બૃહસ્પતિ કરશે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિનાં જાતકોને લાગશે લોટરી આવશે એટલાં પૈસા કે મુકવા જ્ગ્યા ખૂટશે…….

જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં ગ્રહો નક્ષત્રનું ઘણું મહત્વ છે.તેના આધારે, ભવિષ્ય શુ થશે તે વિશે આપણે અગાવ થીજ જાણી શકીએ છીએ.દેવગુરુ ગુરુ પોતાની રાશિ ધનુમાં પ્રવેશ કરશે આ પછી તેઓ મકર રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.ધનુ રાશિનો આ સંક્રમણ બધી રાશિઓને અસર કરશે.ત્યારે આપણે જાણીશું કે આ સંયોગના કારણે આ દિવસ કેવો રહેશે અને તેનાં થી કેટલો ફાયદો કઈ રાશિને થશે.

મેષરાશિ.

ગુરુ ગ્રહ મેષ રાશિના વતનના નવમા સ્થાનમાં સ્થિત હશે. આ સમય દરમિયાન, મેષ રાશિના લોકો ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં રસ લેશે.ગુરુના પ્રભાવથી, તમે કોઈપણ ધાર્મિક કાર્યક્રમનો ભાગ બનશો. તમારી પ્રગતિ પણ અપેક્ષિત છે.અને તમારા આ સમય માં તમારી મનોબળ શક્તિ વધવા લાગશે.દામ્પત્ય જીવન માટે આ દિવસ મિલજુલ વાળો રહેશે,તમારા સાથી ને પણ આ તમારા માં આવેલ બદલાવ સારો લાગશે,અનૈતિક પ્રવૃત્તિ થી દુર રહો,વિદ્યાર્થીઓ એ અભ્યાસ માં મન લગાવવા માટે પ્રયત્નો કરવા પડશે,નોકરી અને બિઝનેસ માં સાચવી ને રહેવું પડશે. નજીકી સાથે ખૂબ વાતો કરી શકો છો,આરોગ્ય ની ચિંતા દૂર થશે,આજે તમારા વ્યવહાર મા બદલાવ જોવા મળશે.

વૃષભરાશિ.

ગુરુ ગ્રહ તેમના આઠમના સ્થાન માં બિરાજશે. ગુરુના પ્રભાવથી તમને કંઈક રહસ્ય જાણવાની ઇચ્છા થશે. તમારા સાસુ-સસરાના ઘરેથી તમને શ્રેષ્ઠ ઉપહાર મળી શકે છે. ઉપરાંત, તમને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યા હોઈ શકે છે.નોકરીમાં તમને પ્રગતિ થશે અથવા પ્રમોશન મળશે.આજે તમારે સાવધાની થી વાહન ચલાવવું જોઈએ,નોકરી અને બિઝનેસ માં જોખમ ન લો,તમારો જીવનસાથી તમને ખુશ કરવા માટે આજે ઘણા પ્રયત્નો કરશે,તમારે માથા ના દુઃખ નો સામનો કરવો પડી શકે છે,માટે ઘરે આરામ કરો,સરકારી કાર્યો માં સફળતા મળશે,તમે ધારેલ કાર્ય સારી રીતે પૂર્ણ કરી શકશો,આજે તમને તમારો કોઇ જૂનો મિત્ર મળી શકે છે.

મિથુન રાશિ.

ગુરુ તમારા લગ્ન સ્થાનમાં રહેશે. આ સંક્રમણ તમારા વિવાહિત જીવનમાં આનંદ લાવશે. બિઝનેસમાં ભાગીદારીથી પણ લાભ થશે. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે સારો સમય પસાર કરો. વાહન ચલાવતા સમયે સાવધાની રાખવી જરૂરી છે.તમારા અનેક કાર્યો સફળ નીવડશે.અમુક સમયે તમારી કામ કરવાની કિર્યા માં બદલાવ આવશે.આજે વાહન ચલાવતી વખતે ધ્યાન રાખવું પડશે નહિ તો કોઈ દુર્ઘટના સર્જાઈ શકે છે,સમાજ માં માન સન્માન ની પ્રાપ્તિ થશે,કાર્યસ્થળ પર તમારું ધ્યાન ભટકી શકે છે,જે તમારી ઉત્પાદકતા ને ઓછી કરી શકે છે,કોઈ ના પર પોતાનું કામ કે વિચારો ને થોપવાનો પ્રયત્ન ન કરો.

કર્ક રાશિ.

ગૃરું ગ્રહ ના સંક્રમણ તમારા છઠ્ઠા સ્થાનમાં ઘરે બેસશે. જે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે થોડી પીડાદાયક સાબિત થશે. ખાસ કરીને પેટ સંબંધિત રોગો તમને પરેશાન કરી શકે છે. સ્પર્ધા વગેરેમાં લાભ થવાની સંભાવના છે.દવાખાના નો ખર્ચે વધી શકે છે .પ્રવાસ પર પોતાના પરિવાર જોડે પરિવહન કરવાનું થાય.કોઈ પણ પ્રકારનું નવું રોકાણ કરવા માટે સમય અનુકૂળ નથી,એનાથી તમનેજ નુકસાન થઈ શકે છે,બાળકો ની પ્રગતિ ના કારણે આજે મન માં આનંદ અનુભવસો,કાર્યશેત્ર માં વિકાસ થઈ શકે છે.ઓફીસ માં કોઈ ની સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે,થોડા વિષયો માં સ્ટુડન્ટસ ને કિસ્મત નો સાથ મળશે,આજે તમે પોતાને તનાવમુક્ત મહેસુસ કરશો,પરિવાર નો સાથ મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

ગુરુ વૃહસ્પતિનું સંક્રમણ તમારા બીજા સ્થાનમાં સ્થિત હશે. પૈસાના ફાયદાની સાથે પૈસા બચાવવાની પણ સંભાવના છે. ઘરમાં પ્રેમ અને સુમેળનું વાતાવરણ રહેશે. માતાપિતાને કપૂરનો સહયોગ મળશે.ખાસ કરીને પેટ સંબંધિત રોગો તમને પરેશાન કરી શકે છે. સ્પર્ધા વગેરેમાં લાભ થવાની સંભાવના છે.દવાખાના નો ખર્ચે વધી શકે છે.લવમેટ માટે દિવસ ખૂબ સારો છે,વાતચીતમાં કુશળતા આજે તમારો મજબૂત પક્ષ સાબિત થશે,જીવનસાથી ના ખરાબ વ્યવહાર ની નકારાત્મક અસર તમારી પર પડી શકે છે,પાર્ટનર પર ક્રોધ કરવાથી બચો,એમની કોઈ વાત થી ગુસ્સો આવી શકે છે,તમારો સંબંધ બગડી શકે છે,તમારું સાવસ્થ્ય સારું રહેશે,નિયમિત રૂપ થી યોગ કરવાનું ના છોડો,ચારેય બાજુ વાતાવરણ સ્નેહમય બની રહેશે,

ધનુ રાશિ.

તમારી રાશિમાં રહેવાથી જ્ઞાન વધશે. તમને શિક્ષણ ક્ષેત્રે સફળતા મળશે. તમારા નૈતિક મૂલ્યોમાં વધારો થશે. જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં તમને સફળતા મળશે. આવકનાં માધ્યમોમાં વધારો થશે.તમે તમારા જીવનસાથી સાથે વૈવાહિક બંધનનો આનંદ માણશો, અને તમે નજીકના સંબંધો શેર કરશો.તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ઉત્તમ સમય પસાર કરી શકો છો.આવક માં વધારો થશે,જો તમે કોઇ પરિસ્થિતિ થી ડરી ને ભાગશો,તો એ તમારો પીછો જરૂર કરશે,ઘર માં કોઈ મહેમાન ના આવવાથી થોડી મુશ્કેલી પડવા ની શકયતા છે,કોઈ ની સાથે વિવાદ કે મતભેદ પણ થઈ શકે છે,ખર્ચ અને ન કામ ની ભાગદોડ થઈ શકે છે

મકર રાશિ.

