1 કલાક માં 9 લાખ રૂપિયા કમાય છે આ મહિલા,જાણો એવુ તો શું કામ કરે છે?..

આપણા દરેકને એક ઈચ્છા હોય છે કે આપણને આરામથી બેઠા બેઠા પૈસા મળે. અને આપણામાંથી દરેક માણસને સારી નોકરીની ઈચ્છા હોય છે પરંતુ એવું નથી ઈચ્છતા કે એ કામ પસંદગીનું છે કે નહિ. પરંતુ વિચારો કે તમને મનપસંદ કામ માટે નોકરી મળે અને પૈસા પણ તમારી મરજી મુજબ હોય તો કેવું સારું.શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું છે કે એક સામાન્ય વ્યક્તિ માત્ર એક કલાકમાં 9 લાખ કમાય છે કદાચ તમે પણ નહીં માનો પરંતુ તે સાચું છે 1 કલાકમાં 9 લાખ કમાતી આ છોકરી શું કામ કરે છે મને લાગે છે કે કંઈક બીજું ચાલી રહ્યું છે તમારા મનમાં પરંતુ તે નથી.

Advertisement

દરેક વ્યક્તિ પૈસા કમાવા માંગે છે પરંતુ તે એટલું સરળ નથી દરેક વ્યક્તિ પૈસા કમાવવા માટે રાત દિવસ મહેનત કરે છે પરંતુ તેમ છતાં તે ઇચ્છે તેટલું કમાવા માટે સક્ષમ નથી પરંતુ કેટલાક લોકો એવા છે જે ઓછા કામ કરીને પણ લાખોથી કરોડોની કમાણી કરે છે આજે અમે તમને એક એવી છોકરી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે 1 કલાકમાં 9 લાખ કમાય છે.અમે મજાક નથી કરતા આ એક સત્ય હકીકત છે. એક છોકરી એવી છે કે.જે 1કલાકના નવ લાખ કમાય છે. પરંતુ સવાલ ઊઠે છે કે છોકરી આખરે કરે છે શું કે એને એક કલાક માટે આવી જંગી રકમ મળે છે? હકીકતમાં આ છોકરીને બેસીને ખાલી વિડીયો ગેમ જ રમવાની છે જેના ને આટલા બધા પૈસા મળે છે.

તમને આ કદાચ સપના જેવું લાગી રહ્યું હશે પણ આ જ હકીકત છે. ઓસ્ટ્રેલિયાના ચેલ્સી નામની ગેમર ગર્લ એના સોફા પર બેઠી ગેમ રમીને બહુ જ રૂપિયા કમાય છે આ છોકરીને ગેમ રમતી જોવા લાખો લોકો આવે છે અને સ્ટ્રીમિંગ ના સબસ્ક્રીપસન, જાહેરાત અને સ્પોન્સરશિપના આ છોકરીને ઢગલાબંધ રૂપિયા મળે છે.ખરેખર લાખો લોકો ફક્ત ચેલ્સિયા લાઇવ જોવા માટે ઓનલાઇન છે ચેલ્સિયાને આ સ્ટ્રીમિંગ સબ્સ્ક્રિપ્શન જાહેરાત અને સ્પોન્સરશિપ દ્વારા ચૂકવણી મળે છે ચેલ્સિયાનું કામ માત્ર બેસીને વિડીયો ગેમ્સ રમવાનું છે જે તેના મોતી કમાય છે ચેલ્સીએ ફાર્મસીમાં યુનિવર્સિટીની ડિગ્રી મેળવી છે.

ચેલ્સિયા કહે છે કે તે લાઇવ સ્ટ્રીમિંગથી જેટલી કમાણી કરે છે તે તેના અભ્યાસના જોરે ક્યારેય મેળવી શકતી નથી ચેલ્સીના સાડા ત્રણ લાખથી વધુ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ છે ચેલ્સિયાની આ નોકરીમાં કમાણી લગભગ એક હજાર ડોલરથી લાખો ડોલર છે.આ છોકરી ગેમિંગ વર્લ્ડમાં એક્સમિન્ક્સ ના નામથી ઓળખાય છે. આ છોકરી વિડીયો ગેમ રમતા રમતા લાઇવ વિડિયો મૂકીને આશરે છ અંકોમાં કમાય કરી લે છે. એટલે કે લગભગ એક લાખ થી ૯ લાખ જેટલું કમાઈ લે છે.
અત્યારે તેના સાડા ત્રણ લાખ જેટલા ફોલોવર છે, હવે આમાં આપણે તો એ જ વિચારવું રહ્યું કે કદાચ જો આપણને પણ ગેમ રમીને પૈસા બનાવવાનો મોકો મળી જાય!

Advertisement