સાઉથ ના આ કોમેડિયન ની પત્ની છે ખૂબ સુંદર,મોટી મોટી અભિનેત્રીઓને આપે છે ટક્કર,જોવો તસવીરો…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજે હું આપ સૌના માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું તો મિત્રો આજે આપણે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે બોલિવૂડમાં આવા ઘણા કલાકારો છે, જેમના અભિનયને આપણે આજ સુધી ભૂલ્યા નથી. ભૂતકાળની અથવા આજના યુગની બંને ફિલ્મોમાં વિલનનું પાત્ર ખૂબ મહત્વનું છે, કારણ કે આ ફિલ્મ વિલનની ભૂમિકા પર આધારીત છે, તેથી જ ભૂતકાળના વિલન વધુ લોકપ્રિય થયા છે.ફિલ્મોમાં હીરોના અભિનયની સાથે વિલનના પાત્રને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યું છે. પરંતુ આજે અમે તમને ખતરનાક વિલન વિશે નહીં પરંતુ તેની હોટ પત્ની વિશે જણાવીશું.

Advertisement

સાઉથની ફિલ્મ્સનું જીવન કહેવાતા ખતરનાક ટકરાતા વિલન મોતા રાજેન્દ્રન તેના અભિનય માટે દિવાના છે, તે લગભગ દરેક સાઉથની ફિલ્મમાં દેખાય છે. 1 જૂન 1957 ના રોજ જન્મેલા રાજેન્દ્રન નાનપણથી ખૂબ જ નબળા હતા. પરંતુ તેણે પોતાની મહેનતને આધારે જે સફળતા મેળવી છે તે ઉત્તમ છે આજના સામીમાં, દરેક જણ તેને ઓળખે છે, પરંતુ તે જીતવું જોખમી લાગે છે, અને તેની પત્ની પણ એટલી જ સુંદર છે. તેની પત્નીનું નામ નલિની નાયર છે. દરેક વ્યક્તિ તેમની સુંદરતા જોયા પછી નશામાં પડી જાય છે.

મોતા રાજેન્દ્રની પત્ની ખૂબ જ સુંદર છે. થોડા સમય પહેલા મોતા રાજેન્દ્ર અને તેની પત્નીની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ હતી. તે તસવીરોમાં તેની પત્ની કોઈ ફિલ્મ અભિનેત્રીથી ઓછી દેખાતી નહોતી. જો મોતા રાજેન્દ્રની પત્ની કોઈ ફિલ્મ અભિનેત્રી હોત, તો તેણે પોતાની ઓળખ બનાવી લીધી હોત. મોતા રાજેન્દ્રની પત્ની દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ છે. તેની પત્ની લાઇમલાઇટમાં આવવાનું વધારે પસંદ નથી કરતી.

ભારતીય ફિલ્મોને સફળ બનાવવામાં સાઉથના એક્ટર્સ અને એક્ટ્રેસીસનું યોગદાન ઘણું વધારે રહ્યું છે. આ સમયે કેટલીક એવી જોડીઓ પણ છે જેને જોઈને તમને વિશ્વાસ ન આવે તે શક્ય છે. ભારતીય ફિલ્મોને સફળ બનાવવામાં જેટલું યોગદાન હીરોનું હોય છે તેટલું જ એક વિલેનનું હોય છે. વિલન વિના ફિલ્મ પણ સારી રહેતી નથી. એટલે કે વિલેનનું હોવું અતિ આવશ્યક છે અને તેનો રોલ પણ મહત્વનો હોય છે. ફિલ્મની સફળતામાં તેનો પણ મોટો હાથ હોય છે. આજના સમયમાં લોકો સાઉથની ફિલ્મોને જોવાનું ખાસ પસંદ કરી રહ્યા છે. સાઉથની ફિલ્મો દર્શકોનું સતત મનોરંજન કરતા હોય છે.

બોલીવુડની ફિલ્મોની જેમ સાઉથની ફિલ્મોનો પણ મોટો ચાહક વર્ગ છે, સાઉથના અભિનેતાઓ પણ દરેકને પસંદ છે, ત્યારે આજે અમે તમને એક એવા જ ખુબ જ પ્રખ્યાત અભિનેતા વિશે જણાવીશું જે ફિલ્મોમાં મુખ્ય પાત્રમાં તો નહિ પરંતુ એક કોમેડિયન તરીકે આજે દિલ જીતી રહ્યો છે. મોટા રાજેન્દ્ર ભલે ફિલ્મોમાં ટકલો અને કાળિયો દેખાય પરંતુ તેની પત્ની ખુબ જ સુંદર છે,સાઉથના આ ખ્યાતનામ અભિનેતાનું નામ છે મોટા રાજેન્દ્ર. જેને 500થી પણ વધારે ફિલ્મોમાં તો સ્ટંટમેન તરીકે કામ કર્યું છે, અને હાલ તે કોમેડિયનની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો છે, અને તેની કોમેડીને દર્શકો ખુબ જ પસંદ પણ કરે છે.

