શાહરુખ ના મન્નત ને પણ ટક્કર આપે એવું છે કિયારા અડવાણીનું ઘર,જોવો ઘર ના અંદર ની એક ઝલક….

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છુંકબીર સિંહ એક્ટ્રેસ કિયારા અડવાણી હાલ ફિલ્મની સક્સેસના કારણે ખૂબ જ ખુશ છે. એક બાજુ શાહિદ કપૂરે પોતાની ફી વધારી દીધી છે, તો બીજી બાજુ પ્રીતિના રોલમાં નજરે આવેલી અડવાણીને પણ ઘણી મોટી ફિલ્મોની ઑફર મળી રહી છે. એક ફિલ્મની સફળતાએ કિયારાને લાઇમલાઇટ આપી છે.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી કિયારા અડવાણીની ફિલ્મ એમએસ ધોની-ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરીથી ઈંડસ્ટ્રીઝમાં ખાસ ઓળખાણ ઉભી કરી છે. જે બાદ ગત વર્ષે બ્લોક બસ્ટર રહેલી ફિલ્મ કબીર સિંહમાં શાહીદ કપૂર સાતે જનરે પડી હતી. કિયારા હાલમાં ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર ખૂબ ધૂમ મચાવી રહી છે.હાલમાં કિયારા પાસે લક્ષ્મી બમ, ભૂલ ભુલૈયા-2 જેવી મોટા બજેટની ફિલ્મોની લાઈન છે. બાકી સ્ટાર્સની માફક કિયારા પણ હાલમાં મુંબઈમાં પોતાના ઘરે દિવસો વિતાવી રહી છે.સોશિયલ મીડિયા પર કિયારાના કેટલાક ફોટો વાયરલ થઇ રહ્યા છે જેમાં એ દુલ્હન બનેલી નજરે પડી રહી છે. વાસ્તવમાં કિયારા સોમવારે એક ફેશન શો માં પહોંચી. જ્યાં એ ડિઝાઇનર અમિત અગ્રવાલના કલેક્શનમાં નજરે પડી હતી.

કિયારાનું આલિશાન ઘર પણ તેના જેટલુ જ સુંદર છે. તેના બેડરૂમની સજાવટથી લઈને લિવિંગ રૂમની લાઈટીંગ ખૂબ જ શાનદાર છે. ફર્નીચરથી લઈને ફૂલદાની અને મોટા મોટા ફૂલના કુંડા બધુ સફેદીથી ચમકી રહ્યા છે. લાગે છે કે, કિયારાને સફેદ રંગ ખૂબ જ પસંદ છે.કિયારાએ ફક્ત લિવીંગ રૂમમાં જ નહીં, પણ ઓલ વ્હાઈટ થીમને બાલકનીમાં લગાવી છે. અહીં બેસીને કિયારા સાંજના સમયમાં ચાની ચુસ્કી લગાવે છે.કિયારાએ પોતાના ઘરને શાનદાર રીતે સજાવ્યુ છે.વોલ ડેકોરેશનથી લઈને ફર્નીચર સુધી કિયારાએ દરેક વસ્તુનું સારી રીતે ખ્યાલ રાખ્યો છે.આગળ તેના વિશે વાત કરીએ તો ટોચના ફિલ્મ સર્જક કરણ જોહરે અભિનેત્રી કિયારા અડવાણીને પોતાની બોમ્બે ટૉકિઝ ટુ માટે સાઇન કરી હોવાની માહિતી મળી હતી.કિયારાની અભિનેત્રી તરીકેની પહેલી ફિલ્મ મશીનને ધાર્યો પ્રતિસાદ મળ્યો નહોતો પરંતુ આ ફિલ્મમાં એના કામની નોંધ લેવાઇ હતી. એટલે કરણ જોહરે એને પોતાની આ ફિલ્મ માટે સાઇન કરી હોવાનું કહેવાય છે. આ ફોરસ્ટોરી ફિલ્મ હોવાનું પણ જાહેર થયું હતું. અગાઉ થ્રી સ્ટોરી ફિલ્મ બની હતી જે ત્રણ જુદા જુદા ડાયરેક્ટરે બનાવી હતી. એમાંની એક બોમ્બે ટૉકિઝ ફિલ્મ હતી. હવે કરણ એની સિક્વલ બનાવી રહ્યો છે જેને માટે કિયારાને સાઇન કરવામાં આવી હતી.

કિયારાએ સાઉથ ઇન્ડિયામાં કરેલી એક મેગાબજેઠ ફિલ્મ એપ્રિલમાં રજૂ થવાન છે. સાથોસાથ બોમ્બે ટૉકિઝ ટુ પણ સરસ બની રહી હોવાનું કહેવાય છે. આ ફિલ્મ ચાલુ વર્ષેજ રજૂ કરવાની કરણની યોજના છે.અભિનેત્રી કિયારા અડવાણી કહે છે કે તેણે અત્યાર સુધીમાં જે પણ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે તેમાં તેની ભૂમિકાઓ એકબીજાથી ભિન્ન છે. તે આવતા વર્ષે ખૂબ જ વ્યસ્ત છે. તે નેટફ્લિક્સ ફિલ્મ ‘ગિલ્ટી’માં જોવા મળશે. અભિનેત્રીએ કહ્યું, હું ‘ગિલ્ટી’માં’ નાંકી ‘નામનું પાત્ર ભજવી રહ્યો છું. તે ખૂબ નિસ્તેજ અને જટિલ પાત્ર છે. તેણે માસ્ક પહેરેલો છે. તે મારાથી દૂર છે. આ પાત્રના વિવિધ શેડને સમજવું અને રમવાનું ખૂબ રસપ્રદ હતું.કબીર સિંહના મારા પાત્રો, ‘ગુડ ન્યૂઝ’ અને ‘ગિલ્ટી’ ફિલ્મો એક બીજાથી તદ્દન અલગ છે. આશા છે કે પ્રેક્ષકો ગિલ્ટીમાં પણ તે જ કરશે, કેમ કે તેઓ મને અન્ય ભૂમિકાઓમાં ગમતાં હતાં. શું નેટફ્લિક્સ જેવા પ્લેટફોર્મ્સ બોલિવૂડ કરતા કલાકારોને સારી તકો પ્રદાન કરે છે. આ અંગે પ્રતિક્રિયા આપતા તેમણે કહ્યું, મને લાગે છે કે આજના સમયમાં આ બાબતો અદૃશ્ય થઈ રહી છે. સંજુ આવ્યાની સાથે જ મને ફિલ્મ ‘સંજુ’ માં વિક્કી કૌશલનું પાત્ર યાદ આવે છે.