મકર રાશિના બારમા સ્થાન માં ગુરુ બિરાજશે. આ સમય દરમિયાન તમારા ખર્ચમાં વધારો થશે. પૈસા તમારી પાસે આવશે, પરંતુ તે જેટલી ઝડપથી આવશે તેટલી ઝડપથી ખર્ચ થશે.તમે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. વિદ્યાર્થીઓનું મન શિક્ષણથી સંબંધિત તમામ અનુભવો માટે ખુલ્લું રહેશે અને વિંડોની જેમ જ્ઞાનને આવકારશે, જેના દ્વારા જ નોલેજ અને અન્ય સાથી શિક્ષણ પ્રાપ્ત થશે તમે તમારા અભ્યાસમાં ચમકશો અને તમારા માતાપિતાને ખુશ કરશો.ભાગીદાર માં કોઇ ધંધો ચાલુ કરી શકે છે જે તમને આવનારા સમય માં લાભ અપાવશે,વધુ પડતા પુરૂષાર્થ ના કારણે થાક નો અનુભુવ કરશો,આજે તમને મિત્રો નો સાથ મળશે,એમની જોડે ફરવા જસો,ખૂબ મસ્તી થશે,કોઇ વ્યક્તિ તમારી સાથે દગો કરી શકે છે,તમારા ખર્ચા બજેટ ને બગાડી શકે છે.

કુંભ રાશિ.

ગુરુ બૃહસ્પતિ તમારા અગિયારમા સ્થામાં રહેશે. આને કારણે તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. આંખના એકથી વધુ અર્થ હશે. તમે પૈસાની બચત પણ કરી શકશો. ભાઈ-બહેનો પ્રેમમાં વૃદ્ધિ કરશે.લંચ પછી, તમે કોઈ કારણસર માનસિક રીતે ચિંતિત રહેશો. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ પૈસા ખર્ચ વધુ રહેશે. આવક કરતા ખર્ચની રકમ વધુ રહેશે. પરિવારમાં શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે.આધ્યાત્મિક ચિંતન માં વધારો થાય,આજે તમે આકર્ષણ નું કેન્દ્ર હસો,અને તમારું નિશાન છોડી દેશે,તમારો દિવસ મિશ્રફળ વાળો છે,ધાર્યું કામ કરવા માટે પ્રયાસ કરતા રહો,ધાર્મિક કાર્યો નું આયોજન થશે,તમારા જીવનમાં ચાલી રહેલી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે,રોજમરા ના કામો થી પણ લાભ થશે,પ્રોપર્ટી સાથે જોડાયેલ ફાયદા પણ થઈ શકે છે,

મીન રાશિ

ગુરુનો સંક્રમણ તમારા દસમા સ્થાનમાં રહેશે. તમને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે પણ સફળતા મળશે. જો તમે શિક્ષણ વિભાગ સાથે સંકળાયેલા છો તો તમારા માટે તે વધુ સારું રહેશે.વ્યાવસાયિક લોકો તેમની મહેનતનું ફળ મળી શકે છે તમે સમયમાં સકારાત્મક પરિણામ મેળવશો. તમારે ખૂબ પ્રયત્ન કરવો પડશે અને તમારા અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. તમને તમારી મહેનત અને પ્રયાસોથી લાભ પ્રાપ્ત થશે.કોઈ ની અંગત નાણાકીય જવાબદારી સ્વીકારવી નહિ,પુરુષાર્થ નું યોગ્ય ફળ મેળવવા માં વિલંબ થાય,આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરતા સમયે પીળા વસ્ત્રો ધારણ કરવાથી લાભ થશે,શારીરિક રૂપ થી થાક અને માનસિક રૂપ થી વ્યાકુળતાનો અનુભવ કરી શકો છો,

સિંહ રાશિ.