રાજેન્દ્રને બાળપણમાં ભણવાનો શોખ નહોતો જેના કારણે તેને ફિલ્મો પ્રત્યે વધારે રૂચી જન્મી. રાજેન્દ્રએ સાઉથની ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. રાજેન્દ્ર વિશે બીજી એક ખાસ વાત એ પણ છે કે તે ભલે દેખાવમાં હેન્ડસમ ના હોય પરંતુ તેની પત્ની ખુબ જ સુંદર છે. તે લાઇમલાઈટથી દૂર રહે છે. પરંતુ તેની સુંદરતાની ચર્ચાઓ આજે પણ સાંભળવા મળે છે.

મોટા રાજેન્દ્રની પત્ની કોઈ અભિનેત્રી કરતા જરા પણ કમ નથી, છતાં તે લાઇમ લાઇટથી દૂર જ રહે છે. પરંતુ સોશિયલ મીડિયામાં તેની સુંદરતાના ચર્ચાઓ જગ જાહેર છે.રાજેન્દ્રની ઉંમર આજે 61 વર્ષની છે, તે છતાં પણ તે ફિલ્મોમાં સક્રિય છે. તેને માત્ર સાઉથની જ ફિલ્મો નહીં પરંતુ ઘણી બોલીવુડની ફિલ્મોમાં પણ સહાયક કલાકાર તરીકેની ભૂમિકા અદા કરી છે, તેનો અભિનય દર્શકોને ખુબ જ પસંદ આવે છે.

રાજેન્દ્રના લુકની પણ ઘણી ચર્ચાઓ થાય છે, આજે જે લુક રાજેન્દ્રનો જોવા મળી રહ્યો છે તે પહેલા આવો નહોતો, પહેલા રાજેન્દ્રના માથા ઉપર પણ વાળ હતા પરંતુ એક દુર્ઘટનામાં તેના માથાના બધા જ વાળ ચાલ્યા ગયા.એક ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન જ્યારે રાજેન્દ્ર સ્ટન્ટમેન તરીકે કામ કરતો હતો ત્યારે એક સીન માટે તેને બાઇક સાથે તળાવમાં કૂદવાનું હતું. તે બાઈક લઈને તળાવમાં કૂદી ગયો, પરંતુ જયારે બહાર નીકળ્યો ત્યારે તેને ખબર પડી કે તળાવમાં ફેક્ટરીમાંથી છોડવામાં આવેલું કેમિકલનું પાણી છે. જેના કારણે તેના બધા જ વાળ ચાલ્યા ગયા.

તમે ખાસ કરીને સાઉથની ફિલ્મોમાં એક ટકલા વ્યક્તિને વિલેનનો રોલ કરતા જોયા હશે. આ અભિનેતાનું નામ છે મોટા રાજેન્દ્ર. તે ખાસ કરીને વિલેનના રોલ માટે જાણીતા છે. તેમની એક્ટિંગ અને રોલ દર્શકોમાં ફેમસ રહ્યા છે. મોટા રાજેન્દ્રએ અત્યાર સુધીમાં કુલ 500થી વધારે ફિલ્મોમાં વિલેનનો રોલ કર્યો છે. એટલું જ નહીં બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં પણ તેઓ નાના મોટા રોલમાં જોવા મળી ચૂક્યા છે. આજે અમે આ વિલેનો રોલ કરનારા મોટા રાજેન્દ્રની પર્સનલ લાઈફ વિશે જણાવીશું.મોટા રાજેન્દ્રની પર્સનલ લાઈફની વાત કરીએ તો તેઓ ખાસ કરીને વિલેનનો રોલ કરતા હોવાના કારણે તેઓએ ખાસ લૂક મેન્ટેન કર્યો છે. પણ તેમની પત્ની તેમનાથી ખૂબ જ સુંદર છે.

થોડા સમય પહેલાં મોટા રાજેન્દ્રએ તેમની અને પત્નીની કેટલીક ફોટો સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. ત્યારથી તેમની જોડી ચર્ચામાં આવી છે. મોટા રાજેન્દ્રની પત્ની દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને જો તેને ચાન્સ મળતો અને તે સાઉથની અભિનેત્રી બનતી તો તે પણ પોતાની અલગ જ ઓળખ કાયમ કરી શકતી.સાઉથના આ વિલેન મોટા રાજેન્દ્રની પત્ની ખૂબ જ સુંદર હોવાની સાથે ગ્લેમરસ પણ છે. પરંતુ તેને લાઈમ લાઈટમાં રહેવાનું પસંદ ન હોવાથી ભાગ્યે જ તે ક્યાંક જોવા મળે છે અને આ જ કારણ છે કે લોકો તેને જાણતા નથી.

Advertisement