ક્રિકેટર હાર્દિક પંડ્યા ના ગેરેજમાં પડી છે આટલા બધા કરોડો રૂપિયાની ગાડીઓ,તસવીરો જોઈને અક્કલ કામ નહીં કરે…

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના સુપરસ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા પોતાની રમતથી ઘણા લોકોના દિલ જીતી લીધા છે. બોલિંગ હોય કે બેટિંગ બંને મામલે હાર્દિક વિરોધીઓ પર ભારે પડે છે. ટીમના આ શાનદાર ખેલાડી પાસે વૈભવી કારનું કલેક્શન પર રહેલું છે, જેના વિશે અમે અહીં જણાવી રહ્યાં છીએ. હાર્દિક પંડ્યાની લાઈફ સ્ટાઈલ પણ લેવિશ છે અને સ્ટાઈલ આઈકોન બનવાની એક પણ તક છોડતો નથી તેમ કહી શકાય.

Advertisement

ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા કદાચ લાંબા સમયથી ક્રિકેટથી દૂર રહ્યો હોય પરંતુ તે ક્યારેય હેડલાઇન્સ છોડી નથી. ક્યારેક તે તેના સંબંધો વિશે ચર્ચામાં રહે છે, તો ક્યારેક રોકિંગ સ્ટાઈલ, તો ક્યારેક હેરસ્ટાઇલ તો ક્યારેક તેના રોમાંસ દ્વારા ચર્ચામાં રહેતો હોય છે. હાર્દિક પંડ્યા તેની લક્ઝરી એસેસરીઝ માટે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવે છે. જો કે, અહીં અમે તમને પંડ્યાના કાર સંગ્રહ વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ. હા, પંડ્યા ફક્ત રોમાન્સ માં જ નહીં પણ કારની દ્રષ્ટિએ પણ ધનિક છે. જો તમે પણ હાર્દિક પંડ્યાના ચાહક છો, તો પછી જાણો કે તેમની પાસે કઈ મોંઘી કાર છે.

ધોની, કોહલી અને તમામ સેલેબ્સની જેમ, પંડ્યાને પણ કારનો શોખ છે,ગયા વર્ષે તેણે બે મોંઘી લક્ઝરી કાર ખરીદી હતી. એપ્રિલ 2019 માં, પંડ્યાએ મર્સિડીઝ-એએમજી જી 63 નું નવીનતમ મોડેલ ખરીદ્યું હતું. જે જૂના મોડેલ કરતા વધુ શક્તિશાળી છે. તેની પાસે પેલેડિયમ સિલ્વર મેટાલિક કલર જી 63 છે, જે ભારતમાં એસયુવીથી અલગ છે.હાર્દિક પાસે ઓડી A6 35 ટીડીઆઈ સેડાન છે. જે તેણે એપ્રિલ 2018 માં ખરીદી હતી. 2018 માં તેણે આ કાર પોતાની જાતને ગિફ્ટ કરી હતી. આ કાર ઓડી કંપનીની સૌથી વધુ વેચાયેલી કારમાંની એક છે, જેમાં બે લિટર ફોર સિલિન્ડર ટર્બોચાર્જ્ડ ડીઝલ એન્જિન છે. જે 190 બીએચપી પાવર અને 400 એનએમ ટોર્ક આપે છે.

હાર્દિક પંડ્યાના ગેરેજમાં લોકપ્રિય કાર એસયુવી રેંજ રોવર પણ છે. તેની એક્સ શોરૂમ કિંમત 1.66 કરોડ રૂપિયા છે. બોલિવૂડ અને ક્રિકેટ સેલિબ્રિટીઝના ગેરેજમાં આ કાર એકદમ સામાન્ય છે. આ કારમાં 3.0-લિટર 6 સિલિન્ડર એન્જિન છે. જે 240 બીએચપી પાવર અને 600 એનએમ ટોર્ક ઉત્પન્ન કરે છે. તે જ સમયે, કેપ્ટન વિરાટ કોહલી પાસે તેનું લાંબી વ્હીલ બેઝ વર્ઝન છે.

હાર્દિકની આ આશ્ચર્યજનક કાર લેમ્બોર્ગિની હુરાકન ઇવીઓ આરડબ્લ્યુડીની પણ છે. તેની (એક્સ શો રૂમ) કિંમત 3.22 કરોડ રાખવામાં આવી છે. પંડ્યાએ તેને ઓગસ્ટ 2019 માં ખરીદી હતી. આ કારમાં પંડ્યા સાથેની નતાશા સ્ટેનોબિકે ઘણી લાઈમલાઈટ બનાવી હતી.પંડ્યા મિની ક્લબમેન કૂપરની પણ માલિકી ધરાવે છે. આ કાર ભારતની સૌથી મોટી મીની કાર છે. 5-દરવાજાવાળા મીની ક્લબમેન 270 મીમી લાંબી અને 90 મીમી પહોળી છે, તેનો વ્હીલ બેઝ પણ પહેલા કરતાં 100 મીમી જેટલા વિસ્તૃત છે. તે એક પ્રોપર 5 સીટર કાર છે. તેમાં બૂટ સ્પેસ 360 લિટર છે, જેને વધારીને 1250 લિટર કરી શકાય છે.

