યુવતીએ પતિના કહેવાથી પ્રેમીને સવારે જાતિય સુખ માણવા બોલાવ્યો,બન્ને શારીરિક સંબંધ બાંધી જ રહ્યા હતા કે એવા માં આવી ગયું કોઈ ત્રીજું……

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ મહિલાઓ એવું ખરાબ કાર્ય કરતી હોય છે જે આપના માટે એક શોક તરીકે લાગે છે અને આવી મહિલાઓ થી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે ઉમરગામ નગરપાલિકા ના ખેતીવાડી વિસ્તાર માં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

ઉમરગામ નગરપાલિકાના ગાંધીવાડી વિસ્તારની માણેક સોસાયટીની B વિંગમાં સાતમા માળે રહેતી એક પરિણીત યુવતીને 2 સંતાનના પિતા એવા 43 વર્ષીય યુવક રાજુભાઈ કિશનભાઇ દુબળા રહે પાવર હાઉસ નજીક નવી નગરી સાથે છેલ્લા શારીરિક સંબંધો હતા.

ઉમરગામ ગાંધીવાડી વિસ્તારની સોસાયટીના સાતમા માળે રહેતી પ્રેમિકાને યુવક મળવા ગયો હતો. પ્રેમિકાના ફ્લેટમાં જ યુવક પ્રેમિકા સાથે જાતિય સુખી માણી રહ્યો હતો ત્યારે અચાનક પ્રેમિકાનો પતિ આવી ગયો હતો.પત્નિની અન્ય પુરૂષ સાથેની સેક્સલીલા જોઈને પતિ ભડક્યો હતો.બીજી તરફ પ્રેમી યુવક ગભરાયો હતો અને તેણે સાતમા માળેથી નીચે છલાંગ લગાવી દીધી હતી.આ ઘટનામાં યુવકનું નીચે પટકાવા થી સ્થળ પર જ મોત નિપજતાં ચકચાર મચી ગઇ છે.

બીજી તરફ યુવકના પરિવાર અને મિત્રોનો આક્ષેપ છે કે, પ્રેમિકાના પતિએ જ યુવકને નીચે ફેંકી દઈને હત્યા કરી છે. પ્રેમિકા સાથે યુવક પતિની ગેરહાજરીમાં પત્નિ સાથે રંગરેલિયાં મનાવતો હતો તેથી પ્રેમિકાના પતિએ કાવતરૂં ઘડીને પત્નિ મારફતે સેક્સ માણવા બોલાવ્યો હતો. એ વખતે પતિ પોતાના મિત્રો સાથે હાજર હતો ને તેમણે યુવકને નીચે ફેંકી દઈને હત્યા કરી છે.

આ ઘટનાની વિગત એવી છે કે, ઉમરગામ નગરપાલિકાના ગાંધીવાડી વિસ્તારની માણેક સોસાયટીની B વિંગમાં સાતમા માળે રહેતી એક પરિણીત યુવતીને 2 સંતાનના પિતા એવા 43 વર્ષીય યુવક રાજુભાઈ કિશનભાઇ દુબળા રહે પાવર હાઉસ નજીક નવી નગરી સાથે છેલ્લા શારીરિક સંબંધો હતા.

રાજુ દુબળા નજીકમાં જ એક સ્થળે સાઇટ સુપરવાઇઝર તરીકે નોકરી કરતો હતો ત્યારે બે વર્ષ પહેલાં આ બિલ્ડિંગમાં સાતમા માળે રહેતી યુવતીના સંપર્કમાં આવતા બંને વચ્ચે સંબંધો બંધાયા હતા. પ્રેમિકાનો પતિ કરિયાણાની દુકાન ધરાવે છે. પતિ દુકાને જાય ત્યારે પ્રેમી પ્રેમિકાના ફ્લેટમાં પહોંચી જતો ને બંને રંગરેલિયાં મનાવતાં હતાં.

