જ્યારે બોલિવૂડ ના આ સિતારાઓ એ જાહેર માં કરી લીધી હતી કિસ,પછી થઈ હતી જોયા જેવી,જોવો તસવીરો…

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં તમને એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેના વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે મિત્રો, બોલિવૂડ ફિલ્મ જગતમાં ઘણા સુંદર યુગલો છે જે લોકોને પ્રેમ કરે છે. આ સ્ટાર્સ સોશિયલ મીડિયાની મદદથી તેમના ફોલોઅર્સ સાથે જોડાયેલા છે અને ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેમના પાર્ટનર સાથે પ્રેમ વ્યક્ત કરતા જોવા મળે છે. આવો જાણો આ સુંદર યુગલો વિશે.બોલિવૂડમાં એવા ઘણા યુગલો છે.

Advertisement

જે ફક્ત સ્ક્રીન પર જ નહી પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર પણ તેમના જીવન સાથે જોડાયેલા ચિત્રો અને વીડિયો પોસ્ટ કરીને તેઓ તેમના ચાહકો સાથે સતત સંપર્કમાં રહે છે અહીં અમે તમને એવા બોલિવૂડ યુગલો વિશે જણાવી રહ્યાં છે જે સોશ્યલ મીડિયા પર તેમની કિસિંગ પિક્ચર્સ પોસ્ટ કરવામાં કચકચ અનુભવતા નથી.બાય બોલિવૂડમાં કિસ કરવું ખૂબ જ સામાન્ય છે. ‘કિસ’ ફિલ્મોમાં પ્રેમ વ્યક્ત કરવાની એક રીત પણ માનવામાં આવે છે. ફિલ્મોમાં કિસિંગ સીન જોવાનું સામાન્ય બની ગયું છે. પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં પણ બોલિવૂડમાં આવા ઘણા સ્ટાર્સ છે જે જાહેરમાં પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવામાં અચકાતા નથી. આજે અમે તમને એવા જ સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમણે ભીડ પર ચુંબન કરીને અને હોઠને તાળુ મારીને હેડલાઇન્સ બનાવ્યા છે. ચાલો આપણે તેમના વિશે જાણીએ –

પ્રિયંકા ચોપડા અને નિક જોનાસ -દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપરા અને વિદેશી બાબુ નિક જોનાસની જોડીને બોલીવુડથી લઈને હોલીવુડ સુધીના બધા લોકો પસંદ કરે છે. તેમની વચ્ચેનો બોન્ડ સ્પષ્ટ રીતે દેખાય છે. બંનેની કેમિસ્ટ્રી તેમના ફેન્સને ખૂબ પસંદ આવી છે. પ્રિયંકા અને નિક ઘણી વખત જાહેરમાં એક બીજાને લિપલોક કરતા જોવા મળ્યા છે. આ તસવીરમાં પણ બંને હોઠ પર એકબીજાને કિસ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. તે ઇવેન્ટ હોય કે પાર્ટી … પ્રિયંકા અને નિક વારંવાર જાહેરમાં એક બીજાને કિસ કરતા જોવા મળે છે.

પ્રિયંકા ચોપડા અને નીક જોનાસ.બોલીવુડની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપડા અને તેના પતિ નિક જોનાસ ખુબ જ ખુશહાલથી લગ્ન જીવન જીવી રહ્યા છે. ઘણી વખત આ જોડી કેમેરા પર અને જાહેરમાં જોવા મળી છે લીપ લોક કરવાથી માંડીને લાઇવ કોન્સર્ટ સુધી ઘરની ગોપનીયતા પર ચુંબન કરવા માટે, તેમને તેમના ઉદ્દેશ્ય અને ખાનગી ક્ષણો શેર કરવામાં કોઈ સમસ્યા નથી.પછી ભલે તેઓ રેડ કાર્પેટ ઇવેન્ટમાં આવી રહ્યા હોય અથવા કોઈ એવોર્ડ સમારોહમાં, બંને ચુંબન કરવાની એક પણ તક ચૂકતા નથી. જ્યારે પણ તેઓ ઘરે લીપ લોક કરે છે, તેઓ ચોક્કસપણે તેમના ચિત્રો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. આ બંનેની આવી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર વાયરલ થાય છે અને તેમના ચાહકો પણ તેમને ખૂબ પસંદ કરે છે અને શેર કરે છે.

