આ ભારતીય બોલર ના પ્રેમ માં દિવાની થઈ ગઈ બોલિવૂડ ની પ્રિયંકા,જાણો કોણ છે આ ક્રિકેટર…

કરોડો દિલની હાર્ટથ્રોબ પ્રિયંકા ચોપડા માત્ર બોલિવૂડમાં જ નહીં પરંતુ હોલીવુડમાં પણ ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. પ્રિયંકાની હોલીવુડ સીરિયલ ‘ક્વાંટિકો’ ઘણી લોકપ્રિય રહી છે અને તેને જોનારા પ્રેક્ષકો પણ આખી દુનિયામાં છે. હાલમાં પ્રિયંકા ન્યુયોર્કમાં ક્વાંટિકોની ત્રીજી સીઝનના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે, પરંતુ આ દરમિયાન એવા સમાચાર પણ આવી રહ્યા છે કે પ્રિયંકા ચોપડાને એક ભારતીય ક્રિકેટર સાથે પ્રેમ થઈ ગયો છે અને તે તેના માટે કંઇ પણ કરવા તૈયાર છે. આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે આ ભારતીય બેટ્સમેન કોણ છે જેના પ્રેમમાં પ્રિયંકા કંઇ સમજી નથી રહી.

Advertisement

આપને જણાવી દઈએ કે 2000 માં મિસ વર્લ્ડનો ખિતાબ જીત્યા પછી પ્રિયંકા ચોપડાએ ફિલ્મ “અંદાઝ” સાથે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. અક્ષય કુમાર અને લારા દત્તા પણ આ ફિલ્મમાં તેની સાથે હતા, ત્યારબાદ પ્રિયંકાની ફિલ્મ ‘હિરો: ધ લવ સ્ટોરી ઓફ જાસૂસ’ પછી સની દેઓલ સાથે હતી, આ પછી, પ્રિયંકા ક્યારેય પાછો વળી નહીં. પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી તરીકે પ્રિયંકાએ ફક્ત બોલિવૂડમાં જ નહીં પરંતુ હોલીવુડમાં પણ એક ખાસ ઓળખ બનાવી છે, આજે પ્રિયંકા વૈશ્વિક ચિહ્ન તરીકે જાણીતી છે.

હવે વાત કરીએ પ્રિયંકા ચોપરાના ક્રિકેટ પ્રત્યેના પ્રેમની, હકીકતમાં ક્રિકેટ અને બોલિવૂડ વચ્ચેનો સંબંધ હંમેશાં એક બીજા સાથે ખૂબ ઉંડો રહ્યો છે. આ દેશી યુવતી પણ આથી અસ્પૃશ્ય નથી, જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ચોપડા પણ એક સામાન્ય ભારતીયની જેમ ક્રિકેટ સાથે ખૂબ પ્રેમ કરે છે અને તેનો ક્રિકેટ પ્રત્યેનો જુસ્સો એવો છે કે તે ભારતીય ક્રિકેટ સાથે પણ પ્રેમમાં પડી ગયો છે અને પ્રિયંકાએ પોતે પણ આ વાત વ્યક્ત કરી હતી. આગળ અમે તમને એવા ભારતીય ક્રિકેટરનું નામ જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેના પ્રેમમાં પ્રિયંકા એકદમ પાગલ થઈ ગઈ છે.

આ ભારતીય બેટ્સમેન છે જેણે એક દેશી છોકરીનું હૃદય ચોર્યું છે,ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે મિસ વર્લ્ડ પ્રિયંકા ચોપડાએ તેના એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે, તેનું દિલ ચોરી લેનાર બેટ્સમેન બીજો કોઈ નહીં પરંતુ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પ્રખ્યાત બેટ્સમેન ગૌતમ ગંભીર છે. ગંભીરની પ્રશંસા કરતી વખતે પ્રિયંકાએ કહ્યું કે તે તેની બેટિંગને પસંદ કરે છે અને તે દરેક મેચ જોતો જેમાં ગંભીર બેટિંગ કરતો હતો. પ્રિયંકા ચોપડાએ તેના તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે ગૌતમ ગંભીર તેનો સૌથી પ્રિય ક્રિકેટર છે અને જ્યારે પણ તેને તક મળે છે ત્યારે તે હંમેશા ગંભીરની ઈનિંગ જુએ છે અને ભારતીય ક્રિકેટ ટીમને ઉત્સાહિત કરવામાં ક્યારેય નિષ્ફળ નથી પડતી.

