મહિલાઓનો દાવો,,એલિયન્સ અમને કિડનેપ કરીને બાંધે છે સંબંધ,મહિલાઓના શરીર માં મળ્યા આ નિશાન…

મિત્રો એલિયન્સ વિશ્વમાં છે કે નહીં તે અંગે વારંવાર પ્રશ્નો ઉભા થાય છે ઘણી વખત ઘણા લોકોએ એલિયન યુએફઓ જોયા હોવાનો દાવો કર્યો છે પરંતુ આનો કોઈ પુરાવો ક્યારેય મળ્યો નથી મિત્રો આ દરમિયાન સમાચાર આવી રહ્યા છે કે એક બ્રિટિશ મહિલા પૌલા સ્મિથ દાવો કરી રહી છે કે એલિયન્સે યુએફઓમાં બેસીને તેનું 50 વખત અપહરણ કર્યું છે.

Advertisement

બ્રિટિશ મહિલા પોલાએ જણાવ્યું કે જ્યારે તે નાનો હતો ત્યારે એલિયન્સ સાથે તેનું એન્કાઉન્ટર થયું હતું જ્યારે તે બાળક હતી ત્યારે તેનું પ્રથમ અપહરણ કરવામાં આવ્યું હતું ત્યારથી આ 50 થી વધુ વખત થયું છે એટલું જ નહીં આનો દાવો કરવાની સાથે પૌલાએ પુરાવા પણ રજૂ કર્યા છે તેણે પોતાના શરીર પર બનાવેલા ઘણા નિશાન બતાવ્યા છે.

એલિયન્સે શરીરમાં નિશાન આપ્યા.પૌલા દાવો કરે છે કે એલિયન્સ તેને યુએફઓ UFO માં લઈ જાય છે અને તેને બીજી દુનિયામાં પ્રવાસ કરાવે છે પૌલાએ જણાવ્યું કે એલિયન્સ બાળપણથી તેનું અપહરણ કરી રહી છે એલિયન્સ દ્વારા મહિલાનું અપહરણ ત્યારથી આ 50 થી વધુ વખત થયું છે એટલું જ નહીં પોલાએ પોતાની વાત સાબિત કરવા પુરાવા પણ રજૂ કર્યા તેણે તેના શરીરમાં બનાવેલા ઘણા નિશાન બતાવ્યા તે કહે છે કે જ્યારે પણ એલિયન્સ તેનું અપહરણ કરે છે ત્યારે તેઓ તેના શરીર પર ખાસ નિશાન બનાવે છે પૌલાએ કહ્યું કે એલિયન્સની દુનિયામાં આ માર્ક્સનો ખાસ અર્થ છે.

પૌલા કહે છે કે જ્યારે એલિયન્સ તેનું અપહરણ કરે છે ત્યારે તેઓ તેના શરીર પર ખાસ નિશાન બનાવે છે પૌલાના પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે તે અચાનક ચારથી પાંચ કલાક માટે ગાયબ થઈ જાય છે પૌલા કહે છે કે આ સમય દરમિયાન તે એલિયન્સ સાથે તેમના UFO માં રહે છે જ્યાં તેને વિવિધ તકનીકો બતાવવામાં આવે છે.

બ્રિટનમાં રહેતી પૌલાએ એ પણ કહ્યું કે એલિયન્સે તેને એક સ્લાઇડ શો બતાવ્યો તે જોઈને તેને સમજાયું કે પૃથ્વી માનવ લોભને કારણે સમાપ્ત થઈ ગઈ છે પૌલાના જણાવ્યા અનુસાર વર્ષ 1982 માં તેણે પ્રથમ અવકાશયાન જોયું.

મહિલા 4-5 કલાક માટે ગાયબ થઈ જાય છે.તે જ સમય તે મહિલાના પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે અચાનક પૌલા ચારથી પાંચ કલાક માટે ઘરમાંથી ગાયબ થઈ જાય છે પછી અચાનક આવે છે પૌલાના જણાવ્યા અનુસાર આ 4-5 કલાક દરમિયાન તે તેના UFO માં એલિયન્સ સાથે રહે છે ત્યાં એલિયન્સ તેમને વિવિધ તકનીકો બતાવે છે જે પૃથ્વી પર હજુ સુધી હાજર નથી. મહિલાના જણાવ્યા અનુસાર એલિયન્સ તેને 50 વખત પોતાની સાથે અન્ય દુનિયામાં લઈ ગયા છે તેમણે કહ્યું કે એલિયન્સ તેમને લેતા પહેલા કોઈ ચેતવણી આપતા નથી.

જૂના દ્રશ્યોના સ્લાઇડશો બતાવો.મહિલાના જણાવ્યા મુજબ એલિયન્સે તેના પ્રાચીન દ્રશ્યોના સ્લાઇડશો બતાવ્યા હતા જેમાં સુંદર નદીઓ બતાવવામાં આવી હતી જે પાછળથી કાળા થઈ ગયા હતા વાદળી આકાશ લોહીની જેમ લાલ થઈ જાય છે અને પછી મને લાગે છે કે આ પૃથ્વી પરની ફિલ્મ છે જે મનુષ્યોના લોભથી નાશ પામી રહી છે પૌલાએ કહ્યું કે આ પછી તે તેના ઘરે આવી હતી તેના ખભા પર આંગળીના નિશાન હતા અને તેના ચહેરા સુધી ત્રિકોણ આકારના ઉઝરડા હતા.

પહેલી ઘટના 1982 માં બની હતી.પૌલાના જણાવ્યા મુજબ તેણે પહેલી હસ્તકલા 1982 થી જોઈ હતી તે લાકડા પર હતી અને ત્યાં સંપૂર્ણ શાંતિ હતી એક રસ્તો સાંકડો થઈ રહ્યો હતો અને તેણી તેના હૃદયના ધબકારાનો અવાજ સાંભળી શકતી હતી દરેક હાથના અંતે એક પ્રકાશ હતો તેને ત્રણ લાઇટ યાદ છે જેમાંથી એક વાદળી હતી એક લીલી હતી પણ ત્રીજા પ્રકાશનું નામ જાણી શકાયું નથી મહિલાના પરિવારના જણાવ્યા અનુસાર પૌલા ચાર કલાકથી ગુમ હતી પરંતુ તેને ખબર નહોતી કે તેની સાથે શું થયું ત્યારથી આવા અનુભવો સમાપ્ત થયા છે.

Advertisement