પહેલી વાર ડેટ પર ગયો હતો યુવક,અને જઈને છોકરી સામે રાખી દીધી માની અસ્થિઓ,પછી કહ્યું કે…

આજના આધુનિક યુવાનોમાં ડેટ પર જવાનો ટ્રેન્ડ ઘણો વધી ગયો છે. આજના યુવાનોને ડેટ વિશે ખૂબ જ ઉત્સાહ સાથે જોવામાં આવે છે, જો કોઈની પહેલી ડેટ હોય તો મનમાં ઉત્તેજના હોય છે સાથે સાથે આપણા જીવનસાથીને કેવી રીતે પ્રભાવિત કરવા, શું પહેરવું, કે ત્યાં કેવી રીતે જવું તે અંગે કેટલાક પ્રશ્નો પણ છે. મિત્રતા, પ્રેમ અને લાગણી ખૂબ જ રસપ્રદ વસ્તુઓ છે. જ્યારે દંપતી ડેટ પર જાય છે, ત્યારે તેઓ એકબીજાને પ્રભાવિત કરવા માટે તમામ પ્રકારની રીતો શોધતા રહે છે.

Advertisement

બ્રિટનમાંથી એક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે જ્યાં એક છોકરો તારીખે એક છોકરીને મળવા ગયો ત્યારે તે પોતાની સ્વર્ગસ્થ માતાની રાખ સાથે પહોંચ્યો. છોકરાના આ કૃત્ય બાદ મહિલા ચોંકી ગઈ હતી. ખરેખર, આ ઘટના બ્રિટન શહેરની છે. ‘ધ મિરર’ના એક અહેવાલ મુજબ, યુવતીએ તેની પ્રેમ કહાની જણાવી હતી કે તે તેની સાથે થોડા સમયથી વાત કરી રહી હતી, તે તેને ડેટિંગ એપ દ્વારા મળ્યો હતો. છોકરીએ નક્કી કર્યું કે બંનેને મળવાનો સમય આવી ગયો છે.

તે પછી તેણે તેને તેના ઘરે આમંત્રણ આપ્યું. છોકરીએ કહ્યું કે જ્યારે તે આવ્યો ત્યારે તેને ખૂબ જ વિચિત્ર લાગ્યું. વાત કરતી વખતે અચાનક તેણે ખિસ્સામાં હાથ નાખી શીશી કાઢી. આ શીશી કાળા પાવડરથી ભરેલી હતી. જ્યારે છોકરીએ તેને પૂછ્યું કે તે શું છે, તેણે કહ્યું કે તે તેની માતાની રાખ છે. આ સાંભળીને યુવતી ચોંકી ગઈ અને ચોંકી ગઈ.છોકરીને ખબર ન હતી કે શું જવાબ આપવો. તેણીએ ક્યારેય વિચાર્યું ન હતું કે તે જે વ્યક્તિને ડેટ કરવા જઈ રહી છે તે તેની માતાની રાખ સાથે તેને મળવા આવશે.

છોકરાએ કહ્યું કે તે તેની માતાની ખૂબ નજીક છે. તેણે તેણીને તેની માતાની વાર્તા કહેવાનું શરૂ કર્યું, પછી અચાનક તેણે ટેબલ પર રાખ મૂકી અને જવાની તૈયારી શરૂ કરી.છોકરો ઉતાવળમાં પોતાનું બર્ગર પૂરું કરીને ચાલ્યો ગયો. છોકરીને ખબર નહોતી કે તેને રોકવી કે તેને છોડી દેવી. થોડા સમય પછી છોકરાએ છોકરીને મેસેજ કર્યો કે એવું લાગે છે કે માતા તેને ખૂબ જ પસંદ કરે છે અને ટૂંક સમયમાં તેને ફરીથી મળવા માંગે છે. તે પછી તે છોકરીના જવાબની રાહ જોવા લાગ્યો. પરંતુ છોકરીએ જવાબ આપ્યો કે તે પોતાની જાતને તેની સાથે જોડી શકતી નથી તેથી હવે તે તેને મળી શકશે નહીં.

Advertisement