ટીવી પર કોમેડી કરતી આ ગંગુ બાઈ હવે થઈ ગઈ છે મોટી,જુઓ કેવી લાગે છે અત્યારે……..

નમસ્તે મિત્રો અમારાં આ લેખમાં તમારું સ્વાગત છે.આજે અમે તમને જણાવીશું કાંઈક એવું કે જે તમે પહેલા ક્યાંય સાંભળીયું નઇ હોય.તો ચાલો જણાવી એ તેના વિશે.ટીવી પર એક સમયે મોજ કરાવતી ‘ગંગુબાઈ’ હવે જુવાન થઇ ગઈ છે, જુવો ખુબસુરત તસવીરો….

નાના પડદા પર ઘણા બાળ કલાકારો અને હાસ્ય કલાકારો છે જેમણે તેમના કામથી સારી ઓળખ બનાવી છે. તમે બધાને ‘ગંગુબાઈ’ યાદ હશે, જેમણે ટીવી પર બધાને હસાવ્યા હતા. હા, જેમણે તેના રમતિયાળ પ્રદર્શન અને જબરદસ્ત કોમેડીથી લોકોને ખૂબ હસાવ્યા. તમને જણાવી દઈએ કે ગંગુબાઈ તરીકે ઓળખાતા આ હાસ્ય કલાકારનું અસલી નામ સલોની દૈની છે.

ચાઇલ્ડ આર્ટિસ્ટ અને કોમેડિયન તરીકે કોમેડી સર્કસમાં ઉછરેલી સલોની ડેની મોટી થઈ છે.સલોની લાંબા સમયથી ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીથી દૂર હોવા છતાં, તેમણે ગંગુબાઈના પાત્ર સાથે લોકોમાં એક અલગ ઓળખ ઉભી કરી છે. સલોનીએ ફક્ત 3 વર્ષની ઉંમરે નાના પડદે પ્રવેશ કર્યો હતો અને ટૂંક સમયમાં તે લોકોના હૃદયમાં ઘેરાઈ ગઈ. છેવટે, લાઈમલાઈટથી દૂર થયા પછી તે શું કરે છે.

ગંગુબાઈ તરીકે પ્રખ્યાત સલોનીના દેખાવમાં કેટલો બદલાવ આવ્યો છે? આજે અમે તમને તેમની કેટલીક તસવીરો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેની ઓળખ કરવી ખૂબ જ મુશ્કેલ હશે.જો તમે ગંગુબાઈ ઉર્ફે સલોનીની નવીનતમ તસવીરો જોશો, તો તમને વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ બનશે કે આ તમારી પ્રિય કોમેડિયન છે જે વર્ષો પહેલા ટીવી પર દેખાતી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે સલોની ડેનીએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆત ‘કોમેડી સર્કસ મહાસંગ્રમ’ રિયાલિટી શોથી કરી હતી.

આ શોની અંદર જ તે ‘ગંગુબાઈ’ ના પાત્રથી ખૂબ હાંસી ઉડાવે છે. સલોનીએ બાળપણમાં લોકોમાં કોમેડી સ્ટાર તરીકે સ્થાન બનાવ્યું હતું. બધાં દર્શકોને તેમનું પાત્ર એટલું ગમ્યું કે તે આજે પણ ગંગુબાઈ તરીકે ઓળખાય છે.સલોની ટીવી એ વિશ્વનો સૌથી યુવા સ્ટેન્ડઅપ કોમેડિયન છે. માત્ર 3 વર્ષની ઉંમરે તે કેમેરાનો સામનો કરવાનું શીખી ગઈ. મરાઠી સીરીયલ ઉપરાંત તેણે મરાઠી અને હિન્દી ફિલ્મોમાં પણ નાની ઉંમરે કામ કર્યું છે.

બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે સલોનીએ ‘ડિઝની’ નામનું મ્યુઝિક આલ્બમ પણ બહાર પાડ્યું. સલોની પાસે બીજી એક કુશળતા છે જેની લોકોને ખાતરી છે. હા, સલોની મોટા સ્ટાર્સ અને રાજકારણ સાથે સંકળાયેલા લોકોની નકલ પણ કરે છે સલોની બાળપણમાં સોનમ કપૂરથી કાજોલ સુધી અભિનય કરતી હતી. આ સેલેબ્સે સલોનીને જાતે અભિનય કરતા જોયા છે અને તેણે સલોનીની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા પણ કરી હતી.

