આજે આ 5 રાશિઓ પર રહેશે માં ખોડલ ની મહેર ,હવે આ રાશિઓને માલામાલ થતા કોઈ નહિ રોકી શકે…..

જો ગ્રહોની ગતિ સારી હોય તો તેના કારણે જીવન સુખી થાય છે.પરંતુ તેમની સ્થિતિ યોગ્ય ન હોવાને કારણે તેઓ મુશ્કેલીનો સામનો કરે છે અને એવું કહેવામાં આવે છે કે અને જો કોઈ વ્યક્તિની રાશિમાં તેમની સ્થિતિ યોગ્ય ન હોય તો તે વ્યક્તિના જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓ થવા લાગે છે પરંતુ દરેક વખતે તેમનું સ્થાન માણસ માટે મુશ્કેલી કારક હોય છે અને એવું નથી કે કેટલીક વાર જો તેની સ્થિતિ કુંડળીમાં શુભ હોય છે તો તે માણસ ના જીવન પર સારી અસર કરે છે અને જ્યોતિષીય ગણતરીઓ મુજબ આજે  આ 5 રાશિઓ ઉપર માં ખોડલ થશે પ્રસન્ન અને જેના કારણે તેઓને તેમના જીવનમાં સારા પરિણામ મળશે.તેઓ તેમના અધૂરા કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરી શકે છે.

Advertisement

મેષ રાશિ.મા ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે પારિવારિક સહયોગ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના બની રહી છે. માતા-પિતા સાથે સંબંધ સારા થઇ શકે છે. ભૂમિ વાહન વગેરેની સુખ-સુવિધા પ્રાપ્ત થવાના યોગ બની રહ્યા છે. જો તમે રાજનૈતિક ક્ષેત્રમાં રસ ધરાવો છો તો આ સમય રાજનૈતિક લાભ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે અને આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડાના કાર્ય વ્યવસાય કે અન્ય પ્રકારના કાર્યોમાં સમસ્યા ઉત્પન્ન થઇ શકે છે જેનાથી સમય રહેતાં શુભ કે કોઇપણ કાર્ય સંપન્ન થઇ શકશે નહીં. તમે તમારા સાથીના માન-સન્માનને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. ધન અચલ સંપત્તિ પ્રાપ્તિમાં વિઘ્ન આવી શકે છે. માનસિક તણાવપૂર્ણ સ્થિતિ ઉત્પન્ન થઇ શકે છે.

વૃષભ રાશિ.મા ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે આર્થિક લાભ પ્રાપ્ત થવાના યોગ બની રહ્યા છે. તમે આર્થિક સ્થિતિને સુદ્દઢ બનાવવામાં સફળ થઇ શકો છો. એવું બની શકે છે કે, કામકાજને લઇને ભાગદોડ તથા તણાવપૂર્ણ સ્થિતિ ઉત્પનન થઇ શકે છે. આ સમય માનસિક અશાંતિ તથા તણાવપૂર્ણ સ્થિતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે જેનાથી તમે બિનજરૂરી વિવાદોથી ઘેરાઇ શકો છો. વાણી દોષ ઉત્પન્ન થવાથી તમારી માટે પરેશાની ઉત્પન્ન થઇ શકે છે. તમારા દાંપત્ય જીવનમાં સુખ આવશે. તમે તમારા કામકાજને લઇને સજાગ રહો. તમારી સાથે કોઇ દુર્ઘટના બની શકે છે.

મિથુન રાશિ.મા ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમારા ઘર પરિવારમાં ભાઈ અને માતા પિતાનો સહયોગ પ્રાપ્ત થઇ શકે છે. માતા-પિતા સાથે સંબંધ પણ સારા થઇ શકે છે. સંતાન પક્ષને લઇને સંતુષ્ટિ રહેશે. સંતાનના અભ્યાસને વધારે સારી દિશા આપી શકો છો. શેર બજાર, જુગાર વગેરેમાં તમારી કિસ્મત અજમાવશો નહીં અને ભારે નુકસાન થવાની સંભાવના છે. આજે ધન ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. તમને તમારા સાસરી પક્ષના સભ્યોને મળવાનો અવસર મળશે. તમે પતમારી ઉપસ્થિતિમાં સુધાર કરવા માટે થોડાં ધનનું રોકાણ કરી શકો છો. બહાર જતી વખતે સાવધાન રહેવું.

