પતિ રહેતો હતો બીમાર તો જેઠે ઉઠાવ્યો એનો ફાયદો,ભાઈ ની પત્ની સાથે રૂમ માં રોજ બાંધતો હતો શારીરિક સંબંધ,પણ એક દિવસ…

દોસ્તો આજ કાલ એવા કિસ્સા ઓ બહાર આવે છે જેને સાંભળી ને આપના હોશ ઉડી જતા હોય છે કારણ કે આવા કિસ્સા ને કારણે ક્રાઈમ નો ઓકડો પણ ખૂબ પ્રમાણ માં વધતો જાય છે અને તેના કારણે સમાજ માં એક ખોટી છબી પડી જાય છે મિત્રો આ કિસ્સો પણ એવોજ છે જેના કારણે આજે મહિલાઓ ને થોડી છુટ મળવા ને કારણે પોતાની દરેક સીમા ઓ ભૂલી જાય છે અને તેમના લક્ષણો નો દેખાવ કફ છે તો ચાલો આ હવસ ખોર યુવતી વાળા કિસ્સા વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ.

દોસ્તો અમદાવાદ શહેરમાં તાજેતરમાં સમાજમાં ચોંકાવનારી એક ચોંકાવનારી ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. કેન્સરગ્રસ્ત ભાઈની સારવારની જવાબદારી લેવા માટે મોટા ભાઈએ અનેક વખત તેના જ ભાઈ ની પત્ની સાથે શારીરિક નો આનંદ માણ્યો હતો, પરંતુ ભાઈના મૃત્યુ પછી ભાભીને સળગાવી નાખવાની ધમકી આપી હતી.જેઠ પોતાના નાના ભાઈની પત્ની સાથે સંબંધ બંવતો હતો. અને કંટાળીને ભાભીએ એક સામાજિક સંસ્થાને ઝડપી લીધી અને શહેર વાડી પોલીસ સ્ટેશનમાં નરદમ જેઠ પોલીસ વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી. પોલીસે ફરિયાદના આધારે જેઠ વિરુદ્ધ બળાત્કારના કેસમાં તપાસ શરૂ કરી છે.

સૂત્રો પાસેથી મળતી માહિતી મુજબ શહેર ચૌચંડી વિસ્તારમાં પરિવારની મહિલાનો પતિ પ્રોવિઝન સ્ટોર ચલાવતા હતા, પાંચ વર્ષ પહેલા પતિ-પત્ની તેને કેમોથેરેપી માટે હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા હતા. કીમો થેરેપી માટે, પતિનો મોટો ભાઈ, એટલે કે સ્ત્રીના મામા, સાથે આવ્યા.એક વાર જેઠે તેના નાના ભાઈની પત્ની સામે પ્રસ્તાવ મૂક્યો કે તે ઘરનો ખર્ચો ઉઢાવશે અને બે પુત્રીઓ પણ રખશે. કેન્સરની સારવાર અને મારી પુત્રીના શિક્ષણની જવાબદારી સ્વીકારું છું.

પરંતુ ભાઈની પત્નીને કહ્યું કે તમારે મારુ કહેવું માનવું પડશે. આ સાંભળીને નાના ભાઈની પત્ની ચોંકી ગઈ, પણ લાચારીને લીધે તે કઈ પણ બોલી નહીં. જેઠે પછી ઘરે એકલતાનો લાભ લઈને તેની નાના ભાઈની પત્ની સાથે શારીરિક સંબંધો બાંધવાનું શરૂ કરી દીધું. અને નાના ભીની પત્ની પણ મજબૂરી ના કારણે કઈ બોલતી ના હતી.એક દિવસ એક પાર્ટીમાં ગયા હતા.તે સમયે એકાંતનો લાભ લઈને જેઠે ભાઈની પત્નીને બેડરૂમમાં લઈ જઈને સંભોગ કરતો હતો અને તેની સાથે આનંદ માણ્યો. ત્યારબાદ આવું તેને ચાલુ જ રાખ્યું.

તકનો લાભ લઇને જ્યારે પરિવારના સભ્યો બહાર જાય ત્યારે જેઠ તેની ભાભી સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવે છે. પણ પતિ મૃત્યુ પામતા હવે તેણે પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી. અને પોલીસ તેની તપાસ કરી રહી છે.મિત્રો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે દેશભરમાં બળાત્કાર ની ઘટનાઓ અટકવાનું નામ નથી લઈ રહી. અમને આગામી દિવસોમાં કોઈ છોકરી સાથે બળાત્કારના સમાચાર મળે છે. એવા ઘણા કિસ્સા છે જેમાં આરોપી તેના જ પરિવારની યુવતી પર બળાત્કાર કરે છે. આવો જ એક કિસ્સો પંજાબના ભવાનીગ માં જોવા મળ્યો છે. અહીં એક ભાભીએ તેની સગીર ભાભીને વાસનાનો શિકાર બનાવ્યો.