વર્ષ 2017 માં, હાર્દિકે નવી જીપ હોકાયંત્ર ખરીદી હતી અને તેના પિતા હિમાંશુ પંડ્યાને ભેટ આપી. આ કાર પેટ્રોલ અને ડીઝલ બંનેમાં ઉપલબ્ધ છે. તેની પેટ્રોલ રેન્જની એક્સ શોરૂમ કિંમત રૂપિયા 14.95 લાખથી લઈને 19.40 લાખ સુધીની છે. જ્યારે કંપાસ ડીઝલની કિંમત 15.45 લાખથી લઈને 20.65 લાખ રૂપિયા સુધીની છે.

લેબ્રોગીની કાર,હાર્દિક પંડયા ગાડીઓનો ખુબ મોટો શોખીન છે. અને આજ કારણે તેની પાસે ગાડીઓનું મોટું કલેકશન છે. સાથેજ તેની પાસે લેમ્બોરગીની કાર પણ છે. જેની કિંમત જેની કિંમત અંદાજે 4 કરોડ રૂપિયા છે. અને ઘણી વખત તે રસ્તાઓ પર તેની આ કાર લઈને નીકળતો હોય છે.

કોરોડોના બે ઘર,હાર્દિક પંડયા પાસે ગુજરાતમાં પોતોનું ઘર છે. જેની કિંમત અંદાજે 2 કરોડ રૂપિયા છે. સાથેજ તે મુંબઈના પોશ વિસ્તારમાં વરસોવામાં પણ તેનું ઘર છે. જેની કિંમત પણ કરોડો રૂપિયામાં છે. કહેવાય છે ને કે નસીબ આગળ કોઈનું ચાલતું નથી. આવું જ કંઈક હાર્દિક પંડ્યાના જીવનમાં બન્યું હતું. એક સમય એવો હતો કે હાર્દિક તથા તેનો ભાઈ કુનાલ પાસે ખાવાના પૂરતા પૈસા નહોતા. નાનપણમાં પરિવારની આર્થિક સ્થિતિ ઘણી જ ખરાબ હતી.

આથી જ ઘણીવાર ભૂખ લાગે તો બંને ભાઈઓ સ્ટેડિયમ પર પાંચ રૂપિયાની મેગી ખાઈને દિવસ કાઢી નાખતા હતા. જોકે, આજે બંને ભાઈઓએ પોતાની મહેનત તથા લગનથી ઈન્ડિયન ક્રિકેટમાં એક અલગ જ સ્થાન બનાવ્યું છે. હાર્દિક પંડ્યા હાલમાં ઈન્ડિયન ટીમનો ઓલરાઉન્ડર છે. બંને ભાઈઓ આઈપીએલમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ટીમ તરફથી રમે છે.2.2 કરોડ રૂપિયાની Mercedes-AMG G63.3.7 કરોડ રૂપિયાની Lamborghini Huracan EVO.હાર્દિક પંડ્યા પાસે એકથી એક ચઢિયાતી કાર્સ છે.હાર્દિક પંડ્યા પાસે રેન્જ રોવર પણ છે.70 લાખની Audi A 35TDI છે.હાર્દિક પાસે 7 લાખની ટોયોટા ઈટિયોસ પણ છે.

મર્સીડીસ કારનો માલીક,જે રીતે અમે અગાઉ જણાવ્યું કે હાર્દિક પંડ્યાને ગાડીઓનો ઘણો શોખ છે. અને તેજ કારણે તેની પાસે મર્સીડીસ એસયુવી ગાડી પણ છે. અને તેઓ ઘણી વખત રસ્તા પર નીકળ્યા હોય ત્યારે સોશિયલ મીડિયામાં તેના વીડિયો વાયરલ થયા છે. તેમની પાસે જે મર્સીડીઝ એસયુવી કાર છે. તેની કિંમત અઢી કરોડ રૂપિયા છે. સાથેજ તેમની પાસે દોઢ કરોડની રેન્જ રોવર કાર પણ છે.

81 લાખની ઘડિયાલ,હાર્દિક પંડ્યા પાસે પોતાની પીલીપ્સ ન્યુટીલીસ્સની ગોલ્ડ વોસ્ચ છે. જેની કિંમત 81 લાખ રૂપિયા છે. અને બીજું કે ગયા વર્ષે જ્યારે અમેરિકામાં તે પોતાની સર્જરી કરવા ગયા હતા. તે સમયે તેમણે એક ફોટો અપલોડ કર્યો હતો. જેમા તેમની ઘડિયાળ દેખાઈ હતી.પેરીશનો શર્ટ,હાર્દિક પંડયા પાસે લુઈસ પેરીસ કંપનીનો એક શર્ટ છે. જે કંપની પેરીસમાંજ આવેલી છે. આ શર્ટ સાથે હાર્દિક પંડયા ઘણી વખત જોવા મળ્યા છે. અને આપને જણાવી દઈએ કે તેમની પાસે રહેલા તે શર્ટની કિંમત પણ અંદાજે 1 લાખ રૂપિયા છે.

Advertisement