બિઝનેસ મેંન ની પત્ની ને લૂંટી ચોરો એ પકડ્યા પગ,અને કહ્યું કે અમને માફ કરી દો મારી બહેન ના લગ્ન છે,ત્યારે આ પત્ની એ કહ્યું કે…

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમાં તમારું હાર્દિક સ્વાગત છે. આજકાલ કોવિડ ના કારણે લોકો ના નોકરી અને ધંધા બરાબર ચાલતા નથી તેથી તેઓ પોતાનું ગુજરાન ચલાવવા માટે બીજા કામે વળગી ગયા છે. પરંતુ જે લોકો નવા ઘર માં પ્રસંગ કરવા ના હિય છે લોકોને તેમની બહેન નું લગ્ન ભાઈ નું લગ્ન કોઈ ના પ્રસંગ માં કોઈ વ્યવહાર કરવાનો હોય આ બધા માટે હવે મધ્યમ વર્ગ ને પૈસા ભેગા કરવા ઘણા મુશ્કેલ બની ગયા છે અને ઉપર થી મોંઘવારી પણ એટલી બધી વધી ગઈ છે કે લોકો હોવી કંટાળી ગયા છે અને લોકો અવરા પગલાં ભરે છે. આ લેખ માં પણ થયું કઈક એવું મિત્રો જે જાણી તમે ચોકી જશો તો જાણો આ લેખ માં વિગતવાર.

Advertisement

રમકડાની બંદૂકની મદદથી એક બદમાશે હોઝિયરી ઉદ્યોગપતિની પત્ની, નોકરાણીને બાનમાં લીધી અને આશરે 4 લાખનો માલ લૂંટી લીધો. આ ઘટના ગ્વાલિયરમાં બની હતી. ડિલિવરી બોય તરીકે ઉભો થયેલો બદમાશ ઘરમાં ઘૂસી ગયો અને વેપારીની પત્નીના હાથ -પગ બાંધી, મોઢા પર ટેપ લગાવી અને નોકરાણી પર છરી મૂકી.

રમકડાની બંદૂકની મદદથી એક બદમાશે હોઝિયરી ઉદ્યોગપતિની પત્ની, નોકરાણીને બાનમાં લીધી અને આશરે 4 લાખનો માલ લૂંટી લીધો. આ ઘટના ગ્વાલિયરમાં સમાધિયા કોલોનીના ક્રિષ્ના એન્ક્લેવમાં બની હતી. ડિલિવરી બોય તરીકે ઉભો થઈને બદમાશ ઘરમાં ઘૂસી ગયો અને વેપારીની પત્નીના હાથ -પગ બાંધી દીધા અને મો પર ટેપ લગાવી અને નોકરાણીને છરી મૂકી.  બદમાશોએ વેપારીની પત્નીને લૂંટી લીધી, પછી તેના પગ સ્પર્શ કર્યા અને કહ્યું કે મને માફ કરશો, મારે મારી બહેન સાથે લગ્ન કરવા પડશે. તમે મારી માતા જેવા છો.

બદમાશો નાસી ગયા પછી, મહિલાઓએ કોઈક રીતે પોતાને મુક્ત કર્યા. જે બાદ વેપારીને જાણ કરી હતી. જે બાદ પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. પોલીસે લૂંટનો ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી છે. ખરેખર, જનકગંજ નિવાસી દિલીપ કુકરેજા એક હોઝિયરી બિઝનેસમેન છે.  મહારાજ મોટા ખાતે તેમની દુકાન છે. 48 વર્ષીય વંદના અને પુત્ર ઉમેશ ઘરમાં રહે છે. સવારે દિલીપ અને પુત્ર ઉમેશ બંને દુકાન માટે નીકળ્યા હતા.

પત્ની વંદના અને નોકરાણી સુનીતા ઘરમાં એકલા હતા.  સાંજે ચાર વાગ્યાની આસપાસ એક યુવક ડિલિવરી બોય તરીકે આવ્યો અને આવતાની સાથે જ તેણે વંદના પર પિસ્તોલનો ઇશારો કર્યો.  શરૂઆતમાં થોડી હંગામો થયો જેમાં પિસ્તોલ પડી અને તૂટી ગઈ, પરંતુ તે પછી તેણે છરી કાઢી, જેના પર તેણે હાથ -પગ બાંધીને લૂંટ ચલાવી.

એડિશનલ એસપી સતેન્દ્ર સિંહ તોમરે કહ્યું કે બદમાશોએ વેપારીની પત્નીને લૂંટી લીધી, પછી તેના પગ સ્પર્શ કર્યા અને કહ્યું કે મને માફ કરશો, મારે મારી બહેન સાથે લગ્ન કરવા પડશે.તમે મારી માતા જેવા છો. પોલીસ આસપાસના વિસ્તારના સીસીટીવી ફૂટેજ જોઈ રહી છે કે આરોપી ક્યાંથી આવ્યો અને ક્યાં ગયો, તેનો દેખાવ કેવો હતો. બે લાખ પચાસ હજાર રૂપિયા લૂંટાયેલા સામાનમાં આશ્રમ ટ્રસ્ટના હતા. બદમાશોએ લગભગ 20 મિનિટ સુધી ઘરમાં રહીને ગુનો કર્યો હતો. આ લેખ તમારાં મિત્રો અને તમારા પરિવારજનો સાથે શેર કરો અને આવી ખબરો જાણવા માટે અમારા ફેસબુક ને ફોલો કરો અને અમારી સાથે જોડાયેલા રહો.

Advertisement