ટીવીની આ પાંચ જોડીઓ જોયા પછી તમે પણ કહેશો કે પ્રેમ આંધળો જ હોય છે, જુઓ તસવીરો……….

મિત્રો, ટીવી જગતમાં એવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જેમણે લગ્ન કરી લીધા છે અને તેમના ઘરે સ્થાયી થયા છે, પરંતુ આજે અમે તમને ટીવી દુનિયાના આવા 5 યુગલો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ તેમના પ્રેમ માટે ધર્મ, ઉંમર અને રંગની દિવાલ તોડી નાખે છે. તેઓ એક બીજા ના બની ગયા છે. ચાલો જાણીએ આ જોડીઓ વિશે, જેને જોઈને તમે માની લો કે પ્રેમ ખરેખર અંધ છે.કૃષ્ણ પ્રિયા અને એટલી કુમાર.

સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં 29 વર્ષીય કૃષ્ણ પ્રિયા મૂળ દક્ષિણની અભિનેત્રી છે. તેણે ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે કૃષ્ણ પ્રિયાએ 2014 માં એટલી કુમાર સાથે લગ્ન કર્યા હતા, જે ખૂબ જ શ્યામ છે. જ્યારે કૃષ્ણ પ્રિયા ખૂબ જ ઉચિત લાગે છે.જો તમે દક્ષિણ પ્રદેશના છો તો પછી તમે એટલી કુમાર વિશે જાણતા હશો પણ આ 32 વર્ષની અભિનેતાએ ખૂબ જ ઓછા સમયમાં ખૂબ નામ કમાવ્યું છે અને તે દક્ષિણનો પ્રખ્યાત નિર્દેશક છે અને જે 2014 માં તેણે કૃષ્ણ પ્રિયા સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને જે દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને તમને જણાવીએ કે કૃષ્ણ પ્રિયા એક ટીવી એક્ટ્રેસ પણ છે પણ એટલી કુમારની આગામી ફિલ્મ વિગિલ છે અને જે 27 ઓક્ટોબર 2019 ના રોજ રીલિઝ થવાની હતી અને જેમાં મુખ્ય અભિનેતા વિજય અને અભિનેત્રી નયનતાર હોય છે.પ્રિન્સ નરુલા અને યુવિકા ચૌધરી.

ટીવી અભિનેતા પ્રિન્સ નરુલા અને યુવિકા ચૌધરી છેલ્લા ઘણા સમયથી એકબીજાને ડેટ કર્યા બાદ ગાંઠે બાંધાયા છે.વિવાદાસ્પદ ટીવી શો બિગ બોસથી બંને એક બીજાની નજીક આવ્યા હતા.રાજકુમાર નરુલા કરતા 7 વર્ષ મોટી છે. તેમ છતાં તેમના લગ્ન થયા અને તેઓ એક સુંદર દંપતી છે.અભિનેતા પ્રિન્સ નરુલા અને તેની પત્ની અભિનેત્રી યુવિકા ચૌધરીએ સેલિબ્રિટી ડાન્સિંગ રિયાલિટી શો ‘નચ બલિયે’ની 9મી સિઝનની ટ્રોફી પોતાના નામે કરી લીધી છે. રવિવારે થયેલા ગ્રાન્ડ ફિનાલેમાં તેમને વિજેતા જાહેર કરાયા છે. શો જીત્યા પછી પ્રિન્સે મજાકમાં એક ન્યૂઝ વેબસાઇટને કહ્યું કે, હવે તેને અન્ય રિયાલિટી શો દ્વારા બોલાવવામાં આવે એવી સંભાવના નથી. પ્રિન્સ ‘નચ બલિયે’ પહેલાં ‘રોડીઝ’ (2015), ‘બિગ બોસ 9’ અને ‘સ્પ્લિટ્સવિલા 8’ નો પણ વિજેતા રહી ચૂક્યો છે.જીત્યા પછી તે બોલ્યો – પ્રિન્સ-યુવિકા પ્રિન્સે મજાક કરતાં કહ્યું કે, ‘મને નથી લાગતું કે હવે કોઈ રિયાલિટી શો મને અપ્રોચ કરશે.’ યુવિકાએ આવા રિયાલિટી શોને આઉટસાઇડર્સ માટે નસીબદાર ગણાવ્યા હતા.તેણે ઉમેર્યું, ‘આ પ્રકારના શો અમારા જેવા આઉટસાઇડર્સને આગળ આવવામાં મદદ કરે છે. આ વ્યક્તિગત અને વ્યવસાયિક બંને રીતે અમારા માટે ભાગ્યશાળી છે.’ નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, પ્રિન્સ અને યુવિકા વચ્ચેના સંબંધો ‘બિગ બોસ 9’ (2016) દરમિયાન શરૂ થયા હતા. બંનેએ વર્ષ 2018માં લગ્ન કર્યાં હતાં.કે.કે.ગોસ્વામી અને પિંકુ ગોસ્વામી.

