આ છે બોલિવૂડની સૌથી મોંઘી આઈટમ ગર્લ,માત્ર ઠુમકા મારવાનાલે છે એટલા પૈસાકે આંકડો જાણી ચોંકી જશો…..

આજકાલ મોટાભાગની બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં આઇટમ સોંગ્સ ટ્રેન્ડમાં આવે છે. આજની બોલિવૂડ ફિલ્મો આઇટમ સોંગ વગર દેખાતી નથી. બૉલીવુડની ફિલ્મોમાં આઇટમ સોંગ્સ ઉમેરવા પાછળનું એક મુખ્ય કારણ એ છે કે ઘણી વખત આ આઈટમ સોંગ્સના કારણે ફિલ્મોમાં ભારે આવક થાય છે. આજ કારણ છે કે આજકાલ ફિલ્મોમાં આઈટમ સોંગ્સનો વ્યાપક ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. કાં તો ફિલ્મોમાં હિરોઇનો દ્વારા આઈટમ સોંગ્સ કરવામાં આવે છે, અથવા હીરોઇનો પણ ફિલ્મમાં ખાસ આઈટમ સોંગ્સ માટે લેવામાં આવે છે, જેની ભૂમિકા ફક્ત આઇટમ સોંગ્સ સુધી મર્યાદિત હોય છે. અહીં અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ કે કઇ બોલિવૂડ અભિનેત્રી આઈટમ સોંગ કરવા માટે કેટલા પૈસા લે છે. ઘણા નાયિકાઓ આઈટમ ગીતો માટે કેટલા પૈસા લે છે તે વિશે જાણીને તમને પણ આશ્ચર્ય થશે.

Advertisement

કેટરિના કૈફ,સંજય દત્ત અને રિતિક રોશનની ફિલ્મ અગ્નિપથ આવી. આ ફિલ્મે ખૂબ સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું અને ફિલ્મે બોક્સ ઓફીસ પર સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં તમને એક આઈટમ સોંગ જોવા મળ્યું હતું, જેમાં કેટરિના કૈફ જોવા મળી હતી. કેટરિના કૈફનું આઈટમ સોંગ પ્રેક્ષકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે કેટરિના કૈફે ફક્ત એક આઈટમ સોંગ કરવા માટે સાડા ત્રણ કરોડ રૂપિયા લીધા. હા, તે એક મોટી રકમ છે, પરંતુ ફિલ્મ નિર્માતાઓએ આ રકમ ખર્ચવા વિશે વિચાર્યું પણ ન હોય, કારણ કે આ આઇટમ સોંગ દ્વારા ફિલ્મની લોકપ્રિયતામાં વધારો થવાનો હતો.

પ્રિયંકા ચોપડા,બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડાએ હવે દુનિયાભરમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે. પ્રિયંકા ચોપડાએ તેની અભિનય ખુબજ સારું બનાવ્યું છે. રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણ મુખ્ય ભૂમિકામાં ચમકાતી ફિલ્મ રામલીલામાં ‘રામ ચાહે લીલા’ નામનું એક આઇટમ ગીત પણ દર્શાવવામાં આવ્યું હતું. આ ગીતમાં પ્રિયંકા ચોપરા જોવા મળી હતી. સમાચાર અનુસાર તેણે આ માટે 6 કરોડ રૂપિયા લીધા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે સંજય લીલા ભણસાલી પ્રિયંકા ચોપડાને આટલી મોટી રકમ આપવા સંમત થયા હતા. બાદમાં પ્રિયંકા ચોપરાએ આપેલું આ આઈટમ સોંગ પણ ખૂબ જ હીટ થયું હતું.

સની લિયોની,ભલે સની લિયોન કોઈપણ ગીત કે કોઈ પણ આઈટમ સોંગમાં જોવા મળે, તે હિટ થવું નિશ્ચિત છે. ‘બેબી ડોલ મેં સોને દી’ નામનું સની લિયોનીનું આઇટમ સોંગ ખૂબ જ પ્રખ્યાત થયું. દર્શકોને તે ખૂબ ગમ્યું, પરંતુ આ આઈટમ સોંગ કરવા માટે સની લિયોને ત્રણ કરોડ લીધા. જો કે આ સોન્ગ દ્રારા તાબડતોબ કમાઈ પણ કરી લીધી હતી.કરીના કપૂર ખાન,કરીના કપૂર ખાનનું નામ પર બોલિવૂડમાં ઘણા આઈટમ સોંગ છે. જોકે, તેણે ખૂબ ઓછા આઈટમ સોંગ્સમાં કામ કર્યું છે. તેમ છતાં ‘હલકટ જવાની’ નામનું એક આઈટમ સોંગ જે તેમના માટે ખૂબ પ્રખ્યાત થયું હતું, તેણે લગભગ 5 કરોડની ફી લીધી હોવાનું કહેવાય છે. પછી તેમના આઈટમ સોંગે ધમાલ મચાવી હતી.

