શું લાંબુ અને જાળુ લિંગ હોય તો સ્ત્રીઓને વધારે સંતોષ મળે જાણો શું કહે છે ડોકટર……

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે તમારું અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ અને તમને જાણી ને ખૂબ આનંદ થશે અને તમને કઈ નવું જાણવા મળશે તો ચાલો મિત્રો જાણીયે તેના વિશે આજના સમાજમાં સામાન્ય રીતે સે-સ વર્જિત વિષય ગણવામાં આવે છે. જેના વિશે કોઈ પણ સાથે મુક્તપણે વાત કરવાનું ટાળે છે.તેનાથી સમાજમાં ઘણી સમસ્યાઓ ઉદભવે છે. કેટલાક કિસ્સાઓમાં સ્ત્રીઓને વેદના સહન કરવી પડે છે જ્યારે કેટલાક કિસ્સાઓમાં પુરુષોને. આજે એક મહત્વપૂર્ણ વિષય પર નિષ્ણાત એવા ડોકટર સાથેની વાતચીતના કેટલાક તાત્યો અહીં આપ્યા છે શું પુરુષ પાર્ટને લાબું કે જાદુ બનાવવા માંગે છે?મોટાભાગના પતિ-પત્નીઓ કોરોના લોકડાઉન દરમિયાન મોટાભાગે સાથે રહ્યા હશે.

હાલમાં ત્રણ-ચાર પુરુષો દરરોજ તેમના પાર્ટની લંબાઈ અથવા જાડા થવા માટે અમદાવાદના ડો. શાહ પાસે આવે છે. ત્યારે ડોકટરની પ્રેક્ટિસમાં, તે સામે આવ્યું છે કે પુરુષ ફિલ્મ જોયા પછી આવી માનસિકતાનો વિકાસ થાય છે. જ્યારે તમે તમારી પત્ની સાથે ફિલ્મ જોવા થિયેટરમાં જાઓ છો અને એક્શન ફિલ્મનો હીરો ફાઇટ સ્ટંટ કરે છે.શું તે જ ફાઇટ સ્ટંટ છે જે માણસ ઘરે આવે ત્યારે કરે છે? બીજા શબ્દોમાં કહીએ પુરુષો ફિલ્મના એક્ટર્સ સાથે પોતાનું અથવા તેમના પાર્ટની તુલના કરે છે. આ જ કારણ છે કે આ માન-સિકતા આવી રહી છે, તેથી માણસે એક્ટર સાથે પોતાની તુલના ન કરવી જોઈએ.

શું કોઈ પુરુષનો પાર્ટ લાંબું અથવા જાડું થઈ શકે છે?આના જવાબમાં ડોક્ટરે જણાવ્યું કે પ્રેમ વધારવા અથવા ઘટાડવા માટે તબીબી ક્ષેત્રે કોઈ દવા ઉપલબ્ધ નથી. કે કોઈ તેલ નથી, પંપ નથી, પાર્ટને લાબું અથવા જાડું બનાવવાની બે રીત છે એક દિવસમાં પૂર્ણ થાય છે. જેની કિંમત લગભગ એક લાખ છે. જેમાં પાર્ટની લંબાઈ શકાય છે.બીજી રીત ચરબીનું ઇન્જેક્શન છે, જેને હોસ્પિટલમાં પણ એક દિવસની જરૂર પડે છે. જેમાં જાડાઇ વધી જાય છે ત્યારે 6 મહિનાના વ્યક્તિ માટે ચરબીનું ઇન્જેક્શન સમસ્યા ઉભી કરે છે.પાર્ટને જાડું કે લાબું કરવાનો ખર્ચો શું છે?ડોક્ટરોએ ઓપરેશન કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. તેના મતે જાડા અથવા નરમ કરવા માટે કોઈ ઓપરેશન કરવાની જરૂર નથી. જો આપણે માણસના નાકને લાંબા અથવા બનાવવા માટે ચલાવીએ છીએ, તો શું તે વધુ સુગંધ અથવા ઓક્સિજન મેળવી શકે છે?