ટીવી અભિનેતા કે.કે. ગોસ્વામીએ 2001 ની સિરિયલ સા કોઈ હૈમાં ગબરૂની ભૂમિકાથી ઘર-ઘરની ઓળખ બનાવી હતી. કે.કે.ગોસ્વામી હાલમાં 46 વર્ષની છે. તેણે હાલમાં જ પિન્કુ ગોસ્વામી સાથે લગ્ન કર્યા છે, જે ખૂબ જ સુંદર છે. તેમને જોતા, તમે કહી શકો છો કે પ્રેમ ખરેખર આંધળો છે.કે. કે. ગોસ્વામી 90 ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેતા છે અને હાલમાં તે 46 વર્ષનો છે પણ તેણે ગુટ્ટુર ગુ, જુનિયર જી, સા કોઈ હૈ અને વિક્રલ અને ગેબ્રાલ જેવી સિરિયલોમાં કામ પણ કર્યું છે અને તે ઘણી ફિલ્મોમાં પણ દેખાયો છે અને જેમાં પપ્પુ પાસ હો ગયા અને ભૂત અંકલમાં પણ છે અને તે સારુ આ ટૂંકા કદના અભિનેતાના લગ્ન તાજેતરમાં જ થયા છે અને તેની પત્નીનું નામ પિન્કુ ગોસ્વામી છે અને જે ખૂબ જ સુંદર છે.અમના શરીફ અને અમિત કપૂર.

ટીવી અને ફિલ્મ અભિનેત્રી અમ્ના શરીફ મુસ્લિમ ધર્મની છે. અને આમનાએ ક્યાંક ક્યાંક હોગા નામની સિરિયલથી પોતાની ઓળખ બનાવી લીધી છે. તેણે ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. 2013 માં તેણે અમિત કપૂર નામના હિન્દુ છોકરા સાથે લગ્ન કર્યા. આ લગ્નથી તેમને એક પુત્ર પણ છે. તમને જણાવી દઈએ કે લગ્ન પછી, તેણે હિન્દુ ધર્મમાં ધર્મ પરિવર્તન કર્યું અને તેના પતિ માટે કાયમ માટે સફળ કારકિર્દી છોડી દીધી.ફેમ આમના શરીફે તે શોમાં કશીષ તરીકે લોકોનું દિલ જીતી લીધું હતું, હવે તે કસોટી જિંદગી 2 માં કોમોલિકાના પાત્ર તરીકે અનુરાગને ફસાવવા માટે આવી રહી છે. આ નવી કોમોલિકાના ફોટા જાહેર થયા છે. આ લૂકમાં આમના શરીફ હોટ અને સેક્સી લાગી રહી છે.અમિત કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા બાદ આમના નાના પડદે ગાયબ થઈ ગઈ હતી. તે લગભગ 6 વર્ષ પછી પરત ફરી રી છે. આમનાએ 2015 માં એક બાળકને જન્મ આપ્યો હતો. બાળકની માતા હોવા છતાં તે આશ્ચર્યજનક લાગે છે.હિના ખાન જ્યારે કસૌટી જિંદગી કી 2 માં કોમોલિકા તરીકે દાખલ થઈ હતી, ત્યારે તેના લૂકની ઘણી ચર્ચા કરવામાં આવી હતી. તેમજ તેનો નખરાળો અંદાજ પણ પસંદ આવ્યો હતો. પરંતુ, કેટલાક કારણોને લીધે હિના ખાનને વચ્ચે જ શો છોડી દીધો હતો. તેમની જગ્યાએ ઘણા લોકોનાં નામ આવતાં હતાં, પરંતુ અંતિમ મુહર આમના શરીફનાં નામ પર રાખવામાં આવી. હવે જોઈએ કે અમના લોકોના દિલ પર કેટલું રાજ કરે છે.દીપિકા કક્કર અને શોએબ ઇબ્રાહિમ.

