ગર્લફ્રેંડને દગો કરવો મોગો પડી ગયો,યુવતીએ લીધો એવો બદલો કે આજીવન યુવકને રેહશે યાદ,જાણો આ અજીબ કિસ્સો…

ચીનના ઝેજિયાંગમાં એક બોયફ્રેન્ડને તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે છેતરપિંડી કરવી ખૂબ જ મોંઘી લાગી છોકરીએ તેના બોયફ્રેન્ડની બેવફાઈનો નક્કર બદલો લીધો તેના બોયફ્રેન્ડની કાર ઉધાર લીધી અને તેના લાખનું ચલણ કપાવી લીધું.બ્રેકઅપ થવાની પીડા એવી છે કે તે કહી શકાય નહીં અને સહન કરી શકાતી નથી આવી સ્થિતિમાં ક્યારેક બદલો લેવાની લાગણી એટલી પ્રબળ બની જાય છે કે વ્યક્તિ એકથી વધુ ઘટનાઓ કરે છે ચીનમાં પણ એક છોકરી ભડકી ગઈ સોલિડ રીવેન્જ ટુ ચીટર બોયફ્રેન્ડ જ્યારે તેનો બોયફ્રેન્ડ તેને અન્ય મહિલા મિત્ર માટે છોડી ગયો છોકરી પહેલા રડી અને પછી તેણે તૈયાર કર્યું એક્સ બોયફ્રેન્ડની કાર દ્વારા 2 દિવસમાં 49 રેડ લાઈટ્સ ચલાવે છે વેરનો માસ્ટરપ્લાન.

Advertisement

જાણો શું છે સમગ્ર મામલો.લોકો ઘણીવાર બ્રેકઅપ પછી અલગ પડી જાય છે બ્રેકઅપનું દુ suchખ એવું છે કે તે ન તો બોલાય છે અને ન સહન થાય છે આવી સ્થિતિમાં બદલો લેવાની લાગણી એટલી વધી જાય છે કે લોકો બધી હદ પાર કરી જાય છે આવો જ એક કિસ્સો ચીનના ઝેજિયાંગથી પ્રકાશમાં આવ્યો છે જ્યાં એક છોકરીએ તેના બોયફ્રેન્ડની બેવફાઈનો બદલો લીધો બોયફ્રેન્ડ સાથે ઘન બદલો તેને લાખ પહેલા બોયફ્રેન્ડની કાર ભાડે લીધી અને પછી તેને 2 દિવસ સુધી એટલી હદે ચલાવી કે તેણે 49 સિગ્નલ તોડી નાખ્યા ગર્લફ્રેન્ડના નક્કર વેરથી બોયફ્રેન્ડને આશ્ચર્ય થયું.

આ માસ્ટરપ્લાનમાં તેણે તેની સાથે કેટલાક અન્ય લોકોને પણ સામેલ કર્યા હતા રસપ્રદ વાત એ છે કે યોજનામાં સામેલ લોકોને પણ ખબર નહોતી કે છોકરી કઈ દિમાગની રમત રમી રહી છે સોલિડ રીવેન્જ ટુ ચીટર બોયફ્રેન્ડ વિચિત્ર મિશન બદલામાં યુવતીએ તેના બોયફ્રેન્ડનું બેંક બેલેન્સ અડધું કરવાનો અને ફોજદારી રેકોર્ડ વધારવાનો આખો મામલો ગોઠવ્યો હતો.

છોકરીનો નક્કર બદલો.આખી વાર્તા પૂર્વ ચીનના ઝેજિયાંગ પ્રાંત પૂર્વ ચાઇના ઝેજિયાંગ પ્રોવિન ની છે અહીં શાઓક્સિંગમાં રહેતી એક છોકરીએ તેના બોયફ્રેન્ડની બેવફાઈના બદલામાં તેને એક રમુજી પાઠ શીખવ્યો લોઉં નામની છોકરીએ તેના બોયફ્રેન્ડની કાર ભાડે લીધી અને પછી તેને માત્ર 2 દિવસમાં એટલી જંગલી રીતે ચલાવી કે કાર 49 સિગ્નલ તોડી નાખી આ સિવાય ટ્રાફિકના તમામ નિયમો જે તોડી શકાય છે લૂએ તેમને તોડ્યા જેથી કાર પર મહત્તમ ચાર્જ લગાવી શકાય જ્યારે પોલીસને ડ્રાઈવરનું વર્તન થોડું તરંગી લાગ્યું ત્યારે તેઓએ આ બાબતની તપાસ કરી અને મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો.

 

ઘણા લોકો યોજનામાં સામેલ હતા.જ્યારે પોલીસને કાર ભાડે આપનાર વ્યક્તિનું નામ મળ્યું ત્યારે તે ચેન નામની વ્યક્તિ હોવાનું બહાર આવ્યું જેણે કિયાન પાસેથી લોન પર કાર લીધી હતી જલદી પોલીસે સખત પૂછ્યું ચેને કહ્યું કે તેણે આ કાર તેના મિત્ર ઝુના કહેવા પર ભાડે લીધી છે તેથી તેણે આ બધા સંકેતો તોડ્યા જ હશે જ્યારે ઝુને પોલીસ દ્વારા પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે ઝડપથી ખુલાસો કર્યો કે તેણે કાર લોઉ ના કહેવા પર લીધી હતી. લૂએ કાર ભાડે આપવાને બદલે તેની સાથે ડેટ કરવાનું વચન આપ્યું હતું કારણ કે તે તેના ભૂતપૂર્વ બોયફ્રેન્ડ સાથે તેની બેવફાઈનો બદલો લેવા માંગતી હતી.

49 સિગ્નલ તોડીને લાખોનું ઇન્વોઇસ કપાઇ ગયું.જ્યારે પોલીસે આ મામલાની સમગ્ર ઘટનાની તપાસ કરી તો સમગ્ર મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો છોકરીએ તમામ 49 સિગ્નલ તોડી નાખ્યા જ્યારે પોલીસે આ મામલે તપાસ કરી હતી જેથી પોલીસને ડ્રાઈવરનું વર્તન થોડું તરંગી લાગ્યું જેથી તેઓએ આ મામલાની તપાસ કરી ત્યારે સમગ્ર મામલો સામે આવ્યો હતો.

Advertisement