૧૨ વર્ષ પછી ધનું રાશિમાં થયું ગુરુનું આગમન,આ ત્રણ રાશીઓને સારા દિવસ થશે શરૂ દરેક ક્ષેત્રમાં થશે અનેક લાભ.

ગુરુ લગભગ એક વર્ષ રાશિમાં રહે છે.તેથી 12 વર્ષ પછી તે ફરીથી તેની રાશિ પર પાછા ફરે છે.આજે જયર્સ ગુરુ તેમની રાશિ પર પાછા ફર્યા છે ત્યારે તેની રાશિના ધનુમાં ગુરુ વર્ષે સુધી રહેશે.આ રાશિમાં બે પાપ ગ્રહો કેતુ અને શનિએ ગુરુનું સ્વાગત કર્યું છે.શનિ અને કેતુ સાથે ગુરુનું જોડાણ શુભ ન હોવા છતાં.સંક્રમણ મુજબ કેટલીક રાશિના જાતકોને પણ ગુરુના આ સંક્રમણના શુભ લાભ મળશે.ત્યારે આવો જાણીએ કેવો રહેશે રાશિઓ પર પ્રભાવ.

Advertisement

મેષ રાશિ.

તમારી રાશિથી ગુરુ નવમાં સ્થાનમાં સંક્રમણ કરશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં રાશિચક્ર સાથે ગુરુનો સંપર્ક કરવો શુભ માનવામાં આવે છે.તમારી રાશિના જાતક સાથે ગુરુનો સંચાર તમારા ભાગ્યને મજબૂત બનાવશે.તમને દરેક ક્ષેત્રે ભાગ્ય મળશે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે જેઓ બીમાર છે તેમના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.લાંબા સમયથી અટવાયેલી કામગીરી કરવામાં આવશે.ધર્મમાં રસ રહેશે અને સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે.આવકમાં વધારો થશે.અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો રહેશે.વિદ્યાર્થી વર્ગ ને સારું ફળ મળી શકે છે.પ્રેમ સંબંધ માં તમને લાભ મળશે તમારા જીવનમાંથી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે કાર્ય શેત્ર માં જે પણ મુશ્કેલી ઉભી થઇ છે એનાથી તમે જલ્દી જ છુટકારો મેળવશો બાળકો તરફ થી ખુશખબર મળી શકે છે.જીવનસાથી નો પ્રેમ અને સહયોગ મળશે.

મિથુન રાશિ.

સાતમાં ઘરમાં રાશિમાં ગુરુનો સંક્રમણ તમારા માટે શુભ છે. તમે ઉત્સાહ અને શક્તિથી ભરપુર રહેશો. ક્ષેત્રમાં પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે.આવકમાં વધારો થશે અને પ્રતિષ્ઠાથી પણ લાભ થશે.સ્વાસ્થ્ય પર સકારાત્મક અસરો થશે. પારિવારિક જીવનમાં આનંદ અને સહયોગ વધશે.ઘરે માંગલિક કાર્યક્રમો યોજવામાં આવશે.સામાજિક ક્ષેત્રે તમારું માન વધશે.ધર્મ અને જ્યોતિષમાં તમારી રુચિ વધશે.ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી પ્રશંસા કરશે.તેઓ નાણાંનું રોકાણ પણ કરી શકશે.નોકરીના ક્ષેત્રે તમારી સ્થિતિ વધશે ધન પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના તમારે ધંધા મુસાફરીના સંબંધમાં કોઈ યાત્રા પર જવું પડી શકે છે અનુભવી લોકો સાથે સંપર્ક બની શકે છે.જેનો સહયોગ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો.અટકેલા કાર્યો પૂરા થશે.ઇષ્ટ મિત્રોનો સહયોગ મળશે.અસ્થાયી આવકના સાધન કાયમી આવકના સાધન બની શકે છે.નજીક અને દૂરના પ્રવાસ યોગ નબશે.

સિંહ રાશિ.

