મંડપ માં બેસી રહ્યા હતા વરરાજા અને દુલ્હન,પછી થઈ એવી ભૂલ કે બધા ના શ્વાસ થઈ ગયા અધ્ધર,જોવો વાયરલ વીડિયો…

આવા ઘણા વિડીયો ઇન્ટરનેટ પર જોવા મળે છે, જેને વારંવાર જોયા પછી પણ મન ભરાતું નથી. લગ્નની મોસમમાં, વર અને કન્યાના ઘણા વીડિયો વાયરલ થાય છે. જો કે, ઘણી વખત આપણે તે વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ રીલ્સ પર જોયા પછી માત્ર હસતા નહીં, પણ તેને અમારા મિત્રો સાથે પણ શેર કરીએ છીએ.આવા વિડિયો અને આવા સમાચારો તમે પણ તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે શેર કરો જેથી બધા પણ આ વીડિયો કે સમાચાર નો આનંદ માણે અને કામ ની માહિતી હોય તો તે મેળવી શકે.

Advertisement

આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ભારે વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં વર -કન્યા નહીં, પરંતુ તેમના સંબંધીઓ મુશ્કેલીમાં મુકાયા છે.હા, ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે વરરાજા લગ્ન મંડપમાં વિધિ કરી રહ્યા છે.  કન્યા અને વરરાજાના માથા પર ચુનરી મુકવામાં આવે છે અને એક તરફ વરરાજાના સંબંધીઓ અને બીજી બાજુ કન્યાના સંબંધીઓ તેમને પકડીને એકબીજા તરફ ખેંચી રહ્યા છે. આ દરમિયાન નાની ભૂલને કારણે મોટો અકસ્માત બચી ગયો હતો.

ચુનારીની ખેંચતાણ દરમિયાન, કન્યાની બાજુમાં ઉભેલા સંબંધીઓ આગમાં પડ્યા. આ આગમાં એક મહિલા અને બે પુરુષો પડ્યા હતા. જોકે મહિલા જેમ તેમ રીતે બચી ગઈ, પરંતુ તેની પાછળના પુરુષનો હાથ આગમાં ગયો. જો કે, 5 સેકન્ડથી ઓછા સમયનો વાયરલ વીડિયો ચોક્કસ તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે.

મજાક મજાક માં હાલત ખરાબ થઈ શકતી હતી નાની ભૂલ ક્યારે ઉતાવળમાં મોટું સ્વરૂપ ધારણ કરી લે છે, તેની ખબર પણ પડતી નથી. ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વિડીયોને જોઈને એ નોંધવું જરૂરી છે કે આપણે લગ્નમાં વધારે મજાક ન કરવી જોઈએ, નહીંતર પરિણામ ખરાબ આવી શકે છે.

5 સેકન્ડનો વીડિયો વાયરલ થયો: હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.  નિરંજન મોહાપાત્રા નામના એકાઉન્ટ દ્વારા આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર અપલોડ થતાં જ લોકોએ તેને ઘણો પસંદ કર્યો. આ વીડિયો શેર કરતી વખતે, કેપ્શનમાં ઘણા હેશટેગનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. અન્ય ઘણા યુઝર્સે પણ આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ રીલ્સ પર પોતાનો પ્રતિભાવ આપ્યો હતો.

ઘણા લોકો એ કહ્યું હતું કે લોકો એટલા મશગુલ છે કે પેલા લોકો ને બચાવવાનું પણ કોઈને સૂઝ્યું નહીં જ્યારે બીજા એક જણે કહ્યું કે બેગાની શાદી ને અબ્દુલ્લા દિવાના જેવા અનેક અનેક ટિપ્પણીઓ કરેલ છે .

Advertisement