બચપન કા પ્યાર ફેમ સહદેવને MG કંપનીએ કાર નહીં પરંતુ આ ગિફ્ટમાં આપ્યું,લોકો એ ફેલાવી હતી અફવા…

સોશિયલ મીડિયા પર હાલ એક ગીત છવાયેલું છે. આ ગીતને નેતાથી લઈને અભિનેતા સુધીના તમામ લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યાં છે. એ ગીતનું નામ છે ‘બચપન કા પ્યાર મેરા ભૂલ નહીં જાના રે.’, આ ગીતે એવી કમાલ કરી દીધી છે કે તેના ફેન્સ ખુદ મુખ્યમંત્રી બની ગયા. બચપન કા પ્યાર સોન્ગ લોકોના મોઢે ચડી ગયો છે. આ સોન્ગ બે વર્ષ પહેલાં છત્તીસગઢના સુકમા જિલ્લાના રહેવાસી સહદેવ દિરદોએ ગાયું હતું. એ સમયે સહદેવની ઉંમર 10 વર્ષની હતી.સહદેવ સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર બની ગયા છે. તેના ઘણાં વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે, જેને જોઈને કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે એમજી હેક્ટરએ સહદેવને 23 લાખની કિંમતની કાર ગિફ્ટમાં આપી છે. સહદેવના ગીતો તમે તમારી આસપાસ સાંભળી શકો છો.

Advertisement

સહદેવને કાર ગિફ્ટ આપતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે. વીડિયોમાં સહદેવ MG ZS EV ફેસલિફ્ટ કાર પાસે ઉભા છે. એમજી હેક્ટરના બ્રાન્ચ મેનેજર તેને સન્માનિત કરતા જોવા મળી રહ્યાં છે. સાથે જ વીડિયોમાં એક સેલ્સ ગર્લ હાથમાં કારની મોટી ચાવી લઈને ઊભી દેખાય છે. આ કારણે લોકોએ અનુમાન લગાવવાનું શરૂ કર્યું કે આ કાર સહદેવ દિરદોને ગિફ્ટમાં આપવામાં આવી છે.એમજી હેક્ટરએ સહદેવને કોઈ કાર ભેટમાં આપી નથી.

સહદેવને કંપનીએ એક ચેક આપ્યો છે. હેક્ટરના બ્રાંચ મેનેજરે સહદેવનું સન્માન કર્યું અને તેને 21 હજાર રૂપિયાનો ચેક આપ્યો છે. બાદમાં કંપનીના પ્રવક્તાએ આ વાતની પુષ્ટિ કરી કે સહદેવને કાર આપવામાં નથી આવી પરંતુ 21 હજાર રૂપિયા આપવામાં આવ્યા છે. આ વીડિયો શેર થયાને માત્ર 2 દિવસ થયા છે અને તેને અત્યાર સુધીમાં 5 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. આ ગીત 2 વર્ષ જૂનું છે. સહદેવે તેની શાળામાં આ ગીત ગાયું હતું. તેના શિક્ષકે સહદેવના ગીતનો વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો હતો. પછી આ ગીત વાયરલ થઈ ગયું.

એમજી હેક્ટરએ સહદેવને કોઈ કાર ભેટમાં આપી નથી. સહદેવને કંપનીએ ચેક આપ્યો છે. હેક્ટરના બ્રાંચ મેનેજરે સહદેવનું સન્માન કર્યું છે અને તેમને 21 હજાર રૂપિયાનો ચેક આપ્યો છે. બાદમાં, કંપનીના પ્રવક્તાએ પુષ્ટિ કરી કે સહદેવને કાર આપવામાં આવી નથી પરંતુ 21 હજાર રૂપિયા આપવામાં આવ્યા છે. આ વીડિયો શેર થયાને માત્ર 2 દિવસ થયા છે અને તેને અત્યાર સુધીમાં 5 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. આ ગીત 2 વર્ષ જૂનું છે. સહદેવે તેમની શાળામાં આ ગીત ગાયું હતું. તેમના શિક્ષકે સહદેવના ગીતનો વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો હતો. બાદમાં આ ગીત લોકોની જીભ પર ગયું.

જણાવી દઈએ કે સહદેવ દીર્ડોએ થોડા દિવસો પહેલા ‘બસપન કા પ્યાર’ ગીત આ રીતે ગાયું હતું કે તે જબરદસ્ત વાયરલ થઈ ગયું હતું અને તેના પર ઘણાં મેમ્સ અને ઈન્સ્ટા રીલ બનવા લાગ્યા હતા. આ ગીત દ્વારા સહદેવ દીર્ડો રાતોરાત સ્ટાર બન્યા. સહદેવ દ્વારા ગવાયેલા ગીતો પર ઘણી હસ્તીઓએ વીડિયો અને રીલ બનાવ્યા. રેપર અને ગાયક બાદશાહ તો સહદેવ ‘બાસ્પાન કા પ્યાર’ ગીત સાથે ડીરડો લઈને આવી રહ્યા છે, જેનું શૂટિંગ પૂરું થઈ ગયું છે. આ ગીત 11 ઓગસ્ટે રિલીઝ થશે. આ ગીતમાં આસ્થા ગિલ પણ છે, જે હાલમાં ‘ખતરોં કે ખિલાડી 11’ માં જોવા મળી રહી છે.

Advertisement