ધનુરાશિમાં ગુરુની સંક્રમણ તમારી રાશિથી પાંચમાં ગૃહમાં હશે.ગુરુના આ સંક્રમણથી તમે શિક્ષણ અને કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ ભાગ્યશાળી બનશો.તમે નવી તકનીક અને જ્ઞાન મેળવવા માટે ઉત્સુક છો.ક્ષેત્રે પ્રગતિની તકો મળશે.ધંધામાં વિસ્તરણ થવાની તક મળશે.ધન લાભ વધશે.સામાજિક કાર્યમાં રુચિ વધશે.સાહિત્ય વાંચવા અને લખવામાં રસ હશે. જે લોકો લાંબા સમયથી બીમાર હતા તેમના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.કોરોબારી લોકો તેમના ધંધાનો વિસ્તાર કરી શકે છે.આવકનાં માધ્યમોમાં વધારો થશે.તમને કંઈક નવું કામ મળી શકે છે જે તમારા માટે ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે તમારી આવક સારી રહેશેnતમને ઘણા સ્રોતોથી લાભ મળી શકે છે.તમારા કાર્યમાં તમારી આસપાસના લોકો સહયોગ કરશે  સામાજિક શેત્રે માન સન્માન વધસે બંને કાયમી અથવા અસ્થાયી પરિમાણોના મજબૂત સંભવિત લાભો છે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.શત્રુઓના કાવતરાં નિષ્ફળ જશે લાભકારક પ્રવાસ સફળ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.

તમારા માટે ગુરુનું આ સંક્રમણ બીજા સ્થાને રહેશે.નજીકના સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે સહયોગ અને સંપર્ક વધશે.આવકમાં વધારો થશે.આ દિવસોમાં સંપત્તિ વધારવાના પ્રયત્નો સફળ થશે.નાણાકીય રોકાણ માટે પણ સમય સારો રહેશે.ધાર્મિક કાર્યોમાં તમારી રુચિ વધશે.ગુરુના આ સંક્રમણ દરમ્યાન સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે.તમે સામાજિક બાબતોમાં સક્રિય રહેશો તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.જો તમારા પૈસા ક્યાંક અટવાયા છે.તો પછી તમે આ દિવસોમાં પાછા મેળવી શકો છો.કોઈપણ શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેશો.ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે અને નફો વધશે.તમારા માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે.ધંધા રોજગાર માટે થોડી દોડા દોડી રહેશે.મન અશાંત રહેશે પરિવારનો સાથ રહેશે.બાળકોનું સ્વાસ્થ્ય સાચવવું.આ ગાળામાં તમને અનેક શુભ ફળની પ્રાપ્તિ થશે.આર્થિક સ્થિતિ સુધરશે.કામમાં તમારુ પરફોર્મન્સ સુધરશે.તમે જે કામને હાથમાં લેશો તેમાં વિશેષ રૂપે સફળતા મેળવી શકશો.સામાજિક માન-પ્રતિષ્ઠાનો લાભ મળશે.

ધનુ રાશિ.

ગુરુનો સંક્રમણ તમારી રાશિમાં રહેશે.આ સંક્રમણ તમારા માટે મિશ્ર પરિણામ આપશે.આ દિવસોમાં તમે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક રૂપે સક્રિય થશો.જેઓ સંતાન મેળવવાની ઇચ્છા રાખે છે તેઓને ગુરુના આ સંક્રમણમાં સારા સમાચાર મળી શકે છે.પરિવારમાં નાના-નાના વિવાદ થઈ શકે છે.શુભ કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થશે બજેટ બગડશે.આ દિવસોમાં તમારે ધિરાણ વ્યવહાર ટાળવો જોઈએ.કાર્યનું દબાણ રહેશે અને તમે જવાબદારીઓ સફળતાપૂર્વક નિભાવવા માટે સક્ષમ હશો. અધિકારીઓની નિકટતા વધશે.તમારા સ્વભાવમાં દયા અને સહકારની ભાવના રહેશે.તમારા વ્યવસાયમાં નફાકારક કરાર કરી શકો છો.તમારો વ્યવસાય વિસ્તરશે ઘર પરિવારનું વાતાવરણ શુભ રહશે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે લગ્ન અથવા પાર્ટીમાં ભાગ લઈ શકો છો.આ ગાળામાં કામના સ્થળે પ્રમોશન મળી શકે છે.સેલેરીમાં વધારો થઈ શકે છે.ઑફિસ પોલિટિક્સથી દૂર રહેવું.જમીન-વારસા સાથે સંકળાયેલા કામમાં લાભ મળશે.ગોચર દરમિયાન સામાજિક વર્તુળમાં વધારો થશે.જીવનસાથીનો ભરપૂર સાથ મળશે.પરિવારનો સહયોગ મળશે.

કુંભ રાશિ.

