પત્ની આખો દિવસ થાકેલી રહેતી હતી,પતિને શક જતાં લગાવ્યો કેમરો,ત્યારબાદ જે દેખાયું તે જોઈ ચોંકી જશો….

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખ માં તમારું હાર્દિક સ્વાગત છે. આપડા દેશ ની સ્ત્રીઓ ઘર માટે અને પોતાના પરિવાર માટે એટલું બધુ કામ કરે છે પણ તે કોઈ દિવસ તેમનો શારીરિક થાક બહાર બતાવતી નથી હોતી.અને આપડે પુરુષો સમજીએ છીએ કે સ્ત્રી આખો દુવા ઘરે બેસી રહે છે તેમને બવ વધારે કામ નથી હોતું પરંતું અસલી કામ તો ઘર ની સ્ત્રીઓ જ કરતી હોય છે.

Advertisement

તેમને ઘર સંભાળવાનું હોય બાળકો નું કામ કરવાનું હોય તેના પતિ નું કામ કરવાનું હોય અને જો આખું પરિવાર સાથે રહેતું હોય તો પછી ઘરની સ્ત્રીઓ નું કામ ઘણું ખરું વધી જાય છે. આ લેખ માં થયું કઈક એવું જાણો વિગતવાર.તમે એ સાંભળ્યું જ હશે કે ભારતના લોકો વિચારે છે કે સ્ત્રી કંઇપણ કરી શકે છે પરંતુ તેણી લગ્ન કરવા જેવી જ બાબત છે પછી બાળકો અને પછી તેની સંભાળ લે છે પરંતુ આ માત્ર ભારતમાં જ નહીં બધે જ થાય છે.

તે વર્ષોથી થઈ રહ્યું છે કે એક માણસ કામ કરે છે અને પત્ની ઘરની સંભાળ રાખે છે.પરંતુ આ કર્યા પછી પણ જો કોઈ માણસ તેની પત્ની પર શંકા કરે છે તો તેને કેવું લાગે છે ફક્ત તમારા માટે જ વિચારો.આપડે આપડા ઘર ની સ્ત્રીઓ નિ તકલીફો નું ધ્યાન રાખવું જરૂરી છે અને તે આપડી ફરજ માં આવે છે.

પતિ મોટે ભાગે બહાર રહેતા હતા  એક પતિએ તેની પત્નીની થાકને લીધે શંકા કરી અને તેના ઘરમાં સીસીટીવી લગાવી દીધી.ચાલો જોઈએ આગળ શું થયું જ્યારે તે પતિને સીસીટીવીથી પત્નીની સત્ય ખબર પડી.આ કિસ્સો અમેરિકાનો છે,અહીં રહેતા મેલાનીયા ડાર્નલ એક ગૃહિણી છે.તેનો પતિ મુસાફરીનું કામ કરે છે જેના કારણે તે મોટે ભાગે બહાર રહે છે.

મેલાનિયા ઘરે બાળકોની સંભાળ લેવામાં કંટાળી જાય છે, થાકને લીધે તેના પતિને તેના પર શંકા ગઈ હતી અને આ કારણે તેણીએ ઘરમાં સીસીટીવી લગાવી હતી અને તેનો વીડિયો મોબાઇલ પર જોયો હતો, ત્યારબાદ તેને સત્યની ખબર પડી અને તે પછી તેણી વીડિયો યુ ટ્યુબ પર પણ શેર કરવામાં આવ્યો હતો. જ્યારે તેના પતિએ જોયું કે તે એકલા ત્રણ બાળકોની સંભાળ રાખે છે ત્યારે તે સમજી ગયો.

પત્ની આખો દિવસ આ કામ કરતી હતી જ્યારે તેના પતિએ ફૂટેજ જોયું, તો તેણે જોયું કે મેલાનીયા ત્રણેય બાળકો માટે અલગ ખોરાક રાંધે છે અને ઉપરથી નાના બાળકને પણ ખવડાવે છે જેના કારણે તેણીને ખૂબ જ અઠવાડિયું લાગે છે અને આ કારણે તેની ઊંઘ પણ પૂર્ણ નથી થઈ. મેલાનીયાએ કહ્યું કે મને આ બધું કરવાનું પસંદ છે મને આનંદ છે કે હું આ જીવન સાથે મારા બાળકોની સંભાળ લેવાનું પસંદ કરું છું.

એક મહિલા પોતાને ખુશ હોવાનો દાવો કરે છે ત્યારે પણ જ્યારે તેનો પતિ તેને તેના થાક વિશે શંકા કરે છે પરંતુ શું આપણી ફરજ છે કે સ્ત્રીને શંકા કરવી અને તેને ફક્ત આ બાબતો માટે યાદ રાખવી શું આપણે આપણી જવાબદારી ઓ વહેંચીએ છીએ તે આપણી ફરજ નથી શું આપણે તેમની પણ કાળજી લઈશું દરેક પાસે ભૂલો હોય છે પરંતુ તેમને દૂર કરવા અને આગળ વધવું, એકબીજાને ટેકો આપવો એ જીવન છે.આ લેખ તમને પસંદ આવે તો તમારા મિત્રો અને તમારા પરિવાર જન સાથે બને તેટલો વધારે શેર કરો.અને આવી ખબરો જાણવા માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો.

Advertisement