“ઓલ્ડ ઈસ ગોલ્ડ” કહેવત બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓની આ તસવીરો જોયા બાદ માની જશો,હોટ ફિગર…….

બોલિવૂડમાં ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે, જેમની ઉંમર નિસ્તેજ લાગે છે. વધતી ઉંમર હોવા છતાં, આ અભિનેત્રીઓની હોટનેસ ચાલુ રહે છે. આવો જાણીએ આવી 5 અભિનેત્રીઓ વિશે.બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઇકા અરોરા હંમેશા તેના લૂક્સ અને સ્ટાઇલને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. 47 વર્ષની મલાઇકાની હોટ આંખોએ આજે ​​પણ તેના ચાહકોને દિવાના બનાવ્યા છે.

Advertisement

દબંગ ફિલ્મ સિરીઝની રચના કરનાર અરબાઝ ખાન પ્રોડક્શન નામની કંપનીની સ્થાપના કરી હતી.અભિનેત્રી તરીકે, અરોરાએ કાંટે 2002 અને ઇએમઆઈ 2008 ફિલ્મોમાં મુખ્ય ભૂમિકાઓ ભજવી હતી.નૃત્યાંગના તરીકે, તે છઇયા છઇયા 1998, ગુર નાલો ઇશ્ક મીઠા 1998, માહી વે 2002, કાલ ધમાલ 2005 અને મુન્ની બદનામ હુઇ 2010 ગીતોમાં તેના અભિનય માટે વખાણાયેલી છે.બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા પોતાની હોટનેસ અને સ્ટાઈલ માટે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે.

તેની સ્ટાઈલ અને કપડાં દર વખતે લોકોના દિલ જીતી રહી હોય છે. ત્યારે આ જ અરસામાં ફરીથી મલાઈકાએ નવા હોટ અને બોલ્ડ ફોટોઝ શેર કર્યા છે અને જે હવે વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ તસવીરોમાં તેણે બ્રાઉન કલરની ચમકતી સાડી પહેરી છે. આ તસવીરોમાં તે અલગ અલગ પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. સાથે જ ખુબ સુંદર લાગી રહી છે. અને તેના વાળ તેની સુંદરતામાં ચાર ચાંદ લગાવી રહ્યા છે.મલાઇકા અરોરાનું નામ સ્વાહિલી શબ્દ મલાઇકા પર રાખવામાં આવ્યું છે જેનો અર્થ દેવદૂત છે.

તેણીનો જન્મ થાણે, મહારાષ્ટ્રમાં થયો હતો.જ્યારે તે 11 વર્ષની હતી ત્યારે તેના માતાપિતાએ છૂટાછેડા લીધા હતા અને તે તેની માતા અને બહેન અમૃતા સાથે ચેમ્બુર ચાલી ગઇ હતી તેની માતા જોયસ પોલિકાર્પ મલયાલી છે અને તેના પિતા અનિલ અરોરા એક પંજાબી વતની હતા જે ભારતીય સરહદના શહેર ફાજિલકાના વતની હતા, જે મર્ચન્ટ નેવીમાં કામ કરતા હતા.આ તસવીરો મલાઈકા એ ઈન્સ્ટા પર શેર કરી હતી. સાથે જ તેણે કેપ્શન આપ્યું કે, લાંબા અને ગર્વ સાથે ઉભા રહો.

શિલ્પા શેટ્ટી લાંબા સમયથી ફિલ્મોમાં ઓછી એક્ટિવ છે. જો કે, તેના ચિત્રો અને વીડિયો સામાજિક રહે છે. શિલ્પાને ફિટનેસ ફ્રીક માનવામાં આવે છે. 45 વર્ષની શિલ્પા પર ઉંમરનો પ્રભાવ જરા દેખાઈ રહ્યો નથી.અત્યારે પોતાની અદાઓથી એક યુપી બિહાર લૂટવા વાળી આ શિલ્પા શેટ્ટીના આજે આમ તો લાખો દીવાના છે. પણ આ શિલ્પા શેટ્ટી એ જયારે ફિલ્મોમાં આવી હતી ત્યારે તેમનો રંગ એ શ્યામ હતો પરંતુ આ સ્કીન લાઈટનીંગ ટ્રીટમેંટની મદદથી તેણીએ તેમને પણ એક ગોરી ત્વચા એ મેળવી લીધી. અને આજે તે એક બહુ જ આકર્ષક દેખાય છે.

46-વર્ષીય રવિના ટંડન નેવુંના દાયકામાં સ્ટાઇલિશ હિરોઇનોમાં શામેલ છે. તે તે અભિનેત્રીઓમાંની એક છે જેની સારી ફેન ફોલોઇંગ છે. વધતી ઉંમર સાથે તેમની સુંદરતામાં વધારો થયો છે. જ્યારે 90’s ના દાયકાના બોલીવુડની યાદ આવે છે, ત્યારે અભિનેત્રી રવિના ટનડનનું નામ ચોક્કસપણે આવે છે.

કોમેડી, રોમાંસથી લઈને નાટક સુધીની, રવીનાએ તેના દરેક અવતારથી પ્રેક્ષકોને પ્રભાવિત કર્યા.રવીના ટંડને ફિલ્મ મોહરામાં ટીપ ટીપ બરસા પાણી માં રવીના સાડી પહેરીને વરસાદમાં પલળતા તેને આ ગીત ની રોનક જ બદલી નાખી હતી.તે ગીત આજે પણ વરસાદ પડે તો બધાના મન માં આ ગીત યાદ આવી જાય.રવિના ટંડન તેના ખુબસુરત અભિનય તેમજ ફ્રેન્ક સ્વભાવ માટે જાણીતી છે . તે દરેક મુદ્દા પર ખુલ્લેઆમ પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરે છે.