કૃષ્ણા શ્રોફ અને ઇબાન હાયમ્સ.બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા જેકી શ્રોફની પુત્રી ક્રિષ્ના શ્રોફ ઘણી વાર તેના બોયફ્રેન્ડ ઇબાન હાયમ્સ પર જોવા મળે છે અને તે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરતી જોવા મળી છે. તાજેતરમાં જ તેણે એક્વેરિયમની સામે એક ફોટો શેર કર્યો હતો જ્યારે તેને પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો જેની ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી.બંને ઘણીવાર તેમના કિસિંગ પિક્ચર્સ સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરે છે. કૃષ્ણા શ્રોફે સોશિયલ મીડિયા પર ઇબોન હાયમ્સ સાથેના તેના સંબંધો જાહેર કર્યા ત્યારથી જ આ બંને જીવનમાં તેમના ચાહકોની રુચિ વધારે વધી છે. તાજેતરમાં, કૃષ્ણા શ્રોફ અને ઇબન હાયમ્સ માછલીઘરની બહાર કિસ કરતા જોવા મળ્યા હતા.

સોનમ કપૂર અને આનંદ આહુજા.સોનમ અને આનંદ તેમના લગ્ન જીવનની દરેક ક્ષણ માણી રહ્યા હતા અને નવા વર્ષ દરમિયાન સોનમે વેકેશન સ્વીકારતી વખતે અનેક તસવીરો શેર કરી હતી, સાથે સાથે એક વીડિયો જેમાં તેઓ એકબીજાને કિસ કરતા જોવા મળ્યા હતા સોનમ કપૂર અને આનંદ આહુજાના લગ્ન થયા છે ત્યારથી જ બંને પ્રેમમાં વ્યસ્ત જોવા મળે છે. થોડા સમય પહેલા તે બંને નવા વર્ષની ઉજવણી માટે યુરોપ પહોંચ્યા હતા સોનમ કપૂરે ત્યાંથી એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી, જેમાં તે બંને એકબીજાને કિસ કરતા જોવા મળી હતી. વળી, સોનમ કપૂરે તેના પતિ આનંદ આહુજા માટે ક્યૂટ નોટ લખી હતી.

દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંઘ -બીજું નામ બોલીવુડની મસ્તાની દીપિકા પાદુકોણ અને તેના બાજીરાવ પતિ રણવીર સિંહ છે. આ બંનેને બોલિવૂડનો પાવર કપલ કહેવામાં આવે છે. 6 વર્ષ ડેટિંગ કર્યા પછી બંનેના લગ્ન થયા. રણવીર ઘણીવાર પોતાની પત્ની દીપિકા પ્રત્યે ખુલ્લેઆમ પોતાનો પ્રેમ દર્શાવતો જોવા મળ્યો છે, પરંતુ આ બાબતમાં દીપિકા પણ પાછળ નથી. એક એવોર્ડ શો દરમિયાન જ્યારે દીપિકાના હાથમાંથી ટ્રોફી લીધી ત્યારે રણવીર ઘૂંટણિયે નીચે ગયો. દીપિકાએ આ પ્રસંગને વધુ ખાસ બનાવ્યો જ્યારે તેણીએ રણવીરને બધાની સામે લિપલોક કરી દીધી.