તમારી રાશિ સંકેત અગિયારમા ઘરમાં સંક્રમિત થઈ રહી છે જે શુભ છે.આ સંક્રમણ દરમિયાન નસીબ તમને ટેકો આપશે.તમે જે ક્ષેત્રમાં પ્રયત્ન કરશો ત્યાં તમને સફળતા મળશે.નોકરી-ધંધામાં તમે સુધારશો.આવકના માધ્યમોમાં વધારો થશે અને આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે.મિત્રો અને સંબંધીઓનો સહયોગ મળી શકશે.આ સમયે તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.કોઈપણ સન્માન અને ભેટ મેળવીને તમે ઉત્સાહિત થશો.જો તમે અગાઉ રોકાણ કર્યું છે.તો તમને લાભ મળશે.ધંધામાં પ્રગતિ થશે.પિતા અને પૈતૃક સંપત્તિમાં લાભ થશે.આ ગાળામાં પરિવાર સાથે ધર્મ યાત્રા પર જઈ શકો છો.આવકના સારા સ્રોત પ્રાપ્ત થશે.વેપારી હશો તો વધુ લાભ મેળવવા માટે તમારે થોડી મહેનત કરવી પડશે.સારા કામના કારણે સમાજમાં માન-સન્માન વધશે.તમને કોઈ નવા વ્યક્તિ નો સહયોગ મળી શકે છે.તમારા સમાજ માં તમારું માન સન્માન વધશે.

મીન રાશિ.

ગુરુ 10માં ઘરમાં તમારી રાશિ સાથે સંક્રમણ કરી રહ્યા છે.આ સંક્રમણ દરમિયાન અધિકારીઓ તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં દયાળુ રહેશે.નોકરીમાં તમારું મહત્વ અને પ્રભાવ વધશે.વ્યાપારમાં પ્રગતિ અને લાભ થશે.પરંતુ આ દિવસોમાં તમારા ખર્ચમાં પણ વધારો થશે.તમારે આવક અને ખર્ચ સાથે ગતિ રાખવી પડશે.સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રીતે સારું રહેશે પરંતુ તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે.ઘરમાં શાંતિ અને સુખ રહેશે પરંતુ તમારે પણ સંયમ અને સમજથી કામ કરવું પડશે.તમે કોઈ બહાર ગામ ની યાત્રા કરી શકો છોતમને નોકરી કે વ્યવસાય શેત્રે સફળતા મળશે આવક માં વધારો થઈ શકે છે.તમને કોઈ ના પ્રત્યે લાગણી અનુભવસો મોટા લોકો નો સહયોગ મળી શકે છે લોકો તમારી જોડે થી પ્રેરણા લેશે.

વૃષભ રાશિ

નોકરી શોધનારાઓ માટે આ સમય સારો રહેશે.વ્યવસાયી લોકો આ સમયે મોટું રોકાણ કરી શકે છે.વર્ષો જતા અટવાયેલા કાર્યોને પૂર્ણ કરવાનું ગમશે.આ અઠવાડિયે કરવામાં આવેલા કામથી નવા વર્ષના પહેલા અઠવાડિયાથી ફાયદો થશે.આજે તમે તમારા અંતર આત્મા નું સાંભળશો.પ્રેમ સંબંધમાં અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં થોડું બંધન અનુભવી શકો છો.આ અઠવાડિયે ધૈર્ય સાથે સ્થિતિને સંભાળજો.પ્રેમ સંબંધ માટે આ સમય અત્યંત શુભ છે.જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ બનશે અને પ્રેમ ગાઢ બનશે.કોઈ વડીલ આ મામલે તમને મદદ કરી શકે થે.અઠવાડિયાના અંતમાં રોમાન્સ ધીમે ધીમે લાઈફમાં એન્ટર થશે.લગ્ન વગેરેના પણ શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થઈ શકે.ઘરની સજાવટમાં રસ લેશો અને પોતાના સાથી સાથે શોપિંગ વગેરેમાં વ્યસ્ત રહેશો.

તુલા રાશિ.