તબ્બુ, જે વિવિધ પ્રકારનાં પાત્રો ભજવીને પ્રખ્યાત થઇ છે, તે હજી પણ ખૂબ લોકપ્રિય છે. પ, વર્ષના તબ્બુના ચાહકોની સંખ્યા દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. તબ્બુને જોતાં જ તેની ઉમરનો ભાગ્યેજ અંદાજ લગાવી શકાય.૯૦ના દાયકાની આ હીરોઈન હાલના સમયમાં પણ હોટ લાગે છે. તે હજુ પણ સિંગલ છે. એક સમયે તેના સાજિદ નડિયાદવાળા સાથે સંબંધ હતા. સાજિદની પત્ની દિવ્યા મૃત્યુ પામી હતી.

તે ઊંડા શોકમાં હતો. તે દરમિયાન બંને એકબીજાના સારા મિત્ર હતા, અને તેના કારણે બંને એકબીજાની ઘણાં નજીક આવી ગયા હતા. પણ તે બંને પોતાનો આ સંબંધ જાહેર કરી શક્યા નહોતા. તબ્બુનું નામ તામિલ હીરો નાગાર્જુન સાથે પણ જોડાયું હતું. લગભગ તે લોકો એક વર્ષ સુધી રીલેશનમાં રહ્યા હતા. બંને એક જ મુલાકાત બાદ તરત ડેટિંગ કરવા લાગ્યા હતા. તેમણે પણ જાહેરમાં ક્યારેય પોતાની લાગણી કબૂલ નથી કરી, પરંતુ સિનેજગતમાં ચર્ચાય છે કે તબ્બુ એ હૈદરાબાદમાં એક ફલેટ ખરીદ્યો હતો.

અને તે ફલેટની રકમ નાગાર્જુને ભરપાઈ કરી હતી. તબ્બુએ આ વાત ક્યારેય જાહેર થવા નથી દીધી કે તેના જીવનમાં કોઈ પુરુષ હતો. એ પછી સમય જતાં તબ્બુએ ફિલ્મ વિજયપથમાં અજય સાથે કામ કર્યું જેમાં તેણીને અજય માટે કુણી લાગણી જન્મી હતી. પરંતુ અજય તેને એક સારી મિત્ર માનતો હતો. તબ્બુ હાલ ૪૬ વર્ષની ઉંમરે પણ સિંગલ છે.

મલ્લિકા શેરાવતે ફિલ્મ ‘મર્ડર’ માં બોલ્ડ પાત્ર ભજવીને જબરદસ્ત ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરી હતી. તેની બોલ્ડ શૈલી ચાલુ છે. 44 વર્ષની ઉંમરે પણ મલ્લિકા હોટનેસ ઘણી નવી અભિનેત્રીઓ સાથે ભાગ લેતી જોવા મળે છે. હોટનેસ અભિનેત્રી મલ્લિકા શેરાવત એ ઇન્ડસ્ટ્રીની ખૂબ જ બોલ્ડ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે.

તેની હોટનેસ ચાહકોને કેવી રીતે દીવાના બનાવી દેય છે. તે કોઈથી છુપાયેલ નથી. દરેક વ્યક્તિને તેની રસપ્રદ કૃત્યો ગમે છે. તેથી તે જ સમયે, મલ્લિકા પોતાને આ ફોર્મ બતાવવામાં સંકોચ કરતી નથી. આ દિવસોમાં ભલે મલ્લિકા શેરાવતની મૂવીઝ ફિલ્મોમાં દેખાતી નથી. પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટ્રેસ કર્કશ જોવા મળી રહી છે. ક્યારેક બિકીની પહેરીને ક્યારેક હોટ ડ્રેસમાં, મલ્લિકા જ્યારે પણ તેના ચિત્રોથી આવે છે ત્યારે ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરતી રહે છે.

આવી સ્થિતિમાં તેની મોહક અંદાજ ફરી એકવાર જોવા મળી રહી છે. આ વખતે મલ્લિકાએ ફોટો શેર કર્યો છે. તેને જોતાં દિલને કાબૂમાં રાખવું ખૂબ મુશ્કેલ છે. આ ફોટો જોયા પછી લાગે છે કે મલ્લિકા વેકેશન પર છે. જ્યાં તે ઝુલા પર આરામ કરતી જોવા મળી રહી છે.લાઇનિંગ પર બ્રા અને ફ્લોરલ શોર્ટમાં મલ્લિકાએ તેની સુંદરતા બતાવી છે. તમે તેની આ હોટ પિક્ચર્સ પણ જોઈ શકો છો.જોકે મલ્લિકા આ દિવસોમાં ફિલ્મોથી દૂર છે, પરંતુ તાજેતરમાં તેણે ખેડૂત આંદોલનને ટેકો આપતા ટ્વિટ કર્યા છે. તેમણે લખ્યું કે ‘હું રાજકારણ સમજી શકતી નથી પરંતુ એટલું સમજી શકું છું કે આપણા ખેડુતો દેશની આત્મા છે. તેના આંદોલનમાં હું તેમનો સાથ આપું છું.

Advertisement