શું તમે જાણો છો PM મોદી કઈ કંપનીનો ફોન વાપરે છે,ભાગ્યજ તમે જાણતાં હશો,જાણો વિગતે…….

આપણા દેશના વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીને કોણ નથી જાણતા પણ તમને જણાવી દઈએ કે તેમના અંગત જીવન વિશે જેટલી જાણવાની જાગૃતિ લોકોની છે જેટલી કોઈપણ સ્ટાર વિશે હોય.તમને જણાવી દઈએ કે પીએમ મોદીએ જ્યારે સરકાર બનાવી છે ત્યારથી તે સોશિયલ મીડિયા પર હોય કે ક્યાંય પણ તેમની જોરશોરથી ચર્ચા કરવામાં આવી રહી છે.જણાવી દઈએ કે નરેન્દ્ર મોદીની ચર્ચા દેશમાં જ નહીં પરંતુ વિદેશમાં પણ થઈ રહી છે.નરેન્દ્ર મોદીના જીવનમાં દરેક નાની-મોટી બાબતો પ્રત્યેકને જાણવાની ઇચ્છા છે.

Advertisement

સૌ પ્રથમ અમે તમને જણાવીશું કે નરેન્દ્ર મોદી કુટુંબમાં ભાઈ-બહેનમાંથી બીજા બાળક છે. નરેન્દ્ર મોદીને નાન્યા તરીકે બાળપણમાં કહેવાતા.જણાવી દઈએ કે પીએમ મોદીના પિતા રેલ્વે સ્ટેશન પર ચાની દુકાન ધરાવે છે.1965 માં ભારત-પાક યુદ્ધ દરમિયાન, તેમણે સ્ટેશન પરથી પસાર થતા સૈનિકોને ચાની ઓફર કરી છે.નરેન્દ્ર મોદી સ્વભાવે આશાવાદી વ્યક્તિ છે.

તમને જણાવી દઇએ કે મોદીને તેમની સરકાર બનાવતા લગભગ ચાર વર્ષ વીતી ગયા છે.મોદીનો ક્રેઝ આ ચાર વર્ષોમાં એટલો વધી ગયો છે કે દરેક વ્યક્તિ મોદી વિશેની દરેક નાની મોટી વાતો જાણવા માંગે છે.લોકો તેમની નિત્યક્રમથી લઈને તેમના ડ્રેસ સુધીની દરેક વસ્તુ વિશે જાણવા માગે છે.

આજે અમે તમને પીએમ મોદી વિશે ખૂબ જ વિશેષ માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમે કદાચ જાણતા નહીં હોવ.તમે બધા જ જાણો છો કે આજકાલ ઇન્ટરનેટનો યુગ છે અને આવી સ્થિતિમાં કે દરેક પાસે સ્માર્ટફોન છે તો પછી આ મામલે આપણા પીએમ મોદી કેવી રીતે પાછળ રહી શકે.તમારે જાણવું જ જોઇએ કે પીએમ મોદી હંમેશાં સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહે છે પરંતુ શું તમે જાણો છો પીએમ મોદી કયા સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ કરે છે.તો કદાચ તમારે જાણવું પડે આજે અમે તમને જણાવીશું કે મોદી કયા ફોનનો ઉપયોગ કરે છે અને તેમની વિશેષતા શું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે જો વડા પ્રધાન મોદીના પદ પર રહેતો કોઈ વ્યક્તિ વિચારી રહ્યો છે કે તમારી પાસે વિશ્વનો સૌથી સારો ફોન હશે તો તમને જણાવી દઈએ કે પીએમને તેમના અંગત સ્માર્ટફોનથી કોલિંગ અને વાતચીત કરવાની મંજૂરી આપતા નથી.આવી સ્થિતિમાં તેઓ સેટેલાઇટ ફોન અથવા આરએક્સ ફોનનો ઉપયોગ કરે છે. તમારી માહિતી માટે ચાલો આપણે જાણીએ કે તેમના વિદેશી પ્રવાસ અથવા તેમની સેલ્ફી માટે લોકપ્રિય નરેન્દ્ર મોદી ફોટોગ્રાફી અને સોશિયલ મીડિયા જેવા અન્ય કાર્યો માટે પણ તેમના ક્યાં સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ કરે છે.

જોકે પીએમ મોદી ઘણા પ્રસંગોએ જુદા જુદા સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ કરતા જોવા મળ્યા છે પરંતુ તેમના તમામ સ્માર્ટફોનમાં સૌથી ખાસ વાત એ છે કે તે એક જ કંપનીના સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ કરે છે.તો તમને જણાવી દઈએ કે તેઓના હાથમાં ઘણીવાર એપલનો સ્માર્ટફોન હોય છે.જેમાં ક્યારેય આઇફોન 5 એસ આઇફોન 6 અને આઇફોન 6 એસ સ્માર્ટફોન જોવા મળ્યા છે.પરંતુ આજ સુધી પીએમ મોદી એન્ડ્રોઇડ સ્માર્ટફોનનો ઉપયોગ કરતા જોવા મળ્યા નથી.

Advertisement