20 વર્ષ ના કરિયર માં પહેલી વાર અક્ષય ખન્નાએ કરણ જોહર ને લઈને કહ્યું કઈ એવું કે બધા ના ઉડી ગયા હોશ,

અભિનેતા અક્ષય ખન્નાની ગણતરી ઇન્ડસ્ટ્રીના ફ્લોપ કલાકારોમાં થાય છે અને તેણે પોતાના પ્રારંભિક તબક્કામાં એક કરતા પણ વધારે ફિલ્મ આપી છે અને જેના કારણે તેણે લોકોમાં એક અલગ જ ઓળખ ઉભી કરી છે પણ હવે તે છબી ખોવાઈ ગઈ છે અને આવી રીતે તેમની નવી ફિલ્મ ફરી એકવાર પડદા પર રજૂ થવા જઈ રહી છે અને હા આ અક્ષય ખન્નાની ફિલ્મ સબ કુશલ મંગલ ખૂબ જ જલ્દી સ્ક્રીન પર રીલીઝ થવા જઈ રહી છે પણ આ દરમિયાન તેનો એક બેંગ ઇન્ટરવ્યુ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

બોલિવૂડ એક્ટર અક્ષય ખન્નાએ તાજેતરમાં જ એક ઇન્ટરવ્યુ આપ્યુ હતું અને જેમાં તેમનું નિવેદન સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યું છે અને આ મુલાકાતમાં તેમણે કરણ જોહરની પાર્ટીઓ વિશે જણાવ્યું છે અને જેના કારણે આ ઇન્ટરવ્યૂ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ રહ્યો છે અને હકીકતમાં આ મુલાકાતમાં તેમને પાર્ટીઓમાં ન જવા માટેનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું હતું અને જેના પર તેમણે યોગ્ય જવાબ આપ્યો હતો અને તેની એક ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ ગઈ હતી કરણ જોહરની પાર્ટીમાં જવાથી કંઇ નથી મળતું અક્ષય ખન્ના.

બોલિવૂડ એક્ટર અક્ષય ખન્નાએ પોતાના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે આ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરવાથી કરણ જોહરની પાર્ટીમાં કંઈ જ નથી મળતું અને તે જ સમયે તેમણે આ બાબતને સંભાળી અને કહ્યું હતું કે ઉદ્યોગના કયા પુસ્તકમાં લખ્યું છે કે મોટા લોકોની પાર્ટીમાં જવું મદદ કરે છે અને તે પછી તેણે કહ્યું હતું કે માની લો કે હું કરણ જોહરની પાર્ટીઓમાં ગયો છું તો પછી શું બાંહેધરી છે કે તેઓ મને તેમની આગામી ફિલ્મમાં લઇ જશે અને મને કામ મળી જશે અને કદાચ તમારી પાસે આનો જવાબ પણ નહીં હોય.મને તો આ બધો દેખાવો કરી રહ્યા હોય તેવું લાગે છે અક્ષય ખન્ના.

અભિનેતા અક્ષય ખન્નાએ કહ્યું હતું કે જો તેણે મને કોઈ ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવાનું મન બનાવી લીધું છે અને હું કરણ જોહરની પાર્ટીમાં નથી ગયો તો શું તે મને ફિલ્મમાં નહીં લે. તેમણે વધુમાં કહ્યું હતું કે આ બધી બાબતો મને નકામી લાગે છે કારણ કે તમે પાર્ટીમાં જાઓ છો કે નહીં તે તમારા કામને અસર કરતું નથી પણ તે સંપૂર્ણ રીતે તમારી ખુશી પર આધારિત છે અને બધા કુશળ મંગળમાં જોવા મળશે.

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે અક્ષય ખન્નાએ પોતાના ક્રિયરના 20 વર્ષ પૂર્ણ કરી લીધા હતા અને આવી સ્થિતિમાં હવે તેની સુપરહિટ ફિલ્મોની ચર્ચા થઈ રહી છે અને તમને જણાવી દઈએ કે 20 વર્ષના કરિયરમાં અક્ષય ખન્ના ફક્ત 8 સુપરહિટ ફિલ્મો કરી શકે છે અને જેમાં તેમની હમારાજ અને તાલ જેવી ફિલ્મોનો સમાવેશ થાય છે અને આનો મતલબ એ છે કે અભિનેતા તરીકેની તેનું કરિયર ખૂબ જ સારુ ન હોતું અને અત્યારે તે ફરી એકવાર બોલીવુડમાં આવવા જઇ રહ્યો છે અને તેની ફિલ્મ સબ કુશલ મંગલ ટૂંક જ સમયમાં રિલીઝ થવાની છે.

