એક યુઝર્સ એ આ અભિનેત્રી ને પૂછ્યું મેં તમારા સ્તન દિવસે દિવસે કેમ વધી રહ્યા છે,?,અભિનેત્રી એ આપ્યો આવો જવાબ…

અમેરિકન અભિનેત્રી સલમા હાયક કોણ નથી જાણતી.તે હોલીવુડની એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે જેણે પોતાના જબરદસ્ત અભિનય અને સુંદરતાથી લાખો લોકોને દિવાના બનાવ્યા છે.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે સલમા હાયક એવી જ એક હોલીવુડ અભિનેત્રી છે જેની સુંદરતા લોકો વખાણ કરતાં થાકતા નથી. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણી વખત તેના હોટ પિક્ચર્સ તેના ચાહકો અને ચાહકોમાં પણ શેર કરે છે.

Advertisement

અને તેના ચિત્રો પણ ખૂબ પસંદ કરે છે.સલમા હાયક 54 વર્ષની છે પરંતુ આ ઉંમરે પણ તે ખૂબ જ સુંદર અને જબરદસ્ત બોલ્ડ શૈલીમાં જોવા મળે છે જે દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે.દરમિયાન સલમા હાયક થોડા દિવસોથી ચર્ચાનો વિષય બની છે.ખરેખર સલમા હાયકના સ્તનો થોડા વર્ષોથી સતત વધી રહ્યા છે જેના વિશે અભિનેત્રીના ચાહકો તમામ પ્રકારની વસ્તુઓ બનાવી રહ્યા છે.

ચાહકોનું કહેવું છે કે સલમા હાયકે તેના સ્તનો પર સર્જરી કરાવી છે, જેના કારણે તેણીનો વિકાસ ઘણો થયો છે. તેના વધતા જતા સ્તનને કારણે તેના પર લાંબા સમયથી સવાલો ઉભા થઈ રહ્યા છે.પરંતુ એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન સલમા હાયકે તમામ સવાલોના જવાબ આપ્યા છે. સલમા હાયકે રેડ ટેબલ ટોક નામના ચેટ શોમાં વાતચીત દરમિયાન કહ્યું છે કે તે તેની સાથે આવી રહ્યું છે કારણ કે તે મેનોપોઝમાંથી પસાર થઈ રહી છે.સલમા હાયકે કહ્યું છે કે તેના સ્તનો એકદમ સ્વાભાવિક છે.

સલમાએ તેના શરીર વિશે ખુલીને વાત કરી છે. તેણે કહ્યું કે ઘણા લોકોએ કહ્યું હતું કે મારા સ્તનો વધી રહ્યા છે પરંતુ હું તેમને દોષ નથી આપતો કારણ કે અગાઉ મારા સ્તનો નાના હતા અને હવે તે કુદરતી રીતે વધી રહ્યા છે. પોતાના અંગત જીવન વિશેનું રહસ્ય ખોલીને તેણે કહ્યું કે આ સમય તેમના માટે મુશ્કેલીઓથી ભરેલો છે. તે મેનોપોઝમાંથી પસાર થઈ રહી છે.

તેણે કહ્યું કે જ્યારે તેને આ અંગે શંકા થઈ ત્યારે તે ડોક્ટરને મળ્યો અને ડોક્ટરે તેમને બધા વિચિત્ર પ્રશ્નો પૂછ્યા.સલમા હાયકે કહ્યું કે તેના પ્રશ્નો ખૂબ જ ડરામણા હતા અને તેણે વિચિત્ર વસ્તુઓ પૂછ્યા.તેણે પૂછ્યું કે શું તમારા કાન વધી રહ્યા છે અને તેમના વાળની ​​વૃદ્ધિ વધી રહી છે.તેણે પૂછ્યું કે તમને દાઢી મૂછ મળી રહી છે અને ખૂબ જ ઝડપથી બળતરા થાય છે તેણે પૂછ્યું કે શું મારું વજન વધી રહ્યું છે પછી છેવટે તેણે મને પૂછ્યું કે શું તમારો ખાનગી ભાગ સુકાઈ રહ્યો છે આ પ્રકારના પ્રશ્નો પૂછ્યા પછી ડોક્ટરે સલમાને કહ્યું કે તેને મેનોપોઝ થઈ રહ્યો છે.

સલમાએ આ વાત બધાને સમજાવી અને કહ્યું કે કેટલીક મહિલાઓના સ્તનો બાળકને ખવડાવવાને કારણે મોટું કરે છે અને પછી તે એકસરખા રહે છે.તેમણે કહ્યું કે ઘણા લોકોએ તેમને કહ્યું છે કે તેની પાસે બ્રેસ્ટ વધારવાની સર્જરી કરાઈ છે પણ મેનોપોઝને કારણે તે તેની સાથે થઈ રહ્યું છે.આ કારણોસર તેના વજનની સાથે તેના સ્તનની બાજુ પણ વધી ગઈ છે.

સલમાએ કહ્યું કે તે આ સીન કરવા માટે સંમત છે કારણ કે ફિલ્મના ડિરેક્ટર એવા રોડ્રિગ્સ તેને પોતાનો ભાઈ માનતા હતા. શૂટિંગ દરમિયાન સલમા અને અભિનેતા એન્ટોનિયો ઉપરાંત ફિલ્મના મુખ્ય અભિનેતા એન્ટોનિયો ઉપરાંત ફક્ત દિગ્દર્શક અને તેની પત્ની હાજર હતા જેથી સલમા આરામદાયક હતી.

