યુવતી સ્કૂલ માં જોઈ રહી હતી પોર્ન ફિલ્મ,પણ જ્યારે ટીચરે પૂછ્યું કે આવું કેમ જોવે છે તો એવો જવાબ મળ્યો કે જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે 31 વર્ષીય એન્થોની ગેરેને ટેક્સાસમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી કારણ કે તેની 9 વર્ષની બાળકીને સ્કૂલમાં પોર્ન જોતા પકડાયો હતો કારણ એ નથી કે તે છોકરી તેની પુત્રી હતી તેનું કારણ એ છે કે યુવતી અશ્લીલ જોઈને જાણવા માંગતી હતી કે તેના પિતા તેના માટે દરરોજ રાત્રે તેની સાથે શું કરે છે.

Advertisement

શરૂઆતમાં તમને આ વસ્તુ વિચિત્ર લાગી શકે પરંતુ પછી તમે તેમાં શું છે તે વિચારશો તે આજકાલ બનતું રહે છે. આવી નાનકડી ક્રિયાઓ ઘણીવાર નાની છોકરીઓ સાથે આવે છે પરંતુ આપણે વિચારવાની જરૂર છે કે અહીં કેટલી હલકી ગુણવત્તાને વટાવે છ જો આ ચાલુ રહે તો કાલે કેટલું સલામત રહેશે તેની કલ્પના કરો.

સ્કૂલમાં આઈપેડ પર અશ્લીલ ફિલ્મ જોતી વખતે 9 વર્ષની બાળકીને શિક્ષકે પકડ્યો હતો જ્યારે શિક્ષકે પૂછ્યું કે તેણી શું જુએ છે અને શા માટે તેણી તેને કહેતી હતી ત્યારે તેના પિતા પણ તેના જેવું જ કંઈક કરતા રહે છે અને ઘણીવાર આવું જ કરે છે આના થોડા સમય પછી શિક્ષકે એક બાળ મનોવિજ્ઞાનીને બોલાવ્યો અને તે છોકરી સાથે વાત કરી તે જાણીતું હતું કે લગભગ એક વર્ષથી છોકરીનો દુર્વ્યવહાર કરવામાં આવી રહ્યો હતો, અને છોકરી ખૂબ ડરી ગઈ હતી.

જોકે આપણને આવી વાર્તાઓ મળે છે પરંતુ આભાર કે આ વાર્તા ભારતની નથી જો ભારતમાં આવું બન્યું હોત, તો છોકરીને સેક્સ દર્દી ક્રેઝી અથવા માનસિક રીતે અસ્પષ્ટ જાહેર કરવામાં આવી હોત અને તેને શાળામાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી હોત ભારતમાં સ્કૂલના વિદ્યાર્થીઓને તે છોકરી સાથે કેટલું ખરાબ થઈ રહ્યું છે તેની પ્રત્યે કોઈ સહાનુભૂતિ નથી તેઓએ ફક્ત એ હકીકત પર કામ કરવું પડશે કે તેમનું મહાન શાળાનું નામ ખરાબ નથી.

માર્ગ દ્વારા યુવતીના પિતા હાલમાં જેલમાં છે લગભગ 50 લાખનો દંડ કર્યો છે અને આજીવન કેદની સજા પણ થઈ શકે છે પરંતુ છોકરી તેના ગોથ પિતા સાથે જે યાદ રાખશે તે તેના માટે કોઈ સજાથી ઓછું નથી.મિત્રો બીજો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે ચાલો આપણે જાણીએ સમગ્ર મામલો.કોલકત્તાની એક 32 વર્ષીય ડોક્ટર નમ્રતા અને ઉત્તર પ્રદેશના 33 વર્ષીય એન્જિનિયર આલોકને મેટ્રીમોનીઅલ પોર્ટલના માધ્યમથી મળ્યાં હતાં.

ત્યારે તેઓ બન્ને વર્ષ 2018માં લગ્નગ્રંથી માં જોડાયા હતાં ત્યારબાદ બેંગ્લુરુમાં રહેવા લાગ્યાં હતાં મહિલાએ લગ્ન પહેલા પતિને જણાવ્યું હતું કે તે એક વ્યક્તિના પ્રેમમાં હતી તેમની વચ્ચે બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું દંપતી વચ્ચે બધુ સારુ ચાલી રહ્યું છે જોકે મહિલા પતિને પોર્ન ફિલ્મ જોવા દબાણ કરી તેને તે પ્રમાણે કરવા કહેતી હતી.

