પુરૂષોએ આ ચૂર્ણને દૂધમાં મોરસ મિક્ષ કરીને સેવન કરવું જોઈએ, વાયગ્રાની જેમ સે@ક્સ પાવર વધારી દેશે…..

દરેક વ્યક્તિ સે@ક્સનો ભરપૂર આનંદ માણવા માંગે છે. પરંતુ આજની બદલાતી જીવનશૈલીમાં અને નિયમિત આહારમાં પૌષ્ટિક તત્વોની અછત અને કેટલીક ખરાબ આદતોને કારણે મોટાભાગના યુવાનોમાં સે@ક્સ પાવરની કમી અનુભવાય છે અને તેઓ સે@ક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ ઉઠાવી શકતા નથી.

Advertisement

ક્યારેક તેમને પોતાના પાર્ટનરની સામે શરમાવું પડે છે. આ માટે ઘણા લોકો વાયગ્રા જેવી સે@ક્સ વર્ધક દવાઓનું સેવન કરે છે જે સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક સાબિત થાય છે.તો જો તમે સે@ક્સ પાવર વધારવા અને સે@ક્સનો ભરપૂર આનંદ માણવા માંગતા હોવ તો આજે અમે તમને એક એવા આયુર્વેદિક પાવડર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમને વાયગ્રાની જેમ તરત જ સે@ક્સ પાવર વધારવામાં મદદ કરશે.

આવો જાણીએ પાવડર બનાવવાની રીત.આ પાવડર બનાવવા માટે તમારે 50 ગ્રામ સફેદ મુસળી, 25 ગ્રામ કાળી મુસળી, 50 ગ્રામ અશ્વગંધા, 50 ગ્રામ સતાવર, 50 ગ્રામ કૌંચના દાણા, 25 ગ્રામ નાની એલચી અને 20 ગ્રામ ત્રિવંગા ભસ્મ લેવાનું છે. હવે ત્રિવંગ ભસ્મ સિવાયની બધી વસ્તુઓને પીસીને પાવડર બનાવી લો અને ત્રિવંગ ભસ્મને સારી રીતે મિક્સ કરી લો અને તેને સુરક્ષિત રાખો.

સેવનની રીત.એક ચમચી આ ચુર્ણ સવાર-સાંજ દૂધ સાથે લેવું. તેના નિયમિત સેવનથી શીઘ્ર સ્ખલન, નપુંસકતા, શુક્રાણુની ઉણપ દૂર થાય છે અને સે@ક્સ પાવર વધે છે.

જો તમારે તરત જ સે@ક્સ પાવર વધારવો હોય તો આ પાઉડરને એક ચમચીની માત્રામાં ગરમ ​​દૂધમાં સાકર મિક્ષ કરીને સે@ક્સ કરવાના અડધા કલાક પહેલા લો. તે તરત જ અસરકારક સાબિત થશે, હા જો તમારા સ્ટૂલ તેના સેવનને કારણે ઊભા થઈ શકે છે. તેથી પાચક પાવડરનું સેવન કરી શકાય છે.

દેશી ગ્લુકોન ડેમિશ્રી ઠંડકની અસર ધરાવે છે. આવી સ્થિતિમાં તેના સેવનથી શરીરમાં તાજગી આવે છે. દિવસભરના થાક પછી હૂંફાળા દૂધમાં સાકર મિક્ષ કરીને પીવાથી તમારો બધો થાક એક જ ક્ષણમાં દૂર થઈ જશે.

ચશ્માનો નંબર ઘટાડશે.જો તમને આંખોની સમસ્યા હોય એટલે કે જોવામાં તકલીફ હોય તો તમે દૂધમાં ખાંડ નાખીને પીઓ. હૂંફાળા દૂધમાં સાકર નાખી દરરોજ રાત્રે પીવાથી આંખોની રોશની વધે છે.

જો તમે પણ દેશી ઈનો અજીર્ણની સ્થિતિમાં ઈનો પીતા હોવ તો તેનું સ્થાન પણ ખાંડ સાથેનું દૂધ છે. અપચોમાં તેનું સેવન કરવાથી તમને ઘણો ફાયદો થાય છે. થ્રેડેડ સુગર કેન્ડીમાં પાચન ઉત્સેચકો હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમે હૂંફાળા દૂધમાં ખાંડ મિક્ષ કરીને પીશો તો તે પાચનમાં ખૂબ મદદ કરે છે.

ધ્યાનની જેમ, સુગર કેન્ડીમાં માનસિક થાક દૂર કરવા માટે ઉત્સેચકો હોય છે. આ સાથે તેના સેવનથી યાદશક્તિ પર પણ સારી અસર પડે છે. જો તમે એક દિવસના કામ માટે ગયા હોવ તો સાકર મિક્ષ કરીને દૂધનું સેવન કરો. તેનાથી તમને ઘણી શાંતિ મળશે.

દાડમના ફાયદા પણ આપે છે.દાડમના સેવનથી હિમોગ્લોબીન વધે છે. એવી જ રીતે જો તમે હૂંફાળા દૂધમાં ખાંડની કેન્ડી મિક્સ કરો તો તમને એનિમિયાથી રાહત મળશે. લોહીમાં હિમોગ્લોબિનનું પ્રમાણ વધારવા માટે હૂંફાળા દૂધમાં સાકર મિક્ષ કરીને પીવું જોઈએ. જેના કારણે શરીરમાં લોહીની કમી નહીં રહે.જો તમને રાત્રે ઊંઘ ન આવતી હોય તો સાકર સાથે દૂધ પીવું ખૂબ જ ફાયદાકારક છે. હૂંફાળા દૂધમાં સાકર ભેળવીને રાત્રે ઉકાળીને સારી રીતે પીવો.

પુરૂષોમાં મર્દાનગી વધે છે.જો પુરૂષો જાતીય નબળાઈનો સામનો કરી રહ્યા છે અને તમે ડૉક્ટરની મુલાકાત લેવા માટે અચકાતા હોવ તો ખાંડના દૂધનું સેવન કરો. આ દૂધ જાતીય નબળાઈને દૂર કરવામાં ઘણી મદદ કરે છે. તેમજ તેના સેવનથી પુરુષોની ત્વચામાં ચમક આવે છે.

Advertisement