ખરેખર આ સગીર બહેન તેની બહેનના 4 મહિનાના બાળકની સંભાળ લેવા ઘરે આવી હતી. ભાભીને જોઇને તેના ભાઇનું ભાગ્ય ખરાબ થવા લાગ્યું. ભાભીએ આરોપ લગાવ્યો છે કે ભાભિયા તેની સાથે છેડતી અને બળજબરી કરતા હતા.ભાઇ-વહુના સતાવણી અને બળજબરીથી ત્રસ્ત, સાલી થોડા દિવસો પછી તેના ગામ પરત આવી. જોકે, ભાભીએ તેને મળવાના બહાને ફરીથી ફોન કર્યો હતો. ભાઇ-વહુએ તેની ભાભી-વહુને અહીંના સ્થાનિક રેસ્ટોરાંના રૂમમાં બંધ કરી દીધા હતા. આ પછી, તેણીએ સતત થોડા દિવસો સુધી તેની પર દબાણ ચલાવ્યું. આ દરમિયાન તેણે યુવતીને ઘણી વખત માર પણ માર્યો હતો. એક દિવસ તક જોઇને યુવતી ત્યાંથી ભાગી ગઈ.

ભાભીની ચુંગાલ છોડીને ભાભી ઘરે પહોંચતાં જ તેણે આખી ઘટના તેના પરિવારજનોને જણાવી હતી. આ પછી પરિવારે આરોપી ભાભી મનિન્દર સિંહ વિરુદ્ધ ભવાનીગ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધ્યો હતો. ભવાનીગ પોલીસ સ્ટેશનના વડા રમણદીપસિંહે કહ્યું કે અમે આરોપીની ધરપકડ કરી છે અને આ કેસમાં તપાસ શરૂ કરી છે.પીડિતાના કહેવા પ્રમાણે ભાભી તેને લગ્નનું વચન આપતી હતી. એ જ વાત તેણે ગામમાંથી ફરી કહી. પરંતુ અહીં આવ્યા પછી તેણે દરરોજ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજારવાનું શરૂ કર્યું હતું. આ બધું જોઈને યુવતી ગભરાઈ ગઈ અને ત્યાંથી ખૂબ જ મુશ્કેલીમાં આવી ગઈ.

આપણા દેશમાં આજે પણ આવી ઘટનાઓ બની રહી છે તે ખૂબ શરમજનક છે. તેમને જોતા લાગે છે કે બળાત્કારનો ભય સમાપ્ત થઈ ગયો છે. આ સ્થિતિને સુધારવા માટે સરકારે બળાત્કારને લગતી વધુ કડક સજા લાવવી જોઈએ. બીજી બાજુ, દરેક માતાપિતાએ નાનપણથી જ તેમના પુત્રોને સારા મૂલ્યો આપીને છોકરીઓનું સન્માન કરવાનું શીખવું જોઈએ. તો જ આ વસ્તુ અટકી શકે છે.

મિત્રો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ઘણીવાર પતિ પત્ની એવી પરિસ્થિતિમાં મુકાતા હોય છે કે એકબીજાનો સામનો કરવો તેમનાં માટે મુશ્કેલ બની જતો હોય છે.ત્યારે એક ઉત્તરાખંડનાં કાશીપુરમાં એવી ઘટનાં બની છે કે તે શહેરમાં ચર્ચાનો વિષય બની ગઈ હતી. ત્યાં એક 30 વર્ષ ના યુવકે એ વોટ્સએપ પરથી કૉર્લ ગર્લ બોલાવી હતી અને પછી એવું થયું કે પતિ ચોંકી ગયો હતો.

ઉત્તરાખંડનાં કાશીપુરમાં રહેતા રાકેશ નામ ના વક્તિ ની કહાની છે મિત્રો રાકેશ તેના લગ્ન જીવન થી ખૂબ ત્રાસી ગયો હતો અને તેની પત્ની એક કંપની માં કર્મચારી હતી. એટલે તે રાકેશ ને પૂરતો ટાઈમ આપી શકતી નહોતી રાકેશ ના લગ્ન ને હજુ વધારે સમય નતો થયો એટલે તેમને કોઈ સંતાન નતું અને હા રાકેશ એક એન્જીનીયર હતો અને તે પણ તેના જીવન માં ખૂબ વ્યસ્ત રહેતો હતો.

પણ જ્યારે જ્યારે તે તેની પત્ની સાથે સમય વિતાવવા નું નક્કી કરે તો તેની પત્ની કોઈ બહાનું બનાવી લેતી હતી અને રાકેશ ને ઇગનોર કરતી હતી તે માટે રાકેશ ખૂબ ચિંતા માં રહેતો હતો પછી અચાનક એક દિવસે રાકેશ ને કોઈ નો કોલ આવ્યો પણ વાત થઈ નહિ એટલે રાકેશે તે નંબર સેવ કરી લીધો અને પછી.એક દિવસે રાકેશે તે નંબર ઉપર વોટ્સ થી મેસેજ કર્યો તો તે નંબર પર કોઈ લેડી એ વાત કરી તે નંબર કોઈ કોલગર્લ નો હતો પછી શું. એક દિવસે રાકેશે તેને બોલાવી લીધી પણ જે કોલગર્લ આવી તેનું જોઈ ને રાકેશ હેરાન થઈ ગયો હતો અને પોતે ભાન પણ ગુમાવી બેઠો હતો કારણ કે તેની સામે પોતે તેની પત્ની આનંદી જ હતી.

