હવસખોરે સગાઇ ના બીજે જ દિવસે ચાલુ કરી દીધી શારીરિક સંબંધ બાંધવાનું,પણ પછી…..

છોકરી ની માત્ર સગાઈ જ થયી હતી અને તેના મંગેતર એ એવું કર્યું કે જાણી ને સ્તંભ થઈ જશો…નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની લોસ્ટ માં અપને આજે એવા મામલા વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે જે જાણી ને આપ પણ ચોંકી જશો જી,હા મિત્રો સમાજ માં અવનવા કિસ્સાઓ રોજ બરોજ જોવા મળે છે અને આજે એવોજ આ કિસ્સો થયો છે મિત્રો સગાઈ અને લગ્ન વચ્ચે જે સમય હોય તે જીવન માં ઘણો રોચક સમય હોય છે અને તે સમય ને સાચવો ખુબજ મહત્વનો છે કારણ કે તે સમય માં લગભગ કેટલાય લોકો ના સબંધ તૂટી જાય છે અને એમાં આ કપલે એ એવું કર્યું જે જાણી ને આપ ના હોશ ઉડી જશે.

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે સુરત માં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

લગ્ન જીવનમાં ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય હોય છે. આ પછી, જીવન સંપૂર્ણપણે બદલાય છે. લગ્નની સાથે તમારી જવાબદારીઓમાં વધારો કરવા ઉપરાંત તમારી સ્વતંત્રતા પણ બંધ થઈ ગઈ છે. એટલા માટે તે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે કે લગ્ન કરતા પહેલા, તમારે તમારા ભાવિ જીવનસાથી વિશે આ માહિતી મેળવી લેવી જોઈએ.આજકાલ મોટાભાગના છોકરા-છોકરીઓનું અફેર થઈ ચૂક્યું છે, તો સૌથી પહેલાં તમારે તેણીને પૂછવું જોઈએ કે તમે આ લગ્ન જાતે જ કરી રહ્યા છો કે પછી તમારે કૌટુંબિક અને સામાજિક દબાણને કારણે લગ્ન કરવું પડશે.

આ એક ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ વિષય છે જેને મોટાભાગના લોકો આરામદાયક ન હોવાને કારણે અવગણના કરે છે. લગ્ન પહેલાં તમારા જીવનસાથી રોમાંસ વિશે શું વિચારે છે તે જાણવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.લગ્ન પહેલાં સેક્સ વિશે તમારા જીવનસાથી નો શું અભિપ્રાય છે શું તે લગ્ન પછી પણ મિત્રો સાથે સમાન સંબંધ જાળવશે, કેમ કે તે પહેલાં મૂકે છે.વગેરે નિશ્ચિતપણે તમારા જીવનસાથીને પ્રશ્નો પૂછશે.ગુજરાતના સુરત શહેરના શાહપોર વિસ્તારમાં રહેતા કિશોરીને વેસુ વિસ્તારમાં રહેતા યુવકે લગ્નની લાલચ આપીને સગાઈ કર્યા બાદ શારીરિક શોષણ કરીને છોડી દીધી હતી.

આ કેસમાં મળતી માહિતી અનુસાર, સુરતના શાહપુરમાં રહેતી 17 વર્ષીય કિશોરીની મુસ્લિમ રિવાજો મુજબ જૈમિન ઉર્ફે મોહમ્મદ અરહાન શેખ સાથે સગાઈ થઈ હતી. સગાઈના બીજા જ દિવસે, જામિન કિશોરને વૈશુના તેના ફ્લેટમાં લઈ ગયો હતો અને તેની સાથે બળજબરીથી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. બાદમાં ફરવા લઈ જવાના બહાને રાંદેર તેને વિસ્તારના તેના ફ્લેટમાં લઈ ગયો હતો અને ત્યાં પણ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

આ દરમિયાન કિશોરીએ ઘણી વાર જોયું હતું કે જેમીને અન્ય છોકરીઓ સાથે પણ અફેર છે. જ્યારે આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેની સાથે ઝઘડો કર્યો અને સગાઈ તોડી નાંખી હતી અને કહ્યું કે હવે લગ્ન કરશે નહીં. ત્યારબાદજેમિન તેના માતાપિતા સાથે રહેવા બરોડા ગયો. જ્યારે યુવતી તેને ફોન કરતી હતી ત્યારે લગ્ન ન કરવા માટે કહેતો હતો.

આ બાબતે પીડિત યુવતીએ જેમિન અશોક ભાઈ વૈશ્ય ઉર્ફે મોહમ્મદ રેહાન શેઠ સામે ફરિયાદ કરી છે. તપાસમાં બતાવામાં આવ્યું છે કે તે હિન્દુ ન હતો. મુસ્લિમ ધર્મ અપનાવ્યો હોવાનું હોવાનું જાણવા મળે છે નોંધનીય છે કે આ યુવકે કિશોરીને પ્રેમની જાળમાં ફસાવીને લગ્ન કરવાની વાત કરી હતી અને બાદમાં તેની સાથે શારીરિક શોષણ કરવામાં આવ્યું ત્યારે લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી.