આ ચમત્કારી મંત્રનો જાપ કરવાથી કોઈપણ મહિલાને તમારી કાબૂમાં આવી જશે, કોઈ પણ કામ માટે ના નહિ પાડે…..

હિંદુ ધર્મમાં કામદેવને પ્રેમનો દેવ માનવામાં આવે છે. અર્થવેદ અને કેટલાક અન્ય પુરાણોની સાથે ઋગ્વેગમાં પણ તેમનાથી સંબંધિત ઘણા વર્ણનો જોવા મળે છે. કામદેવ અને શિવની કથા પણ ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. આ પ્રમાણે ભગવાન શિવે એક વખત કામદેવને બાળીને રાખ કરી દીધી હતી.

Advertisement

જો કે, દેવતાઓની પ્રાર્થના અને કામદેવની પત્ની રતિ પછી, ભગવાન શિવે કામદેવને દ્વાપરયુગમાં શ્રી કૃષ્ણના પુત્ર તરીકે જન્મ લેવાનું વરદાન આપ્યું હતું. ઘણી પૌરાણિક કથાઓમાં, કામદેવને ભગવાન વિષ્ણુ અને દેવી લક્ષ્મીના પુત્ર તરીકે વર્ણવવામાં આવ્યા છે.એવું કહેવાય છે કે તેમના લગ્ન પ્રેમ અને આકર્ષણની દેવી રતિ સાથે થયા હતા. તે જ સમયે, કેટલીક જગ્યાએ તેમને ગંધર્વ પણ કહેવામાં આવે છે, જે સ્વર્ગના લોકોમાં કામવાસના ઉત્પન્ન કરે છે.

કેટલીક વાર્તાઓમાં એવું પણ કહેવાય છે કે ભગવાન બ્રહ્માએ કામદેવનું સર્જન કર્યું છે.કામદેવને હંમેશા એક યુવાન અને આકર્ષક વ્યક્તિ તરીકે દર્શાવવામાં આવ્યા છે. એવું માનવામાં આવે છે કે જો કામદેવ ન હોય તો બ્રહ્માંડની પ્રગતિ અટકી જાય છે અને પ્રેમની લાગણી સમાપ્ત થઈ જાય છે. તે પ્રેમના પ્રતીક તરીકે પશ્ચિમી દેશોમાં કામદેવ અને ગ્રીક દેશોમાં ઇરોસ જેવું જ છે.

પૌરાણિક માન્યતાઓ અનુસાર, કામદેવનું ધનુષ્ય ફૂલોથી બનેલું છે.જ્યારે કામદેવ તીર મારે છે, ત્યારે દેવતાઓ પણ તેનાથી બચી શકતા નથી. તેમના તીરોથી તેમને બચાવવા માટે કોઈ ઢાલ નથી.કામદેવનું તીર સીધું હૃદય પર વાગે છે, જેના કારણે વ્યક્તિમાં સેક્સની ભાવના જન્મે છે.

આ કામમાં કામદેવની પત્ની રતિ પણ મદદ કરે છે. કામદેવના ઘણા નામ છે જેમ કે રાગવ્રંતા, અનંગ, કંદર્પ, મનમથ, મદન, પુષ્પવન વગેરે.કામદેવનો મંત્ર કોઈને પણ આકર્ષી શકે છે.કામદેવના મંત્ર વિશે એવી માન્યતા છે કે તે વિજાતીય વ્યક્તિઓને આકર્ષિત કરી શકે છે. આ મંત્ર ખૂબ જ શક્તિશાળી માનવામાં આવે છે. દરરોજ આ મંત્રનો જાપ કરવાથી તમારી અને તમારી સામેની વ્યક્તિની અંદર પુષ્કળ સંવેદના ઉત્પન્ન થાય છે.

તમારો પાર્ટનર તમારા પ્રત્યે શારીરિક રીતે આકર્ષિત થશે એટલું જ નહીં, પરંતુ તેઓ તમારી પ્રશંસા કરવા સાથે તમને તેમની પ્રાથમિકતા પણ બનાવશે.“ऊं कं कं ज्ञं ज्ञ: मम…वश्य कुरु कुरु स्वाहा”મંત્રની એક માળાનો 21 (108 વખત) દિવસ સુધી સતત જાપ કરવો જોઈએ. ત્યારે આ મંત્રનો જાપ કરવાથી બધી સમસ્યાઓ દૂર થાય છે.અને તમારા લગ્ન જીવનને વધુ સુખદ બનાવવા માટે એક દિવસમાં એકથી વધુ માળાનો જાપ કરી શકાય છે.

ત્યારે પુરાણો પ્રમાણે એવું માનવામાં આવે છે કે દેવી રતિ શ-રીરે ખૂબ જ સુંદર છે અને શસ્ત્રો લઈને ઘોડા પર સવારી કરે છે. કામદેવના બાણ જ નહીં, તેનો મંત્ર પણ વિજા-તીય વ્યક્તિને આકર્ષિત કરે છે. ત્યારે જો તમે અન્ય વ્યક્તિને તમારી તરફ આકર્ષિત કરવા માંગો છો.

તો કામદેવ મંત્ર તમને આમાં ઘણી મદદ કરી શકે છે.અને આ મંત્ર ખૂબ જ શક્તિશાળી માનવામાં આવે છે.રોજ કામદેવના મંત્રનો જાપ કરવાથી તમારી અંદર અને તમારી સામેની વ્યક્તિની અંદર પુષ્કળ સંવેદના ઉત્પન્ન થાય છે.ત્યારે આનાથી તમારો પાર્ટનર તમારા પ્રત્યે આકર્ષિત થશે જ.

પરંતુ તમારી પ્રશંસા કરવાની સાથે તે તમને પોતાની પ્રાથમિકતા પણ બનાવશે.સવારે અને રાત્રે 108 વાર આ મંત્રનો જાપ કરવાથી માત્ર 21 દિવસમાં વ્યક્તિ કામદેવ મંત્રને સિદ્ધ કરી શકે છે. ત્યારે આ માટે તમારા ધ્યાન અને ભક્તિમાં કોઈ કમી ન હોવી જોઈએ. ત્યારે આ મંત્ર માત્ર અન્ય વ્યક્તિને તમારી તરફ આકર્ષવા માટે જ નહીં પરંતુ તેમનું આકર્ષણ જાળવી રાખવા માટે પણ ઉપયોગી છે.

Advertisement