આવી બ્રા નીકર પેહરનારી છોકરીઓ હોય છે ખુબજ રોમેન્ટિક અને હવસની…..

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજે હું આપ સૌના માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું તો મિત્રો આજે આપણે વાત કરવા જઈ રહ્યા છે મહિલાઓના અન્ડરવેર ફક્ત તેમના અંગોને છુપાવે છે. દરેક સ્ત્રી માટે એ જાણવું અગત્યનું છે કે અન્ડરવેરની સાઈજ કેવી રીતે નક્કી કરવી. અન્ડરવેર પસંદ કરતી વખતે, તે હકીકત પર ધ્યાન આપવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે કે કપડાં કેટલી સારી રીતે ફિટ થશે તે તેના પર આધાર રાખે છે.

Advertisement

અન્ડરવેરની પસંદગી કરવી ઘણીવાર મુશ્કેલ હોય છે. અન્ડરવેર પસંદ કરતી વખતે ધ્યાનમાં લેવાની સૌથી અગત્યની બાબત એ તેનું કદ છે. જ્યારે પહેરશો ત્યારે આરામની ડિગ્રી આના પર નિર્ભર રહેશે. આજે અમે તમને છોકરીઓના અન્ડરવેર પરથી એના મૂડ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. તો ચાલો જાણી લઈએ છોકરીઓના મૂડ અને કેવી હોય છે રોમાન્ટિક.

શું તમે જાણો છો કે અન્ડરવેર પરથી છોકરીઓના વ્યક્તિત્વ વિશે પણ જાણી શકાય છે. હવે તમે વિચારશો જ કે આવું કેવી રીતે શક્ય બની શકે છે? તો અમે તમને જણાવી દઈએ કે ઘણા અધ્યયન અને સંશોધનમાં તે વાત વિશે જાણવા મળ્યું છે કે છોકરીઓના મૂડને અન્ડરવેર દ્વારા જાણી શકાય છે.

સંશોધન માં જાણવા મળ્યું છે કે આજે ૭૨ ટકા સ્ત્રીઓ સ્કિની અથવા બ્રાઉન રંગના અન્ડરવેર વધારે પસંદ કરે છે. આવ રંગના અન્ડરવેર મહિલાઓના ખુલ્લા મનને બતાવે છે. અને એક સંશોધન મુજબ લાલ, પીળી કે નારંગી રંગના અન્ડરવેર પહેરતી મહિલાઓ ખુબ જ મોજીલી હોય છે.

આ સિવાય જે છોકરીઓને ગુલાબી રંગના અન્ડરવેર પહેરવા ગમે છે, તે મહિલાઓ ખુબ જ રોમેન્ટિક હોય છે અને તેઓ છોકરાઓ તરફ ખુબ જ જલ્દી આકર્ષિત થઇ જાય છે. જયારે કાળા રંગના અન્ડરવેર જે છોકરીઓ પહેરે છે તેવી સ્ત્રીઓ વધારે આક્રમક સ્વભાવના હોય છે.

આ ઉપરાંત સફેદ રંગની અન્ડરવેર પહેરતી મહિલાઓ બીજા ને સુજાવ વાપવા વાળી હોય છે. એક સર્વે મુજબ જાણવા મળ્યું છે કે ૭૨ ટકા મહિલાઓ અન્ડરવેર ની ખરીદી કરતી વખતે ડિપિંગ અથવા બ્રાઉન કલરના અન્ડરવેર ખરીદવાનું જ વધારે પસંદ કરતી હોય છે.

આવી દરેક બાબતો પરથી એવો અર્થ થાય છે કે આજની સ્ત્રી રોમાંસની બાબતમાં કોઈ પુરુષથી પાછળ નથી અને પોતાને માટે સંપૂર્ણ રીતે મનથી ખુલ્લી છે. ફોર્મ દેખાડવા માટે કોઈ શરમ નથી. જે સબંધ બનાવવા માટે પણ જલ્દી તૈયાર થઇ જાય છે. આ રીતે અન્ડરવેર પરથી કોઈ પણ છોકરીને તમારી તરફ આકર્ષિત કરી શકાય છે.

મહિલાઓ આ ઉંમરમાં હોય છે વધુ રોમેન્ટિક.સામાન્ય રીતે મહિલાઓ રોમાન્સની વાતો ખુલીને નથી કરી શકતી. આ માટે એ જાણવુ જરૂરી છે કે, એ કયા સમયમાં રોમેન્ટિક ફિલ કરી રહી છે. જો કે સંશોધન અનુસાર મહિલાઓ 30થી 35 વર્ષની ઉંમરમાં સૌથી વધુ રોમેન્ટિક હોય છે. આ સાથે જ મહિલાઓ 30થી 35 વર્ષની ઉંમરમાં રિલેશન રાખવાનુ પણ વધુ પસંદ કરતી હોય છે.

આ છે લગ્ન માટેની ઉંમર.જો લગ્નની વાત કરીએ તો મહિલાઓએ 25થી 30 વર્ષની ઉંમરમાં લગ્ન કરી લેવા જોઇએ. આ ઉંમરમાં તેઓ લગ્ન અને તે પછી આવનારા બદલાવોમાં શારિરિક અને માનસિક રીતે તૈયાર થઇ ગઇ હોય છે. જો કે એવુ માનવામાં આવે છે કે, છોકરીઓને આ ઉંમરમાં રિલેશન રાખવાની ઇચ્છા વધુ થાય છે. આ માટે જો તમે પરફેક્ટ ઉંમર પ્રમાણે લગ્ન કરી લો છો તો તમારા સંબંધો વધુ ગાઢ થાય છે.

ઇમોશનલ થવાની ઉંમર.20થી 25 વર્ષની ઉંમરમાં છોકરીઓ તેમની ખૂબસુરતી અને લુક્સને લઇને ખૂબ જ કોન્શિયસ હોય છે. આ ઉંમરમાં તેઓ સ્ટાઇલિશ દેખાવવા માટે અનેક બ્યૂટી પ્રોડક્ટ્સ તેમજ બીજી કોસ્મેટિક વસ્તુઓનો સહારો લેતી હોય છે. એક અહેવાલ પ્રમાણે છોકરીઓમાં 27 વર્ષની ઉંમર પછી બોડીમાં અનેક પ્રકારના ફેરફાર થવાને કારણે તેઓ પોતાના લુક્સ પર ઓછુ ધ્યાન આપવાનુ પસંદ કરે છે અને આ ઉંમરમાં તેઓ પોતાના લાઇફ પાર્ટનરને શોધવાનુ કામ કરે છે. જ્યારે છોકરીઓ તેના લાઇફ પાર્ટનરને શોધતી હોય છે ત્યારે તેમના મનમાં અનેક ઘણા વિચારો આવતા હોય છે. એક રિસર્ચ અનુસાર છોકરીઓ આ ઉંમરમાં ખૂબ જ ઇમોશનલ પણ થઇ જતી હોય છે.

માતા બનવાની પરફેક્ટ ઉંમર.જો સંશોધનનુ માનીએ તો છોકરીઓ માટે લગ્ન કરવાની ઉંમર 20થી 25 એકદમ બેસ્ટ છે અને આ સાથે જ માતા બનવાની પરફેક્ટ ઉંમર 30થી 35 હોવી જોઇએ. આમ, જો તમે પ્રેગનન્સી રાખવામાં બહુ મોડુ કરો છો તો તમારે અનેક ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે. કારણકે જેમ-જેમ ઉંમર વધે તેમ-તેમ તમારી પ્રેગનન્સી રહેવાના ચાન્સિસ પણ ઘટતા જાય છે.

Advertisement