સૂર્ય નું સિંહ રાશિ માં ગોચર,આ 4 રાશિઓ બનવાની છે માલામાલ,થશે આકસ્મિત ધન લાભ,જાણો ક્યાંક તમારી રાશિ તો નથી ને….

ગ્રહોનો રાજા કર્ક રાશિથી સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ કરવા જઇ રહ્યો છે.સૂર્યની આ રાશિને સિંહ સંક્રાંતિ પણ કહેવામાં આવે છે.બધા ગ્રહોના રાશિ પરિવર્તનમાં સૂર્યનો સંક્રમણ સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે.આ દિવસે, સૂર્ય સાંજે સાડા સાત વાગ્યે લીઓ ચિહ્નમાં પ્રવેશ કરશે. જ્યોતિષીઓના જણાવ્યા મુજબ કર્ક,તુલા,વૃશ્ચિક અને મીન રાશિના જાતકો માટે ટી લીઓ ચિહ્નમાં સૂર્યનું પરિવહન વધુ ફાયદાકારક રહેશે.આ લોકો ફક્ત દેવાથી મુક્તિ મેળવશે નહીં,પરંતુ આવકના સ્રોત પણ મજબૂત રીતે કાર્ય કરશે.

મેષ રાશિ.

સૂર્ય સંક્રમણ તમારી રાશિમાં રહેશે. આ લાગણી બાળકોની છે,પ્રેમ છે શિક્ષણ છે પદ છે,પ્રતિષ્ઠા છે વગેરે. સૂર્યના આ સંક્રમણ દરમિયાન,તમારી પ્રેમ જીવનમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે.પાંચમા ગૃહમાં સૂર્યની સ્થિતિ આ નિશાનીના વિદ્યાર્થીઓ માટે લાભકારક છે સંતાન તરફથી કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે જે લોકો આ રકમ સાથે કાર્યરત છે તેઓએ કાર્યક્ષેત્રમાં સાવચેતી રાખવી પડશે અને દરેક કાર્ય સાવચેતી સાથે કરવા જોઈએ.પોતાને ઓફિસના રાજકારણથી દૂર રાખો. વેપારીઓ માટે આ પરિવહન સારું રહેશે,જો તમે તમારો વ્યવસાય ફેલાવવા માંગતા હોવ તો આ સમય અનુકૂળ છે.આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ પણ આ રાશિના લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન સારા ફળ પ્રાપ્ત થશે.

વૃષભ રાશિ.

સૂર્ય ગ્રહનો સંક્રમણ તમારા ચોથા ઘરમાં રહેશે. આ લાગણી તમારી ખુશી,માતા,વાહન,જમીન,મકાન વગેરેની છે.તમારા ચોથા ઘરમાં સૂર્ય ભગવાનની હાજરી તમારી માતાને મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે.આ સંક્રમણ અવધિ દરમ્યાન મનમાં સંતોષની ભાવના રહેશે અને તમે જે કામ પસંદ કરો તે કરશો.તમારા જીવનસાથીને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં સારા પરિણામ મળશે.તેમની પ્રમોશન હોઈ શકે છે,જે પરિણીત જીવનમાં ખુશહાલી વધારશે આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓએ સંપૂર્ણ સમર્પણ અને સખત મહેનત સાથે આગળ વધવું જોઈએ.

મિથુન રાશિ.

બુધની માલિકીની જેમિની રાશિના 3 જી ગૃહમાં, સૂર્ય સંક્રમિત થશે.આ અર્થમાં,નાના ભાઈ-બહેન, સંબંધીઓ,લેખન વગેરે માનવામાં આવે છે આ સમયગાળા દરમિયાન સરકાર દ્વારા આ રકમના વતનીને લાભ થશે.જો તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છો તો સફળ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે.પારિવારિક જીવન પણ સારું રહેશે,પરંતુ તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં લેવાની જરૂર રહેશે.તમારે તમારા ભાઈ-બહેનના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે અને તેઓ બીમાર હોવાની સંભાવના છે.

કર્ક રાશિ.

