ટોપલેસ થવાનું હોય કે નગ્ન આ અભિનેત્રી ક્યારેય નથી શરમાતી,પણ તસવીરો જોઈ તમે જરૂર શરમાઈ જશો……….

આજે અમે તમારા માટે ખૂબ જ હોટ અને સેક્સી અભિનેત્રી મહી ગિલના ફોટા લઈને આવ્યા છીએ. તે તેના સમયની જાણીતી અભિનેત્રી છે અને હજી પણ લોકોને હોટનેસમાં મારે છે.ઇન્ટરનેટ પર ઘણીવાર મહી ગિલનો બોલ્ડ લૂક વાયરલ રહે છે, ફરી એકવાર મહી ગિલનો સેક્સી ફોટો ઇન્ટરનેટ પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે તમે જોઈ શકો છો. તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં મહી ગિલનો બોલ્ડ અવતાર સનસનાટી મચાવી રહ્યો છે.આ તસવીરોમાં કોઈ મહી ગિલ ભારતીય ડ્રેસમાં જોઇ શકાય છે જે તમે જોઈ શકો છો.

બિકિનીમાં બોલ્ડ લાગતી બોલિવૂડ અભિનેત્રી માહી ગિલ એવી એક્ટ્રેસ છે, જે સાડી પહેરે તો લાગે ચંદ્ર જમીન પર લટાર મારવા આવ્યો હોય. સાડી પહેરેલી માહી ગિલને જોતા એવું લાગે, જાણે આ સાડી માત્ર તેના માટે જ બની હોય. તાજેતરમાં માહી ગિલે પોતાનો 44માં જન્મ દિવસ ઉજવ્યો છે.

જણાવી દઈએ કે, માહીનો જન્મ 19 ડિસેમ્બર 1975ના રોજ ચંદીગઢના એક પંજાબી પરિવારમાં થયો હતો. ખૂબ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે, માહીનું ખરૂં નામ રિમ્પિ કૌર ગિલ છે. માહીને ફિલ્મોમાં પ્રથમ બ્રેક પંજાબી ફિલ્મ ‘હવાએ’ દ્વારા મળ્યો હતો. જે બાદ તેણે અનેક પંજાબી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

દેવ-ડી અને સાહેબ બીવી ઔર ગેન્ગસ્ટર” જેવી ફિલ્મોમાં કામ કરનારી અભિનેત્રી માહી ગિલ કાયમ પોતાના બિન્દાસ્ત અંદાજ માટે જાણીતી છે. તાજેતરમાં જ એક ઈવેન્ટમાં માહી ગિલે પોતાની અંગત જિંદગી અંગે મોટા ખુલાસા કર્યા છે. અભિનેત્રીએ જણાવ્યું કે, તેને એક પુત્રીની માતા હોવા પર ગર્વ છે.બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ માહી ગિલે 18 વર્ષની ઉંમરમાં જ લગ્ન કરી લીધા હતા. જો કે લગ્ન લાંબા સમય સુધી ટક્યા નહીં અને અંદાજીત ત્રણ વર્ષમાં જ પતીથી અલગ થઈ ગઈ હતી.

તલાક પછી માહીની કિસ્મત પલટી હતી. તલાક પછી તેણીએ દેવ ડી, ગુલાલ, સાહિબ બીવી ઔર ગૈંગસ્ટર, પાનસિંહ તોમર જેવી શાનદાર ફિલ્મો કરી. માત્ર માહી ગિલ જ નહીં અન્ય પણ કેટલીક અભિનેત્રીઓ છે જેમના તલાક પછી કારકિર્દીમાં અચાનક પલટો આવ્યો. પરંતુ હાલમાં માહીના કેટલાક હોટ અને બોલ્ડ ફોટો વાયરલ થઈ રહ્યા છે. જેને ફેન્સ દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહ્યા છે અને વાયરલ કરવામાં આવી રહ્યા છે. તો તમે પણ જુઓ અહીં માહીના કેટલાક ફોટોઝ.

અભીનેત્રીએ જણાવ્યું કે, તેની પુત્રીનો જન્મ ત્રણ વર્ષ પહેલા જ થયો હતો. મને કોઈએ આ મામલે ક્યારેય પૂછ્યુ નથી, આથી મેં પણ લોકોને જણાવવાનું જરૂરી ના સમજ્યું.અભિનેત્રીએ પ્રથમ વખત પોતાના સબંધો અંગે ખુલાસો કરતા જણાવ્યું કે, તેને એક બૉયફ્રેન્ડ પણ છે, જે ગોવામાં બિઝનેશ કરે છે. આજ કારણ છે કે, તે અવારનવાર ગોવામાં આવતી-જતી રહે છે, માહી લગ્ન પહેલા જ બાળકીને જન્મ આપી ચૂકી છે.

