પહેલા જાણી લો..પ્લેન માં કેવી રીતે મળી શકે છે ફ્રી માં ભોજન,?,જાણો તમારે શુ કરવાનું એના માટે…

જૂના દિવસોની વાત કરીએ તો લોકો ફ્લાઇટમાં ખૂબ જ ઓછી મુસાફરી કરતા હતા પરંતુ આજના સમયમાં તે સામાન્ય બાબત બની ગઈ છે ઓછા સમયમાં પોતાના મુકામ સુધી પહોંચવાનું કોને ન ગમે પરંતુ ક્યારેક તમને ફ્લાઇટમાં મોંઘી ખાદ્ય ચીજો મળે છે તમે જે પણ 10 અથવા 20 રૂપિયામાં પીવો છો તમને 100 રૂપિયા મળે છે હવે તમારે આ અંગે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી કારણ કે એક એર હોસ્ટેસે ખુલાસો કર્યો છે કે તમે મફતમાં મોંઘી સેવાઓનો આનંદ માણી શકો છો.

Advertisement

તમે ફ્લાઇટ દ્વારા ઘણી વખત મુસાફરી કરી હશે પરંતુ આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ફ્લાઇટ ફૂડ કેટલું મોંઘું છે તમે તે ખોરાકને ફ્લાઇટમાં કહો છો તેના કરતાં ઘણી વખત ઓછું ખાઈ શકો છો પરંતુ આજે અમે તમને જણાવીશું કે તમે ફ્લાઇટમાં કેવી રીતે ફ્રી ફૂડ ખાઈ શકો છો.

તમને જણાવી દઈએ કે ફ્લાઈટ એટેન્ડન્ટ કેટ કમલાની સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે તેણે ટિકટોક દ્વારા ફ્લાઇટ સંબંધિત ઘણા રહસ્યો જણાવ્યા છે નવીનતમ વિડીયોમાં તેમણે લોકોને ફ્લાઇટમાં મફત સેવાઓ કેવી રીતે મેળવવી તે જણાવ્યું છે ફ્લાઇટ એટેન્ડેન્ટે કહ્યું કે જો તમે તેમની સાથે શાંતિથી વાત કરો અને હસો અને વાત કરો તો તેઓ તમને ઘણી સેવાઓના વાઉચર મફતમાં આપશે.

ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટ કેટ કમલાની ટિકટોક પર ખૂબ જ સક્રિય છે તેણે કહ્યું છે કે ફ્લાઇટમાં મફત સેવા મેળવવાનો માર્ગ સરળ છે પ્રવાસી ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટ સાથે નમ્રતાપૂર્વક વર્તન કરશે અને હસશે અને વાતો કરશે જેથી બો પોતે તમને ઘણી સેવાઓ મફતમાં આપશે તેમજ કેટલાક વાઉચર પણ આપશે જેમાંથી તમે મફત સેવાનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

હકીકતમાં કેટી કહે છે કે ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટ્સ મુસાફરોને સેવાઓ આપતી વખતે અને તેમની ફરિયાદો સાંભળીને પરેશાન થઈ જાય છે આવી સ્થિતિમાં ઘણી વખત મુસાફરો વસ્તુઓ સમજી શકતા નથી અને તેમના પર વરસાદ પડે છે જો કોઈ ભૂલ થાય તો તે ખરાબ વર્તન કરે છે જો કોઈ મુસાફર તેમની સાથે સારી રીતે વાત કરે છે તો તેઓ તેમના માટે પૂછ્યા વિના ઘણી મફત સેવાઓ આપે છે.

કેટે કહ્યું કે ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટ્સ લાંબી મુસાફરીમાં પણ અસ્વસ્થ થઈ જાય છે ઘણા મુસાફરોને આપવામાં આવતી સેવાઓને કારણે તેઓ તેમની ફરિયાદ પણ કરે છે જેના કારણે તે ખૂબ પરેશાન રહે છે ઘણી વખત મુસાફરો વસ્તુઓને સમજી શકતા નથી તેમના પર બૂમો પાડવાનું શરૂ કરે છે જો કોઈ ભૂલ થાય છે તો તેમને ખૂબ જ ખરાબ રીતે ઠપકો આપવામાં આવે છે પરંતુ જો કોઈ મુસાફર તેમની સાથે સારી રીતે વાત કરે અને કોઈ પણ પ્રકારની ફરિયાદ ન કરે તો તેમને પૂછ્યા વગર ઘણી મફત સેવાઓ આપવામાં આવે છે.

તમને મફત સેવાઓ સાથે ભેટ વાઉચર પણ મળે છે ચોકલેટ બાર અથવા બ્રાન્ડેડ લિપ બામ સહિત આ સિવાય તમને પાણી અથવા ચા અને કોફી પણ મફતમાં મળશે જો તમે પણ આ વસ્તુઓનો આનંદ માણવા માંગતા હો તો તમારે એકવાર તેનો પ્રયાસ કરવો જ જોઇએ આ સુવિધા મેળવવામાં તમને કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે નહીં ઘણીવાર લોકો બોલતા અચકાતા હોય છે પરંતુ તમે ફ્રી રહીને મફત સેવાનો લાભ લઈ શકો છો.

Advertisement