ત્યારે લાબું કરવામાં લગભગ એક લાખનો ખર્ચ થાય છે. ફક્ત એક જ માન્યતા છે કે લાંબું અથવા જાડું બનાવવું સ્ત્રી વધારે ખુશ થાય છે.એક વરિષ્ઠ ડોક્ટરના કહેવા પ્રમાણે જીવનમાં પાર્ટને લાબું કે જાડું કરવાનો કોઈ ફાયદો નથી. ડોક્ટરની પ્રેક્ટિસ દરમિયાન જોયું છે કે પુરુષનું પાર્ટ સામાન્ય છે, ફક્ત 2 ઇંચ કે તેથી વધુ પુરુષોનું પાર્ટ સ્ત્રીને સંતોષ આપે છે. તમે કેટલી વાર પ્રેમ કરો છો એ મહત્વનું નથી.તમે કેટલું ખાવ છો તે મહત્વનું નથી પરંતુ તમે કેટલું પાચન કરી શકો છો તે મહત્વનું છે, આત્મીયતા દરમિયાન બંને એક બીજાને કેટલું સંતોષ આપી શકે છે.સ્ત્રીની યોનિ શું છે?પાર્ટ લંબાઈ અને જાડાઈ વચ્ચેના ગેરસમજો સમાજનાં દરેક શિક્ષિત અથવા અભણ લોકોના વર્ગમાં જોવા મળે છે.

ત્યારે ડોક્ટરના જણાવ્યા પ્રમાણે, સ્ત્રીની યો-નિ એક એવી જગ્યા છે જ્યાં સ્ -રાવ દરમિયાન પ્રેમ દરમિયાન સભોગ થાય છે. બાળજન્મ સમયે, બાળક અહીંથી જન્મે છે. સ્ત્રીની યોનિ એક સ્થિતિસ્થાપક રબર બેન્ડની જેમ હોય છે, જો તમે તેના પર આંગળી લગાડો તો દરમિયાન જેટલી પહોળી અને બાળજન્મ દરમિયાન બાળકના માથા જેટલી પહોળી થાય છે .છોકરાઓ લિંગ ની લંબાઈ વિશે ખૂબ ચિંતિત રહેતા હોય છે. આ સિવાય, શિશ્ન વૃદ્ધિ માટેના કોઈ ને કોઈ ઉપાય પણ અજમાવતા રેહતા હોય છે. આવા પગલાં લેતા પહેલા તમારે શિશ્ન ના કદ અને સેક્સ સંતોષના કનેક્શનને સમજી લેવું જોઈએ. આ પછી, તમારે શિશ્ન વધારવું અથવા જાડું કરવા વિશે વિચારવું જોઈએ.લિંગની સાઇઝ,લિંગ ની લંબાઈ કેટલી,લિંગ ની જાડાઈ,લિંગની લંબાઈ કેટલી હોવી જોઈએ,લિંગ ટાઇટ કરવાની દવા,લિંગ ફોટા,લિંગ માલિશ તેલ,લિંગ પ્રવેશ,લિંગનું કદ વધારવા પાછળનું તબીબી વિજ્ઞાન અને મનોવિજ્ઞાન આ વિશે એમનો મત સ્પષ્ટ છે.

આ બાબતોને સારી રીતે સમજવા માટે, અમે સેક્સોલોજિસ્ટ સાથે વાત કરી. તેમણે પુરુષોની લંબાઈ અને જાડાઈ અને જાતીય સંતોષ વિશે સારી રીતે સમજાવ્યું છે.સેક્સોલોજિસ્ટ માને છે કે, ‘મોટાભાગના ભારતીય પુરુષો લિંગ ના કદ વધારવા માટે ક્રીમ, તેલ અથવા વેક્યૂમ પંપનો ઉપયોગ કરે છે. પરંતુ ખૂબ ઓછા માણસો જાણે છે કે શિશ્ન વધારો લંબાઈ-જાડાઈ શું છે.આ સમજ્યા વિના, તેઓ તેને સેક્સ સંતોષ સાથે જોડે છે. ‘લિંગની લંબાઈ વધારવાના ઉપાય આટલું જ નહીં, જર્નલ મેન એન્ડ મસ્ક્યુલિનિના અનુસાર, 85 ટકા સ્ત્રીઓ તેમના લિંગ ના કદ વિશે સંતુષ્ટ રહે છે. બીજી તરફ, કોસ્મોપોલિટન વેબસાઇટના એક સર્વેમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે 89 ટકા મહિલાઓએ સ્વીકાર્યું હતું કે તેઓ જીવનસાથીના શિશ્નના કદ વિશે ચિંતા કરતા નથી.

