દારૂ પીને ગાડી ચલાવી રહી હતી યુવતી, પણ અચાનક જોકુ આવતા ડિલિવરી બોય પર ચડાવી દીધી કાર,ઘટના સ્થળે જ એનું મોત…

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખ માં તમારું હાર્દિક સ્વાગત છે. મિત્રો આજકાલ અકસ્માત ની ઘટનાઓ ખૂબ જ વધી ગઈ છે અને તેમાં પણ નાની વયના લોકો ગાડી ચલાવતા લોકો ને કચડી નાખે છે તેના માટે સરકારે કાયદા કડક કરવા જોઈએ અને આવા લોકો માં સરકાર ના નિયમોનો ડર રહેવો જોઈએ તેવો કાયદો અમલ માં લાવવો જોઈએ ફરી એક વાર તેવી જ એક ઘટના સામે આવી છે તે જાણો આ લેખ માં વિગતવાર.

Advertisement

મધ્યપ્રદેશના ઇન્દોરમાં શુક્રવારે મોડી રાત્રે મોટો અકસ્માત થયો. દારૂ પીધેલી છોકરીઓએ પાર્ટી બાદ રસ્તાઓ પર કાર ચલાવી હતી અને એબી રોડ પર અકસ્માતમાં એક વ્યક્તિનું મોત નીપજ્યું હતું. તે સમયે કાર પણ ત્રણ વખત પલટી ગઈ હતી, પરંતુ તેમાં બેઠેલી છોકરીઓ સંપૂર્ણપણે સુરક્ષિત છે. ઘટના બનતા જ ટોળાએ કારને ઘેરી લીધી હતી. પોલીસે કાર ચલાવતી યુવતી સામે ગુનો નોંધ્યો છે. બાબતની તપાસ ચાલી રહી છે.મળતી માહિતી મુજબ આ અકસ્માત તેજપુર નજીક થયો હતો. કાર ચલાવતી ગાર્ગી મહેશ્વરી અને તેના અન્ય ત્રણ મિત્રો 12 મીની પરીક્ષા પાસ કરવાની ખુશીમાં પાર્ટીમાંથી પરત ફરી રહ્યા હતા. ગાર્ગી એક પછી એક બધાને છોડીને જતી રહી હતી.

પરંતુ, તેજપુર નજીક નશાને કારણે તેણે બ્રેકને બદલે એક્સિલરેટર દબાવ્યું. એક્સિલરેટર દબાવવાથી કાર કાબુ બહાર ગઈ. કાર ડિવાઈડર પરથી કૂદી પડી અને રસ્તાની બીજી બાજુ બાઇક પર જઈ રહેલા ડિલિવરી બોય દેવીલાલને ટક્કર મારી હતી. યુવકનું ઘટનાસ્થળે જ મોત નીપજ્યું હતું.ચાલક સામે કેસ નોંધાયો: જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ કાર નીતિન મહેશ્વરીના નામે નોંધાયેલી છે, જે ઈન્દોરની એમઆઈજી કોલોની સાંચે જી -39 માં રહે છે.  કારમાં રહેલી 3 છોકરીઓ ટ્રેઝર ટાઉનશીપમાં રહે છે.  દુર્ઘટના સમયે છોકરીઓ ખૂબ જ નશામાં હતી. પોલીસે કારના ડ્રાઈવર ગાર્ગી વિરુદ્ધ રિપોર્ટ નોંધ્યો હતો.

આ બાબતે રાજેન્દ્ર નગર પોલીસ સ્ટેશન ઇન્ચાર્જ અમૃતા સોલંકીએ જણાવ્યું હતું કે કારમાં રહેલી યુવતીઓ વિજય નગરથી રાજેન્દ્ર નગર જઇ રહી હતી. તેજપુર નજીક તેમની કાર ક્રેશ થઈ ગઈ. જેમાં એક ટુ વ્હીલર સવાર એક ડિલિવરી બોયનું મોત થયું હતું. તેના ભાગીદારને એફઆઈઆર લખાઈ છે. પોલીસે ગુનો નોંધી આરોપીની ધરપકડ કરી છે. હાલ તેની સામેના કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.

કાર અકસ્માત થતાં જ લોકોએ ચારેયને ઘેરી લીધા અને પોલીસને સોંપ્યા. અને લોકોએ કાર પણ જપ્ત કરી છે.  આ સાથે, મૃતકના પરિવારના સભ્યોની હાલત ખરાબ છે. એટલું જ નહીં, કંપની મૃતકોને વળતર પણ નથી આપી રહી, જેના કારણે મૃતકના તમામ સહયોગીઓએ હડતાળની જાહેરાત કરી છે.અકસ્માત બાદ ટોળાએ ચાર યુવતીઓને ઘેરી લીધી હતી. કારમાં તોડફોડ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે તેમને બચાવી લીધા અને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગયા. મૃતકને બે નાના બાળકો હતા અને તે ઘરમાં એકમાત્ર બ્રેડવિનર હતો. સાથે જ પોલીસ પાસે એવી પણ માંગણી કરવામાં આવી છે કે છોકરીઓ સામે કડક કાર્યવાહી કરવામાં આવે.

આ કાર્યવાહીમાં આ લોકો ને એવી સજા આપે અને તેમના મા બાપ ને પણ એવી સજા આપે કે તેમના મા બાપ ને તેમની ભૂલ નો અહેસાસ થાય અને આવું કરવાથી બીજા લોકો ના મા બાપ પણ તેમના બાળકો ને આવા કામ માટે ગાડી આપતા ચેતી જાય અને ફરી વખત કોઈ નિર્દોષ માણસ તેનો જીવ ના ગુમાવે. તો મિત્રો આ લેખ તમારા મિત્રો અને પરીવારજનો સાથે શેર કરો અને આવી ખબરોમાં બન્યા રહેવા માટે અમારા પેજ ને ફોલો કરો અને અમારી સાથે જોડાયેલા રહો.

Advertisement