1 જ દિવસ માં 11 વાર સે@ક્સ કરવા છતાં નાખુશ છે આ મહિલા, કારણ જાણીને તમે પણ ચોંકી જશો…

સ્ત્રીનો માનસિક સંતોષ શારી-રિક સંબંધ બાંધવા સાથે જોડાયેલો છે. મહિલાનો દાવો છે કે શારી-રિક સંબંધ બાંધ્યા બાદ જ તે માનસિક રીતે સંતુષ્ટ થઈ જાય છે. આ માટે તે દિવસમાં 11 વખત રિલેશનશિપ બનાવી ચૂકી છે. તમને જણાવી દઈએ કે બ્રિટનમાં રહેતી એક મહિલાનું નામ ટ્રેસી કિસ છે અને તેના પાર્ટનરને લાગ્યું કે તે કોઈ ખાસ બીમારીનો શિકાર છે.રિપોર્ટ અનુસાર, ટ્રેસી કિસે E4 ચેનલના સે@ક્સ ક્લિનિકના કાર્યક્રમ દરમિયાન આ વાતનો ખુલાસો કર્યો હતો. તેણે કહ્યું કે આ કબૂલાત પછી તે ઓનલાઈન ટ્રોલિંગનો સામનો કરી રહ્યો છે અને બધી બાબતો ક્યાંક ને ક્યાંક જઈ રહી છે.

Advertisement

સ્ત્રીઓ જાતીય સંતોષ માટે દિવસમાં ઘણી વખત હસ્ત-મૈથુન કરે છે.ટ્રેસી કિસે જણાવ્યું કે તેની જાતીય ઈચ્છા એટલી બધી છે કે તેને જાતીય સંતુષ્ટિ માટે ઘણી વાર પોતાને એકત્ર કરવું પડે છે. ટ્રેસીએ દિવસમાં ઓછામાં ઓછા 2 વખત સે@ક્સ અને દિવસમાં ઘણી વખત હસ્ત-મૈથુનનો આશરો લેવો પડે છે. ટ્રેસી કહે છે કે તે ઘરેથી કામ કરે છે, તેથી તેના મનને શાંત રાખવું મુશ્કેલ બની જાય છે.ટ્રેસી કિસે શો દરમિયાન કહ્યું હતું કે તેની શારીરિક ઈચ્છાઓને કારણે તે તેના પાર્ટનર સાથે ઘણી વખત ઝઘડો પણ કરી ચૂકી છે. જો કે, તેણે તેના પાર્ટનરની ખૂબ પ્રશંસા કરી અને કહ્યું કે તેણે તેણીને સંતુષ્ટ રાખવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કર્યો. તે થોડો અલગ છે, તેથી તેમાં તેના પાર્ટનરનો વાંક નથી.

ટ્રેસી બે બાળકોની માતા છે.જણાવી દઈએ કે ટ્રેસી બે બાળકોની માતા છે. આવી સ્થિતિમાં, તેમની સે@કસ્યુલ ડિઝાયર વિશે ખુલ્લેઆમ કરવામાં આવેલી વાત લોકો દ્વારા સ્વીકારવામાં આવી રહી નથી. કેટલાક લોકો તેમને સે@ક્સ એડિક્ટ્સ પણ કહી રહ્યા છે અને ઓનલાઇન ગુંડાગીરી કરી રહ્યા છે. તેણે કહ્યું કે હવે તેમના સંબંધો પણ ખતરામાં છે.

ટ્રેસી કિસે જણાવ્યું કે તેના પાર્ટનરને ડર હતો કે તે કોઈ બીમારીનો શિકાર છે. આવી સ્થિતિમાં તેમણે કહ્યું કે આ બાબતે ડોક્ટરની મદદ લેવી જોઈએ. જોકે, આ પ્રકારનું કંઈ બહાર આવ્યું નથી. તેણે કહ્યું કે આ શરીરના હોર્મોન્સને કારણે છે. સામાન્ય લોકોમાં જેટલી વખત શારી-રિક સંબંધ બાંધવાની ઈચ્છા ઉભી થાય છે, તેઓ તેને બનાવી શકે છે. પરંતુ લોકો પાસે હવે સમય ઓછો છે.નિષ્ણાતો કહે છે કે માનવ શરીર અલગ છે. શરીરના હોર્મોન્સ પર્યાવરણ અનુસાર સ્ત્રાવ થાય છે. આવી સ્થિતિમાં, લોકોની વ્યસ્તતાને કારણે, શરીર હંમેશા આ માટે તૈયાર નથી. જો કે, નિષ્ણાતો દિવસમાં બે કે ત્રણ વખત પોતાના પ્રયત્નોથી જાતીય સંતુષ્ટિ મેળવવાને ખોટું નથી માનતા.

Advertisement