આજના સમયમાં સંજય દત્તને બધાં ફક્ત મુન્ના ભાઈના નામથી જ ઓળખે છે. હવે સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે આ ફિલ્મ સંજય દત્તની કારકિર્દીની સૌથી મોટી હિટ હતી. તેથી લોકો આ ફિલ્મના પાત્રને ચોક્કસપણે યાદ કરશે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સંજય દત્તને ફક્ત આ ફિલ્મથી નવી ઓળખ મળી નથી, પરંતુ આ ફિલ્મ પછી લોકો સંજય દત્તને એક નવા નામથી ઓળખવા લાગ્યા. હવે જો આપણે તે ઓટો અને ઓટો વિશે વાત કરીએ, તો આ ઓટો સંજય દત્તને કારણે ખૂબ જ પ્રખ્યાત થઈ ગયો છે. કૃપા કરી કહો કે આ ઓટોના ડ્રાઇવરનું નામ સંદીપ બચે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તમે વિચારતા જ હશો કે આ ઓટો અને સંજય દત્ત વચ્ચેનો ઊંડો સંબંધ શું છે. તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ ઓટો જ નહીં સંજય દત્ત પણ તેમને ઓળખે છે. આ કારણોસર, લોકોમાં આ ઓટોની ઓળખ એક અલગ ઓળખ રહે છે. મુંબઈ શહેરના લોકો પણ હવે જાણે છે કે સંદીપ સંજય દત્તનો ખૂબ જ મોટો અને ખાસ ચાહક છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સંજય દત્ત પણ આ ઓટોમેનને મળ્યો છે. આટલું જ નહીં, તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે લોકો તેમને મુન્નાભાઇ એમબીબીએસ પણ કહે છે.

મિત્રો આ સાથે લોકો કહે છે કે સંદીપ સંજય દત્તનો એટલો મોટો ફેન છે કે તેણે સંજય દત્તની જેમ જ પોતાનો લુક અને સ્ટાઇલ જાળવી રાખ્યો છે. મુંબઇ શહેરના લોકો પણ આ ઓટો વ્યક્તિને ખૂબ માન આપે છે.તમને જણાવી દઈએ કે સંદિપને તેના હાથ પર ટેટૂ બનાવ્યું છે અને તેણે આ ટેટુ ફક્ત સંજય દત્ત માટે જ બનાવ્યું છે.બરહલાલ સંદીપનું ગાંડપણ જોઇને એમ કહેવું ખોટું નહીં થાય કે તે ખરેખર સંજુ બાબા એટલે કે સંજય દત્તનો મોટો ચાહક.

સંજય દત્તની બાયોપિકમાં માન્યતાનું પાત્ર અભિનેત્રી દિયા મિર્ઝાએ નિભાવ્યું છે.સોશિયલ મીડિયા પર માન્યતા બહુ જ એક્ટિવ રહે છે.ઈંસ્ટાગ્રામ પર તેનું વેરિફાઈડ એકાઉન્ટ છે જેની પર જોરદાર ફેન ફોલોઈંગ છે.ઘણીવાર માન્યતાની હોટ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવતી રહેતી હોય છે. હાલમાં જ આ જોડીએ પોતાના લગ્નની 10મી વર્ષગાંઠ મનાવી હતી.માન્યતાની આ તસવીરો જોયા બાદ તે હોટનેસ અને ટ્રેડિશનલ લૂકનું જબરદસ્ત કોમ્બિનેશન છે.

બોલીવુડની વધારે માનીતી અને જાણીતી એવી જોડી એટલે સંજય અને માન્યતા દત્ત તે પોતાના લગ્ન જીવનના 12 વર્ષ પુરા કર્યા.સંજય દત્ત 60 વર્ષ તથા માન્યતા દત્તને 40 વર્ષ બોલિવૂડના પાવર કપલ કહેવામાં આવે છે.બંને અવાર-નવાર કોઈને કોઈ ઈવેન્ટમાં સાથે જોવા મળે છે. માન્યતા ઘણીવાર બાળકોને લઈ પતિના ફિલ્મના સેટ પર પણ જાય છે. હાલમાં જ બોલિવૂડનું આ સ્ટાર કપલ ફરીવાર સાથે જોવા મળ્યું હતું. સંજય પોતાની ભાણીના લગ્નમાં આવ્યો હતો. સંજય દત્ત પત્ની તથા બાળકો સાથે જોવા મળ્યો હતો.