ગૌતમ ગંભીર હવે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ માટે બેટિંગ કરી શકે નહીં, પરંતુ ગંભીરના સ્ટારડમનો ક્રેઝ એવો છે કે કોઈ પણ તેની બેટિંગનો દિવાના બની જાય છે અને આવું જ કંઈક દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપરા સાથે બન્યું છે. પ્રિયંકા ચોપડા આજે બોલિવૂડમાં મુસાફરી દરમિયાન હોલીવુડ પહોંચી છે, પરંતુ હિંદી ફિલ્મો પ્રત્યેનો તેમનો જુસ્સો ઓછો થયો નથી કે ભારતીય ક્રિકેટ પ્રત્યેનો.

બોલિવૂડની દેશી ગર્લ અને હોલિવૂડ સેન્સેશન બની ચુકેલી પ્રિયંકા ચોપડાએ પોતાનો ૩૨મો જન્મદિવસ હાલમાં જ ઉજવ્યો છે. ૧૮ જુલાઇ, ૧૯૮૩ના ઝારખંડના જમશેદપુરમાં જન્મેલી પ્રિયંકાની સફર ખૂબ જ મહેનત અને પોતાના પ્રતિભાના દમ પર પ્રાપ્ત કરેલ છે. પ્રિયંકા ફક્ત પોતાની ફિલ્મો માટે જ નહિ પરંતુ પોતાના લવ અફેરને કારણે પણ હંમેશાં ચર્ચામાં રહી છે. એટલું જ નહીં તેમણે પોતાનાથી ૧૦ વર્ષ નાના એક્ટર અને સિંગર નિક જોનાસ સાથે લગ્ન કરવાનો નિર્ણય કરીને બધાને આશ્ચર્ય ચકિતકરી દીધા હતા. આજે નિક અને પ્રિયંકા પોતાના લગ્ન જીવનથી ખૂબ જ ખુશ છે. પરંતુ કંઈક પહેલા પ્રિયંકાની જિંદગીમાં ઘણી વખત પ્રેમ આવી ચૂક્યો છે. તમને જણાવીએ પ્રિયંકા ચોપડાના તે ચર્ચિત અફેર્સ વિશે.

અક્ષય સાથે અફેર કરવા પર થયો હતો બબાલપ્રિયંકા ચોપડાના પહેલા પ્રેમ વિશે ખૂબ જ ઓછા લોકો જાણતા હશે. જણાવવામાં આવે છે કે ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા પ્રિયંકા અસીમ મર્ચન્ટને ડેટ કરી રહી હતી. પરંતુ પછી તેમને બોલિવૂડમાં સફળતા મળવા લાગી અને અસીમ પાછળ છૂટી ગયા. ફિલ્મોમાં સફળતા મળતાં જ પ્રિયંકાની જિંદગીમાંથી અસીમ દૂર થઇ ગયા બાદ પ્રિયંકાનું નામ અક્ષય કુમાર સાથે જોડાયું અને તેમના અફેર મીડિયામાં ખૂબ જ બબાલ મચાવ્યો હતો.

પડદા પર અક્ષય અને પ્રિયંકાની જોડી ઘણી વખત જોવામાં આવી છે અને તેમની આ ફિલ્મોને કારણે જ બંને એકબીજાની નજીક આવ્યા હતા. બન્નેની ઓન સ્ક્રીન કેમેસ્ટ્રીનાં લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવતી હતી. પ્રિયંકાના અફેર જે સમયે અક્ષય કુમારની સાથે શરૂ થયું હતું તે સમયે અક્ષય પરિણીત હતા. જોકે બંનેના અફેરે ખૂબ જ ચર્ચા જગાવી હતી. તે સમયે બંનેના ઘણા બોલ્ડ ફોટોશૂટ પણ સામે આવ્યા હતા. જેના કારણે તેમનું અફેર ખૂબ જ ચર્ચિત બની ગયું હતું.