શાહિદ કપૂર અને મીરા રાજપૂત – શાહિદ કપૂર અને મીરા બોલીવુડના સૌથી સુંદર યુગલો છે. બંને હંમેશાં પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરે છે થોડા સમય પહેલા શાહિદ અને મીરા તેમના લગ્નની વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરી રહ્યા હતા અને આ ખાસ પ્રસંગે શાહિદ બધાની સામે પત્નીને કિસ કરતી જોવા મળી હતી. હિદ કપૂર અને મીરા રાજપુત.બોલિવૂડના જાણીતા કલાકારો શાહિદ કપૂર અને મીરા રાજપૂત બંનેએ લગ્નજીવન ગોઠવ્યું છે, પરંતુ બંને એક બીજાને ખૂબ ચાહે છે. અને ઘણી વખત તેઓ બધાની સામે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરી છે, તેમનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવા માટે, બંનેએ લીપ લોકનો ફોટો પણ શેર કર્યો છે.ઘણીવાર આ બંને સોશ્યલ મીડિયા પર તેમના બાળકો સાથે ફોટો શેર કરતા જોવા મળે છે જો કે, ઘણા પ્રસંગો પર તે તેની લિપલોક કરેલી તસવીરો શેર કરતી પણ જોવા મળી છે. બંનેને સોશિયલ મીડિયા પર આવી તસવીરો શેર કરવામાં કોઈ મુશ્કેલી નથી. તેમના ચાહકો પણ તેમની આ તસવીરો પર ખૂબ જ સારી પ્રતિક્રિયા આપે છે.

અમિતાભ બચ્ચન અને જયા બચ્ચન -આ યાદીમાં આગળનું નામ સદીના મેગાસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી જયા બચ્ચન છે. ઉંમરના આ તબક્કે પણ બંનેનો પ્રેમ અકબંધ રહે છે. આ કપલે કોઈ એવોર્ડ ફંક્શનમાં બધાની સામે એકબીજાને હોઠ-લોક કરી દીધું હતું. બંનેનો આ ફોટો આશ્ચર્યજનક છે. જેની પણ ઘણી ચર્ચા કરવામાં આવી હતી.કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાન -બેબો કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાનની જોડી સૌથી મોટી હિટ છે. 10 વર્ષની વયનો અંતર હોવા છતાં, બંને વચ્ચે એક સુંદર રોમાંસ છે. કરીનાની 39 મી બર્થડે પાર્ટી દરમિયાન સૈફ અને કરીનાએ બધાની સામે એકબીજાને કિસ કરી હતી.

આમિર ખાન અને કિરણ રાવ-બોલિવૂડના મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટ આમિર ખાન અને કિરણ રાવ એક ખૂબ જ પસંદીદા જોડી છે. ઘણી વાર આ બંનેને લિપલોકની શૈલીમાં જાહેરમાં પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરતા જોવા મળ્યા છે.સન્ની લિયોન અને ડેનિયલ વેબર -બોલિવૂડની બેબી ઢીગલી સન્ની લિયોન અને તેના પતિ ડેનિયલ વેબર પણ ઘણી વખત ખુલ્લેઆમ પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરી ચુક્યા છે. ઘણીવાર આ બંનેની તસવીરો વાયરલ થાય છે.

સોહા અલી ખાન અને કુણાલ ખેમુ -સૈફ અલી ખાનની બહેન સોહા અલી ખાન પણ જાહેરમાં તેના પતિ કુણાલ ખેમુ પ્રત્યે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવામાં સંકોચ કરતી નથી. વેકેશન દરમિયાન કુણાલ અને સોહા એક બીજાને કિસ કરતા જોવા મળ્યાં હતાં.નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંઘ-આ યાદીમાં બોલિવૂડની સનસનાટીભર ગાયિકા નેહા કક્કરનું નામ શામેલ છે. નેહાએ ગયા વર્ષે ઓક્ટોબરમાં રોહનપ્રીત સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. નેહા અને રોહનપ્રીતે દુબઈમાં પોતાનું હનીમૂન સેલિબ્રેટ કર્યું હતું. જ્યાં નેહાએ જાહેરમાં તેના રોહૂને લિપલોક કરી દીધી.

Advertisement