મિત્રો હાલમાં સંજય દત્તની પત્ની માન્યતા દત્ત છે. જેનું સાચું નામ દિલનવાજ શેખ છે. દિલનવાજ શેખનો જન્મ મુંબઈમાં 1979 માં 22 જુલાઈ ના રોજ થયો હતો. પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે માન્યતાનનું પૂરું બાળપણ દુબઈમાં પસાર થયું. પરંતુ તે ફિલ્મોમમા મેળવવા માટે મુંબઈ આવી હતી. આજના સમયમાં માન્યતા દત્ત સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ એક્ટીવ જોવા મળે છે. પછી સંજાય દત્ત સાથેની રોમેન્ટિક તસ્વીર હોય તો પણ તેણે શેર કરી હોય છે.માન્યતા અને સંજય દત્ત એકબીજાને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે. પરંતુ જે સમયે સંજય દત્તને જેલ થઈ ત્યારે સંજય દત્તનાં બાળકો, ઘર અને બધો જ બીઝનેસ સહીતનો કારોભાર માન્યતાએ સંભાળ્યો હતો.

સંજય દત્તે તેના એક ઈન્ટરવ્યું દરમિયાન માન્યતા વિશે એવું કહ્યું હતું કે, “મારા માટે ગર્વની વાત છે કે માન્યતા મારી પત્ની છે. કેમ કે તે હંમેશા ઘરનું કામ, બાળકો અને કામને ધ્યાનથી સંભાળે છે. તેના કામમાં હું ક્યારેય પણ દખલગીરી ન કરું. કેમ કે મને ખબર છે માન્યતા બધો જ બીઝનેસ ખુબ જ સારી રીતે હેન્ડલ કરે છે.પરંતુ એક વાર સંજય દત્તને લળીને પણ માન્યતાએ જણાવ્યું હતું કે, “બધા લોકો એવું કહે છે કે,હું તેના માટે એક કવચ સમાન છું, પરંતુ જણાવી દવ કે બાળકો અને મારા માટે તે હંમેશા મજબુત બનીને ઉભા રહ્યા છે. જેલ દરમિયાન પણ સતત એ અમારી ચિંતામાં રહેતા.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે માન્યતા દત્તને એક સમયે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સારાખાનથી પણ બધા ઓળખતા હતા. પરંતુ માન્યતાને 2003 પ્રકાશ ઝાની ફિલ્મ ગંગાજલમાં આઈટમ સોંગ કરવા મળ્યું હતું. ત્યાર બાદ જ તેણે પોતાનું નામ બદલીને માન્યતા રાખી દીધું. સંજય દત્ત અને માન્યતાની પહેલી મુલાકાત 2006 માં થઇ હતી. પરંતુ તેના પહેલા પણ સંજય દત્ત વિવાદમાં આવ્યો હતો. કેમ કે 2002 માં સંજય દત્તે તેની બીજી પત્ની સાથે છુટાછેડા લીધા બાદ પાકિસ્તાની મોડેલ નાદિયા સાથે અફેરમાં નામ આવ્યું હતું. પરંતુ 2006 માં બંને મળ્યા બાદ સંજય દત્ત અને માન્યતાએ વર્ષ 2008, 8 ફેબ્રુઆરીના રોજ લગ્ન કરી લીધા હતા.