અહીં 56 ટકા સ્ત્રીઓએ શિશ્નના સરેરાશ કદને યોગ્ય માન્યું.લિંગ ની લંબાઈ કેટલી હોવી જોઈએ?યુનિવર્સિટી ઓફ કેલિફોર્નિયા, લોસ એન્જલસ અને યુનિવર્સિટી ઓફ ન્યુ મેક્સિકોના અધ્યયન મુજબ શિશ્ન કદ સ્ત્રીઓ માટે બહુ મહત્વ નું નથી. આ સંશોધનમાં 75 મહિલાઓનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો. તેમને 33 વિવિધ કદના શિશ્નનું 3 ડી મોડેલ આપવામાં આવ્યું હતું.મોટાભાગની મહિલાઓએ 5-6 ઇંચનું શિશ્ન પસંદ કર્યું હતું.સેક્સ માટે લિંગ ની લંબાઈ કેટલી હોવી જોઈએ? ભારત ના ડો. કહે છે, આધુનિક તબીબી વિજ્ઞાન મુજબ, મોટાભાગના પુરુષોના શિશ્નની સરેરાશ લંબાઈ 4 થી 5 ઇંચ હોય છે. જ્યારે તે ઉત્તેજીત થાય છે ત્યારે તે આશરે 5 ઇંચ સુધીની થાય છે.

આટલી લંબાઈ હોવા છતાં, કેટલાક પુરુષો તેમના શિશ્નને લાંબું કરવા માંગે છે.તેઓ આગળ કહે છે, એ લોકો ને શિશ્ન લંબાઈ વધારવા ની જરૂર હોય છે, જેમને લંબાઈ 4 ઇંચ કરતા ઓછી હોય છે. કારણ કે 4 ઇંચથી ઓછી લંબાઈ વાળા ને સમસ્યાઓ આવી શકે છે. પરંતુ જાતીય સંતોષ માટે શિશ્નની લંબાઈ કરતાં શિશ્નની જાડાઈ વધુ મહત્વની છે.પ્રથમ વખત સેક્સ કેવી રીતે કરવું શિશ્નની લંબાઈ અથવા જાડાઈ વધારવા માટે દવાનો ઉપયોગ કરતા પહેલા, એન્ડ્રોલોજિસ્ટની સલાહ લેવી જોઈએ. જો તમારા શિશ્નની લંબાઈ 4 ઇંચથી ઓછી હોય, તો તમારે એન્ડ્રોલોજિસ્ટની સલાહ લેવી જોઈએ. આ પ્રકારની સમસ્યા માટે, શિશ્ન પર દબાણ થી માલિશ કરતા અથવા અન્ય પ્રકારનાં ઉપાયો ના અજમાવો. કારણ કે શિશ્નમાં ઈજા થવાનું જોખમ રહેલું છે.

શું લિંગની વધારે લંબાઈ દ્વારા જાતીય સંતોષ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે?ડોકટર કહે છે કે અમારી પાસે આવા ઘણા કેસ આવે છે જેમાં પુરુષો કહે છે કે તેઓ તેમની સેક્સ લાઇફથી અસંતુષ્ટ છે. તેઓ તેમના શિશ્નના કદ વિશે પણ ચિંતા વ્યક્ત કરે છે. ખાસ કરીને, એ લોકો લગ્ન થવાના છે અથવા નવા પરણેલા પુરુષો આનાથી પરેશાન જોવા મળે છે.પરંતુ તમારે એક વાત સમજવાની જરૂર છે.ગયા વર્ષે જાતીય સુખાકારીના ઉત્પાદનો બનાવતી કંપની ડ્યુરેક્સ દ્વારા એક સર્વે કરવામાં આવ્યો હતો. તેમાં, તેવું બહાર આવ્યું હતું કે ભારતીય મહિલાઓ જાતીય સંતોષ અંગે ખુશ નથી અને આ કિસ્સામાં 70 ટકા પુરુષો નિષ્ફળ ગયા છે. તેથી પુરુષોએ શિશ્ન કદ વિશે નહીં પણ જાતીય સંતોષ વિશે વિચારવું જોઈએ.