ખૂબ જ સુંદર છે વિવેક ઓબરોય ની પત્ની,તસવીરો જોઈને થઈ જશો દિવાના,જોવો તસવીરો..

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખ માં તમારું હાર્દિક સ્વાગત છે. વિવેક ઓબેરોય એ બોલીવુડ અભિનેતાઓમાંથી એક છે જેમણે ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી નથી પરંતુ તેમની અભિનયની પ્રશંસા મેળવી છે.  વિવેક પ્રખ્યાત અભિનેતા સુરેશ ઓબેરોયનો પુત્ર છે.  વિવેકે હાલમાં પોતાનો 41 મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો.  વિવેકે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત વર્ષ 2002 માં ફિલ્મ ‘કંપની’ થી કરી હતી.વિવેકને આ ફિલ્મ માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો ફિલ્મફેર એવોર્ડ મળ્યો.  વિવેકની 15 વર્ષની ફિલ્મી કારકિર્દીમાં માત્ર પસંદ કરેલી ફિલ્મો જ હિટ બની છે. તેમાં ‘સાથિયા’ ‘મસ્તી’, ‘યુવા’, ‘શૂટઆઉટ એટ લોખંડવાલા’ છે. હવે તેની એક તમિલ ફિલ્મ ‘વિવેગામ’ માં પણ જોવા મળ્યો છે.

Advertisement

રામ ગોપાલ વર્માની ફિલ્મ કંપનીથી પોતાની ફિલ્મી કારકિર્દીની શરૂઆત કરનાર અભિનેતા વિવેક ઓબેરોય પોતાના વ્યાવસાયિક જીવન કરતાં વધુ અંગત જીવનને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહ્યા છે. વિવેક ઓબેરોય અભિનેતા સુરેશ ઓબેરોયનો પુત્ર છે. વિવેકે પોતાની અભિનય કુશળતાથી અનેક વખત બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. ઘણી હિટ ફિલ્મો આપવા છતાં વિવેકની ફિલ્મી કારકિર્દી સફળ રહી શકી નથી. વિવેક બોલિવૂડની સુંદર અભિનેત્રી ઐશ્વર્યા રાય સાથેના સંબંધોને લઈને પણ ચર્ચામાં રહ્યો છે. એવું કહેવાય છે કે ઐશ્વર્યાનું હૃદય વિવેક માટે ધબકે છે.આજે પણ અમે તમને વિવેકની પ્રોફેશનલ લાઈફ કે અફેર વિશે નહીં, પરંતુ તેની પત્ની (પ્રિયંકા આલ્વા) વિશે જણાવીશું, જે ઘણી વખત લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે.  ઐશ્વર્યા રાય સાથેના બ્રેકઅપ પછી પ્રિયંકા આલ્વાએ વિવેકના જીવનમાં પ્રવેશ કર્યો. પ્રિયંકાની સુંદરતા પરફેક્ટ છે. તે પોતાની સુંદરતા સાથે ફિલ્મી સુંદરીઓને પણ નિષ્ફળ બનાવે છે.

પ્રિયંકા આલ્વા કર્ણાટકના પૂર્વ મંત્રી સ્વર્ગસ્થ જીવરાજ આલ્વાની પુત્રી છે. વિવેક ઓબેરોયે વર્ષ 2010 માં પ્રિયંકા આલ્વા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પ્રિયંકા અને વિવેકનું બોન્ડિંગ પણ અદભૂત છે. બંને વર્ષ 2013 માં પુત્ર વિવાન વીર ઓબેરોય અને પછી પુત્રી અમિયા નિર્વાણ ઓબેરોયના માતાપિતા પણ બન્યા છે. પ્રિયંકા ઘણીવાર હેડલાઇન્સથી દૂર રહે છે પરંતુ તેની સુંદરતા આ વખતે સમાચારોમાં છે.અભિનેતા એ એક ઇન્ટરવ્યુ માં કહ્યું હતું કે હું રક્ત ચરિત્રમાં એટલો વ્યસ્ત છું કે મેં મારા લગ્ન માટે કોઈ ખરીદી કરી નથી. હવે મારો પરિવાર તેની કાળજી લઈ રહ્યો છે. હું ટૂંક સમયમાં પરણિત માણસ બનીશ પણ લાગણી હજુ ડૂબી નથી.

હું તે મોડમાં આવીશ.  એકવાર ફિલ્મ રિલીઝ થઈ જાય, વિવેક કહે છે કે તેની મંગેતર, લંડનથી બિઝનેસ મેનેજમેન્ટ ગ્રેજ્યુએટ છે, તે ફિલ્મના પ્રમોશનમાં તેની વ્યસ્તતા વિશે ખૂબ જ સમજી રહી છે જે તેનો મોટાભાગનો સમય લઈ રહી છે.પ્રિયંકા ખૂબ જ સમજદાર અને સહાયક રહી છે. કન્યા માટે મારી કારકિર્દી વિશે આ પ્રાયોગિક અને સમજ હોવી ખૂબ જ અસામાન્ય છે. તે ખરેખર એક સુંદર છોકરી છે અને મારા માટે ઘણો અર્થ છે. હું તેમની સૌથી સુંદર પુત્રી આપવા બદલ કર્ણાટકનો આભાર માનું છું,  વિવેકે કહ્યું.

વાસ્તવમાં, આલ્વા અને ઓબેરોય પરિવાર લાંબા સમયથી પારિવારિક મિત્રો છે અને તેમના બંને પરિવારોએ એકબીજાને પરિચય આપ્યો હતો. વિવેક પ્રિયંકાને મળવા માટે ફ્લોરેન્સ ગયો હતો, પણ પછી તે લગ્ન કરવાની યોજના સાથે ન મળ્યો. પ્રિયંકાને પહેલી નજરે જોયા બાદ વિવેક ખૂબ પ્રભાવિત થયો હતો. વિવેકને પ્રિયાની સાદગી ગમી.બંનેએ કોફી પીધી, મીઠી વાતો કરી અને એકબીજાને ગમ્યા.

વિવેક મહારાજ તરીકે પોતાની કન્યાને લેવા ગયો હતો.  બંનેના ભવ્ય લગ્ન હતા અને આ લગ્નમાં ઘણા મોટા લોકો અને સેલેબ્સ સામેલ થયા હતા. મહેરબાની કરીને જણાવો કે પ્રિયંકા અને વિવેકના લગ્ન મંડપમાં અને કાર્ડમાં પણ 25 હજાર સ્વરોવસ્કી રત્નો લગાવવામાં આવ્યા હતા. આમંત્રણ કાર્ડ પણ રત્નોથી શણગારવામાં આવ્યા હતા અને સોનાનો પણ ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો, જેના કારણે તેમના લગ્નનું કાર્ડ ખૂબ મોંઘુ હતું.

Advertisement