શુક્રવારે વહેલી સવારે પ્રેમિકાનો પતિ ગયો પછી રાજુ પ્રેમિકાને મળવા માટે આવ્યો હતો. બંને બેડરૂમમાં કામક્રિડામાં મગ્ન થઈ ગયાં હતાં ત્યાં અચાનક પ્રેમિકાનો પતિ ઘરે પરત આવી ગયો હતો. રાજુ દુબળાએ પકડાઇ જવાની બીકથી સાતમા માળે ફ્લેટની ગેલેરીમાંથી છલાંગ મારતા ગંભીર ઇજા પહોચતા તેનું ઘટના સ્થળે મોત થયું હતું.

આ ઘટના ની જાણ થતાં પોલીસે લાશનો કબજો લઇ પોસ્ટ મોર્ટમ કરાવ્યું છે. મૃતકના સ્વજનો પૂર્વ આયોજિત હત્યા હોવાનો આક્ષેપ કરી રહ્યા છે.રાજુના મિત્ર હેમંત નાયકાનો આક્ષેપ છે કે, રાજુના પોતાની પત્નિ સાથેના આડા સંબંધની પતિને ખબર પડી જતાં ગુરૂવારે રાત્રે પતિએ તેના મિત્ર સાથે મળી રાજુ સાથે ઝઘડો કર્યો હતો. એ પછી પત્નિને કહીને બીજા દિવસે સવારે પ્રેમિકાએ તેને સામેથી જાતિય સુખ માણવા બોલાવ્યો હતો. પ્રેમિકાનો પતિ અને મિત્રો સંતાઈ ગયા હતા. રાજુ પ્રેમિકા સાથે કામક્રિડા કરી રહ્યો હતો ત્યારે પતિ અને તેના મિત્રો આવી ગયા. તેમણે રાજુને સાતમા માળેથી ફેકી પૂર્વ આયોજિત કાવતરૂં ઘડીને હત્યા કર્યાની આશંકા છે.

આ અંગે ઉમરગામના પી.આઈ. જે.કેય ડાગરે કહ્યું કે, સાતમા માળેથી યુવક પટકવાની ઘટના અંગે અકસ્માતનો ગુનો નોંધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે. પ્રેમી યુવક પ્રેમિકાને મળવા સાતમા માળે આવેલ ફ્લેટમાં ગયો હતો તે સમયે પ્રેમિકાનો પતિ આવી જતાં યુવકે છલાંગ મારી હોવાનું પ્રાથમિક તપાસમાં જાણવા મળ્યુ છે છતા દરેક એંન્ગલથી તપાસ ચાલી રહી છે.

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ઉત્તર પ્રદેશના મથુરા જિલ્લામાં તેની પ્રેમિકાની મુલાકાતે આવેલા યુવક પ્રેમી ને માર માર્યો હતો. આ યુવક સાથે ગયેલા તેનો મિત્ર પણ મારમારીમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો છે.આ ઘટનાને પગલે સમગ્ર ગામમાં તણાવનું વાતાવરણ છે,વહીવટી તંત્ર આખા મામલા પર નજર રાખી રહ્યું છે અને ગામમાં પીએસી તૈનાત કરી દીધી છે.

મળતી માહિતી મુજબ સોમવારે રાત્રે આ ઘટના બની હતી, જ્યાં જયત મથુરાના ચૌમુહા વિસ્તારના મથુ પોલીસ સ્ટેશન નજીક ભરતીયા ગામે મોડીરાત્રે તેની પ્રેમિકાના ઘરે પ્રેમિકાને મળવા આવ્યો હતો,ત્યારબાદ તેની પ્રેમિકાના પરિવારના સભ્યો હરકતમાં આવ્યા હતા.તેના બોયફ્રેન્ડ અને મિત્રને માર માર્યો હતો.લડત દરમિયાન પ્રિય યુવક સાહેબસિંહ માર્યો ગયો છે,જ્યારે તેનો મિત્ર ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો છે.બંને પારખમ નજીકના ગામના રહેવાસી હતા.

