લગ્ન ના સાત ફેરા ફર્યા બાદ વરમાળા દુલ્હન નાખવા જ જતીતી કે પાછળ થી અવાજ આવ્યો,છોકરી એ મારી સાથે ઘણી રાતો ગુજારી છે….

કોઈપણ છોકરા અને છોકરી માટે તેમના લગ્નનો દિવસ તેમના માટે સૌથી કિંમતી દિવસ છે અને તે આ દિવસને કોઈપણ કિંમતે યાદગાર બનાવવા માંગે છે આ કારણે લગ્ન સાથે જોડાયેલી ઘણી બાબતો સોશિયલ મીડિયા મારફતે આપણી સામે આવતી રહે છે પરંતુ ક્યારેક આવા કિસ્સાઓ આપણી સામે પણ આવે છે જે જાણ્યા પછી ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક હોય છે કારણ કે આજકાલ મોટાભાગના છોકરા -છોકરીઓ લગ્ન પહેલા પ્રેમમાં પડી ગયા છે અને પ્રેમમાં એટલા આંધળા થઈ ગયા છે કે તેઓ એ પણ નથી જોતા કે તેના પરિણામો કેટલા ખરાબ થઈ શકે છે આ કારણે ઘણી વખત સમાજમાં આપણા વડીલોને ઘણું અપમાનિત થવું પડે છે.

આ કારણે આજે અમે તમને આવા જ એક કેસ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે જાણ્યા પછી તમે પણ ખૂબ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો તમને જણાવી દઈએ કે આ કેસ યુપીના કાનપુરથી કહેવામાં આવી રહ્યો છે જ્યાં લગ્નના દિવસે છોકરીનો પ્રેમી કંઈક એવું કરે છે જેના કારણે જે છોકરી લગ્ન કરી રહી હતી તે પણ તૂટી જાય છે કારણ કે તેના પ્રેમીએ એવું કૃત્ય કર્યું કે વરરાજા ફરી લગ્ન કરવાની ના પાડી.

આ લગ્નમાં વરરાજાએ કહ્યું કે જે દિવસે લગ્ન યોજાયા હતા તે દિવસે તે તેના તમામ સંબંધીઓ સાથે લખનઉના કપૂરથલાથી નૌબસ્તા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં સરઘસ સાથે છોકરીના ઘરે પહોંચ્યો હતો અને તમામ રિવાજો પછી જ્યારે વરરાજાએ માળા પહેરી હતી જ્યારે આપણે સ્ટેજ પર જઈએ છીએ ત્યારે અચાનક કન્યાનો પ્રેમી સ્ટેજ પર આવે છે અને વર્માલાના આ કાર્યક્રમ દરમિયાન તે સ્ટેજ પર ચઢીને પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવા લાગે છે ત્યારબાદ મામલો પોલીસના હાથમાં પહોંચે છે.

પરંતુ જ્યારે પોલીસે આ બાબતે પૂછપરછ કરી ત્યારે બાળકીના માતા પિતાએ આવી કોઈ ઘટના બની હોવાનો સ્પષ્ટ ઇનકાર કર્યો હતો અને તેનાથી વિપરીત છોકરીના લોકોએ વર પર આરોપ લગાવ્યો કે છોકરાઓ દહેજની માંગણી કરી રહ્યા છે અને તે માંગણી પૂરી ન કરવાને કારણે છોકરાઓએ આવો આરોપ લગાવ્યો આરોપ છે કે છોકરીનો પ્રેમી માળાની વચ્ચે પહોંચ્યો અને એવી રીતે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું કે આ લગ્ન અટકી ગયા.

વરરાજાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે જ્યારે કન્યા માળા મૂકવાની હતી ત્યારે તેનો પ્રેમી તે જ સમયે ત્યાં પહોંચ્યો અને પછી તેણે જયમાલાની વચ્ચે સ્ટેજ પર હંગામો મચાવ્યો અને માઇક પર જાહેરાત કરી હેલો દરેક સાથી આપ સે કુછ હું કહેવા માંગુ છું પરંતુ જ્યારે તે માઇક લાવ્યો હતો ત્યારે તેણે વિચાર્યું કે કદાચ તે કોઈ એન્કર હશે જે કાર્યક્રમ ભજવશે. પરંતુ યુવકે માઈક સામે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું શરૂ કર્યું જે પછી તેણે કન્યાને કહ્યું હું તને પ્રેમ કરું છું છોકરીનું નામ હું તને ખાણ કરવા માંગુ છું અને આગળ કહ્યું કે અમે ઘણી રાતો વિતાવી સાથે આ પછી છોકરીના પ્રેમીએ આ સાંભળતાં જ વરરાજાએ પણ તરત જ માળા પહેરવાની ના પાડી જે બાદ છોકરાઓ સીધા પોલીસ સ્ટેશન ગયા.

મળતી માહિતી મુજબ તમને જણાવી દઈએ કે વર મનોજ SBI માં કારકુન તરીકે કામ કરે છે પરંતુ જલદી જ કન્યાએ તમારા પ્રેમી પાસેથી આ વાતો સાંભળી છોકરીએ તેના ભાઈને તેને અહીંથી દૂર લઈ જવા માટે ઈશારો કર્યો ત્યારબાદ જ્યારે છોકરીનો ભાઈ તેનાથી બચવા લાગ્યો ત્યારે તેણે મોટેથી બૂમ પાડવા માંડી કે તેની પાસે તમામ અંગત વીડિયો છે છોકરી ચેટ અને મેસેજ સહિત જે તેમના અફેરનો પુરાવો છે.

જ્યારે પોલીસ દ્વારા વરરાજાની વાત કરવામાં આવી ત્યારે વર મનોજે કહ્યું કે જ્યારે છોકરીના પ્રેમીએ લગ્નની વચ્ચે આવું કૃત્ય કર્યું હતું આ જાણ્યા પછી જ્યારે તેણે આ લગ્નની ના પાડી ત્યારે છોકરીના લોકોએ પોલીસને બોલાવી અને વરરાજા પર દહેજનો આરોપ લગાવ્યો આ પછી છોકરીના પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે તેઓએ આ લગ્ન પર 5 લાખ રૂપિયા ખર્ચ કર્યા છે અને છોકરાઓ કારની માંગણી કરી રહ્યા છે પોલીસે જણાવ્યું કે છોકરીના લોકોએ પ્રેમીને હંગામો કરવા જેવા આરોપને નકાર્યા છે.