અમિતાભ બચ્ચન બાદ સની લિયોનીએ પણ ખરીદી પોતાની ડ્રિમ કાર,કિંમત જાણીને ચોકી જશો..

આપણે બધાં ટીવી કમર્શિયલની સાથે સાથે રસ્તાઓ પર શાનદાર કાર્સ જોઇ છે અને તે કાર ચલાવવાનું સપનું પણ જોયું હશે. આપણે બધાં તે કાર ખરીદવા માંગીએ છીએ કારણ કે ખૂબ જ મર્યાદિત લોકો તે કારની માલિકી ધરાવે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે આપણી બોલીવુડ હસ્તીઓ પણ દર વર્ષે કરોડોની કમાણી પ્રમાણે ખૂબ જ મોંઘી ગાડીઓ ધરાવે છે. તો આજે અમે તપાસ કરવા જઇ રહ્યા છીએ કે કયા બોલિવૂડ સ્ટાર પાસે કઈ કાર છે.

Advertisement

બોલિવૂડની સૌથી ચર્ચિત અભિનેત્રી સન્ની લિયોન સૌથી લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. બોલિવૂડમાં તેની શાનદાર સુપરહિટ ફિલ્મોના કારણે તેણે કોઈ ફેમિલી કનેક્શન વિના બોલિવૂડમાં પોતાને પ્રતિષ્ઠિત કરી છે તેને ગોડફાધરના કોઈ સમર્થન વિના તેણે બોલિવૂડમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે.માસેરાટી.તે સૌથી મોંઘી અને ઉત્તમ બ્રાન્ડ કાર માસેરાટીની માલિક છે. જેનું મૂલ્ય લગભગ 3 કરોડ છે.સની લિયોનીએ પોતાની લક્ઝરી કારોના કલેક્શનમાં વધુ એક કારનો ઉમેરો કર્યો છે. સનીએ સ્પોર્ટ્સ કાર Maserati Ghibli ખરીદી છે. જેની ભારતમાં કિમત લગભગ 1.31 કરોડ રૂપિયા થાય છે. જણાવી દઈએ કે, સનીએ આ કંપનીની આ ત્રીજી કાર ખરીદી છે.

બોલિવૂડ સેલિબ્રિટીઝ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમના ફેન્સ સાથે જોડાયેલા રહે છે. સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ફેન્સને પણ તેમના પસંદગીના સ્ટાર વિશેની તમામ માહિતી મળતી રહેશે. હાલમાં જ સનીએ પણ એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો હતો, જેમાં તે નવી ખરીદેલી કાર સાથે જોવા મળી હતી.બોલિવૂડમાં મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન બાદ અભિનેત્રી સની લિયોનીએ પણ પોતાની ડ્રિમ કાર ખરીદી છે. પોતાની કારની ખરીદીની ખુશી વ્યક્ત કરતા તેણે સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી હતી.

બોલિવૂડ સેલેબ્સ તેમની જીવનશૈલીને કારણે હંમેશા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આ સેલેબ્સ, જે મોંઘી ગાડીઓમાં મુસાફરી કરવાના શોખીન હોય છે, કેટલીકવાર કંઈક એવું કરે છે કે જેથી બધા જ જોતા રહી જાય છે. આ સમયે અભિનેત્રી સન્ની લિયોને પણ આવું જ કંઈક કર્યું છે.સનીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં સની પોતાની મોંઘી કાર મૂકીને ઓટોમાં મુસાફરી કરી રહ્યી છે. તેણે પોતાનો ચહેરો પણ ઢાકી દીધો છે, જેના કારણે કોઈ તેને ઓળખી ન શકે.

સની લિયાનની ઓટો દ્વારા મુસાફરીથી બધાને આશ્ચર્ય થયું છે. દરેક વખતે સની તેની કારથી મુસાફરી કરતી જોવા મળે છે. પરંતુ આ વખતે રાતના અંધારામાં પોતાનો ચહેરો છુપાવતા તેણે ઓટો સવારીની મજા માણી છે.જો કે, સની લિયોનીનો ફોટો પણ થોડા દિવસો પહેલા ખૂબ વાયરલ થયો હતો. તે ફોટામાં તેણે પારદર્શક માસ્ક પહેર્યો હતો. ચાહકો પણ તેમની ફેશનથી પ્રભાવિત થયા.

પરંતુ તેના એક ફોટા પર કેટલાક લોકો નિશાન સાધ્યું હતું. તે લોકોની નઝરમાં આવા ફેન્સી માસ્ક પહેરવાનો કોઈ અર્થ નથી કારણ કે આમ કરવાથી કોરોના રોકી શકાતો નથી.ખબર છે કે સની લિયોન ગયા મહિને જ મુંબઈ આવી છે. લોકડાઉન દરમિયાન તે તેના પતિ સાથે Los Angelesમાં હતી. કોરોના સમયગાળા દરમિયાન તે સોશિયલ મીડિયા પર સતત સક્રિય રહેતી હતી અને ઘણી પ્રકારની પોસ્ટ્સ શેર કરતી જોવા મળી હતી.