સલમાએ કહ્યું કે તેણે શૂટિંગ શરૂ કરતાં જ રડવાનું શરૂ કરી દીધું હતું.તેણે કહ્યું મેં ત્રણેયને કહ્યું હતું કે હું આ કરી શકશે નહીં.હું ભયભીત છું.તે સમયે હું એન્ટોનિયોથી પણ ડરતો હતો પરંતુ પછીથી તે મારો મિત્ર બની ગયો.પરંતુ તે સમયે તે પણ ડરી ગયો.તેણે કહ્યું જો તમે આ રીતે રડવાનું શરૂ કરો તો હું શૂટ કરી શકશે નહીં. મને પણ ડર લાગે છે.

સલમાએ કહ્યું, જ્યારે આ દ્રશ્ય શરૂ થયું ત્યારે મારી હાલત ખરાબ હતી દરેક મને હસાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા હતા. તે સમયે હું મારા પિતા અને ભાઈ વિશે વિચારતી હતી જ્યારે તેઓ આ દ્રશ્ય જોશે ત્યારે તેમની પ્રતિક્રિયા શું હશે લોકોએ તેમને કૉમેન્ટ ન કરવી જોઈએ.છોકરાઓને કોઈ તકલીફ નથી પણ જો છોકરી આવું દ્રશ્ય કરે તો માતા-પિતાએ જુદી જુદી વાતો સાંભળવી પડે છે.

સલમાએ જણાવ્યું કે જ્યારે તેના ભાઈ અને પિતા એક સાથે ફિલ્મ જોવા ગયા હતા ત્યારે તે દ્રશ્ય દરમિયાન તે થિયેટરની બહાર ગયો હતો અને તે સીન પુરો થયા પછી બંને પાછા આવ્યા હતા.સલમાની પ્રોફેશનલ લાઇફ વિશે વાત કરીએ તો સલમાનો જન્મ 2 સપ્ટેમ્બર 1966 ના રોજ મેક્સીકન રાજ્ય વેરાક્રુઝના નાના શહેર કોટ્ઝાકોલાકોસમાં થયો હતો. તેની માતા ડાયના જિમેના મેદિના સ્પેનિશ વંશની ગાયક છે.

તેના પિતા સામી ડોમિંગાસ ઓઇલ કંપનીના મેનેજર તરીકે કામ કરતા હતા. સલમાના માતાપિતા પ્રખર કેથોલિક હતા અને છોકરી પોતે ઉત્તમ સંજોગોમાં ઉછરતી હતી.તેને કિશોર વયે ડિસલેક્સીયા હોવાનું નિદાન થયું હતું. અને તે છોકરી સક્ષમ હતી તેમ છતાં તે ઘણી વાર અભ્યાસ પ્રક્રિયામાં કેટલીક મુશ્કેલીઓનો અનુભવ કરતી.જ્યારે તે 12 વર્ષની હતી ત્યારે માતાપિતાએ સલમાને લ્યુઇસિયાનામાં આવેલી છોકરીઓ માટે કેથોલિક બોર્ડિંગ સ્કૂલમાં અભ્યાસ કરવા મોકલી હતી.

પરંતુ વર્તણૂકીય સમસ્યાઓના કારણે સલમાએ શાળા છોડી દીધી અને ઘણા વર્ષોથી હ્યુસ્ટનમાં એક કાકી સાથે રહેતી. 17 વર્ષની ઉંમરે તેમણે મેક્સિકો સિટીની આઇબરો-અમેરિકન સંસ્થામાં પ્રવેશ કર્યો જ્યાં તેમણે આંતરરાષ્ટ્રીય સંબંધોનો અભ્યાસ કરવાનું શરૂ કર્યું.પરંતુ તેમણે ક્યારેય શિક્ષણ મેળવ્યું નહીં.ભારતીય સંસ્કૃતિ અને અહીની આધ્યાત્મિકતા સદીઓથી દુનિયાભરના લોકોને આકર્ષિત કરી રહી છે.

તાજેતરમાં જ અમેરિકન અભિનેત્રી સલમા હાયકે પણ હિન્દુ ધર્મ પ્રત્યે પોતાનો પ્રેમ અને આદર વ્યક્ત કરીને આનો પુરાવો આપ્યો હતો.સલમાએ સોશિયલ મીડિયા પર માતા લક્ષ્મીનો ફોટો શેર કરતી વખતે ખૂબ જ ખાસ વાત લખી છે, જેના વાંચ્યા પછી લોકો તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.સલમાએ સોશિયલ મીડિયા પર ફોટો પોસ્ટ કરતા લખ્યુ,જ્યારે મને મારી અંદરની સુંદરતા સાથે જોડાવવાનુ હોય છે તો હુ લક્ષ્મી માતાનુ ધ્યાન કરવુ શરૂ કરુ છુ.

જો કે હિંદુ ધર્મમાં ધન સૌભાગ્ય,પ્રેમ,સુદરતા,માયા,ખુશી અને સમુદ્ધિનુ પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.તેમની આ તસ્વીર જોઈને મારી અંદર ખુશીઓ સમાવી જાય છે અને આ જ મારી આંતરઇક સુંદરતાનો સૌથી મોટો દરવાજો હોય છે.

Advertisement