કર્ક રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટેતમે તમારા વેપારને સારી દિશા આપવામાં સફળ થઇ શકો છો તથા આર્થિક લાભ પ્રાપ્તિના ઉદેશ્યોને પૂર્ણ કરી શકો છો. રાજનૈતિક લાભ પ્રાપ્ત થવાના સારા અવસર મળી શકે છે. તમને સારો લાભ પ્રાપ્ત થઇ શકે છે. તમને ઘર કે કાર્યસ્થળ બંને જગ્યાએ તમારા નોકરો કે મદદગાર સાથે ખૂબ જ વિનમ્ર રહેવું પડશે અને જ્યારે તમે તેની સાથે કઠોર થઇ જશો, ત્યારે તેને ગુમાવાની સંભાવના વધારે રહેશે.પ્રેમ સંબંધો માટે સમય સારો જ રહેશે તમે વિદેશયાત્રા કે મિત્રો સાથે વેકેશન મનાવવાનું વિચારી શકો છો. તમારે કોઇપણ વાહનને સાવધાનીપૂર્ણ ચલાવવું પડશે.

rashi

સિંહ રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે નક્ષત્રો આ અઠવાડિયે તમારા પક્ષમાં રહેશે અને આ જ કારણ છે કે તમે જે મામલે બદલાવની શોધમાં છો, તે બદલાવ માટે તમે પગલા લઇ શકો છો. ધાર્મિક આયોજન અથવા સમારોહ ઘરમાં આયોજિત થઇ શકે છે. તમે જમીન કે મકાન વેચી કે ખરીદી શકો છો અને આ કાર્ય કરતાં પહેલાં કોઇ નિષ્ણાતની સલાહ જરૂર લેવી.તમે તમારા પ્રેમીની તમારા પરિવાર સાથે ઓળખાણ કરાવો તેવી સંભાવના છે. આજે તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળી શકે છે. તમે જિમ કે યોગની મદદ લઇ શકો છો.

કન્યા રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમારા કરિયરમાં લાભની સંભાવના છે, જેમાં પગાર વૃદ્ધિ પ્રમોશન કે વેપારમાં લાભ મળી શકે છે. તમને વિદેશ યાત્રાનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. જેનાથી તમારા ભવિષ્યના જીવન માટે એક શ્રેષ્ઠ આધાર તૈયાર થશે. તમારે તમારા વ્યવસાય સાથે-સાથે તમારા લગ્ન જીવનમાં પણ એક સમરૂપતા જાળવી રાખવાની જરૂર છે. કેમ કે, આ બંનેમાં મનમુટાવ પેદા થાય તેવી સંભાવના છે. મંગળની સ્થિતિ તમારી માટે શુભ સંકેત રહેશે. તમને ભાગદોડ કરવાથી સારો લાભ પ્રાપ્ત થઇ શકે છે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય ઉપર વધારે ધ્યાન આપવું પડશે.

rashi

તુલા રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમને તમારા સાસરિયા પક્ષથી મદદ મળી શકે છે. તમે ધન પ્રાપ્ત કરશો. જેના દ્વારા તમારું બેંક બેલેન્સ પણ વધશે. તમે તમારી મહત્વકાંક્ષાઓને પૂર્ણ માટે તમે મહેનત પણ કરશો. તમે આ સપ્તાહ તમારા બાળકોના અભ્યાસ અને કાર્યાલય સાથે સંબંધિત કામને લઇને થોડાં પરેશાન રહી શકો છો. તમારા બાળકોને સફળતા મળશે તમારા જૂનિયર્સને કોઇપણ પ્રકારે પરેશાન કરશો નહીં અને તેની સાથે-સાથે તમારા પ્રેમ સંબંધોમાં વિઘ્ન ઉત્પન્ન કરી શકે છે. મિત્રો પાસેથી સહયોગ પ્રાપ્ત થવાની સાથે-સાથે પદ પોઝિશન પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે. તમારો મોટો ભાઈ અચાનક બીમાર થઇ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમે તમારા ભવિષ્ય પ્રત્યે વધારે ગંભીર રહેશો. જેથી તમને આશાજનક ફળ પણ પ્રાપ્ત થઇ શકે છે. તમે એક નવું વાહન ખરીદી શકો છો અથવા જૂનું વેચી શકો છો. તમારી સ્થાનીય યાત્રામં પણ વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે અને અન્ય લોકોથી અલગ થવાની જગ્યાએ રચનાત્મક થવાની કોશિશ કરો. કોઇ પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો તો તેમાં તમને સફળતા પણ મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધિત મામલાઓ માટે આ સમય અનુકૂળ નથી. આર્થિક લાભ પ્રાપ્ત થવાના સારા અવસર મળશે. હ્રદયના દર્દીઓ માટે આજનો દિવસ સારો છે.