ત્યારે એક દિવસ પતિએ મહિલાના મોબાઈલમાં એક પુરુષ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો વીડિયો જોઈ લીધો હતો મહિલાએ સ્વબચાવમાં કહ્યું હતું કે તે મારો પુર્વ પ્રેમી છે તે મને બ્લેકમેઈલ કરતો હતો તેથી મે પુરાવા માટે આ વીડિયો સાચવી રાખ્યો છે આ બાદ તે બધુ ભૂલીને નોર્મલ થઈ ગયો હતો થોડાક સમય બાદ પતિ પોર્ન ફિલ્મ જોઈ રહ્યો હતો આ દરમિયાન તે એક વીડિયો જોઈને તે હચમચી ગયો હતો આ વીડિયોમાં તેની પત્ની નમ્રતા અન્ય એક પુરુષ સાથે સેક્સ કરતી નજરે પડી હતી આ બાદ બન્ને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો તે એકલો રહેવા લાગ્યો હતો પત્નીએ સ્વીકાર્યું કે લગ્ન પહેલા તેના અનેક પુરુષો સાથે સંબંધ હતા.

મિત્રો બીજો એક આવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.એક મહિલા ત્યારે હેરાન થઈ જ્યારે તેને જાણવા મળ્યું કે તેનો પતિ એક ગે પૉર્ન સ્ટાર છે અમેરીકાની એક મહિલાએ પોતાની ઓળખ છૂપાવીને રેડિટ રિલેશનશિપ એડવાઈસ ફોરમ પર લખ્યું, જ્યારે મારો પતિ ઉંઘી રહ્યો હતો ત્યારે હું પોર્ન વીડિયો જોઈ રહી હતી મેં રેન્ડમલી એક વીડિયો પર ક્લિક કરી.મહિલાએ લખ્યું, મેં તરત જ ઓળખી લીધો કે આ વીડિયોમાં દેખાઈ રહેલો શખ્સ મારો પતિ છે તેનો ચહેરો સ્પષ્ટ રીતે જોવા મળી રહ્યો હતો આ રહસ્ય ઉજાગર થયા બાદ મહિલા ખૂબ હતાશ થઈ ગઈ હતી મહિલાએ એડલ્ટ વીડિયોના સ્ક્રીનશૉટ લીધા અને તેની માતા અને બૉસને મોકલી દીધા.

મહિલાએ દાવો કર્યો કે આ વાતને લઇને બિલકુલ શંકા નથી કે વીડિયોમાં જોવા મળેલો શખ્સ તેનો પતિ જ હતો. તેના શરીર પર એક ટેટૂ બન્યુ છે જેનાથી તેની ઓળખ છતી થાય છે મહિલા માટે આ બાબત એક ઝાટકા સમાન હતી કે આ વીડિયો લગ્ન બાદનો હતો. મહિલાએ જણાવ્યું કે વીડિયોમાં તેના પતિની આંગળીઓમાં લગ્નની વીંટી જોવા મળે છે મહિલાએ કહ્યું કે જાણકારી મળ્યા બાદ મને સૌથી વધારે ચિંતા પોતાના આરોગ્યની થતી હતી હું આખી રાત ઉંઘી નહોતી મને તેના પર ખૂબ વધારે ગુસ્સો આવતો હતો.

રેડિટ પર અમૂક યૂઝર્સે મહિલાને પોતાના પતિનો સામનો કરવાની સલાહ આપી તો અમૂક યૂઝર્સે તેને સીધા છૂટાછેડા લેવા માટે કહ્યું રેડિટ યૂઝર્સે મહિલાને તે વ્યક્તિ સાથે અલગ થવાના કારણ પણ ગણાવ્યાં એક યૂઝરે લખ્યું, તેણે ઘણાં લોકો સાથે સંબંધ બનાવ્યાં અને તમારી સાથે વિશ્વાસઘાત કર્યો તેણે ફિલ્મ પણ બનાવી અને આ ઑનલાઈન હાજર છે તે પુરૂષોની સાથે અસુરક્ષિત સંબંધ બનાવી રહ્યો છે તેણે તમારું જીવન અને આરોગ્યની સાથે રમત રમી છે આ ત્યારે થયું કે જ્યારે તમારા બંનેના લગ્ન થઈ ગયા છે જોકે અમૂક યૂઝર્સે વાતચીત બાદ અલગ થવાની સલાહ આપી.જ્યારે મહિલાએ હિંમત સાથે પોતાના પતિ સાથે વાતચીત કરી તો તેણે જણાવ્યું કે તેને ડ્રગના કારણે કેટલીક સમસ્યા છે અને તે પુનવર્સનમાં જશે પરંતુ મહિલાએ કહ્યું કે હવે ખૂબ મોડું થઈ ગયુ છે અને તેને છૂટાછેડા જોઈએ છે.

Advertisement