સલોનીની ક્યુટનેસ લોકોનાં દિલ જીતી લે છે. સલોની શાહરૂખ ખાનની સાથે ‘આર યુ ફિફ્થ પાસ સે તેજ હૈ’ શોમાં જોવા મળી છે. ગંગુબાઈ તરીકે ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં રોષ પેદા કરનારી સલોની હવે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તેમના લુકમાં ઘણો બદલાવ આવ્યો છે. ચાહકો કે જેમણે તેમને બાળપણમાં પ્રેમ આપ્યો છે, તેમને એક જ સમયે ઓળખશે નહીં.

તમને જણાવી દઈએ કે સલોની અનિલ કપૂર સાથે ફિલ્મ નો-પ્રોબ્લેમ માં દેખાઈ છે.આમાં તેણે અનિલ કપૂરની પુત્રીનો રોલ ભજવ્યો હતો. સલોની સોશિયલ મીડિયા પર વધુ સક્રિય છે અને તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ અકાઉન્ટ પર દિવસભર તેના ફોટા શેર કરતી રહે છે.ત્યારબાદ ચાલો જાણીએ અન્ય માહિતી.

એવા ઘણા સ્ટાર્સ છે. જે એક સમયમાં ખૂબ પ્રખ્યાત હતા, પરંતુ સમય જતાં તે ઇન્ડસ્ટ્રીમાંથી ગુમ થતા જઈ રહ્યા છે. પરંતુ કેટલાક સ્ટાર્સ એવા પણ છે જે લોકો ના મનમાં આજે પણ યાદ છે.કોમેડિયન સલોની ડેનીનો અંદાજ લોકોને ખુબ જ ગમતો હતો, માત્ર 3 વર્ષની ઉંમરમાં જ તેમણે લોકોમાં સારી ઓળખ કોમેડિયન તરીકે મેળવી હતી.

આ દિવસોમાં ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીથી દૂર રહીને સલોની સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. આ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકોનું મનોરંજન કરતી રહે છે,તમને જણાવી દઇએ કે ટીવી પર ગંગુબાઈની ભૂમિકા ભજવીને પ્રખ્યાત થયેલી આ નાની છોકરી હવે ઈન્સ્ટાગ્રામની રાણી બની ગઈ છે, સલોની સોશિયલ મીડિયા પર મોટે ભાગે તેના ચાહકો વચ્ચે વીડિયો અને ફોટો શેર કરતી રહે છે.

વર્તમાન સમય માં કોમેડિયન સલોની 19 વર્ષની થઇ ગઈ છે અને સોશિયલ મીડિયા પર તે ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે, તે તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહેવાનો પ્રયત્ન કરે છે, તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તે જુદા જુદા પાત્રોમાં વીડિયો શેર કરતી રહે છે. જે તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે, તે તેની નવા ફોટાઓ અને વિડિઓ ની સાથે સાથે તેમજ બાળપણના ફોટા અને ટીવીમાં કામ કરવાના દિવસોમાં યાદો પણ શેર કરે છે.

જેમ કે તમે બધા જાણો જ છો કે સલોની ગંગુબાઈના અભિનયમાં લોકોનું ખૂબ મનોરંજન કરે છે. તેમને તેના આ અભિનયથી લોકોના ચહેરા પર ઘણી ખુશી લાવી છે. તે શાહરૂખ ખાનના રિયાલિટી શો “ક્યા આપ પાંચવી પાસ સે તેજ હૈ” માં પણ જોવા મળી છે. તે પછી “નો પ્રોબ્લેમ” અને “યહ જાદુ હે” જેવી સિરિયલોમાં પણ એમણે કામ કર્યું છે, પરંતુ તે ખૂબ પ્રદર્શન કરી શકી ન હતી.

તેમ છતાં તેમના ચાહકો સલોનીને ખૂબ જ યાદ કરે છે.સલોની ડેનીએ પ્રખ્યાત હાસ્ય કલાકાર કપિલ શર્મા સાથે પણ કામ કર્યું છે, આ સિવાય તેમણે કૃષ્ણા અભિષેક, રશ્મિ દેસાઈ જેવા સ્ટાર્સ સાથે પણ કામ કર્યું છે, સોલોની ના સોશિયલ મીડિયા પર તેના ચાહકો નું ફોલોઇંગ ખુબ સારું છે અને વારંવાર ફોટા અને વીડિયો દ્વારા તે તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલ રહે છે.

હવે મોટી થઈ ગઈ છે કોમેડી સર્કસ ની ગંગુબાઈ એટલે કે, સલોની, લોકડાઉન દરમિયાન ઘટાડ્યું 22 કિલો વજન, હવે દેખાય છે અત્યંત ખુબસુરત.19 વર્ષની ઉમર ધરાવતી આ અભિનેત્રી એકવાર ફરીથી ચર્ચામાં છે કારણ છે તેમનું વજન પરંતુ આ વખતે તેઓ પોતાના વધી ગયેલા વજનને લઈને નહી પરંતુ વજન ઘટાડી દેવાના લીધે ચર્ચામાં આવી છે.