જેક્લીન ફર્નાન્ડિસ,તમે ટાઇગર શ્રોફ અને દિશા પટાણીની ફિલ્મ બાગી 2 જોઈ હશે. તેમાં એક દો તીન ગીતનું રીમિક્સ હતું. તે એક આઈટમ સોંગ હતું જેમાં જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ દ્રારા દર્શાવવામાં આવ્યું હતું. તેણે સ્ટેપ ખૂબ જ સુંદર રીતે કર્યું અને તેની મોહક અદાએ તેના ચાહકો ને દીવાના બનાવ્યા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે આ આઈટમ સોંગ કરવા માટે જેકલીન ફર્નાન્ડિઝને 2 કરોડ ચૂકવવામાં આવ્યા હતા.

ચિત્રાંગદા સિંહ,ચિત્રાંગદા સિંહે પણ કાફિરાના નામના ગીત પર અક્ષય કુમારની ફિલ્મ જોકરમાં એક આઇટમ ગીત કર્યું હતું. આ ફિલ્મ ભલે વધારે કમાણી કરી શક્યું ન હોય, પરંતુ તેનું આ આઈટમ સોંગ ખૂબ જ પ્રખ્યાત હતું. એવું કહેવામાં આવે છે કે આ આઈટમ સોંગ કરવા માટે ચિત્રાંગદા સિંહે 80 લાખ રૂપિયા લીધા હતા.સોનાક્ષી સિંહા ,બોલીવુડની અભિનેત્રી સોનાક્ષી સિન્હા બહુ જલ્દી લોકોને પોતાના પાત્ર દ્વારા હસાવશે. સોનાક્ષી સાથે આ ફિલ્મમાં ‘ફુકરે’ ફેમ વરુણ શર્મા અને રેપર સિંગર બાદશાહ જોવા મળશે. ફિલ્મ ‘ખાનદાની શફાખાના’ 2 ઑગસ્ટના રોજ સિનેમામાં રિલીઝ થશે. હાલ તેનું ગીત ‘કોકા’ રિલીઝ થયું છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, આ એક જૂનું ગીત છે,જે પંજાબી ગાયક જસબીર જસ્સી દ્વારા ગાવામાં આવ્યું છે. હવે બાદશાહ દ્વારા ગીતનું પુનર્ગઠન કરવામાં આવ્યું છે. આ ગીતને હવે જસબીર જસ્સી સાથે મળીને બાદશાહ અને ધ્વનિ ભાનુશાળીએ ગાયું છે.8 લાખથી વધુ જોવાઈ ચુક્યો છે વિડીયોઆ ગીત પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે. ગીત વિશે શ્રેષ્ઠ બાબત એ છે કે તે સોનાક્ષી સિંહા જબરદસ્ત ડાન્સ કરી રહી છે. આ ગીતને અત્યાર સુધી વખત જોવામાં આવ્યું છે.મલાઈકા અરોરા ,આગામી ફિલ્મ પટાખામાં મલાઈકા અરોરા સુનીલ ગ્રોવરની સાથે આઈટમ સોન્ગ પેશ કરશે. ફિલ્મ પટાખાનું ટ્રેલર રિલિઝ થઈ ગયું છે. ફિલમની વાર્તા રાજસ્થાનમાં એક નાનકડા ગામમાં રહેતી બે બહેનોના જીવન પર આધારિત છે.

ચરણસિંહ પથિકની વાર્તા પરથી વિશાલ ભારદ્વાજ આ ફિલ્મ બનાવી રહ્યા છે. ફિલ્મમાં સાન્યા મલહોત્રા અને રાધિકા મદન બહેનોની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે.હંમેશા એકબીજા સાથે લડતી બે બહેનોના લગ્ન એક જ ઘરમાં થાય છે ત્યારે સર્જાતી ઘટનાઓ પર સરસ પટકથા ધરાવતી ફિલ્મ બની રહી છે. મલાઈકા અરોરાના આઈટમ સોન્ગ માટે પણ વિશાલ ભારદ્વાજ જબરદસ્ત તૈયારીઓ કરી રહ્યા છે.છૈયા-છૈયા” થી લઈને “મુન્ની બદનામ હુઈ” સુધી આઈટમ સોંગ કરનાર મલાઈકા અરોરા ખાન હવે તંગ આવી ગઈ છે. તેને નક્કી કરી લીધું છે કે હવે ક્યારેય આઈટમ સોંગ નહીં કરે.

હાલમાં મલાઈકાએ પોતાનો જન્મદિવસ મનાવ્યો છે અને હવે તેની ઉમર આઈટમ સોંગ કરવાની નહીં પરંતુ કંઈક અલગ કરવાની છે એવું તે માની રહી છે.મલાઈકા અરોરા ખાન કહે છે કે, હું એક વર્ષ વધુ મોટી થઇ ગઈ છું પરંતુ માત્ર ઉમર જ વધી છે, હું તો હજુ પણ પોતાની જાતને યંગ જ ગણી રહી છું. હવે હું કોઈ સોંગ કરીશ નહીં માત્ર રસપ્રદ અને મને જેમાં કંઈક નવીન વસ્તુ કરવાની ઈચ્છા થશે તે જ કરીશ.

Advertisement