કર્ક રાશિના બીજા ઘરમાં,સૂર્ય ગ્રહને સંક્રમિત કરશે.આ અભિવ્યક્તિ તમારા ભાષણ,સંપત્તિ, કુટુંબ,ખોરાક, કલ્પના વગેરે વિશે બતાવે છે.કર્ક રાશિના લોકો માટે સૂર્યનું આ પરિવહન શુભ રહેશે.આર્થિક બાજુ વિશે વાત કરવામાં આવે તો આ સમયમાં પણ સારા ફેરફારો થશે.ઘરની સદસ્યની નોકરીને કારણે તમારી આવક વધી શકે છે અથવા આર્થિક બોજ ઓછો થઈ શકે છે.પૈસા બચાવવામાં સમર્થ હશે.જો તમારે રોકાણ કરવું હોય તો આ સમય પણ તેના માટે અનુકૂળ છે.

સિંહ રાશિ.

સૂર્ય ભગવાનનો સંક્રમણ તમારી પોતાની નિશાનીમાં હશે એટલે કે તમારા ચડતા.ચડતા તમારા વ્યક્તિત્વ, આરોગ્ય પાત્ર,બુદ્ધિ અને સારા નસીબ વિશે માનવામાં આવે છે.સૂર્ય સંક્રમણના પરિણામે,તમારી જીવી કરવાની ક્ષમતા વધશે.આ રકમના કેટલાક વતનીને ક્ષેત્રમાં પ્રબળતી મળી શકે છે.જો કોઈ કાર્ય અટકી ગયું હતું,તો તમે આ સમય દરમિયાન તેને પૂર્ણ કરી શકો છો. જો કે સૂર્યનું આ સંક્રમણ આ રાશિના કેટલાક મૂળ લોકોમાં પણ ગુસ્સો લાવી શકે છે,તમે પણ નાની નાની બાબતો પ્રત્યે ભારે ગુસ્સે થઈ શકો છો.ગુસ્સોને કાબૂમાં રાખવો.

કન્યા રાશિ.

કન્યા રાશિના જાતકની રાશિમાં સૂર્યનો સંક્રમણ થશે. વિદેશી,ખર્ચ,દાન વગેરે આ અર્થમાં માનવામાં આવે છે. આ સંક્રમણ તમારા માટે પડકારો લાવી શકે છે,તમારે આ સમય દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્યની વિશેષ કાળજી લેવી પડશે.તમને આંખની સમસ્યા થઈ શકે છે.તમારે તમારી નાણાકીય બાજુ વિશે પણ ખૂબ સાવધ રહેવું પડશે, બિનજરૂરી ખર્ચ તમારી મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. સારી બજેટની યોજના બનાવો અને સંચિત નાણાંનો ખર્ચ ન કરવાનો પ્રયાસ કરો.વાહન ચલાવતા સમયે ટ્રાફિકના નિયમોનું પાલન કરો,નહીં તો તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો.

તુલા રાશિ.

શુક્રની માલિકીની શુક્રની રાશિના લાભ ભાવ અગિયારમા મકાનમાં સૂર્ય ભગવાનની પરિવહન હશે. આ ભાવના,મોટા ભાઈ અને બહેન સાથે તમારી શુભેચ્છાઓ.ઇચ્છાઓ પણ ધ્યાનમાં લેવામાં આવે છે. તે જ સમયે,નોકરીના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને પણ ક્ષેત્રમાં સહયોગીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.જેઓ નોકરીની શોધમાં છે તેઓ પણ નોકરી મેળવી શકે છે.સૂર્યને પિતાનો કારક ગ્રહ માનવામાં આવે છે,તેથી આ સંક્રમણ દરમિયાન તમને તમારા પિતાનો પણ સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.પરિવાર અને લગ્નજીવન માટે સમય અનુકૂળ છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

તમારા દસમા ઘરમાં સૂર્ય સંક્રમિત થશે.આ અર્થમાં વ્યવસાય,કાર્યસ્થળ,અધિકાર,આદર વગેરે માનવામાં આવે છે આ પરિવહન તમારા માટે સુખદ રહેશે તમને ક્ષેત્રમાં નવી જવાબદારી સોંપવામાં આવી શકે છે.આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા પિતા સાથેના તમારા સંબંધો સુધરશે.આ રકમના વેપારીઓ સૂર્યના પરિવહન દરમિયાન પણ સક્રિય રહેશે અને તેમના વ્યવસાયમાં સકારાત્મક પરિવર્તન લાવશે.સંપત્તિ મળવાની સારી તક છે.જે લોકો લાંબા સમયથી પોતાનો વ્યવસાય કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા,તેમના સપના આ સમય દરમિયાન પૂરા થઈ શકે છે.