સંજય દત્તની ફિલ્મોની પસંદગીમાં પણ તેમના પત્ની માન્યતાનો હાથ છે. આ ફિલ્મ પણ તેના સાથે સંકળાયેલી છે. ધણા સમય પછી સંજય દત્ત ભાઈ તરીકેની ભૂમિકામાં જોઈ શકાશે. ફિલ્મના ટિઝરથી તો એવું લાગે છે કે, આ ફિલ્મ એકશનથી ભરપુર છે. સંજય દત્તે અગાઉ પણ પોતાના ચાહકો માટે KGF-2નો ફર્સ્ટ લુક જોવા મળી ચુકયો છે.આ ફિલ્મ રાજનીતીના હિસાબે પરિવારીક ડ્રામા છે. જેમા સંજય દત્ત પોતે મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે અને ફિલ્મમાં મનિષા કોઈરાલાએ સંજય દત્તની માતાની ભૂમિકા ભજવી છે.

તેમના સિવાય બીજા કલાકારોની વાત કરીએ તો આ ફિલ્મમાં જેકી શ્રોફ, અમાયરા દસ્તુર, ચંકી પાન્ડે, અલી ફઝલ જેવા કલાકરો જોવા મળશે. આ ફિલ્મના નિર્માતા દેવ કટ્ટાએ કરી છે. અને તેમને તેલગુમાં ફિલ્મ પ્રસથાનમ રજુ કરી હતી. આ ફિલ્મની ઘણી બધી શુટીંગ લખનૌમાં થઈ હતી. આ ફિલ્મ આગામી 20મી સપ્ટેમ્બરે રીલીઝ થશે. જેલથી પરત ફર્યા પછીની સહુથી મોટી ફિલ્મ બની શકે છે. સંજુબાબાની બહેન નમ્રતા દત્ત તથા કુમાર ગૌરવની નાનીદીકરી સીયાએ લોંગ ટાઈમ બોયફ્રેન્ડ આદિત્ય સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં.

આ લગ્નની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ બની છે. સંજય દત્ત તથા માન્યતા પૂરા પરિવાર સાથે પોઝ આપતો જોવા મળ્યો હતો. તસવીરોમાં કુમાર ગૌરવને ઓળખવો મુશ્કેલ બન્યો હતો.સીયાના લગ્નની તસવીરો બોલિવૂડ ફોટોગ્રાફર વિરલ ભાયાણીએ ઈન્સ્ટાગ્રામમાં શૅર કરી હતી. સીયાએ લગ્નમાં પિંક આઉટફિટ પહેર્યો હતો, આદિત્યે પણ પત્ની સાથે મેચિંગ કર્યું હતું. સંજય દત્તે ‘પાનીપત’માં અહમદ શાહ અબ્દાલીનો રોલ પ્લે કર્યો હતો. જોકે, આ ફિલ્મ સુપરફ્લોપ રહી છે.

હવે, સંજુબાબા ‘સડક 2’, ‘કેજીએફ 2’, ‘ભુજઃ ધ પ્રાઈડ ઓફ ઈન્ડિયા’ તથા ‘શમશેરા’માં જોવા મળશે. માન્યતા દત્ત સંજય દત્તની કંપનીમાં સીઈઓ છે. તે પોતાના પિતાનો બિઝનેસ પણ સંભાળે છે.મિત્રો હાલમાં સંજય દત્તની પત્ની માન્યતા દત્ત છે. જેનું સાચું નામ દિલનવાજ શેખ છે. દિલનવાજ શેખનો જન્મ મુંબઈમાં 1979 માં 22 જુલાઈ ના રોજ થયો હતો.

પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે માન્યતાનનું પૂરું બાળપણ દુબઈમાં પસાર થયું. પરંતુ તે ફિલ્મોમમા મેળવવા માટે મુંબઈ આવી હતી. આજના સમયમાં માન્યતા દત્ત સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ એક્ટીવ જોવા મળે છે. પછી સંજાય દત્ત સાથેની રોમેન્ટિક તસ્વીર હોય તો પણ તેણે શેર કરી હોય છે.માન્યતા અને સંજય દત્ત એકબીજાને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે. પરંતુ જે સમયે સંજય દત્તને જેલ થઈ ત્યારે સંજય દત્તનાં બાળકો, ઘર અને બધો જ બીઝનેસ સહીતનો કારોભાર માન્યતાએ સંભાળ્યો હતો.