પતિ નું ઘર છોડી એ પ્રેમી સાથે ભાગી ગઈ યુવતી,પણ પછી પ્રેમી એ નહીં પણ એના મિત્રોએ યુવતીને વારંવાર બનાવી હવસ નો શિકાર….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે ઝારખંડના ધનબાદ જિલ્લામાં બીસીસીએલના ભૂતપૂર્વ વરિષ્ઠ અધિકારીની પુત્રીએ કોલસાના ઉદ્યોગપતિ સામે બળાત્કારનો કેસ કર્યો છે આરોપી કોલસાના ઉદ્યોગપતિ છે જે તુત્તુલાલાનો છે આ ઘટના અંગે બેંક તરફ વળતાં પીડિતાએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે બાદલે તેનું અને તેના બોયફ્રેન્ડ સંકેત કૃષ્ણણીનું અપહરણ કરીને દિલ્હી લઈ ગયું હતું અને ત્યારબાદ તેની સાથે બળજબરીથી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા એક લાખ રૂપિયા અને લાખના દાગીના પણ લીધા હતા પીડિતાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે બાદલ સામે બળાત્કાર અપહરણ અને ખંડણીનો ગુનો નોંધ્યો છે.

પ્રેમીના મિત્ર પર બળાત્કારનો આરોપ છે.પીડિતાનું મેડિકલ પણ કરાશે તમને જણાવી દઈએ કે બાદલ ધનબાદના પ્રખ્યાત કોલસાના વેપારી છે તે પોતાને ઝારખંડના ડીજીપીની નજીક ગણાવે છે થોડા દિવસો પહેલા બાદલ પર બીસીસીએલના ભૂતપૂર્વ અધિકારીની પુત્રીને તેના મિત્ર સંકેત કૃષ્ણણી સાથે લાલચ આપવાનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો સંકેત અને બાદલ વચ્ચે મિત્રતા સંબંધ હતો પરંતુ હવે સંબંધોમાં અણબનાવ જોવા મળી રહ્યો છે.

પતિ છોડ્યા બાદ પ્રેમી સાથે જીવન વિતાવવા માંગતી હતો.અધિકારીની પુત્રી તેના પતિનું ઘર છોડી બોયફ્રેન્ડ સંકેત સાથે પોતાનું જીવન પસાર કરવા માંગતી હતી તે કોલકાતાથી પતિના ઘરેથી નીકળી હતી અને સંકેત અને બાદલની સાથે લાખો રૂપિયા અને ઝવેરાત લઈ હતી. પીડિતાએ જણાવ્યું કે તે તેના પતિને છૂટાછેડા આપવા માંગે છે આ સમય દરમિયાન તે સંકેતને મળ્યો આ દરમિયાન છોકરીને સંકેતનો ભાવનાત્મક ટેકો મળવાનું શરૂ થયું પછી એક દિવસ તેની સાથે લગ્ન વિશે વાત કરી.

કોલસાના ઉદ્યોગપતિ બંનેને દિલ્હી લઇ ગયાઆ વર્ષે સંકેત બે લાખ રૂપિયા અને પૂર્વજોના ઘરેણાં લઈને વાદળ લઈને કોલકાતા પહોંચ્યો હતો બાદલના સૂચન પર સંકેતે તેની ગર્લફ્રેન્ડને પૈસા અને ઝવેરાત લાવવા કહ્યું પછી બાદલ રત્ન-રૂપિયા પોતાની પાસે રાખે છે આ પછી પીડિતા તેના પ્રેમી અને બાદલ અને ડ્રાઈવર મળીને કારમાંથી નીકળી ગયા હતા. ત્યારબાદ દરેક ડ્રાઇવરના ઘરે રોકાઈ ગયા અને બાદલ પોતાની કાર મૂકીને તેમની સાથે દિલ્હી જવા રવાના થયા.

ઘણી વખત શારીરિક સંબંધ બનાવવામાં આવ્યો.દિલ્હી આવ્યા બાદ બાદલે તેમને તેના મિત્ર અભિષેક રાયના ફ્લેટમાં બેસાડ્યા આ દરમિયાન અભિષેક અને સંકેતને માલ લાવવા બજારમાં મોકલવામાં આવ્યા હતા અને તેની સાથે બળજબરીથી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા આ દરમિયાન બાદલને ધમકી પણ આપી હતી કે તેમનું અને સંકેતનું અપહરણ કરવામાં આવ્યું છે. સંકેતના પિતા 25 લાખ રૂપિયા લાવશે તો જ તે બંનેને મુક્ત કરશે.

તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે તેણે તેના શૂટર્સને સિગ્નલ પાછળ મૂકી દીધા છે પીડિતાએ કહ્યું કે નિશાનીનું જીવન જોખમમાં હતું તેથી વાદળની વધુ માત્રાને શાંતિથી સહન કરો બાદલ તેને અને સંકેતને જુદી જુદી જગ્યાએ લઈ ગયો અને પ્રસંગે તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે ચાલો જાણીએ સમગ્ર મામલો અમદાવાદમાં નાશાવાળી ચોકલેટ ખવડાવીને મિત્રની પત્નિને બેભાન કરીને તેનો અશ્લીલ વીડિયો ઉતારનારો અને બ્લેકમેઈલ કરીને શારીરિક સંબંધો બાંધનારો બિલ્ડર સુનિલ ભંડેરી ઝડપાઈ ગયો છે મિત્રની પત્નિ સાથે ભંડેરીએ સૃષ્ટિ વિરૂધ્ધનું કૃત્ય પણ કર્યું હતું બિલ્ડર સુનિલ ભંડેરી સિમ્સ હોસ્પિટલમાંથી ઝડપાયો છે.

ભંડેરીનો કોરોના રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવ્યા બાદ સિવિલ હોસ્પિટલમાં દાખલ થયો હતો પણ ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો હતો. સિવિલ હોસ્પિટલમાંથી સિમ્સ હોસ્પિટલમાં ઈલાજ માટે ગયેલા બંડેરીને કૃષ્ણનગર પોલીસે ઝડપી લીધો છે.અમદાવાદના નરોડા વિસ્તારમાં રહેતી એક યુવતી 2017માં પતિ સાથે લગ્ન પ્રસંગે ગઇ હતી. ત્યાં પતિના મિત્ર બિલ્ડર સુનીલ ભંડેરી મળ્યા હતા. લગ્નમાંથી પરત આવ્યા બાદ સુનિલે યુવતીના પતિને ફોન કરી કહ્યું કે, તારી પત્નીએ જે સાડી પહેરી હતી તે બહુ સારી છે અને તે મારી પત્ની માટે લેવાની છે. આમ કરી મિત્રના ઘરે સુનીલ અવાર નવાર ઘરે આવતો જતો હતો.

યુવતીની ફરિયાદ પ્રમાણે સુનીલ મિત્રના ઘરે ચોકલેટ લઇને આવ્યો હતો અને મિત્રની પત્નીને ચોકલેટ ખાવા આપી હતી. ચોકલેટ ખાધા બાદ યુવતી બેભાન થઇ જતા સુનીલે તેના અશ્લીલ વીડિયો બનાવી લીધા હતા. ત્યાર બાદ સુનિલે વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને યુવતી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. એ પછી સુનિલ અવાર નવાર મહિલાના ઘરે આવતો અને વીડિયો વાઇરલ કરવાની ધમકી આપી બળાત્કાર ગુજારતો રહેતો હતો.

યુવતીએ કરેલી બળાત્કારની ફરિયાદમાં આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો છે કે આરોપી બિલ્ડર સુનિલ ભંડેરી જુદી જુદી હોટલમાં લઈ જઈને વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી બળાત્કાર ગુજારી સૃષ્ટી વિરુદ્ધનું કૃત્ય પણ આચરતો હતો.દરમિયાન 2019માં રોજ સુનીલ અને મિત્રની પત્ની ઘરે એકલા હતા ત્યારે ઝઘડો થતાં યુવતીએ સ્યુસાઇડ નોટ લખી ફીનાઇલ પી આત્મહત્યાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. ત્યાર બાદ સુનીલને મળવાનું બંધ કરતા સુનીલે લોકોને મોકલી ધમકી આપતો હતો તેથી યુવતીએ સુનીલ સામે ફરિયાદ નોંધાવી હતી.