કિયારાએ આગળ કહ્યું, તમે જે ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છો તે એક અભિનેતા તરીકે તમને ઉત્સાહિત કરે. મારા જેવી મુખ્ય ધારાની અભિનેત્રી પણ નેટફ્લિક્સ જેવા પ્લેટફોર્મ્સ પર એક ફીચર ફિલ્મ કરી રહી છે. મને લાગે છે કે તે એક મહાન બાબત છે. એક પરિવર્તન થઈ રહ્યું છે. નેટફ્લિક્સ ફિલ્મ ‘ગિલ્ટી’ નું નિર્દેશન રૂચી નારાયણ દ્વારા કરાયું છે. તેમાં કિયારા અડવાણી, અકંશા રંજન કપૂર, તાહિર શબ્બીર અને ગુરફતેહ સિંહ પીરઝાદા છે. આ ફિલ્મ 6 માર્ચે નેટફ્લિક્સ પર રિલીઝ થશે.કિયારા અડવાણીનું સલમાન ખાન સાથે ખાસ કનેક્શન છે. કિયારાની માસી શાહીન સલમાન ખાનની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડ હતી. કિયારા સલમાન ખાનને કેવી રીતે ઓળખે છે તે વાત ખુદ કિયારાએ જણાવ્યું હતું.કિયારાએ એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન કહ્યું હતું કે, ‘‘મારી મા સલમાન સરને જાણતી હતી. બંને બાંદ્રામાં સાથે મોટાં થયા છે. તે મારી માને ઘણીવાર કહેતાં હતાં કે, એક દિવસ હું સ્ટાર બનીશ. મારી મા અને સલમાન ખાન ઘણાં સમય સુધી ફ્રેન્ડ રહ્યાં અને સાથે સાઇકલિંગ કરતાં હતાં. ’’

કિયારાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘‘મારી માએ જ સલમાન ખાનને મારી માસી શાહીન સાથે મુલાકાત કરાવી હતી. તે બંને ઘણાં સમય પહેલાં એકબીજાને ડેટ પણ કરતાં હતાં. કદાચ આ બંનેના પહેલા રિલેશનશિપ હશે.’’કિયારા અડવાણીનું પહેલાંના જમાનાનાં સુપરસ્ટાર એક્ટર અશોક કુમાર અને સઇદ જાફરી સાથે પણ ખાસ કનેક્શન છે. આ વિશે કિયારાએ ઇન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે, ‘‘મારા નાના સઇદ જાફરીના ભાઈ છે. નાનાએ બે લગ્ન કર્યાં હતાં. મારી પહેલી નાની(મારા મમ્મીની મા) બ્રિટિશર હતી.’’‘‘નાના મુસ્લિમ હતાં, પછી તેમણે મારી નાનીને છૂટાછેડા આપી બીજા લગ્ન કર્યાં હતાં. નાનાનાં બીજા લગ્ન પછી ભારતી ગાંગુલી મારી બીજી નાની બની ગઈ. ભારતી ગાંગુલી અશોક કુમારના દીકરી હતાં.’’કિયારાએ કહ્યું કે, ‘તેમની પહેલી નાની વર્લ્ડ ટૂર પર જતી રહી હતી. 13 વર્ષની ઉંમરમાં મારી બીજી નાનીએ મારી માને રાખી હતી. થોડાં વર્ષ પહેલાં નાના ગુજરી ગયાં અને મારી પહેલી નાની પણ ભારત પાછી આવી ગઈ. આ રીતે અમે બધાં ખુશીથી પરિવારમાં સાથે રહીએ છીએ.’’

કિયારાને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે બૉલિવૂડમાં તમારું કોઈ કનેક્શન છે. જેના જવાબમાં તેમણે કહ્યું કે, ‘‘લગ્ન પહેલાં તેમના પેરેન્ટ્સે એકબીજાને 7 વર્ષ સુધી ડેટ કર્યાં હતાં. જૂહી ચાવલા તેમના પેરેન્ટ્સની ફ્રેન્ડ હતી.’’ કિયારાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘‘જૂહી ચાવલા આંટીએ હું જન્મી ત્યારથી મને જોઈ છે. અમારી હોળી દિવાળી સાથે જ થતી હતી.’’

કિયારા અડવાણી બિઝનેસમેન પરિવારમાંથી છે. તેમણે કહ્યું કે, ‘‘સાંભળીને વિચિત્ર જરૂર લાગશે કે, મારા પિતાએ ‘3 ઇડિયટ્સ’ જોઈ અને તે પછી નિર્ણય લીધો કે તેમના બાળકોને જે કરવું હોય તે જ કરશે.’’જો તમને અમારો લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો તેને લાઈક કરી અન્ય મિત્રો સાથે શૅર કરો અને તમારો અભિપ્રાય અમને જણાવો ધન્યવાદ