જાહ્નવી કપૂરનો બોલ્ડ જીમ લુક થઈ રહ્યો છે વાયરલ,તસવીરો જોય ને તમે પણ થઈ જશો દીવાના….

નમસ્કાર મિત્રો, આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે. જ્હાનવી કપૂર એક ભારતીય અભિનેત્રી છે. જે શ્રીદેવી અને બોની કપૂરની પુત્રી છે. જ્હાન્વી કપૂરે 2018 માં રોમેન્ટિક ડ્રામા ફિલ્મ ‘ધડક’ થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. આ પછી તેને બેસ્ટ ફીમેલ ડેબ્યુ માટે ‘ઝી સિને એવોર્ડ’ મળ્યો.તેણીની એક નાની બહેન, ખુશી અને બે સાવકા ભાઈઓ, અભિનેતા અર્જુન કપૂર અને અંશુલા કપૂર છે. તે અભિનેતા અનિલ કપૂર અને સંજય કપૂરની ભત્રીજી છે. તેણીએ મુંબઈની ધીરુભાઈ અંબાણી ઈન્ટરનેશનલ સ્કૂલમાં અભ્યાસ કર્યો હતો. ફિલ્મની શરૂઆત પહેલા, તેણે કેલિફોર્નિયામાં લી સ્ટ્રેસબર્ગ થિયેટર અને ફિલ્મ સંસ્થામાંથી અભિનયનો અભ્યાસક્રમ લીધો.ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે જ્હાનવી કપૂર તેની પહેલી ફિલ્મમાં હિટ સાબિત થઈ હતી, પરંતુ તે તેની ફિટનેસને લઈને પણ ઘણી સભાન છે. આ જ કારણ છે કે તે દરરોજ જીમની બહાર સ્પોટ થાય છે. તેની તસવીરો દરરોજ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે.

Advertisement

જણાવી દઈએ કે બોલીવુડની અંતમાં અભિનેત્રી શ્રીદેવીની પ્રિય પુત્રી જાહ્નવી કપૂરે બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી છે. તેણે ક્યારેય પાછળ વળીને જોયું નહીં. તેની પહેલી જ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર હિટ રહી અને તેણે લોકોના દિલમાં પોતાની જગ્યા બનાવી. તે પછી તેણે ક્યારેય પાછું વળીને જોયું નથી. જોકે, ફિલ્મ્સ સિવાય જાહન્વી કપૂર પણ તેની ફિટનેસને લઈને ચર્ચામાં રહે છે.જ્હાન્વી કપૂર પોતાની ફિટનેસને લઈને ખૂબ સભાન છે. તે ઘણીવાર જીમની બહાર જોવા મળે છે. બીજી બાજુ, જ્હાનવી કપૂર તેના વર્કઆઉટની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરતી રહે છે.

જ્હાનવી કપૂર તેની ફેશન ફેશન સેન્સ માટે પણ જાણીતી છે. પણ જ્યારે તે જીમમાં જાય છે, ત્યારે પણ તે પોતાનો શ્રેષ્ઠ દેખાવ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. દરરોજ તે અલગ અલગ આઉટફિટમાં જોવા મળે છે.જ્હાન્વી જિમ પછી દરરોજ સ્પોટ થાય છે. આ દરમિયાન, પાપારાઝી તેમને તેમના કેમેરામાં કેદ કરવા માટે ભયાવહ છે. જ્હાનવીના જીમ લુકની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતી રહે છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે અભિનેત્રી તેની ફિલ્મોમાં ગમે તેટલી વ્યસ્ત હોય, પણ તે જીમમાં જવાનું ભૂલતી નથી. આ જ કારણ છે કે તેની ગણતરી ઇન્ડસ્ટ્રીની ફિટ અભિનેત્રીઓમાં થાય છે. ફિલ્મોમાં તે પોતાની ફિગરથી લોકોને ઈજા પહોંચાડવાનું કામ કરતી રહે છે.જ્હન્વી કપૂર મોટે ભાગે જીમ માટે શોર્ટ્સ પહેરે છે. તેના જીમ જેવા લોકો ખૂબ જુએ છે. જોકે, કેટલીક વખત તે તેના જિમ આઉટફિટને કારણે ટ્રોલ પણ થાય છે. વર્ક ફ્રન્ટ પર, જ્હાનવી કપૂર પાસે ગુડ લક જેરી અને દોસ્તાના 2 જેવી ફિલ્મ્સ છે. દોસ્તાના 2 એ અભિષેક બચ્ચન અને જ્હોન અબ્રાહમ અભિનીત 2008 માં આવેલી ફિલ્મ દોસ્તાની સિક્વલ છે.

આ સાથે જ જાન્હવી કપૂરનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે તેના મિત્રો સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે. જાન્હવી કપૂરનો આ વીડિયો તેના ફેન ક્લબ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. જે હવે સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. જ્હાન્વીએ આ વીડિયો પોતાની ઇન્સ્ટા સ્ટોરી પર શેર કર્યો છે.કપૂરે કોમેડી હોરર ફિલ્મ રૂહીમાં રાજકુમાર રાવની સામે બેવડી ભૂમિકા ભજવી હતી. તે દોસ્તાના 2 માં કાર્તિક આર્યન અને લક્ષ લાલવાણી સાથે પણ કામ કરશે, અને કરણ જોહરની જોડાણ સમયગાળાની ફિલ્મ તખ્તમાં પણ જોવા મળશે. માર્ચ 2021 સુધી, તેણે આનંદ એલ રાય દ્વારા નિર્મિત, 2018 ની તમિલ ફિલ્મ કોલામાવુ કોકિલાનું હિન્દી રૂપાંતર, ગુડ લક જેરી પૂર્ણ કરી છે.

Advertisement