માહીએ જણાવ્યું કે, મારી પુત્રી મુંબઈમાં રહે છે અને તેની સંભાળ મારા આન્ટી કરી છે. લગ્ન મામલે એક્ટ્રેસે જણાવ્યું કે, લગ્નની શું જરૂર છે. બધું તમારા વિચાર અને સમય પર નિર્ભર કરે છે. લગ્ન વિના પણ તમારો પરિવાર અને બાળક થઈ શકે છે અને તેમાં કોઈ સમસ્યા પણ નથી.લગ્ન વિના બાળકો થવા પર કોઈને પરેશાની ના થવી જોઈએ. તે તમામ લોકોની અંગત પસંદગી છે. વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરવામાં આવે તો, માહીની ફિલ્મ ફેમિલી ઓફ ઠાકુરગંજ ટૂંક સમયમાં રિલીઝ થવાની છે. હાલના દિવસોમાં અભિનેત્રી આ ફિલ્મના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે. આ સિવાય સલમાન ખાનની દબંગમાં પણ માહી ગિલ જોવા મળશે.

કહેવાય છે કે, ડિરેક્ટર અનુરાગ કશ્યપે માહીને એક પાર્ટીમાં જોઈ અને પછી તરત જ ફિલ્મ દેવ-ડી માટે ફાઈનલ કરી દીધી. જે બાદ માહી દબંગ, નૉટ એ લવ સ્ટોરી, સાહેબ બીવી ઔર ગેંગસ્ટર અને પાનસિંહ તોમર જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી.પર્સનલ લાઈફની વાત કરીએ તો, માહીએ એક ઈન્ટર્વ્યૂમાં ચોંકાવનારો ખુલાસો કરતા તેના ફેન્સને આંચકો લાગ્યો હતો. માહી ગિલે જણાવ્યું કે, તે રિલેશનશિપમાં છે અને તેની એક ત્રણ વર્ષની બાળકી પણ છે.

માહિને જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે, લગ્ન વિશે શું પ્લાનિંગ છે. જેના જવાબમાં માહીએ જણાવ્યું કે, હું પરણિત નથી, પરંતુ મારે એક બૉયફ્રેન્ડ છે. આટલું જ નહીં અભિનેત્રી માહી ગિલે પોતાના એક ઈન્ટર્વ્યુમાં જણાવ્યું કે, તેને સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘દબંગ’માં કામ કરવાનો પસ્તાવો છે.માહીએ જણાવ્યું હતું કે, દેવ ડી બાદ તેને અનેક ફિલ્મોની ઓફર મળી, પરંતુ મેં સલમાન ખાનની ફિલ્મ દબંગ સાઈન કરી, જે મારી કારકિર્દીનો સૌથી મોટો ખોટો નિર્ણય હતો. દબંગ બાદ મને ફિલ્મ મેકર્સ નાના-નાન રોલ ઓફર્સ કરવા લાગ્યા. જો કે તિગ્માંશુ ધુલિયાનો આભાર, જેમણે મને સાહેબ બીવી ઐર ગેંગસ્ટરમાં મુખ્ય ભૂમિકા આપી. જેના કારણે હું આગળ વધી શકી.

માહીએ જણાવ્યું કે, દબંગના બીજા પાર્ટમાં તે કામ કરવા નહતી માંગતી, પરંતુ અરબાજ ખાનના કહેવા બાદ મેં આ ફિલ્મ માટે હાં પાડી હતી. કદાચ આ પણ એક કારણ છે કે, દબંગ-3માં આ વખતે માહી ગિલ જોવા નહીં મળે. દબંગ 3 ગઈ કાલે રિલીઝ થઈ ચૂકી છે અને તેને બોક્સ ઓફિસ પર સારો પ્રતિસાદ સાંપડી રહ્યો છે.

અત્યારે, માહી ગિલનો આ સુંદર લુક તેના ફેન્સને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે અને દરેક જણ તેની ખુશામતની તૈયારી કરી રહ્યા છે. મહી ગિલના ફોટાઓની વાત કરીએ તો મહી ગિલ સેક્સી ડ્રેસ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે.મહી ગિલ તેના બોલ્ડ લુકથી લોકોના હૃદયમાં આગ લગાવે છે અને આ વખતે પણ તેણે આવું જ કંઇક કર્યું છે. હવે મહી ગિલ ફિલ્મોમાં એટલી સક્રિય નથી.તમને જણાવી દઈએ કે માહી ગિલ છેલ્લે જીમિ શેરગિલ સાથેની એક ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી. માહી ગિલ તેની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં ખૂબ જ સંઘર્ષ કરી હતી અને આજે તે એવા તબક્કે છે જ્યાં પહોંચવા માટે ઘણી અભિનેત્રીઓ મહેનત કરી રહી છે.