તમે નવા લોકો ના સંપર્ક માં આવી શકો છો.એનાથી તમને ફાયદો થશે.બીજા લોકો નો સહયોગ મળશે.સામાજિક રૂપ થી તમેં લોકપ્રિયતા મેળવી શકો છો.જીવનમાં ચાલી રહેલી મુશ્કેલીઓ દૂર થશે તમે કોઇ મનોરંજન યાત્રા પર જઈ શકો છો.ભાગ્ય આજે તમારો સાથ આપશે.શેર વગેરેમાં રોકાણ અસરકારક સાબિત થશે.તમને કોઈ પણ સંજોગોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.તમને આજે ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.પરિણામે તમારા ઘણા કાર્યો થશે.તમારી આવક વધશે અને તમે તમારી બુદ્ધિના બળ પર તમારા શિક્ષણમાં સુધારો કરી શકશો.પ્રિયજનોને મળવાના કારણે હેગા ઉત્સાહિત છે.શિક્ષણ ક્ષેત્રે પણ તમે આજે સારો દિવસ જોશો.

મકર રાશિ.

બોલવામાં ધ્યાન રાખો.બાળકો થી દુઃખ અને મુશ્કેલી મળી શકે છે.બિનજરૂરી ખર્ચનો સરવાળો તમને પરેશાન કરી શકે છે.જો શક્ય હોય તો લાંબા અંતરની મુસાફરીને ટાળો.અજાણ્યાઓ સાથે વાતચીત ન કરો.તુલા રાશિના લોકોને આજે પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.આ પડકારો આર્થિક અને સ્વાસ્થ્યના સ્વરૂપમાં પણ હશે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ઉદાસીનતા તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે.પૈસાની સમજદારીથી રોકાણ કરવું પડશે.આજે ગ્રહો નક્ષત્રો શેરો અને શરતથી દૂર રહેવાની સલાહ આપી રહ્યા છે.કાર્યક્ષેત્રમાં આજનો દિવસ તમને કોઈ કામ સાથે જોડાવાની મુસાફરી માટે તૈયાર કરશે અને તમને યોગ્ય ફાયદા પણ મળશે.

કર્ક રાશિ.

ભાઈ બહેન નો સહયોગ મળશે.ભવન સુખ માં વૃદ્ધિ થશે કોઈ નવા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરતા પહેલા મિત્રો ની સલાહ લેવી ફાયદાકારક સાબિત થશે.જીવનસાથી જોડે ધાર્મિક યાત્રા પર જસો.સ્વાસ્થ્ય ને લઈ ને વધારે ચિંતા ના કરો કેમ કે એમાં બીમારી વધી શકે છે.ઘણા સમયથી તમે જે ઇચ્છાની રાહ જોઇ રહ્યા છો તે આજે પૂર્ણ થશે.મનમાં ઉત્સાહ અને લોકોના સહયોગને કારણે તમામ કાર્ય થશે.તમને આજે ઘણી તકો મળશે.જેથી તમને સમજાશે કે જીવનમાં દરેક વસ્તુ યોગ્ય સમયે મળવી કેટલું સરળ છે.માતૃભાષા તરફથી સહયોગ મેળવવાની દરેક સંભાવના છે.તમારે આજે તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખવી પડશે.

કન્યા રાશિ.

તમે તમારા વ્યવહાર થી તમે બધા ના દિલ જીતી લેશો.ઘર માં મહેમનો ની અવર જવર રહશે.બિઝનેસ માં કર્મચારીઓ પર વધારે ધ્યાન આપો.કોઈ નવી વસ્તુ પણ તમે સિખી શકો છો.આજે કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.એવી કેટલીક સારી તક મળશે જેનો લાભ આગામી દિવસોમાં મળશે.આજનો દિવસ તમારા માટે આવતીકાલ કરતા વધુ સારો રહેશે અને તમારા કાર્યને યોગ્ય સમયે પતાવટ કરવાને કારણે તમારું ઉદાહરણ લોકો સામે મૂકવામાં આવશે. કાર્યક્ષેત્રે પ્રગતિ થશે.આજે નસીબ તમને ટેકો આપશે સીતારાઓ કહે છે.લવ લાઇફમાં તમારે ઉતાવળ ટાળવી જોઈએ અને પુસ્તકો ખરીદવામાં પૈસા ખર્ચ કરી શકાય છે.વિવાહિત જીવનમાં કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે પરંતુ ધંધાના સંબંધમાં આજનો દિવસ ઘણો સારો રહેશે અને તમને પ્રગતિ મળશે.

નોંધ- આ માહિતી અમે તમને અન્ય હિન્દી ન્યૂઝ ચેનલ પરથી અનુવાદ કરીને જણાવી રહ્યા છે.

Advertisement