સામાન્ય લાગતો કરિનાનો હાર નથી સસ્તો, કિંમત જાણી લેશો તો મોંમા આંગળાં નાખી દેશો.

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનુ હાર્દિક સ્વાગત છે, કરીના કપૂર બોલિવૂડની સુપરસ્ટાર અભિનેત્રી છે તે બેબોના નામથી પણ જાણીતી છે. આ ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ સિઝન 7 માં તે જજ તરીકે કામ કરે છે. અત્યારે ડીઆઈડીના સેટ પર બોલિવૂડની સુપરસ્ટાર અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા તેની આગામી ફિલ્મ ‘ધ સ્કાય ઇઝ પિંક’ ના પ્રમોશન માટે પહોંચી હતી.આ શોમાં પ્રિયંકા અને કરીનાએ ખૂબ મસ્તી કરી હતી. આ શોની ઘણી તસવીરો સામે આવી છે કરીના અને પ્રિયંકાના ડ્રેસ ઉપરાંત કરિનાના ગળાના હારની વધારે કિંમતને કારણે હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે. કોઈને ગળાના હારની કિંમત ખબર નહીં હોય.આ પ્રસંગે કરીનાએ ઓફ શોલ્ડર આછા પિંક રંગનુ ગાઉન પહેર્યું હતું.

Advertisement

કરીનાનો આ ડ્રેસ ફીશકટ આકારનો છે. કરીનાએ આ ડ્રેસ સાથે પાતળા ચોકર ગળાનો હાર પહેર્યો હતો. સ્પોટ બોયના રિપોર્ટ મુજબ આ કરીના કપૂરના ગળાનો હાર 38 લાખ રૂપિયાનો છે.શો વખતે કરિનાએ જે ગળામાં હાર પહેરેલો હતો તે બવલરી બ્રાન્ડનો છે. કરીના કપૂરના ડ્રેસની સાથે આ ગળાનો હાર પણ વધારે કિંમતને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. કરીનાના ગળાનો હાર ઉપરાંત પ્રિયંકા ચોપરાનો ડ્રેસ પણ લાઈમ લાઈટમાં હતો.

આ પ્રસંગે પ્રિયંકાએ ઘાટા જાંબલી રંગનો મોટો કોટ પહેર્યો હતો.પ્રિયંકા ચોપડા આજકાલ ‘ધ સ્કાય ઇઝ પિંક’ના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે. આ ફિલ્મના પ્રમોશન વખતે પ્રિયંકા ‘ડીઆઈડી’ સાથે સાથે ડાન્સ દિવાના 2 શોમાં પણ આવી હતી. જો કે આ બંને એપિસોડ હજી આવ્યા નથી. પ્રમોશન દરમિયાન પ્રિયંકાએ તેના અને નિકના સંબંધો વિશે પણ બધાને જણાવ્યું હતું. પ્રિયંકાએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે લગ્ન પછી તેના અને નિકના સંબંધ કેવા છે.

નિક એવી વ્યક્તિ છે જેની પહેલાં હું ક્યારેય કોઈને મળી નથી મને લાગે છે કે મેં એવી વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા છે જે મારા પિતા અશોક ચોપડાની છાયા છે. હું મારા લગ્નને મારા માતાપિતાના લગ્ન સાથે જોડી શકું છું. બંનેએ એકબીજાને સમાન આદર અને પ્રશંસા કરવાનો હક આપ્યો છે મારા અને નિકનાં લગ્ન બરાબર એ જ છે. નિક મને દરેક બાબતમાં આગળ રાખે છે. દરરોજ ઊઠીને સારું લાગે છે કે કોઈ છે જે પોતાના પહેલા તમારા વિશે વિચારે છે.

2000 યુદ્ધ ફિલ્મ રેફ્યુજી તેના અભિનયની શરૂઆત કરી દીધી પછી, કપૂર ઐતિહાસિક નાટક અશોક ભૂમિકા સાથે હિન્દી સિનેમા અને બ્લોકબસ્ટર મેલોડ્રામા કભી ખુશી કભી ગમ પોતાને સ્થાપિત … (બંને 2001). આ પ્રારંભિક સફળતા વ્યાપારી ધોરણે નિષ્ફળ અને પુનરાવર્તિત ભૂમિકા શ્રેણી છે, જે તેના નકારાત્મક પ્રતિભાવો મેળવ્યા દ્વારા અનુસરવામાં આવ્યું હતું. વર્ષ 2004 કપૂર માટે એક મહત્વનો વળાંક આવ્યો ત્યારે તેમણે નાટક ચમેલી એક સેક્સ વર્કરની ભૂમિકા પ્રકાર સામે રમી હતી. ત્યારબાદ 2004 નાટક દેવ એક તોફાન ભોગ અને એક અક્ષર 2006 ક્રાઇમ ફિલ્મ ઓમકારા માં વિલિયમ શેક્સપીયરના નાયિકા ડેસ્ડેમોના પર આધારિત તેણીના આ ચિત્રાંકન માટે વિશાળ જટિલ ઓળખ પ્રાપ્ત.

