આ રીતે જાણો કોઈ વ્યક્તિ પર તાંત્રિક કે મેલી વિધાનો પ્રયોગ થયો છે કે નહીં….

આપણા દેશમાં ઘણા માણસો અત્યાર ના સમય મા પણ અંધવિશ્વાસ અને જાદુ-ટોણા મા વિશ્વાસ રાખે છે તો આ સાથે હજુ પણ ઘણા માણસો પોતાના ફાયદા અર્થે વશીકરણ નો ઉપયોગ કરે છે. અત્યાર ના સમય મા કોઈપણ સમસ્યા ના નિકાલ માટે વશીકરણ પર વિશ્વાસ મૂકવામા આવે છે.ઘણીવાર આપણે જાણીતા લોકો દ્વારા તાંત્રિક શક્તિઓના વશીકરણ પ્રયોગો વિશે સાંભળીએ છીએ. જો કે, આપણામાંના કોઈને ખબર નથી કે તાંત્રિક પ્રયોગો કેવી રીતે અને કેમ કામ કરે છે અને આપણા પર તાંત્રિક શક્તિનો ખોટો ઉપયોગ કેવી રીતે સમાપ્ત કરવો.તાંત્રિકો અને યોગીઓ અનુસાર, વિશ્વની દરેક વસ્તુ, પછી ભલે તે જીવંત હોય કે નિર્જીવ, બ્રહ્માંડની અપાર ઉર્જાનું પરિવર્તિત સ્વરૂપ છે.

Advertisement

તેઓ દુશ્મનોને નુકસાન પહોંચાડવા માટે ઘણી વખત નકારાત્મક શક્તિઓનો ઉપયોગ કરે છે જે શોધવામાં ખૂબ જ સરળ છે. આ રીતે ઓળખો કે તાંત્રિક શક્તિ (મેલી વિધ્યા)નો પ્રયોગ કોઈ પર થયો છે કે નહિ.જ્યારે પણ શરીર પર કોઈ નકારાત્મક ઉર્જાનો હુમલો થાય છે, ત્યારે આપણું શરીર તેનો પ્રતિકાર કરે છે.જેના કારણે આપણા હૃદયના ધબકારા સામાન્ય કરતા ઝડપી બને છે.જેવો જ તાંત્રિક અને મેલી વિધ્યાનો હુમલો થાય છે, શ્વાસની ગતિ પણ ખૂબ ઝડપી બને છે.

અમુક મોટા કિસ્સામાં, શ્વાસ લેવાની ઝડપ એટલી વધારે હોઈ શકે છે કે દોડ્યા પછી પણ એટલો શ્વાસ નથી ચડતો.તાંત્રિક અને મેલી વિધ્યાના પ્રયોગમાં, નકારાત્મક શક્તિઓ વ્યક્તિના મન અને મગજ ને નિયંત્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે, જેના કારણે વ્યક્તિ તેની શક્તિનો ઉપયોગ કરવામાં અસમર્થ હોય છે અને તે અંદરથી શારીરિક અને માનસિક રીતે નબળા લાગવા લાગે છે.તાંત્રિક અને મેલી વિધ્યાના પ્રયોગ દરમિયાન, રાત્રે સૂતી વખતે ભયાનક અને ડરામણા સપના આવવા લાગે છે.

કેટલીકવાર એવું લાગે છે કે તમારા પર કોઈ પ્રાણી દ્વારા હુમલો કરવામાં આવ્યો છે અથવા તમે મોટી ઉંચાઈ પરથી પડી રહ્યા છો.રાત્રે સૂતી વખતે, પથારી પાસે પાણીનો ગ્લાસ રાખો અને સૂતી વખતે તમારા મનમાં વિચારો કે તમારી અંદર રહેલી નકારાત્મક ઉર્જા તે પાણીમાં જઈ રહી છે. તે પાણી સવારે નાના છોડમાં નાખો. સતત આઠ દિવસ સુધી આમ કરો. જો કોઈ પર મેલી વિધ્યાનો પ્રયોગ થયો હશે તો આઠ દિવસમાં છોડ સુકાઈ જશે. જો મેલી વિધ્યાનો પ્રયોગ ખૂબ તીવ્ર હોય, તો છોડ 2-3 દિવસમાં સુકાઈ જશે.ફળો અને શાકભાજી પણ નકારાત્મક ઉર્જાથી ખૂબ પ્રભાવિત થાય છે. રાત્રે સૂતી વખતે તમારા ઓશીકું નીચે એક લીંબુ મૂકો અને તમારા મનમાં વિચારો કે જો તમારી આસપાસ કોઈ નકારાત્મક ઉર્જા હોય તો તેઓ આ લીંબુમાં આવવી જોઈએ.

તાંત્રિક અને મેલી વિધ્યાની અસર હશે તો, તમે જોશો કે લીંબુ સવારે સૂકાઈ ગયું હશે. તેનો રંગ પણ કાળો થઈ ગયો હશે.લોકો વ્યક્તિગત લાભ અને અન્યને નુકસાન માટે જાદુ અને મેલી વિધ્યાનો ઉપયોગ કરે છે, જેને કાળો જાદુ કહેવામાં આવે છે. ભ્રમ, કેદ, વશીકરણ અને મેલીવિદ્યા આ બધા કાળા જાદુ હેઠળ આવે છે. કાળો જાદુ તાંત્રિક વિદ્યાના નામથી પણ ઓળખાય છે.આ સિવાય તેમને ભૂખ અને તરસ લાગતી નથી. આવી વ્યક્તિઓ હંમેશા બીમાર રહે છે. ઘણી વખત ડોક્ટર તેમના રોગ વિશે શોધી શકતા નથી. તુલસીના પાન અને છોડ અચાનક ઘરમાં સુકાઈ જાય છે.

આ ઉપરાંત એક બીજો સંકેત છે કે જો ઘર મા મોટેપાયે કીડી કે મકોડા નીકળતા હોય તેવુ લાગે છે તેમજ આ નીકળવાનું સતત ચાલુ રેહત્તું હોય તો તેનો અર્થ થાય છે કે તમારા ઘર મા કોઈએ વશીકરણ નો ઉપયોગ કરેલ છે.જે માણસ ઉપર આ વશીકરણ નો પ્રયોગ કરેલ હોય તેનું શરીર કાળું પાડવા લાગે છે. આ સાથે તે માણસ મોટેભાગે બીમાર રેહતો હોય છે અને તેનુ ખાવા પીવા નુ પણ બંધ થઇ જાય છે.આ સાથે જો ઘર ની બહાર કાળા રંગ નુ કુતરું રોજ પેશાબ કરે છે તો તેનો અર્થ થાય છે કે તમારા ઘર મા વશીકરણ નો ઉપયોગ કરવામા આવ્યો છે.આ સાથે જો ઘર મા વશીકરણ નો ઉપયોગ થયેલ હોય તો ઘરે આવેલા મહેમાનો નાખુશ થઈ ને જતા રહે છે અને સાથોસાથ ઘર ની દીકરી પિયરીઆ થી રિસાઈ ને જતી રહે છે.

Advertisement