તાંત્રિક નાં કહેવા પર પોતાનાં ઘરમાં ખોદયો 50 ફૂટનો ખાડો,અને ત્યારબાદ તો કર્યું એવું કે જાણી ચોંકી જશો….

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખ માં તમારું હાર્દિક સ્વાગત છે. અંધશ્રદ્ધાનું ઝાડ ઘેઘુર વડલા જેવું છે. એની વડવાઇ ઓ પણ એના થડ જેવી મજબૂત થઇ ગઇ છે.  આ ઝાડનો નાશ કરવો હોય તો વડવાઇઓનો નાશ કરવો પડે. તે માટે પહેલા તો તેમને ઓળખીને શોધી કાઢવી પડે. થોડી વડવાઇ ઓની ઝાંખી કરીએ અને તેમને મળતા ખાતરની ઝલક જોઈએ.​આ કામ કરવા માટે નાસ્તિક હોવું જરુરી નથી. મારા પર જો કોઈ ફળ પડે તો વિચારું, ગુરુત્વ ​બળ હોય કે ભૂમિતિ, જે હોય તે, છે તો પરાપૂર્વથી તો આ ફળ અત્યાર સુધી કેમ ના પડ્યું? આ એક જ કેમ પડ્યું?  વધારે ફળો કે બધા જ ફળો કેમ ના પડ્યા? અત્યારે જ કેમ પડ્યું? પડવાનું હતું તે જ ક્ષણે અને તે જ સ્થળે હું કેમ હાજર હતો?

Advertisement

વિજ્ઞાનીઓ જે ચાર (કે ત્રણ) બળોની ચર્ચા કરે છે તે બધાનું સંચાલન અને સંકલન કરનાર કોઈ સર્વોપરી શક્તિ હોવી જોઈએ. તેને જ ઈશ્વર કહેતા હશે. આ લેખ મા પન અમે તમને એક વાત જણાવા જઇ રહ્યા છે જેમાં એક વ્યક્તિ એ કર્યું એવું કામ અને એવા તાંત્રિક ના કેહવાથી કર્યું. તો જાણો આ લેખ મા વિગતવાર.તે જોઈને આશ્ચર્ય થાય છે કે જ્યાં લોકો આજે ચંદ્ર અને તારાઓ પર જઇ રહ્યા છે, ત્યાં કેટલાક લોકો તાંત્રિક બાબાઓના શબ્દોનું પાલન કરીને શું કરવું તે જાણતા નથી. તેમને એ પણ ખબર નથી હોતી કે શું સાચું છે અને શું ખોટું. આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે, જેના જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે નહીં. અહીં એક તાંત્રિકના કહેવા પર એક યુવકે પોતાનું આખું ઘર ખોદ્યું હતું.

તાંત્રિકે ખજાનો દફનાવી દેવા વિશે જણાવ્યું હતું.:ખરેખર તાંત્રિકે કહ્યું હતું કે ખજાનો યુવાનના ઘરે દફનાવવામાં આવ્યો છે. યુવકે તાંત્રિકનું પાલન કરતાં 50 ફૂટ સુધી મકાન ખોદ્યું હતું, પરંતુ કંઇ મળ્યું ન હતું. આ ઘટના હમીરપુરની છે. જિલ્લા ના સુભાષ બજારનો રહેવાસી સંદીપ તેની માતા અને ભાઈ સાથે રહે છે. લગભગ 6 મહિના પછી એક તાંત્રિક આવ્યો અને તેણે કહ્યું કે તેના ઘરમાં ખજાનો દફનાવવામાં આવ્યો છે.તે પડોશીઓની ઊંઘ પછી રાત્રે ખોદતો હતો: તે પછી શું હતું,

સંદીપ તેના પડોશીઓને તેના વિશે જાણ કર્યા પછી દરરોજ રાત્રે ખોદકામ કરતો હતો. તેના 3 ભાઈઓએ તેને આ કરવા માટે ખાતરી આપી હતી, પરંતુ તેણે કોઈની વાત સાંભળી નહીં અને ઘર ખોદતાં રહ્યા.આ કામમાં તેની સાથે તેની માતા લક્ષ્મી હતી. તે છેલ્લા 6 મહિનાથી સતત ખોદકામ કરતો હતો અને તેણે લગભગ 50 ફૂટ ઊંડો ખાડો ખોદ્યો હતો. એક દિવસ સંદીપ રાત્રે ખાડો ખોદતો હતો, તે બહાર આવવા લાગ્યો ત્યારે તે તેમાં અટવાઇ ગયો.

ફાયર વિભાગે ક્રેનની મદદથી ખાડામાંથી બહાર કાઢી: તેણે ચીસો પાડવાનું શરૂ કર્યું ત્યારે આસપાસના લોકો એકઠા થઈ ગયા. પરંતુ જ્યારે લોકોએ ખાડાની ઊંડાઈ જોઇને લોકો ઉડી ગયા હતા. લોકોએ તેમના જીવનને જોખમમાં મૂકવું ન્યાયી માન્યું ન હતું.બાતમી મળતા ફાયર બ્રિગેડના જવાનો કાર લઇને ઘટના સ્થળે પહોંચ્યા હતા અને 4 કલાકની મહેનત બાદ તેને ખાડામાંથી ખેંચી લીધો હતો. જે બાદ તેની હાલત નાજુક જોઈને તેને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયો હતો. આ લેખ તમને પસન્દ આવે તો તમારા મિત્રો અને તમારા પરિવારજન સાથે શેર કરો.

Advertisement