તેમણે શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી તરીકેનો અને 2007 રોમેન્ટિક કોમેડી જબ તેના પ્રદર્શન વી મેટ માટે શ્રેષ્ઠ સહાયક અભિનેત્રી અને 2010 નાટક અમે કુટુંબ અનુક્રમે, ફિલ્મફેર એવોર્ડ પ્રાપ્ત કરવા માટે ગયા હતા. કપૂર ભારતની ટોચની કમાણી કરનાર પ્રોડક્શન્સ, 2009 કોમેડી ડ્રામા 3 ઈડિયટ્સ અને 2015 સામાજિક નાટક બજરંગી બે માં સ્ત્રી લીડ તરીકે દર્શાવતા દ્વારા વધુ સફળતા પ્રાપ્ત ભાઈજાન અને 2009 થ્રિલર કુરબાન માં પોતાના તેની ભૂમિકા વખાણ થયા, 2012 નાટક હીરોઈન અને 2016 અપરાધ નાટક ઉડતા પંજાબ.

અભિનેતા સૈફ અલી ખાન, જેમની સાથે તેમણે એક પુત્ર છે લગ્ન, કપૂરની બંધ સ્ક્રીન જીવન ભારતમાં વ્યાપક કવરેજ વિષય છે. તેમણે સ્પષ્ટવક્તા અને અડગ હોવા માટે પ્રતિષ્ઠા ધરાવે છે, અને તેના ફેશન શૈલી અને ફિલ્મ ભૂમિકાઓ દ્વારા ફિલ્મ ઉદ્યોગ માટે તેમના યોગદાન બદલ ઓળખવામાં આવે છે. ફિલ્મ અભિનય ઉપરાંત, કપૂર સ્ટેજ કલાકાર છે અને ત્રણ પુસ્તકો માટે સહ-લેખક તરીકે યોગદાન આપ્યું છે: એક આત્મકથનાત્મક યાદો અને બે પોષણ માર્ગદર્શિકાઓ. તેમણે પણ રિટેલ ચેઇન ગ્લોબ્સ સહયોગથી પોતાના કપડાં વાક્ય શરૂ કરી છે.

21 સપ્ટેમ્બર, 1980 બોમ્બે (હવે મુંબઇ), કપૂર (હંમેશા બિનઔપચારિક માટે ‘બેબો ‘ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે) પર જન્મ રણધીર કપૂર અને બબીતા ​​(ઉર્ફે શિવદાસાની) ના નાની પુત્રી છે, તેના મોટી બહેન કરિશ્મા પણ એક અભિનેત્રી છે. તેમણે અભિનેતા અને ફિલ્મ નિર્માતા રાજ કપૂર, અભિનેતા હરિ શિવદાસાની પ્રસૂતિ પૌત્રી, અને અભિનેતા રિશી કપૂર ભત્રીજી ના પૈતૃક પૌત્રી છે.

કપૂર મુજબ, આ નામ “કરિના” પુસ્તક અન્ના કરેણીનાં , જે તેના માતા વાંચી જ્યારે તે તેની સાથે ગર્ભવતી હતી પરથી લેવામાં આવ્યું છે. તેણી તેના પિતાની બાજુ પર પંજાબી મૂળના છે, અને તેના માતા બાજુ પર તે સિંધી અને બ્રિટિશ મૂળના છે. એક બાળક તરીકે, કપૂર નિયમિતપણે તેના પરિવાર સાથે હિંદુ પ્રેક્ટિસ, પણ તેના માતા પાસેથી ખ્રિસ્તી સાથે સંપર્કમાં આવ્યો.

કપૂર મુંબઇ માં જમનાબાઈ નરસી સ્કૂલ હાજરી આપી હતી, દહેરાદૂન વેલ્હામ ગર્લ્સ ‘સ્કૂલ દ્વારા અનુસરવામાં. તેમણે સંસ્થા હાજરી આપી મુખ્યત્વે તેના માતા સંતોષવા માટે, જોકે બાદમાં અનુભવ પસંદગીમાં સ્વીકાર્યું. કપૂર મુજબ, તે વિદ્વાનો છતાં ગણિત સિવાય તેની તમામ વર્ગો માં સારા ગ્રેડ્સ પણ મેળવ્યા તરફ ઢળેલું ન હતી. વેલ્હામ થી સ્નાતક થયા બાદ તે વિલે પાર્લે માં મીઠીબાઇ કોલેજ (મુંબઇ) ખાતે બે વર્ષ માટે વાણિજ્ય અભ્યાસ કર્યો હતો.

કપૂર પછી યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ માં હાર્વર્ડ યુનિવર્સિટી ખાતે માઇક્રોકોમ્પ્યુટર્સ માં ત્રણ મહિનાના સમર કોર્સ માટે રજીસ્ટર. બાદમાં તેમણે કાયદો રસ વિકસાવી છે અને તે સરકારી લો કોલેજ, મુંબઇ ખાતે પ્રવેશ; આ સમય દરમિયાન, તે વાંચવા માટે એક લાંબા સમયની ઉત્કટ વિકસાવવામાં આવી છે. જો કે, તેના પ્રથમ વર્ષ પૂર્ણ કર્યા પછી, કપૂર તેના રસ પીછો કરવા માટે એક અભિનેત્રી બનવાનું નક્કી કર્યું. તેમણે મુંબઇ માં અભિનય સંસ્થા કિશોર નામિત કપૂર, ભારતીય ફિલ્મ એન્ડ ટેલિવિઝન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ (FTII) ના સભ્ય દ્વારા મેન્ટરેડ ખાતે તાલીમ શરૂ કર્યું હતું.

Advertisement