દેશમાં લોકડાઉન દરમિયાન સલોનીએ પોતાનું 22 કિલો વજન ઘટાડ્યું છે.9 વર્ષની ઉમર ધરાવતી ગોલુ મોલુ અને ક્યુટ દેખાતી છોકરી સલોની દૈની. જેને ગંગુબાઈ બનીને લોકોને ખુબ હસાવ્યા છે. જેની કોમિક ટાઈમિંગ મોટા મોટા કલાકારોના પરસેવો છોડાવી દેતી હતી. જયારે કોમેડી સર્કસ મહાસંગ્રામમાં આ છોટા પેકેટ બડા ધમાકા જોવા મળ્યો હતો તો એમની કોમેડીએ બધાને અચરજમાં મૂકી દીધા હતા.

પરંતુ હવે સલોની દૈની મોટી થઈ ગઈ છે અને અત્યંત ખુબસુરત પણ જોવા મળે છે.19 વર્ષની આ અભિનેત્રી હવે એકવાર ફરીથી ચર્ચામાં છે કારણ છે એમનું વજન. પરંતુ આ વખતે તેણે પોતાના વધી ગયેલ વજનને લઈને નહી પરંતુ વજન ઘટવાના લીધે ચર્ચામાં આવી છે. લોકડાઉન દરમિયાન સલોનીએ પોતાનું 22 કિલો વજન ઘટાડ્યું છે.લોકોની કમેન્ટથી થઈ ગઈ હતી.

હેરાન અભિનેત્રી સલોની દૈનીએ બાળ કલાકાર તરીકે પોતાના એક્ટિંગ કરિયરની શરુઆત કરી હતી. પરંતુ જેમ જેમ તે મોટી થતી ગઈ તો તેમને પોતાના વજનને લઈને કેટલાક પ્રકારના કમેન્ટનો સામનો કરવો પડ્યો. હાલમાં જ સલોનીએ પોતે જણાવ્યું છે કે, ‘મને આવા કમેન્ટ મળતા હતા- ભેસ લાગી રહી છે, કેટલી જાડી છે, કેટલું ખાઇશ એક દિવસ ફૂટી જઈશ અને આ પ્રકારના કેટલીક બીજી વાતો.

કમેન્ટ વાંચીને નિરાશ થઈ નહી સલોની.ત્યાં જ આવા કમેન્ટને વાંચીને સલોની દૈનીને ખરાબ તો લાગતું હતું પરંતુ તે ક્યારેય નિરાશ થઈ નહી. અને તેમણે પોતાને નકારાત્મકતા માંથી બહાર પણ રાખી. સલોનીના જણાવ્યા મુજબ, ‘હું જીવનમાં સારી વસ્તુઓની દિશામાં કામ કરતી રહું છું અને એવા લોકો વિષે વિચારતી નથી. લોકડાઉન દરમિયાન અત્યાર સુધી મેં 22 કિલો વજન ઘટાડી દીધું છે.

અત્યંત ખુબસુરત છે સલોની દૈની.સલોની નાનપણમાં જેટલી ગોલુ મોલુ અને ક્યુટ હતી ત્યાં જ હવે આ કલાકાર ખુબ જ ખુબસુરત થઈ ગઈ છે. એમની ટ્રાન્સફોર્મેશનના ફોટોસ હાલના દિવસોમાં ખુબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે.આવી રીતે થઈ કોમેડીમાં એન્ટ્રી.સલોની આ સમયે 19 વર્ષની છે અને જયારે તેમણે બાળ કલાકાર તરીકે પોતાના કરિયરની શરુઆત કરી ત્યારે તે ફક્ત 3 વર્ષની હતી.

સલોનીએ પહેલા મરાઠી સીરીયલ્સ અને મરાઠી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. એટલા માટે સલોનીને સૌથી યંગ કોમેડિયન તરીકે પણ જાણવામાં આવે છે. પોતાના કરિયર વિષે વાત કરતા સલોની જણાવ્યું હતું કે, જયારે હું પહેલા ધોરણમાં હતી ત્યારે મને કામ કરવાની અને કોમેડી કરવાની ઈચ્છા હતી નહી.

 

પરંતુ અચાનક, છોટે મિયા સામે આવ્યા અને ઈ જ ક્ષણે મારા વિચાર બદલાઈ ગયા. આ ઘણી નવાઈની વાત હતી અને મને અનુભવ થયો કે, આ જ તે વસ્તુ છે જેનાથી હું પ્રેમ કરું છું. આ મારા જીવનનો સૌથી સારો ભાગ રહ્યો છે અને હું એને ક્યારેય પણ નહી ભૂલી શકું.