ધનું રાશિ.

ધનુ મૂળના નવમાં મકાનમાં સૂર્ય સંક્રમણ કરશે.આ અર્થમાં નસીબ,ધર્મ,લાંબી મુસાફરી વગેરે માનવામાં આવે છે.લીઓમાં સૂર્યના સંક્રમણ દરમિયાન નસીબ તમારો સાથ આપશે.આ સમયમાં તમે જે પણ કાર્ય શરૂ કરો છો,તેમાં સફળતાની દરેક આશા છે.જે વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવા માંગે છે તેઓ પણ આ સમયગાળા દરમિયાન સફળતા મેળવી શકે છે.જો તમે કોઈ કામ વિચાર્યા વિના કરો છો,તો તમે પરેશાન થઈ શકો છો.આ પરિવહન દરમિયાન તમારે ઘરના વડીલોની સેવા કરવી જોઈએ અને તેમની સાથે સમય પસાર કરવો જોઈએ.

મકર રાશિ.

સૂર્ય ગ્રહનો સંક્રમણ તમારા આઠમા ઘરમાં રહેશે. આ અનુભૂતિને આયુર ભાવ પણ કહેવામાં આવે છે અને આને કારણે તમારા જીવનમાં મુશ્કેલીઓ,ચિંતાઓ, અવરોધ,દુશ્મનો વગેરે માનવામાં આવે છે સૂર્યનું આ પરિવહન તમારા માટે ખૂબ સારું કહી શકાય નહીં, કારણ કે પરિવર્તનની અસર તમારા જીવનમાં પડકારોનું કારણ બની શકે છે.તમારે ન માંગતા હોય તો પણ તમારે કાર્યક્ષેત્ર અથવા નિવાસસ્થાનને બદલવું પડી શકે છે,જે જીવનમાં હલચલ પેદા કરશે.જો તમે ફેરફારોને પોતાને અનુકૂળ કરો છો,તો તમને કોઈ સમસ્યા નહીં થાય તે જ સમયે,તમારા જીવન સાથીને તેમની કારકિર્દી ક્ષેત્રે પણ પ્રગતિ મળી શકે છે.

કુંભ રાશિ.

કુંભ રાશિના જાતકોના સાતમા ઘરમાં,સૂર્ય ગ્રહને સંક્રમિત કરશે.આ લાગણી તમારા જીવનસાથી અને જીવનમાં ભાગીદારી વિશે બતાવે છે.આ સમયગાળા દરમિયાન પરિવારમાં તમારી સ્થિતિ વધુ ખરાબ થઈ શકે છે.દાંપત્ય જીવનમાં પણ થોડી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.આ સમયે મુસાફરી તમારા માટે બહુ સુખદ નહીં હોય તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. આરોગ્યની દ્રષ્ટિએ આ આંદોલન પ્રતિકૂળ છે.યોગ્ય નિયમિત બનાવો અને વધુ પ્રવાહી પીવો,તે અનેક રોગોથી બચી શકે છે.

મીન રાશિ.

સૂર્ય ગ્રહનો સંક્રમણ તમારી રાશિથી સાતમા ઘરમાં રહેશે.આ ભાવનાને અરિ ભાવ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે અને આ દ્વારા તમારા શત્રુઓ,રોગો, માતૃભાષાના લોકો,વગેરે માનવામાં આવે છે કર્ક રાશિ માટે સૂર્યનો સિંહ રાશિ સારી રહેશે.સમાજમાં તમારા માતાપિતાનું માન વધશે.જો તમે કોઈપણ કોર્ટ-કોર્ટ કેસમાં સફળતા મેળવી શકો છો.જો નોકરીના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલી આ રકમના લોકો જોબ બદલવાની કોશિશ કરી રહ્યા હતા તો તેઓને સારી કંપની તરફથી ઓફર મળી શકે છે.તે જ સમયે બેરોજગાર લોકોને પણ રોજગાર મળે તેવી અપેક્ષા છે.