ગુરુ સંક્રમણો તમારા બાળકમાં સ્થિત થશે. સંતાન તરફથી તમને સારા પરિણામ મળશે. જીવનમાં પ્રેમ અને રોમાંસ વધશે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવું તમને પેટ અને મેદસ્વીપણા અથવા પેટનું ફૂલવું સંબંધિત સમસ્યા હતી. સમય સાથે અમુક કામ કરવાની ક્રિયાઓ બદલાવવા લાગશે.તમારે તમારા જીવનમાં આનંદ નો અનુભવ થશે.આજે ભાઈ અને બહેનો એ પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાની રાખવી જરૂરી છે,ન કામ ની ચિંતા ના કરો,સકારાત્મક રહો,પોતાની પસંદ નું ભોજન કરો,આજે એવો દિવસ છે કે જે તમે ઈચ્ચો એવુ નહિ થાય,આજે તમે તમારા જીવનસાથી પર શક કરી શકો છો,જેના કારણે તાલમેલ માં મુશ્કેલી સર્જાશે,

કન્યા રાશિ.

ગુરુનો સંક્રમણ તમારું ચોથા સ્થાન માં સ્થાપિત કરશે. સુખ સંસાધનોનો લાભ તમને મળશે. પરિવારમાં શાંતિ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે પણ સફળતા મળશે. તમે નવું વાહન અથવા કોઈપણ અન્ય સંપત્તિ ખરીદી શકો છો.વાહન ચલાવતા સમયે સાવધાની રાખવી જરૂરી છે.તમારા અનેક કાર્યો સફળ નીવડશે. અમુક સમયે તમારી કામ કરવાની કિર્યા માં બદલાવ આવશે.તમારી પાસે ઘણી એવી તકો આવશે,જે તમને ભવિષ્ય માં વધારે ધન કમાવવાના અવસર મળી શકે છે,આજે તમે તન અને મન થી સારો અનુભવ કરશો,રોકાણ માટે સમય સારો છે,આજ નો દિવસ ભાગ્યવૃદ્ધિ નો છે,આજે તમે યાત્રા કરી શકો છો,સારું ભોજન મળી શકે છે,વાણી અને વ્યવહાર પર નિયંત્રણ રાખો,વધારે સંવેદનશીલતા તમારા મન ને વ્યથિત કરી શકે છે,સામાજિક અને ધાર્મિક સમારોહ માટે સમય સારો છે,ધારેલા કાર્યો ને પૂર્ણ કરવા માં વધારે સમય લાગી શકે છે,

તુલા રાશિ.

ગુરુનો સંક્રમણ તમારા ત્રીજા સ્થાનમાં રહેશે. કોઈ કારણ વગર પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. તમે તમારા પરિવાર અને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મેળવી શકો છો. આગામી સમયમાં તમારી ખુશીમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.તમારી પ્રગતિ પણ અપેક્ષિત છે.અને તમારા આ સમય માં તમારી મનોબળ શક્તિ વધવા લાગશે.તમારી ઈચ્છા મુજબ તમે બીજા ની જોડે કાર્ય કરાવી શકશો,આજે યાત્રા તમને થાક અને તણાવ આપશે,પરંતુ આર્થિક રીતે ફાયદાકારક સાબિત થશે,આજે તમારો વ્યવહાર સામાન્ય રહેશે,કાર્યશેત્ર માં તમારી ભૂમિકા પ્રબંધન થી જોડાયેલી છે,એ કારણે તમારો દિવસ સારો રહી શકે છે,કોઇ વિષય ને સારા કારવા ના પ્રયત્ન માં યોજનાઓ માં અને મનોભાવ માં બદલાવ આવી શકે છે,