બબીતાજી થી લઈને સોનુ સુધી જુઓ તારક મહેતાની અભિનેત્રીઓ નો બીકની અવતાર…….

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા ની બબીતા ​જી, મુનમુન દત્તા અને સોનું ના પાત્ર માં નિધિ ભાનુશાલી જોવા મળી છે. મુનમુન દત્તા (મુનમુન દત્તા) આજે એક જાણીતું નામ છે. બબીતા ​​જી એટલે કે વાસ્તવિક જીવન માં મૂનમૂન ખૂબ જ હોટ છે. તે જ સમયે, તારક મેહતા શો માં સોનુ ના પાત્ર થી લોકપ્રિય બનેલી નિધિ ભાનુશાલી તેના ફોટા દ્વારા ચાહકો નું ધ્યાન આકર્ષિત કરતી રહે છે.

Advertisement

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર મુનમૂન દત્તા ના નામ થી ઘણા ચાહકપેજ છે, જેઓ તેમની તસવીરો ચાહકો સાથે શેર કરે છે. આ ચિત્રો માં એક તસવીર છે, જે તમારી નજર રોકી દેશે. આ તસવીર માં મુનમુન ખૂબ જ બોલ્ડ લાગી રહ્યો છે. આ ફોટો માં એક્ટ્રેસ પૂલ માં જોવા મળી છે અને સામે કેમેરો જોયા બાદ પોઝ આપી રહી છે.

તમને બતાવવા માટે એમની બોલ્ડ ચિત્ર પૂરતી છે. બતાઈ દઈએ કે, મુનમુન ખૂબ સ્ટાઇલિશ અને ગ્લેમરસ છે અને તેની એક કરતા વધુ તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર હાજર છે. તમને જણાવી દઇએ કે આ શો માં બબીતા​​જી ની ભૂમિકા નિભાવનારા મુનમુન દત્તા ગોકુલધામ સોસાયટી ની સૌથી સુંદર અને આધુનિક મહિલા છે. તમે કૃષ્ણન સુબ્રમણ્યમ ઐયર અને બબીતા ​​કૃષ્ણન ઐયર વચ્ચે ની મેલ વગર ની જોડી ને તો જાણો જ છો.

તે જ સમયે, આત્મરામ ભીડે અને માધવી ભીડે ની પુત્રી સોનુ ની ભૂમિકા નિધિ ભાનુશાલી એ તારક મેહતા શો છોડી દીધો છે, પરંતુ તે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ચાહકો ને અપડેટ કરતી રહે છે. આ તસવીર માં તે બીચ પર મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે. કાળા બિકીની માં બીચ પર પોઝ આપતી અભિનેત્રી ની આ તસવીર તમારી ઊંઘ ઉડાવી શકે છે.

નિધિ એ થોડા સમય પહેલા જ એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો, જેમાં તે રંગબેરંગી બિકિની પહેરીને પાણી માં કુદી રહી હતી. તેની બોલ્ડ શૈલી ને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી. વીડિયો માં તે પાણી માં મસ્તી કરતી જોવા મળી હતી. નિધિ ભાનુશાલી સોશિયલ મીડિયામાં તેની બિકીની તસ્વીર શેર કરી છે. જે ઝડપથી વાયરલ થઇ રહી છે. જણાવી દઈએ કે, નિધિ ભાનુશાલી આત્મારામ ભીડે અને માધવી ભીડેની દીકરી સોનુનો રોલ નિભાવ્યો હતો. આ શોમાં સોનુ સીધી-સાદી યુવતીના રોલમાં નજરે ચડી હતી. સોનુ અસલી જિંદગીમાં ઘણી બોલ્ડ અને ગ્લેમ્રેસ છે.

વાયરલ થઈ રહેલી તસવીરોમાં નિધિ બીચ પર બિકીનીમાં પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. બ્લેક બિકિનીમાં તેના આ ફોટા ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. નિધિ બ્લુ અને બ્લેક સ્વિમ આઉટફિટમાં સમુદ્રની લહેર સાથે પોઝ આપતી નજરે પડે છે. નિધિ ભાનુશાળીના ફેન્સ તેમની આ તસવીરો પર ઘણી કમેન્ટ કરી રહ્યા છે અને તેની પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છે. આ સિવાય સોશિયલ મીડિયા પર નિધિની ઘણી અલગ-અલગ તસ્વીરો છે, જેમાં તેમને ઓળખવી ખૂબ મુશ્કેલ છે.