જેના કારણે અક્ષય અને ટ્વિંકલના લગ્ન જીવન પર અસર પડવા લાગી. કહેવામાં આવે છે કે પોતાના લગ્નને બચાવવા માટે ટ્વિંકલે અક્ષય સ્પષ્ટ શબ્દોમાં કહી દીધું હતું કે તેઓ ક્યારેય પણ પ્રિયંકાની સાથે કામ નહીં કરે. અક્ષયે સમયે ટ્વિંકલની વાત માની લીધી અને પ્રિયંકા થી અંતર જાળવી લીધું, જેના કારણે અક્ષય અને પ્રિયંકા ફરી ક્યારેય પડદા પર નજર આવ્યા નહીં.

હરમન બાવેજા સાથે જોડાયું નામ,અક્ષય સાથે અંતર બનાવી લીધા બાદ થોડા સમય બાદ જ પ્રિયંકાને જિંદગીમાં હરમન બાવેજા આવી ગયા. હરમન તે સમયે બોલિવૂડમાં લોન્ચ થઈ રહ્યા હતા અને તેમનો લુક ઋત્વિક સાથે મળતો હતો. બંનેએ સાથે ૨ ફિલ્મ કરી “લવ સ્ટોરી ૨૦૫૦” અને “વોટ્સ યોર રાશિ”. બંને ફિલ્મો પડદા પર ફ્લોપ સાબિત થઈ. તેની સાથે બંને વચ્ચેનો પ્રેમ પણ એકબીજા માટે ખતમ થવા લાગ્યો અને પ્રિયંકા અને હરમન બાવેજાથી અંતર બનાવી લીધુ.

શાહરૂખ સાથે પણ હતું પ્રિયંકાનું અફેર,એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે ફિલ્મ “ડોન” ના શુટિંગ વખતે શાહરૂખ અને પ્રિયંકા એકબીજાની નજીક આવ્યા હતા. શાહરુખનું નામ લાંબા સમય સુધી કોઈ એક્ટ્રેસ સાથે જોડાયેલા ન હતું. તેવામાં પ્રિયંકાની નજીક આવ્યા ના સમાચાર મીડિયામાં છવાયેલા હતા. જેના કારણે શાહરુખની પત્ની ગૌરીએ તેમને પ્રિયંકાથી દૂર રહેવા માટેની સલાહ આપી હતી. શાહરૂખ ગૌરીને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે અને પોતાના લગ્ન બચાવવા માટે શાહરૂખે પ્રિયંકા થી અંતર જાળવી લીધું.

નિક ની નજીક આવી ગઈ પ્રિયંકા,આટલા બધા અફેર્સ અને વિવાદ હોવા છતાં પણ પ્રિયંકાએ સપના જોવાનું છોડયું નહીં. બોલિવૂડમાં લાંબા સમય સુધી કામ કર્યા બાદ પ્રિયંકા હોલીવુડ તરફ વળી ગઈ. વળી તેમણે “ક્વાંટીકો” સિરીઝ અને “બેવાચ” જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. હોલિવૂડમાં પ્રિયંકાને ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી અને તે નિક ની નજીક આવી ગઈ. નિક સાથે તેમનું અફેર પણ બધાને કેઝ્યુઅલ લાગ્યું હતું, પરંતુ બંને આ સંબંધને લઈને ખૂબ જ ગંભીર હતા.

નિક અને પ્રિયંકાએ ખૂબ જ જલ્દી સગાઈ કરી લીધી અને તેમની તસવીરો સોશિયલ મીડિયામાં ધૂમ મચાવી દીધી. ત્યારબાદ ૧ ડિસેમ્બરના રોજ પ્રિયંકા અને નિકે ક્રિશ્ચિયન રીતિ રિવાજથી વેડિંગ અને પછી ૨ ડિસેમ્બરના રોજ હિન્દુ રિવાજથી બંનેએ સાત ફેરા લીધા. તેમના લગ્ન ખૂબ જ શાનદાર થયા હતા. આજે પ્રિયંકા નિક ની સાથે ખુશ છે અને અવાર-નવાર સુંદર તસવીરો શેયર કરતી રહે છે, જે તેમના ફેન્સને ખૂબ જ પસંદ આવે છે.

Advertisement