વિવાદિત ટીવી શો બિગ બોસ 12 ની વિજેતા ટીવી એક્ટ્રેસ દીપિકા કક્કરને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીની સર્વોચ્ચ વેતન મેળવનારી અભિનેત્રી કહેવામાં આવે છે. અસલ ઓળખ સાસુરાલ સિમર કા નામની સિરિયલ પરથી ઉતરી છે. કૃપા કરી કહો કે દીપિકાએ રૌનક મહેતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા.2013 માં યોજાયેલ આ લગ્ન ફક્ત 2 વર્ષ ચાલ્યા. 2018 માં, તેણે શોએબ ઇબ્રાહિમ સાથે લગ્ન કર્યા, જે મુસ્લિમ અભિનેતા છે. આ લગ્ન માટે દીપિકાએ પોતાનો ધર્મ બદલીને લગ્ન કર્યા.સીરિયલ ‘કહાં હમ કહાં તુમ’ની એક્ટ્રેસ દીપિકા કક્કર અને પતિ શોએબ અખ્તર ટેલિવુડનું સૌથી પોપ્યુલર કપલ છે.

લોકડાઉનમાં આ કપલે બેકિંગ, કૂકિંગ, અમ્મીનું બર્થ ડે સેલિબ્રેશન અને પરિવાર સાથે રમઝાન તેમજ ઈદ સુંદર રીતે ઉજવીને પૂરું કર્યું. દીપિકાએ લોકડાઉનમાં પરિવારને સ્વાદિષ્ટ ભોજન ખવડાવવા ઉપરાંત ફેન્સ સાથે ઘણી રેસિપી પણ શેર કરી છે. ત્યારે હવે પતિનો બર્થ ડે હોય ને દીપિકા કંઈક ખાસ ના કરે એવું કઈ રીતે બની શકે.હવે ટેલિગ્રામ પર મેળવો દરેક મહત્વના સમાચાર, અમારી ચેનલ સબસ્ક્રાઈબ કરવા ક્લિક કરોદીપિકાએ પતિ માટે બનાવી ખાસ કેક,20 જૂને શોએબ ઈબ્રાહિમનો જન્મદિવસ છે.

ત્યારે પતિના બર્થ ડેના આગલા દિવસે દીપિકાએ ચોકલેટ ફ્લેવરની ટુ-ટિઅર કેક બનાવી હતી. બર્થ ડેને ખાસ બનાવવા માટે કપલે પરિવાર સાથે ઈન્સ્ટાગ્રામ લાઈવ કર્યું હતું અને ફેન્સની વર્ચ્યુઅલ હાજરીમાં કેક કાપી હતી.એકબીજાને ખૂબ પ્રેમ કરે છે ‘શોઈકા’,દીપિકા અને શોએબ એકબીજાને ખૂબ પ્રેમ કરે છે અને ધ્યાન રાખે છે. દીપિકાએ શોએબની સાથે તેના પરિવારને પણ ભરપૂર પ્રેમ આપ્યો છે. ફેન્સ વચ્ચે દીપિકા અને શોએબની જોડી ‘શોઈકા’ તરીકે પોપ્યુલર છે. દીપિકા શોએબના પરિવારની લાડકી બની ગઈ છે. અવારનવાર તેની નણંદ સબા ભાભીના વખાણ કરતી જોવા મળે છે.