સુહાગરાતની રાત્રે સાસરીમાં રૂમને ફૂલોથી શણગારેલો જોય, જોડે સુવાની જગ્યાએ મહિલાએ પૂછ્યો એવો સવાલ…જુવો આ વિડિઓ

લગ્નના એક થી એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પણ શેર કરવામાં આવે છે. આમાંના કેટલાક વીડિયો એટલા રમૂજી છે કે, લોકો તેને જોઈને હસી પડે છે. સાથે જ કેટલાક એવા વીડિયો પણ છે જે જોઈને આશ્ચર્ય થાય છે. આ જ કારણ છે કે કેટલાક વીડિયો લાખો -કરોડોમાં જોવાયા છે અને વપરાશકર્તાઓ પણ ઘણી બકબક કરે છે. આ એપિસોડમાં, લગ્નનો બીજો રમૂજી વિડીયો શેર કરવામાં આવી રહ્યો છે, જે જોયા પછી મારો વિશ્વાસ કરો, તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં. લગ્ન પહેલા એક છોકરીના ઘણા સપના હોય છે. લગ્ન માટે, છોકરીઓ ઘણીવાર તેમના ભાવિ જીવન સાથી અને સાસરિયાઓ વિશે વિચારે છે.

Advertisement

દરેક છોકરી ઇચ્છે છે કે તેનો ભાવિ જીવન સાથી સારો હોય અને હંમેશા તેની સંભાળ રાખે અને તેના શબ્દો સાંભળે. જ્યારે છોકરો અને છોકરી લગ્ન કરે છે, બંને એક નવું જીવન જીવે છે. ખાસ કરીને છોકરી માટે બધું નવું છે. તેને તેના માતા -પિતાનું ઘર છોડીને નવા ઘરમાં જવું પડશે. જ્યાં તેની જવાબદારીઓ પણ ઘણી વધી જાય છે.છોકરીઓ ઘણી વખત તેમના લગ્ન અને સાસરિયાંને લગતી ઘણી ઇચ્છાઓ તેમના મનમાં રાખે છે. છોકરીઓ ઘણીવાર વિચારે છે કે તેમને તેમના સારા પતિ સાથે સારા ઘરમાં રહેવા જવું જોઈએ. સામાન્ય રીતે એવું જોવામાં આવે છે કે લગ્ન પછી વર અને કન્યા બંને પોતાની પ્રથમ રાતને ખાસ બનાવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરે છે.

લગ્ન પછી, પ્રથમ રાત્રે એટલે કે હનીમૂન પર, વર અને કન્યાના રૂમ અને પલંગને ફૂલો, ગુબ્બારા, રંગબેરંગી લાઈટોથી શણગારવામાં આવે છે.આજકાલ, સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણા લગ્નના વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યા છે, જેમાંથી કેટલાક વિડીયો એવા છે કે જેને જોયા પછી લોકો ભાવુક થઈ જાય છે પરંતુ કેટલાક વિડીયો એટલા રમૂજી હોય છે કે લોકો તે વીડિયોને વારંવાર જોવાનું પસંદ કરે છે. દરમિયાન, એક દુલ્હનનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે લગ્ન પછી તેના શણગારેલા રૂમને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં લોકો સોશિયલ મીડિયા પર લગ્નના વીડિયો જોવાનો ખૂબ શોખીન છે અને દરરોજ કોઈ ને કોઈ વીડિયો વાયરલ થાય છે. તાજેતરમાં “દુલ્હનિયા” નામના એકાઉન્ટ પર એક ફની વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો હતો. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે જ્યારે લગ્ન બાદ દુલ્હન તેના રૂમમાં જાય છે ત્યારે તે પોતાનો રૂમ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. વિડીયોમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે રૂમ અને બેડને ફૂલોથી સારી રીતે શણગારવામાં આવ્યા છે. આ જોઈને કન્યા પ્રશ્ન પૂછે છે, પણ આપણે ક્યાં સૂઈશું?

ઓરડાને એટલી સુંદર રીતે શણગારવામાં આવ્યો છે કે કન્યા આ બધું જોઈને ખૂબ જ અસ્વસ્થ થઈ જાય છે, જેના કારણે તે તેની સૂવાની જગ્યા વિશે પ્રશ્નો પૂછે છે. રૂમને આટલી સુંદર રીતે સજાવનાર વરરાજાની પ્રતિક્રિયા પણ જોવા જેવી છે. વરરાજાના ચહેરાને જોઈને અનુમાન લગાવી શકાય છે કે કન્યા દ્વારા પૂછવામાં આવેલા પ્રશ્નો અને તેના વર્તનથી તે બિલકુલ ખુશ નથી. વરરાજાને લાગે છે કે તેની બધી મહેનત બરબાદ થઈ ગઈ છે.સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો એટલો ઝડપી બની રહ્યો છે કે અત્યાર સુધીમાં 46 હજારથી વધુ લોકોએ આ વીડિયોને પસંદ કર્યો છે. સાથે જ લોકો આ વીડિયો પર અલગ અલગ પ્રકારની પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી રહ્યા છે. દરેક વ્યક્તિ આ વિડીયોને ખૂબ માણી રહ્યો છે અને ઘણા લોકો મસ્તી કરતી વખતે તેમની મજાક પણ ઉડાવી રહ્યા છે.

Advertisement