 

અભિનેતા અક્ષય ખન્નાની ગણતરી ઇન્ડસ્ટ્રીના ફ્લોપ કલાકારોમાં થાય છે અને તેણે પોતાના પ્રારંભિક તબક્કામાં એક કરતા પણ વધારે ફિલ્મ આપી છે અને જેના કારણે તેણે લોકોમાં એક અલગ જ ઓળખ ઉભી કરી છે પણ હવે તે છબી ખોવાઈ ગઈ છે અને આવી રીતે તેમની નવી ફિલ્મ ફરી એકવાર પડદા પર રજૂ થવા જઈ રહી છે અને હા આ અક્ષય ખન્નાની ફિલ્મ સબ કુશલ મંગલ ખૂબ જ જલ્દી સ્ક્રીન પર રીલીઝ થવા જઈ રહી છે પણ આ દરમિયાન તેનો એક બેંગ ઇન્ટરવ્યુ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

 

બોલિવૂડ એક્ટર અક્ષય ખન્નાએ તાજેતરમાં જ એક ઇન્ટરવ્યુ આપ્યુ હતું અને જેમાં તેમનું નિવેદન સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યું છે અને આ મુલાકાતમાં તેમણે કરણ જોહરની પાર્ટીઓ વિશે જણાવ્યું છે અને જેના કારણે આ ઇન્ટરવ્યૂ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ થઈ રહ્યો છે અને હકીકતમાં આ મુલાકાતમાં તેમને પાર્ટીઓમાં ન જવા માટેનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું હતું અને જેના પર તેમણે યોગ્ય જવાબ આપ્યો હતો અને તેની એક ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ ગઈ હતી કરણ જોહરની પાર્ટીમાં જવાથી કંઇ નથી મળતું અક્ષય ખન્ના.

બોલિવૂડ એક્ટર અક્ષય ખન્નાએ પોતાના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે આ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરવાથી કરણ જોહરની પાર્ટીમાં કંઈ જ નથી મળતું અને તે જ સમયે તેમણે આ બાબતને સંભાળી અને કહ્યું હતું કે ઉદ્યોગના કયા પુસ્તકમાં લખ્યું છે કે મોટા લોકોની પાર્ટીમાં જવું મદદ કરે છે અને તે પછી તેણે કહ્યું હતું કે માની લો કે હું કરણ જોહરની પાર્ટીઓમાં ગયો છું તો પછી શું બાંહેધરી છે કે તેઓ મને તેમની આગામી ફિલ્મમાં લઇ જશે અને મને કામ મળી જશે અને કદાચ તમારી પાસે આનો જવાબ પણ નહીં હોય.મને તો આ બધો દેખાવો કરી રહ્યા હોય તેવું લાગે છે અક્ષય ખન્ના.

અભિનેતા અક્ષય ખન્નાએ કહ્યું હતું કે જો તેણે મને કોઈ ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવાનું મન બનાવી લીધું છે અને હું કરણ જોહરની પાર્ટીમાં નથી ગયો તો શું તે મને ફિલ્મમાં નહીં લે. તેમણે વધુમાં કહ્યું હતું કે આ બધી બાબતો મને નકામી લાગે છે કારણ કે તમે પાર્ટીમાં જાઓ છો કે નહીં તે તમારા કામને અસર કરતું નથી પણ તે સંપૂર્ણ રીતે તમારી ખુશી પર આધારિત છે અને બધા કુશળ મંગળમાં જોવા મળશે.

 

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે અક્ષય ખન્નાએ પોતાના ક્રિયરના 20 વર્ષ પૂર્ણ કરી લીધા હતા અને આવી સ્થિતિમાં હવે તેની સુપરહિટ ફિલ્મોની ચર્ચા થઈ રહી છે અને તમને જણાવી દઈએ કે 20 વર્ષના કરિયરમાં અક્ષય ખન્ના ફક્ત 8 સુપરહિટ ફિલ્મો કરી શકે છે અને જેમાં તેમની હમારાજ અને તાલ જેવી ફિલ્મોનો સમાવેશ થાય છે અને આનો મતલબ એ છે કે અભિનેતા તરીકેની તેનું કરિયર ખૂબ જ સારુ ન હોતું અને અત્યારે તે ફરી એકવાર બોલીવુડમાં આવવા જઇ રહ્યો છે અને તેની ફિલ્મ સબ કુશલ મંગલ ટૂંક જ સમયમાં રિલીઝ થવાની છે.