rashi

ધનુ રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમારો સભ્ય વ્યવહાર અન્ય વ્યક્તિ ઉપર પોઝિટિવ અસર કરશે. આ સમયે તમને તમારા મિત્રો વચ્ચે લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત થશે. લોકો તમારી પાસે સલાહ લેવા માટે આવશે. આ સમયે શેર બજાર સાથે સંબંધિત તમારા સોદામાં તમારે હાનિનો સામનો કરવો પડી શકે છે રોકાણ કરતી વખતે અન્યના વિચારો ઉપર વધારે વિશ્વાસ કરવો નહીં. દાંપત્ય જીવનની જો વાત કરવામાં આવે તો તેમાં આ અઠવાડિયે તણાવની સ્થિતિ બની રહેશે. તમારું ભાગ્ય પણ સારો સાથ આપશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સાવધાની રાખવી.

મકર રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમારા વિચાર અને સમજણ સાથે-સાથે નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા પ્રબળ રહેશે. તમે શરૂઆતથી નિર્ણય લેવા માટે કરેલાં કાર્યોને કરવાનો પ્રયતન્ન કરશો. કાર્ય વ્યવસાય સાથે સંબંધિત સારી સફળતા પ્રાપ્ત થશે. જીવનમાં દરેક વસ્તુને ગંભીરતાથી લો, શાંત વ્યવહાર જાળવી રાખો. સાસરિયા પક્ષથી કોઇ પ્રકારનો વિવાદ થઇ શકે છે અને તમારા નિર્ણયો ઉપર અડગ રહો. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે કોઇ વાતને લઇને વિવાદ ઊભો કરી શકો છો. તમે નવું કામ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો અથવા કોઇ પ્રકારની યોજના બનાવી રહ્યા છો તો હાલ થોડું રોકાઇ જાવ. ખાન પાનમાં વિશેષ ધ્યાન આપવું.

rashi

કુંભ રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે તમને આર્થિક લાભ પ્રાપ્ત થવાના સારા અવસર પ્રાપ્ત થશે. માટે તમે જે ક્ષેત્રથી લાભ પ્રાપ્ત કરો છો તે ક્ષેત્રમાં વધારે ઉન્નતિ કરવાનો પ્રયાસ કરો. કામકાજના ક્ષેત્રને સારી દિશા આપવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા પારિવારિક જીવનને મધુર બનાવવાનો પ્રયાસ કરો અને સાથે જ કોઇ એવું પગલું ભરતાં વિચારો જેનાથી તમારા પરિવારના સભ્યોના માન સન્માનને ઠેસ પહોંચે. તમારે આ સમયે તમારા સાથીને સમજવાની જરૂર છે. આ સમયે તમને નવો વેપાર શરૂ કરવાનો અચાનક વિચાર આવી શકે છે. માતા પિતાનું સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થઇ શકે છે.

rashi

મીન રાશિ.માં ખોડલની કૃપાથી આ રાશિના જાતકો માટે આજે પારિવારિક સ્થિતિઓને અનુકૂળ જાળવી રાખવી તમારી જવાબદારી રહેશે અને તમે તમારી જવાબદારીને પૂર્ણ કરવામાં સફળ રહી શકો છો. માતા-પિતા સાથે સંબંદ સારા થઇ શકે છે. આ સમય, કામ સાથે સંબંધિત તમારી પરિ યોજના ઓમાં મોડું થવાની સંભાવના છે અને આ દરમિયાન નિરાશ થવાની જરૂર નથી પરંતુ વધારે મહેનત કરવાની જરૂર છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડું સાવધાન રહેવું. અચલ સંપત્તિ પ્રાપ્તિના યોગ બનશે. સંતુલિત જીવનશૈલી જાળવી રાખો.

Advertisement