સની લિયોન આજે કોઈ ઓળખાણ ની મોહતાજ નથી. બાળકોથી લઈને આજકાલના યુવાનો સુધી દરેક તેમને જાણે છે. તેના ગીતો જુએ છે અને તેની મૂવીઝ પણ જુએ છે. બોલિવૂડમાં સની માત્ર નામ જ નથી બનાવી રહી, સાથે સાથે ઘણી પ્રસિદ્ધિ અને સંપત્તિ પણ મેળવી રહી છે. જો એમ કહેવામાં આવે કે સની લિયોન આજે રાણીઓની જેમ જીવે છે, તો કદાચ આમાં કંઈપણ ખોટું નહીં હોય. હાલમાં, તેમની પાસે કંઈપણ વસ્તુનો અભાવ નથી. તેણી પોતાના પતિ અને બાળકો સાથે વૈભવી મકાનમાં જીવે છે અને ખુશહાલ જીવન જીવે છે. તો ચાલો જાણીએ સન્ની લિયોનની જીવનશૈલી વિશે.

સન્ની લિયોનનું અસલી નામ કરણજીત કૌર વ્હોરા છે, જેણે વર્ષ 2013 માં ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તે પહેલા ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આવી હતી અને પ્રખ્યાત રિયાલિટી શો ‘બિગ બોસ -5’ માં ગઈ હતી. આ પછી, તે સતત આગળ વધતી રહી અને મહેશ ભટ્ટની ફિલ્મ જિસ્મ -2 માં તક મળી. જો કે, સનીને તેના ડાન્સ નંબરથી વાસ્તવિક માન્યતા મળી. તેના ડાન્સની સંખ્યા લોકોને તેમની નજીક લાવી.

સનીએ બેબી ડોલ મેં સોને દી ગીત, મેરે સૈયા સુપર સ્ટાર જેવા ઘણા સુપર હિટ ગીતો આપ્યા. આ સાથે જ તેણે રાગિની એમએમએસ -2, એક પહેલી લીલા, વન નાઇટ સ્ટેન્ડ, તેરા ઇંતજાર અને રઈસ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું હતું. તેના નૃત્ય, તેની અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી છે, અને તેના આભાર, સની લિયોનીની આજે ખૂબ સારી પ્રશંસક છે.

સની લિયોન વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે પહેલા તે નર્સ બનવા માંગતી હતી. સની પણ આ માટે અભ્યાસ કરતી હતી. જોકે, બાદમાં તેણે ટેક્સ અને ફાઇનાન્સ કંપનીમાં પણ કામ કર્યું હતું. પરંતુ તેઓ કહે છે કે સમય બદલાતો નથી લાગતો, સની સાથે કંઈક આવું જ થયું અને આજે સનીમાં કંઈપણનો અભાવ નથી અને વૈભવી જીવન જીવે છે.

સન્ની લિયોને વર્ષ 2003 માં પેન્ટહાઉસ મેગેઝિન દ્વારા ‘પેન્ટહાઉસ પેટ ઓફ ધ યર 2003’ એવોર્ડ મેળવ્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સની લિયોનની સંપત્તિ લગભગ 20 મિલિયન ડોલર છે. તે જ સમયે, સનીને દરેક ફિલ્મ માટે લગભગ પાંચથી સાત કરોડ રૂપિયા મળે છે. તે જ સમયે, તે ફિલ્મોથી લગભગ 15 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરે છે.આ સાથે જ સનીને કારનો પણ ખૂબ શોખ છે અને તેની પાસે ઘણી લક્ઝરી અને મોંઘી કાર છે, જેના વિશે તમે જાણીને ચોક્કસ આશ્ચર્ય થશે. સની લિયોનીની કારની વાત કરીએ તો તેમની પાસે માસેરાતી ક્વાટ્રોપોર્ટે, બીએમડબ્લ્યુ 7 સીરીઝ કાર અને ઓડી એ 5 કાર છે.

આ સિવાય તેમની પાસે ઘણી લક્ઝરી કાર પણ છે. આટલું જ નહીં, સનીએ તેના 36 માં જન્મદિવસ પર લોસ એન્જલસમાં લવિશ બંગલો ખરીદ્યો. આ સિવાય મુંબઇના અંધેરીમાં પણ સનીની પેન્ટહાઉસ છે. તે જ્યારે પણ ભારત આવે છે ત્યારે તે આ ઘરમાં જ રહે છે. ફિલ્મો સિવાય સની ઘણી જાહેરાતો પણ કરે છે, જેના દ્વારા તે કરોડોની કમાણી કરે છે.

Advertisement