રેખા કરતા પણ હોટ અને બોલ્ડ દેખાય છે પતિ વિનોદ મહેરા ની દીકરી,તસવીરો જોઈને નજર નહીં હટે,જોવો તસવીરો….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું અને તેની સાથે જ બોલિવૂડની સદાબહાર અભિનેત્રી રેખા હજી પણ તેની સુંદરતાને કારણે ચર્ચામાં છે એવું કહેવામાં આવ્યું છે અને તેમજ તે ચોક્કસપણે ફિલ્મોથી દૂર છે પણ આ અભિનેત્રી ઘણી ઇવેન્ટ્સ અને પાર્ટીઓમાં દેખાય છે તેની પણ જાણ કરી છે અને જ્યાં આ રેખા હંમેશા તેના હશની ગ્લો બતાવે છે અને તેમજ તે વાત પણ સાચી છે કે રેખા તેની સુંદરતાને કારણે ચર્ચામાં રહી છે.

ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો જણાવ્યું છે કે જેટલી તેણી પોતાની પર્સનલ લાઇફને કારણે લાઇમલાઇટમાં રહે છે અને સાથે કહેવામા આવ્યું છે કે આ અભિનેત્રીનું નામ આજ સુધી ઘણા બોલિવૂડ કલાકારો સાથે સંકળાયેલું છે.

અને તેની સાથે જ આ અમિતાભ બચ્ચન અને રેખાની લવસ્ટોરીની વાતો દરેક વ્યક્તિએ સાંભળી છે અને તેની સાથે જ અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ અભિનેતા વિનોદ મેહરા અને રેખા સાથે પણ ખાસ સંબંધ રહ્યો છે અને તેમજ જેમાં હવે વિનોદ મેહરાની પુત્રી સોનિયા મેહરાએ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને તેમના ચાહકો પણ ઘણા બધા છે.

તેની સાથે જ અહીંયા હકીકતમાં કહેવામા આવી રહ્યું છે કે જે ઘણા અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે જેમાં આ રેખાએ વિનોદ મેહરા સાથે ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યાં હતાં પણ ત્યારબાદ એવું પણ જણાવ્યું છે કે આ રેખા અને વિનોદ મેહરાના આ સંબંધની અભિનેતાની માતાને મંજૂરી નથી.

અને તેમજ જેના કારણે પરિવારમાં તંગદિલી શરૂ થઈ ગઈ હતી તેમજ અને આથી જ વિનોદ મેહરા અને રેખા છૂટા પડી ગયા. પરંતુ રેખા સિવાય વિનોદ મેહરાનાં ત્રણ લગ્ન હતાં. સાનિયા વિનોદ મેહરાની ત્રીજી પત્ની કિરણની પુત્રી છે. જો કે, વિનોદ મેહરાના અવસાન પછી સાનિયાએ તેના માદાજીની જવાબદારી લીધી હતી.

નાનપણથી જ તે નાના-નાના પાસે રહેતા હતા પરંતુ 17 વર્ષની થયા બાદ સાનિયા મુંબઇ આવી છે અને તે બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા માટે સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર છે.

પણ તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે આ રેખા સિવાય વિનોદ મેહરાનાં ત્રણ લગ્ન હતાં અને તેની સાઠવા જ સ સાનિયા વિનોદ મેહરાની ત્રીજી પત્ની કિરણની પુત્રી છે પણ જો કે ત્યારબાદ આ વિનોદ મેહરાના અવસાન પછી સાનિયાએ તેના માદાજીની જવાબદારી લીધી હતી અને તેમજ નાનપણથી જ તે નાના-નાના પાસે રહેતા હતા પરંતુ 17 વર્ષની થયા બાદ સાનિયા મુંબઇ આવી છે અને તે બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા માટે સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર છે તેવું પણ જણાવ્યું છે.

તેની સાથે જ આ સાનિયામાં તેણે અનુપમ ખેરની સંસ્થાના અભિનેતા તૈયારીથી મુંબઈમાં 3 મહિનાનો કોર્સ કર્યો હતો અને તેમજ આ પછી સાનિયા મેહરાએ ફિલ્મ વિક્ટોરિયા નંબર 203 થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી અને અત્યાર સુધી સાનિયા ચાર ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકી છે.

તેમજ અભિનેત્રીને રાગિણી એમએમએસ 2 માં ચાહકો દ્વારા નજર આવી હતી અને જો બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં બોલ્ડ સીનની શરૂઆત કરનારી ફિલ્મોમાં વિનોદ ખન્ના અને માધુરી દીક્ષિતની દયાવાન ફિલ્મનું નામ પણ આવે છે.

વર્ષ 1988માં રીલિઝ થયેલી આ ફિલ્મમાં માધુરી દીક્ષિત અને વિનોદ ખન્નાએ ખૂબ બોલ્ડ સીન આપ્યા હતા. લોકો તેમના કિસીંગ સીન જોવા માટે થિયેટર્સમાં આવતા હતા.

વિનોદ ખન્ના સંન્યાસી જીવન છોડીને પાછા ફિલ્મોમાં ફર્યા હતા તે સમયગાળો હતો. તે સમયે ફિરોઝ ખાને ‘દયાવાન’ નામની ફિલ્મ બનાવી રહ્યા હતા. વિનોદ અને ફિરોઝની મિત્રતા સારી હતી. ફિરોઝે વિનોદ ખન્નાને દયાવાન ફિલ્મમાં લીડ રોલ ઓફર કર્યો હતો અને ત્યારબાદ આ દયાવાનનો હીરો ફાઇનલ થઇ ગયો હતો અને હવે હિરોઇનની શોધ હતી.

આ સમયગાળામાં કોઇ પણ લોકપ્રિય એક્ટ્રેસ રોલ કરવા માટે રાજી નહોતી કારણ કે ફિલ્મમાં હીરોઇનની ભૂમિકા નાની અને વૈશ્યાની હતી.બાદમાં ફિરોઝે માધુરી દીક્ષિતનો સંપર્ક કર્યો તેમજ આ માધુરીને જ્યારે આ ફિલ્મની ઓફર થઇ ત્યારે તેને પોતાનાથી મોટી ઉંમરના હિરો સાથે ફિલ્મ કરવામાં સંકોચ તો હતો પરંતુ ફિલ્મો ન મળવાની મજબૂરીને કારણે માધુરીએ હા કરી દીધી.