80 અને 90 ના દાયકાની આ અભિનેત્રીઓના દીકરાઓ ના ફોટો જોઈ ને છોકરીઓ જોતી જ રહી જાય છે.જોવો તસવીરો.

બોલિવૂડની આવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે કે જેમને ફિલ્મોમાં ઘણી સફળતા મળ્યા પછી લગ્ન કરી લીધા છે અને પોતાના ઘરે સ્થાયી થયા છે. કેટલીક અભિનેત્રીઓના લગ્ન ખૂબ જ નાની ઉંમરે થયા હતા જેના કારણે તેમના બાળકો એટલા મોટા થઈ ગયા છે કે તેઓએ ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે અને આજના સમયમાં ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે કે જેમના બાળકોએ બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને આજે અમે તમને કેટલીક પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓના હેન્ડસમ પુત્રો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ અને જેની તમને ચોક્કસ પણે જાણ નહીં હોય.

પ્રિયંક શર્મા.

 

 

 

તેમના સમય માટે જાણીતી અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી પદ્મિની કોલ્હાપુરીએ તેના કરિયરમાં ઘણી સફળતા મેળવી હતી. એક સમયે પદ્મિની કોલ્હાપુરીએ એકથી વધુ સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું અને પદ્મિની કોલ્હાપુરીને 80 ના દાયકાના લોકોમાં ઘણો ક્રેઝ હતો અને તમને ખબર પણ નહીં હોય કે અભિનેત્રી પદ્મિની કોલ્હાપુરીના પુત્રનું નામ પ્રિયંક શર્મા છે અને જે જોવા માટે ખૂબ જ સ્માર્ટ અને હેન્ડસમ છે. પ્રિયંક શર્મા અત્યાર સુધીમાં ઘણા ટીવી શો માં દેખાયા છે. આ સિવાય પ્રિયંકા ઘણા રિયલ્ટી શોમાં પણ ભાગ લઈ ચુકી છે. પ્રિયંકા બિગ બોસ 11 ની સ્પર્ધક પણ રહી ચૂકી છે.

ફતેહ રંધાવા.

 

 

ફિલ્મ ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી ફરાહ નાઝે વર્ષ 1984 માં ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને ફરાહે 1984 થી 1988 દરમિયાન બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું અને તેને ફિલ્મોમાં વધારે સફળતા મળી ન હતી અને ફરાહ છેલ્લે 2005 માં આવેલી ફિલ્મ શિકરમાં જોવા મળી હતી. ફરાહનાના પુત્રનું નામ ફતેહી રંધાવા છે જે ખૂબ જ સ્માર્ટ પણ છે.

અબ્રાહિમ અલી.

અમૃતા સિંહ તે સમયની જાણીતી અભિનેત્રી રહી છે. તેણે પોતાની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણી સફળ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને અમૃતા સિંહે વર્ષ 1991 માં બોલીવુડ અભિનેતા સૈફ અલી ખાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને સૈફ અલી ખાન અમૃતા સિંહ કરતા ઘણા નાના છે. 1995 માં અમૃતા સિંહે સારા અલી ખાનને જન્મ આપ્યો હતો અને ત્યારબાદ તેમના પુત્ર અબ્રાહમ અલી ખાનનો જન્મ 2001 માં થયો હતો અને અમે તમને જણાવી દઈએ કે અમૃતા સિંહ તેના પતિ સૈફ અલી ખાનથી છૂટાછેડા લીધેલા હતા અને તે તેના બે બાળકો સાથે રહે છે. અમૃતા અને સૈફની પુત્રી સારા અલી ખાનની પણ બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી થઈ ગઈ છે.

અભિમન્યુ દસાણી.

બોલીવુડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી ભાગ્યશ્રીએ સલમાન ખાન સાથેની ફિલ્મ કરિયરની શરૂઆત ફિલ્મ મેને પ્યાર કિયા થી કરી હતી. ભાગ્યશ્રીએ પહેલી ફિલ્મ સફળ થયા પછી લગ્ન કર્યા હતા અને ભાગ્યશ્રી તેની પહેલી ફિલ્મ મેને પ્યાર કિયા પછી કોઈ પણ ફિલ્મમાં સફળ થઈ નહોતી અને જે બાદ તેણે ફિલ્મોથી અંતર બનાવ્યું હતું અને હવે તેઓ ક્યારેક ટીવી શોમાં પણ દેખાય છે અને ભાગ્યશ્રીના પુત્રનું નામ અભિમન્યુ દસાની છે જેણે બોલિવૂડમાં પગ મૂક્યો છે અને આ અભિમન્યુ ખૂબ જ સ્માર્ટ અને દેખાવમાં પણ હેન્ડસમ છે