ટપ્પુ સેનાની મજબૂત કડી બની રહેલી સોનુ હવે મોટી થઈ ગઈ છે અને સોશિયલ મીડિયા પર તેની તસવીરો ખરેખર આશ્ચર્યજનક છે. આ તસવીરોમાં ચાહકોને સોનુને ઓળખવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે. નિધિ ભાનુશાલી સોશીયલ મીડિયામાં ઘણી એક્ટિવ રહે છે. નિધિ તેની ખુબસુરત તસ્વીર ફેન્સ સાથે શેર કરતી રહે છે. હવે નિધિનું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ વાયરલ થઇ રહ્યું છે. જેમાં એક્ટ્રેસનો અંદાજ જોવાલાયક છે. ટીવીનો લોકપ્રિય અને કોમેડી શો “તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા” ઘણા વર્ષોથી સતત દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યો છે.

આ શો હવે લગભગ દરેક ઘરના લોકોની પહેલી પસંદ પણ બની ગયો છે ત્યારે આ શોના પાત્રો તેમની અલગ ઓળખ અને તેમના મજાકિયા અંદાજને કારણે મશહૂર છે.જોકે, છેલ્લા કેટલાક સમયમાં આ શોના કેટલાક કલાકારો બદલાઇ ગયા છે. આ શોમાં પહેલા સોનુનું પાત્ર નિભાવી ફેમસ થનાર નિધિ ભાનુશાળીને તો તમે જાણતા જ હશો ને ?

નિધિ ભાનુશાળી આ દિવસોમાં તેનો અભ્યાસ અને તેની પર્સનલ લાઇફ એન્જોય કરી રહી છે. ભલે નિધિ હાલ તો અભિનયની દુનિયાથી દૂર હોય પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે ચાહકો સાથે તેની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. ચાહકો પણ તેની તસવીરો અને વીડિયોને પસંદ કરે છે.

હાલમાં નિધિએ તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં તે જંગલના વચોવચ એક તળાવમાં સ્વિમિંગ કરતી જોવા મળી રહી છે.નિધિએ આ વીડિયો શેર કરતા લખ્યુ છે કે, હેપ્પીનેસ જંગવની વચ્ચે છે. વીડિયોમાં નિધિ કોઇ જંગલમાં મસ્તી કરતા જોવા મળી રહી છે. પહેરી તે સ્વિમિંગ કરતી પણ જોવા મળી રહી છે.

Ambika ranjankar.Ambika ranjankar લાંબા સમયથી આ સીરીયલ નો ભાગ બને છે તે માટે ડોક્ટર હાથી ની પત્ની કોમલ હાથી ના પાત્રમાં જોવા મળે છે અંબિકા પણ પોતાના જીવનમાં એકદમ અલગ છે અંબિકા મોર્ડન અને ગ્લેમરસ છે ફોટામાં તમે સાસરી તે જોઈ શકો છો.

સુનયના ફોજદાર.પહેલા આ સીરિયલમાં અંજલી મહેતા નું પાત્ર નેહા મહેતા નિભાવતી હતી નેહા દ્વારા શો છોડ્યા પછી સોનીના ફોજદારની આ શો માં એન્ટ્રી કરી સુનેના ને આ શો માં અંજલિ ના પાત્ર માં ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે તે પોતાના જીવનમાં એકદમ અલગ છે તે ખૂબ જ ગ્લેમરસ છે હંમેશા શૂટ અને સાડીમાં જોવા મળતી સોનીના પોતાના જીવનમાં ખૂબ જ બોલ્ડ લાગે છે.

સોનાલિકા જોષી.માધવી ના પાત્રમાં જોવા મળતી સોનાલિકા જોષી ની સારી છેને ફોલોઇંગ છે શોમાં હંમેશા સોનાલિકા જોષી સાડીમાં જોવા મળે છે પરંતુ તે પોતાના જીવનમાં ખૂબ જ અલગ છે પોતાના જીવનમાં ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ look માં લાગે છે તેમની સુંદર ફોટાઓ તમે સરળતાથી સોશિયલ મીડિયા ઉપર જોઈ શકો છો.

જેનિફર મિસ્ત્રી.તારક મહેતાના ઉલ્ટા ચશ્મા માં મેસેજ સુધી એટલે કે રોશન નો કેદાર જેનિફર મિસ્ત્રી નિભાવે છે તે શોમાં હંમેશા તે જેનિફર મિસ્ત્રી પોતાની ચુલબુલી અદાઓથી ફેન્સ ને મનોરંજન કરતી રહે છે જેનિફર સિરિયલમાં ગ્લેમરસ અંદાજમાં જોવા મળે છે જ્યારે નીજી જીવન માં પણ તેવી જ છે તમે તેમના સુંદર ફોટાઓ જોશો તો તમે સરળતાથી સમજી જશો.

Advertisement