68 વર્ષનાં પુરુષને લાગી લોટરી મળી ગઈ 24 વર્ષની કુંવારી કન્યા,જાણો એવો તો શું જાદુ કર્યો…..

આપડે આજ સુધી સ્ત્રીઓ કરતા મોટા વ્યક્તિ સાથે લગ્ન તો ગણા જોયા છે એટલા સુધી કે સ્ત્રી કરતા બમણી ઉંમર ના વ્યક્તિ સુધી લાગ્યા તમે જોયા હશે પણ શું આવું કદી જોયું છે જેમાં એક સ્ત્રી તેના કરતા ત્રણ ગણી વધારે ઉંમરના વ્યક્તિ સાથે માણી રહી છે પોતાનું જીવન પ્રેમમાં કોઈ બંધન નથી ન તો સમૃધ્ધિ કે ગરીબી ન ધર્મની કે યુગની નહિંતર શા માટે એક સુંદર 24 વર્ષની છોકરી 68 વર્ષના માણસ 24 વર્ષીય છોકરી 68 વર્ષના માણસ સાથે ડેટિંગ કરે છે સાથે પ્રેમમાં પડશે 24 વર્ષીય કોન્ની કોટેન કહે છે કે લોકોને લાગે છે કે તેણીને હર્બ ડિકરસનના પૈસા બહુ ગમે છે પરંતુ તે હર્બને પ્રેમ કરે છે.

Advertisement

ગણા કુંવારાઓ લલચાય એમ બીજા ગણા માણસોએ આ બંને ના પ્રેમ જીવનને તોડવાની ગણી કોશિશ કરેલી પણ એમાં એ સફળ રહી શક્યા નથી કેમકે આ બંને એકબીજા માં ખોવાઈ ગયેલા છે અને એકબીજા સિવાય તેમને બીજું કઈ દેખાતું નથી તેઓ જ્યાં સુધી જીવે ત્યાં સુધી બંને એકબીજાની જોડે રેવા માંગે છે.આ માણસ કે જેનું નામ હર્બ દીકરસન છે અને તેને અતૂટ પ્રેમ કરવાવળી ૨૪ વર્ષની યુવતીનું નામ કોટન છે જેમને બંને પુરા જીવન ની સંભાળ લેવાની કસમ ખાધી છે, આ યુવતીની હર્બ સાથે પહેલી મુલાકાત બેઘર ગરીબ માણસોની મદદ કરનારી જાગ્યો થઇ હતી, પહેલી વાર મળતાની સાથેજ કોની ને હર્બ સાથે ગજબનો પ્રેમ થઇ ગયો હતો.

એવું નથી કે કોની અને હર્બનો આ સંબંધ ફક્ત ડેટિંગ સુધી મર્યાદિત છે. કોન્ની કોટેન હર્બ ડીકરસન સાથે પણ સગાઈ કરી ચુકી છે તે પોતાની જાતથી 44 વર્ષ મોટી છે. ટ્રોલરોએ તેને સુગર બેબી સુગર બેબી ડેટિંગ વૃદ્ધ માણસ કહીને તેને સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ કરી હતી, પરંતુ કોની કહે છે કે તેણી હર્બને ખરેખર પ્રેમ કરે છે અને તેઓ સાથે મળીને ખૂબ ખુશ છે. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે આ સંબંધને બંનેના પરિવારો દ્વારા સંપૂર્ણ મંજૂરી આપવામાં આવી છે અને તેઓએ આ માટે તેમની સંમતિ આપી દીધી છે.