આ જોઈ ને રાકેશ હેરાન હતો. કે આ નંબર તો નવો હતો તો પછી આવું કેવી રીતે બની શકે અને આ બંને વચ્ચે ત્યાં આગળ ઝગડો થયો અને જગડે એટલું મોટું સ્વરૂપ લઈ લીધું કે બંને વચ્ચે મારા મારી પણ થઈ ગઈ આ ઘટનાને પગલે પોલીસ સ્ટેશન એકબીજા વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી.ઉત્તરાખંડનાં દિનેશપુરમાં રહેતા રાકેશ હજુ પણ આ વિષય ને લઈ ને હેરાન હતો કારણ કે રાકેશ ને નંબર તેની પત્ની અનંદી ની મિત્ર સવિતા એ આપ્યો હતો એ વાત હજુ રાકેશ ને ખબર ન હતી અને સવિતા ને કોલ ગર્લ ના દલાલ પાસે થી મળ્યો હતો કારણ કે તેની પત્ની આનંદી પણ આ વિષય માં સામિલ હતી તે વાત રાકેશ ને ખબર ન હતી.

પણ અચાનક આ સ્વરૂપ જોયા બાદ રાકેશે તેનું ચેકિંગ ચાલુ રાખ્યું તો મામલો સામે આવ્યો હતો કે આનંદી નોકરી કરવા ની સાથે સાથે આ કામ પણ કરતી હતી અને આ વાત સવિતા ને ગમતી ન હતી માટે સવિતા એ આ મામલા ને અંજામ આપવા માટે પૂરું ષડ્યંત્ર રચ્યું હતું અને પરિણામે બધું રાકેશ ની સામે આવી ગયું હતું.પણ હકીકત માં આવું ન હતું રાકેશ ને જે નમ્બર ઉપર કોલ આવ્યો હતો તે નંબર એક મહિલા દલાલ નો હતો અને તેને નામ સવિતા નું આપ્યું હતું કારણકે આ મામલા માં તેની પત્ની નહિ પણ સવિતા ઇનવોલ હતી.

તે રાકેશ સાથે સબંધ બનાવવા માંગતી હતી પણ એવું થયું નહિ કારણ કે આનંદી ને આ બધી વાત ની ખબર પડી ગઈ હતી અને તે સવિતા ને પકડવા માગતી હતી એટલે તેને સવિતા દ્વારા તેના ફોટા સેર કરતી હતી અને અચાનક એક દિવસ એવો આવ્યો જ્યાં તેને તેના પતિ સાથે વાત કરતા ખબર પડી અને તેને એક યોજના બનાવી કે સવિતા ને આ કામ કરવા રોકવી છે એટલે તેને તેના પતિ નો નંબર પહેલા થી જ આપી રાખ્યો હતો.અને વાત નો ખુલાસો થઇ ગયો આનંદી એ તેનો ફોટો સવિતા ને મોકલ્યો અને સવિતા એ કોલગર્લ ના દલાલ ને આપ્યો હતો અને તેમાં વોટ્સ એપ કરી ને કોલગર્લ માટે માંગણી કરતાં મહિલાએ મોકલેલી કેટલીક યુલતીઓ નાં ફોટા માં તેની પત્નીનો ફોટો પણ આવી ગયો રાકેશે પત્ની આનંદીનો ફોટો પાછો મોકલી તેને બુક કરવા કહ્યું હતું રાકેશ ને લાગ્યું કે આનંદી ને રંગે હાથ પકડવી છે.

પણ કહાની કંઈક અલગ જ હતી ત્યાર બાદ રાકેશે તેની જ પત્ની ને બોલાવી ને સબંધ બાંધવા નું નક્કી કર્યું અને જેવી જ આનંદી એક હોસ્ટેલ ના રૂમ માં આવે છે ત્યાં તેનો પતિ જોઈ ને ચોકી જાય છે એ બાદ હોટેલનાં રુમમાં કોલગર્લ તરીકે આનંદી જ આવી જાય છે અને થોડા દિવસો બાદ આ બધી કહાની નો પરદા ફાસ થાય છે.આ મામલે રાકેશ ની પત્ની એ બધી વાત ની ચોખવટ કરે છે ત્યારે બાદ બંને એક બીજા સામે માફી માંગે છે અને કેશ પાછો ખેંચી લે છે તો મિત્રો આજ ની કહાની આપ ને કેવી લાગી જરૂર જણાવશો.