બનાવની જાણ થતાં જ પોલીસ અને મૃતકનો પરિવાર ઘટના સ્થળે પહોંચ્યો હતો,પોલીસે મૃતકની યુવક ઉપર પ્રેમિકાના પરિવાર સામે હત્યાનો ગુનો નોંધ્યો છે.પરંતુ આરોપીઓ ઘટના સ્થળેથી નાસી છૂટયા છે,પોલીસ તેમની ધરપકડ માટે દબાણ કરી રહી છે.ગામમાં તણાવનું વાતાવરણ છે,જેના કારણે પોલીસે ગામમાં ફ્લેગ માર્ચ કાઢી હતી અને ગામમાં પીએસી તૈનાત કરી દેવામાં આવી છે.પ્રેમીને માર માર્યો હતો.

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ઉત્તરપ્રદેશના ગોરખપુરના ચિલુઆતાલ વિસ્તારના બાલાપરમાં પત્નીએ તેના પતિના ગળું કાપી નાખ્યું હતુ. પત્નીએ મિત્રને ફોન કરી પતિને તેના ઘરે બોલાવી આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો. પતિ તેની ચુંગાલમાંથી બહાર નીકળ્યા પછી કોઈક રીતે ઘરની બહાર નીકળી ગયો. પોલીસને ઘટનાની જાણ થતાં જ પત્ની અને તેની મિત્ર ફરાર થઈ ગઈ હતી. પતિને સારવાર માટે મેડિકલ કોલેજમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો. જ્યાં સારવાર બાદ મોડી રાત્રે તબીબોએ તેને ઘરે મોકલી આપ્યો હતો.

ચિલુઆતાલ વિસ્તારના વિશુનપુર ગામના સપ્તહિયા ટોલામાં રહેતો રાજકિશોર ચૌહાણનો પુત્ર સુનીલ વિદેશમાં રહેતો હતો. તે એક વર્ષથી ઘરે છે. તે તેની પત્ની સાથે ત્રણ દિવસ પહેલા કંઇક બાબતે ઝઘડો થયો હતો. વિવાદ બાદ પત્ની બે સંતાનોને છોડીને તેના પિયર ગઈ હતી.સુનિલ મંગળવારે સાંજે બજારમાં ગયો હતો. આ દરમિયાન બાલાપરમાં રહેતી પત્નીની પત્નીને તેના મોબાઇલ પર કોલ આવ્યો હતો. સહેલી તેની પત્નીને સમાધાનની લાલચ આપીને તેના ઘરે બોલાવે છે.

ત્યારે તે બાજારથી બાલાપર જતો રહ્યો હતો. પત્નીની સહેલી જ્યારે ઘરે પહોંચી ત્યારે તે પહેલાથી જ ત્યાં હાજર હતી. ત્યારે વાતચીત દરમ્યાન પત્ની અને તેની સહેલી તેને લઈને રૂમમાં લઈ ગઈ અને બન્ને જણે તેના પર હુમલો કરી દીધો હતો. ત્યારે આ દરમ્યાન પત્નીએ ધારદાર હથીયાર વડે તેના ગળા પર વાર કર્યો હતો. કોઈ રીતે તેના ચુંગલ માંથી ગમેતે રીતે સુનીલ બહાર આવીને સડક પર પડ્યો હતો.

મિત્રો એવોજ બીજો કોસ્સો લઈ ને આવ્યા છે ઉત્તર પ્રદેશના મેરઠ જનપદમાં ટીપી નગર વિસ્તારની એક ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. જ્યાંના સ્થાનિક લોકોએ એક મહિલાને પોતાના પ્રેમીની સાથે ઘરમાં રંગે હાથ પડવામાં આવી છે. બીજા રૂમમાં મહિલાનો પતિ અને ત્રણ માસુમ બાળકો બેભાન અવસ્થામાં જોવા મળ્યા છે.