કોન્ની કોટેન પ્રથમ વખત 68 વર્ષની હર્બ ડિકરસનને મળી હતી, જ્યારે તે બેઘર લોકોને મદદ કરવા માટે કામ કરી રહી હતી. વર્જીનીયાના ચાર્લોટ્સવિલેમાં મળ્યા પછી જ તેઓ એકબીજાની કંપનીને પસંદ કરે છે. તેઓએ 4 મહિના સુધી તારીખ આપી અને પછી સાથે રહેવાનું શરૂ કર્યું. ગયા વર્ષે, બંનેએ 18 મહિના પછી એકબીજા સાથે સગાઈ કરી હતી. આ માટે, 68 વર્ષીય હર્બે પૌત્રીની ઉંમર દંપતી વચ્ચેની વિશાળ વય અંતર ની કોનીને દરખાસ્ત કરી હતી. હાર્બ સમજાવે છે કે જ્યારે કોની તેની સાથે ચેનચાળા શરૂ કરી રહ્યો હતો, ત્યારે તે માનતો ન હતો કે તે તેને આટલું જુવાન કેવી રીતે ગમશે? તેઓ કહે છે કે તેઓએ શું કરવું જોઈએ તે સમજી શક્યા નથી.

કોની કહે છે કે પહેલી વાર જે કોઈ પણ અમારા વિષે જાણે છે તે એવુજ કશે છે કે છોકરી પૈસા ની લાલચે એન્ડ માણસ છોકરીના દેખાવ ના કારણે સાથે રહે છે પણ બંનેનું કહેવું એવું છે કે અમારા વચ્ચે એવું કઈ નથી નવાઈની વાત તો એ છે કે બંને કપલના પરિવાર પણ આ બંને ને સાથે જોઈને ખુશ છે અને હર્બ કોનીના ઘરે ગણો સમય વિતાવી પણ ચુક્યો છે આજ થી લગભગ ૨ વર્ષ પહેલા તેમને સગાઇ અને શાદી પણ કરી ચુક્યા છે.કોની કહે છે કે મને પહેલીજ નજરે પ્રેમ થઇ ગયો હતો અને અમને બંને ને પહેલાજ થી જ લાગી રહ્યું હતું કે અમારા બંને વચ્ચે કૈંક તો એવું કનેકશન છે જે અમને બંનેને આવી પરિસ્થિતિમાં પણ ગણા ખુશ રાખી શકાય છે કુંવારાઓ માટે એક લાઈન લોકો જલસા કરે ને આપડે લલચાવવાનું હે ભઈ હવે હું જાણવા માંગુ છું તમારી રાય આવા જોડા વિષે તમે શું વિચારી રહ્યા છો કદાચ એવુંતો નથી ને કાશ મને મળી ગયી હોત.

હર્બ આગળ સમજાવે છે કે કોનીએ તેમનામાં જે ગમ્યું, તે તેઓ જાણતા નથી, પરંતુ આ સંબંધ ખૂબ મજબૂત છે. તેમના પરિવારજનો પણ આથી આશ્ચર્યચકિત થયા હતા. જડીબુટ્ટીના પરિચિતોને પણ કહ્યું હતું કે કોની પૈસા માટે તેની સાથે રહે છે. જો કે, પછી જ્યારે હર્બ કોનીના પરિવાર સાથે રહેવા આવ્યો ત્યારે તેના પરિવારને પણ 68 વર્ષીય હર્બ ગમ્યું. કોની કહે છે કે મોટાભાગના લોકો મને સુગર બેબી માને છે અને કહે છે કે હું હર્બ પૈસા મેળવવા માંગુ છું, પરંતુ એવું નથી.વય અવધિ વિશે, કોનીનું માનવું છે કે હર્બ કદાચ તેની સાથે લાંબા સમય સુધી ન રહી શકે, પરંતુ આ માટે તે આ સંબંધને તોડી શકે નહીં. તેણી કહે છે કે વૃદ્ધ વ્યક્તિ સાથે રહેવાનો ફાયદો એ છે કે જીવનમાં મુશ્કેલીઓ અને રમતોમાં ઘટાડો થાય છે, જ્યારે હર્બ માને છે કે કોનીની નાની વયને કારણે, તે જીવનમાં ઉત્તેજના જોશે.

Advertisement