હોસ્પિટલમાં ભાનમાં આવવા પર પતિએ આરોપ લગાવ્યો છે કે પાછલા ઘણા સમયથી તેની પત્ની આખા પરિવારને નશાની ગોળીઓ આપીને પ્રેમીની સાથે ઘરમાં અનૈતીક સંબંધો રાખી રહી છે.આટલું જ નહીં પત્નીએ ગુપ્તાંગ પર હાર્પિક નાખીને પોતાના જ પતિને બરબાદ કરી નાખ્યો.હાલ પોલીસ મામલાની તપાસ કરી રહી છે.હકીકતે મલિયાના રહેવાસી શાદાબે જણાવ્યા અનુસા સરધના નિવાસી ડોક્ટર વસીમ તેમના પરિચિત છે.જેના કારણે ડોક્ટર વસીમનો મોટાભાગે શાદાબના ઘર પર આવવાનું રહેતુ હતું.શાદાબે જણાવ્યું કે વસીમ જ્યારે પણ ઘરે આવતો પોતાની સાથે બિરયાની અને મિઠાઈ લઈને આવતો હતો. જેને ખાધા બાદ શાદાબ અને તેની ત્રણ દિકરીઓ બેભાન અવસ્થામાં સુઈ જતા હતા.આરોપ છે કે ત્યાર બાદ ડોક્ટર વસીમ અને શાદાબની પત્ની ચાંદની બેફિકર થઈને ઘરમાં પોતાના અનૈતિક સંબંધો બાંધતા હતા.

જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે શુક્રવારે સાંજે પણ ડોક્ટર વસીમ ભોજનને લગતો સામાન લઈને શાદાબના ઘર પર ગયો હતો. જેમાં બેભાન કરવાની દવા મિક્ષ કરવામાં આવી હતી. આ ભોજનને ખાધા બાદ શાદાબ અને તેની ત્રણ દિકરીઓ બેભાન થઈ ગઈ. જ્યાર બાદ મોડી રાતે ડોક્ટર વસીમ શાદાબના ઘરમાં દાખલ થઈ રહ્યો હતો. પરંતુ આ સમયે ક્ષેત્રના લોકોએ વસીમને શાદાબના ઘરમાં દાખલ થતા જોઈ લીધા અને તેને ચોર સમજીને મામલાની જાણકારી પડોસમાં રહેનાર શાદાબના અમુક સંબંધીઓને આપી.

જ્યાર બાદ લોકો ચોર ચોરની બુમો પાડતા શાદાબના ઘર પર પહોંચ્યા. આરોપ છે કે આ સમયમાં ચાંદનીએ પોતાના પ્રેમી ડોક્ટર વસીમને ઘરે ટોયલેટમાં બંધ કરી દીધો. ત્યાર બાદ ચાકુ કાઢીને લોકોને પોતાના હાથની નસ કાપી નાખવાની ધમકી આપી. પરંતુ સ્થાનિકોએ હિમ્મત દેખાડીને ચાંદનીને પકડી પાડી. ત્યાં જેવુ ટોઈલેટનો દરવાજો ખુલી ગયો તો મહિલાનો પ્રેમી ઘરથી ફરાર થઈ ગયો. આખા પરિવારની હાજરીમાં મહિલા દ્વારા આવુ કૃત્ય કરવાની વાત માનવામાં ન આવવા પર ત્યાના રહેવાસીઓએ ઘરની તલાસી લીધી.

જ્યાર બાદ એક રૂમમાં શાદાબ અને તેમની ત્રણ દિકરીઓ બેભાન પડેલી મળી. લોકો તેમને લઈને હોસ્પિટલ પહોંચ્યા. જ્યાં ભાનમાં આવવા પર મામલાની જાણ થતા જ શાદાબે પોતાની પત્ની પર આરોપો લગાવ્યા.શાદાબે જણાવ્યું કે તેમને પહેલાથી જ શંકા હતી કે ચાંદની તેને નશાની ગોળીઓ આપીને તેના પ્રેમીને મળી રહી છે.આટલું જ નહીં તેમની પત્ની ચાંદની પાછલા ઘણા મહિનાઓથી શાદાબને બેભાન કર્યા બાદ તેના ગુપ્તાંગ પર હાર્પિક જેવી કોઈ વસ્તુ નાખી રહી હતી. જેના કારણે તેના ગુપ્તાંગમાં ઘણી ઈજાઓ પહોંચી હતી. શાદાબ તેને ત્વચા રોગ સમજીને ડોક્ટર પાસે તેની સારવાર કરાવતો રહ્યો. આ મામલાનો ખુલાસોથતા શાદાબે પોતાની પત્ની ચાંદની વિરૂદ્ધ એફઆઈઆર દાખલ કરી.